ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาแล้ว Dark Red

image

image
  • แต่ละตัว เฟิรม์ ขึ้นเยอะเลย
  • ถึงพี่คิง ชุด ชิว ๆ + เรดีเรด ติดไม่ติดรบกวนโทรแจ้งผมด้วยนะครับ ผมหนุ่ยที่โทรหาพี่เมื่อวาน ขอบคุณครับ
  • -image
    ไฟล์แนบ
    001-xx-0k.gif 108K
  • ไม่สนลูกๆ เจ้า Same Same + Jeaw บ้างหรือครับ 55555

พ่อพันธ์ตัวนี้ไม่เป็นรองพี่ชาย Chill Chill นะครับ 55555

นี่คือหนึ่งผลงานของเจ้า Same Same

image
  • ยั่วน้ำลายจริงๆพี่แจ๊ค :o004:
  • ครับ เอ็กซ์ เจ้า Same Same ในรูปไม่เท่าไรแต่ตัวจริงขอบอก

ทั้งสวย ทั้งใหญ่ น่าจะมีถึง 50 กิโล นะครับ ไม่ได้โม้ 55555

image
  • :o023: พี่แจ๊คยิ่งพูดยิ่งอยากเห็น เดี๋ยวพาหมาไปตัดหุพรุ่งนี้เลยนิ 55+
  • ไอ้ Sameๆ เหรอ ไครจะจูงก็เชิญจูง มันเลยนะ แต่กระผมคนหนึ่งละครับไม่เอา :m15:
  • นั่น ! ยิ่งพูดยิ่งอยากเห็น ตอนนี้ผมรีบปั๊มตังค์อยู่ครับ เดือนหน้ามีหลายโปรแกรม ทั้ง ชลบุรี และ พิษณุโลก
  • อยากเป็นส่วนหนึ่งของพิทบูลพาเวอรครับ หมาบ้านนี้หล่อขั้นเทพ ขนาดโดม ยังชิดซ้าย เคน ธีระเดชยังร้องโอ้ๆๆๆๆๆๆๆๆมายก็อด555
  • หมาบ้านนี้ก็ธรรมดาๆนี้ละครับ ไม่มีอาไรพิเศษ หรอกครับ ก็แค่มันถ่ายรูปขึ้นนะ :030:
  • พูดซะลอยเลยครับคุณ romsun งั้นเอาแบบประหลาดไปดูมั่ง 5555

image
  • เจ้า Red Boy มันเริ่มแปลงร่างแล้วอ่ะพี่แจ็ค Iron ก็มาเต็มหล่อมาก :-D :063:
  • เตเต้ อย่าลืมอัพ รูปสมุนที่บ้าน เด้อ
  • คุณ แจ็กคับ นี้หมาหรืออานาคอนด้าคับ แบบว่าปะหลาดได้ใจจิงๆ นันวันมันยิ่งลอกคาบ พูดซะเหมื่อน ดักแด้ เลย555
  • PITBULLPOWER ผมอยากดูรูปหมาของพวกคุณทุกๆตัวเลย สวยๆทั้งนั้น ( แฟนคลับพวกคุณตัวจริง )
  • แจ้คกี้ ถ่ายบัก เรดบอย มาให้ดูหลายมุมหน่อยนะ อยากดูนะ ตอนนี้หัวมันไปถึง23-24 ยังนะ
    เรดบอย หมา ประหลาด นอกตำรา หมาแดง555555
  • เวลาผมชอบอะไรผมเป็นคนไม่ค่อยมีเหตุผลในการชอบนะครับ แต่ผมชอบหมาแดงของพวกคุณ
  • พี่แจ๊ควันนี้เงียบๆแฮะ ไปไหนนอ
  • เอ่อไม่ทราบว่า คุนพี่เอ็กซ์ ว่างจังนะ

แซวไปทั่ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมขอ สมัคร เป็น เอฟซี ได้เปล่าคับ พี่คิง

(แฟนพันธุ์แท้คับ) พี่เอ็กซ์ เรามาสมัครพร้อมกันนะพี่ ฮ่าๆๆๆ
  • นั่นอ่ะดิครับบูม
  • ขอสมัครด้วยก๊ากๆๆๆฮาๆๆๆ
  • ขอบคุณทุกๆท่านมากๆ ด้วยความยินดีครับ :-D

image
  • chill chill come back ดูกล้ามเป็นมัดเลยแฮะ
  • สำหรับพระเอกตลอดกาล ชิว ชิว ใครสนใจผสมรีบๆเลยนะครับในราคาปีนี้ 30,000 บาท

เพื่อศักดิ์ศรีและเกียรติยศของหมาแดงปีหน้าค่าผสม 50,000 บาท มีแต่ขึ้นไม่มีลงนะครับ :-D

image

image
  • จัดไปคับ พี่คิง

• อาจจะมีเฮครับคุณคิง ยังไเดี๋ยวผมคุยกับเฮียเค้าอีกที
  • พี่ king ครับขอสายทางไอ้แสบหน่อยครับ
  • อยากทราบว่า เรดบอย อีกนานป่าวจะมีลูกของมันครับ
  • ตอนนี้ยังครับ คุณ romsun

ไอ้ Chill Chill นี่มันน่าฟิตทำเป็นหมากล้ามลงแข่งจริงๆ 555

image
  • นั่งดูรูปหมาเก่าๆแล้วอดหัวเราะไม่ได้จริงๆ 5555

หมาแดงนี่ต้องให้เวลากับมันจริงๆ

image
  • คับคุณแจ็ค แล้วเจ้า same + jeaw แล้วเจ้า jeaw สายไหนคับ มีรูปไหมคับ พอดีเมื่อเช้าถามพี่คิงทีหนึ่งละ แต่พอดีพี่คิงบอกว่าเด๋วจะเอารูปมาลงให้ ถ้าคุณแจ็กมีรบกวดแบ่งให้ดูด้วนนะคับ
  • I-Zab ped

image
    ไฟล์แนบ
    i-zab ped.jpg 76K
  • ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณไม่พอต้องเลี้ยงเหล้าด้วย ตาหมู 5555

image
  • แจ๊ค ฟิต iron หมากล้ามเหอะ เห็นแล้วจี๊ด
  • ขอโทษทุกๆท่านที่รอคอยชุด Same Same & Jiw From Hell เอ็กซเรย์แล้วไม่พบตัวครับ :001:

image
  • บ้านผมอยู่ที่เดิมพี่แจ็คถ้าหิวเหล้าก็เข้ามาได้เลย (แต่บ้านผมไม่มีหม้อสุกี้นะจ๊ะ)
  • เห็นหมาค่ายนี้แล้วสบายใจ เมืองไทยไม่มีทางสิ้นไร้หมาแดงแล้ว รักษาไว้นะครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค :o030:

image
  • อยากทำเหมือนกันครับ พี่ยุทธ เดี๋ยวอายุครบก็จะเริ่มฟิตบ้างแล้วครับ

ตอนนี้มันยังเด็กอยู่ไม่อยากหักโหมน่ะพี่ อายุได้เมื่อไรโดนแน่ครับพี่

เห็นเจ้าแท้งค์แล้วเกิดกิเลสเลย 555555
  • ช่วงนี้ไม่อยากกินแล้วสุกี้น่ะตาหมู กินมากแล้วมันรู้สึกตัวเบาหวิวๆอย่างไงไม่รู้ 5555
  • เสียดายจริงๆ เลย ชุด Same Same & Jiw From Hell

งั้นมารอลุ้นชุดนี้ดีกว่า :o045:

image
  • ฝากให้พี่แจ็คคับimageimage
    ไฟล์แนบ
    197924.jpg 188K
    197925.jpg 196K
  • หมอที่ จ.เลย ตัดหูไม่สวยจะไปตัดแก้ใหม่อยู่คับ
  • benz_707 ลูกใครครับตัวนี้ กระดูกใหญ่มาก โตไปท่าจะมัน ทำให้นึงถึง RED TT ขวัญใจผมเลย
  • ตัวนี้ลูกใครเนี่ย เบ้น กระดูกมันใหญ่จริงๆ ชอบๆ