ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตี๋ใหญ่นี่ยิ่งโตยิ่งมัน จริงๆ สายเลือดนี้ไม่ผิดหวังจริงๆ

image
  • STRIEF :001: image
    ไฟล์แนบ
    strife9.jpg 119K
  • ใครว่ารุ่นลูก สวยกว่า ดีกว่ารุ่นพ่อไม่ได้ ขึ้นอยู่กับว่า ยอมรับความจริงกันได้หรือเปล่า

ส่วนผม ยอมรับว่า ดีใจมาก ที่รุ่นลูกออกมาได้ดีกว่า รุ่นพ่อ เทียบตอนอายุเท่าๆกัน ส่วนจะมากกว่าแค่ไหนก็ต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ครับ

มีเงินเยอะอาจจะซื้อหมานอก สวยๆ เพ็ดเทพได้ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่า มันจะจ่ายลูกได้ดีเสมอไป แค่ได้เพ็ดเทพไปนอนกอด ขายได้ในราคาที่สูงกว่่าก็แค่นั้น แต่ต้องทนเลี้ยงหมาในแบบที่ตัวเองไม่ชอบ เพราะไอที่ชอบนั้นตีค่าราคา ต่ำ ก็แค่พ่อหมาที่เกิดในไทย พ่อนอกแม่ไทยนี่แหละ สุดท้ายก็คงเอาเพ็ดเทพมาปลอบใจตัวเอง ว่า ทำไม่มันลูกที่ออกมาถึงได้ต่างกันจังวะ หรือแค่ว่า เมาเพ็ค จนแยกเยะความต่างไม่ออก อะอะ ไม่ได้พาดพิงถึงใครนะครับ เห็นอย่างไรก็พูดตามนั้น

จะเอาผลงาน เงิน หรือ เพ็ดสวยๆ ก็ตัดสินใจเองนะครับ ชอบแบบไหน มีความสุขแบบไหน ก็ขอให้ได้เลี้ยงหมาแบบนั้น แตกต่างแต่ไม่แตกแยกนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    general.jpg 40K
  • งานพัทยาคงเอาไอ้มาราธอนไปลงประกวดสนุกๆ
    กับเขาด้วยแหละครับฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่คอกของเมืองนอกนี่มันน่าอยู่จริงๆครับ

งานพัทยามีประกวดหมาแดงด้วย จะได้เห็นหมาแดง
    สวยๆหลายตัวก็วันนี้แหละครับ
  • ไอ้ชิวน้อยมันกร่างตั้งแต่เด็กเลยวุ๊ย

ฮ่าๆๆๆๆ
  • มันกำลังจะมาแล้ว :-D

ขามันใหญ่กว่าขาโต๊ะปูนอีก หมาอะไรกระดูกโคตรใหญ่

image
  • >>> สวัสดีพี่ทุกท่านคราบ พี่แจ็คจำกันได้ปล่าวพี่ สายเลือดเรดบอยถูกใจอย่างแรงคราบ..
  • จำได้ครับ เต้ วันงานพัทยามานั่งคุยกันที่ซุ้มได้เลยครับเต้ 555

image
  • แจ้งข่าวหน่อยครับ ลูกเจ้าชิวชิวกับน้ำตาล ออกมา4ตัว
    ได้ตัวเมีย1ตัว ตัวผู้3ตัว ครับ ชุดนี้แดงสดดีจริงครับ
  • คุณภาพเน้นๆ เจ้า Chill Chill น้อยอารวาดแล้ว
  • http://ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=64&start=270
    แล้วจะเอารูปมาโชร์ให้ดูใหม่
  • คุณ Natee_falconpit ตัวเมียหนึ่งเดียวน่าสนใจครับ แนะนำให้เก็บๆ
    สีมาดี อกมาดี นี้ขนาดไม่กี่วัน โอ้ บะ น่าสน มี4ตัวท่าทางคงหมดแล้วแน่ๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    N-1.JPG 211K
  • แจ้คกี้ ส่งรูป บัก สไตร์ มาให้หน่อย ที่เมลล์นี้นะ sura_a_sexy@hotmail.com
  • จี๊ดแน่ๆ ชุดนี้ 555

image
  • ยินดีกับกลุ่ม falconpit ด้วยครับ ไงก็อัพให้ดูบอยๆนะครับ
  • วัดดีPITBULL POWER ทุกคน วันนี้เอาหลานสาวชิวๆ มาให้ชมซะหน่อย ลูกนังกาบา+โอเลี้ยง 20 วัน พอไปวัดไปวาได้ไม๊ครับ ส่วนตัวอื่นๆไว้อัพให้ดูใหม่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00191.JPG 77K
    DSC00229.JPG 117K
    DSC00231.JPG 108K
    DSC00232.JPG 109K
  • บะ จ้ำม่ำดีแท้ มีทั้งหมดกี่ตัวครับ เป็นงไบ้าง ได้อย่างที่หวังไว้บ้างหรือเปล่าครับ
  • ผู้1 เมีย1ครับ ปัจจุบันเป็นไปอย่างที่คิด แต่ต้องรอดูตอนโตอีกทีครับว่าจะสมหวังไหม ไหนๆก็ลงแล้วขอลงตัวผู้อีกตัวละกัน REDHOOK 20วัน ไอ้ตัวแสบเลยครับไอ้ตัวนี้imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00244.JPG 121K
    DSC00245.JPG 112K
    DSC00246.JPG 108K
  • เจ้า REDHOOK หน้ามันหักได้ใจจริงๆ เลยครับพี่ เด็ดๆทั้งคู่เลยครับ
  • KABA มันลายเสือ แต่จ่ายลูกไม่ติดลายเสือเลย นะเดอะต้น อับบ่อยๆๆนะ อยากเห็นๆๆ
    2ตัวนี้ปล่อยไหมต้น
  • น่าเสียดาย HEFEA จะไม่ได้ไปงานพัทยาแล้ว เพื่อนจะบินอาทิตย์นี้แล้วววว

ให้มันรออีกอาทิตย์ก็ไม่ได้ไอ้เพื่อนเวรรรร เซ็งจริงๆ ตัวใหม่ก็ยังไม่มา เซ็งๆๆๆๆ

เสียดายกับคนที่ยังไม่เคยเห็นมัน เอารูปก่อนบินมาดูกันหน่อย

image
    image
  • ฟิตมาตั้งนาน ฟิตจะลงแข่งซะหน่อย อดเลย 55555

image

image
  • มารอลุ้น HEFEA น้อย กันดีกว่า กับแม่ไหนคอยติดตามกันเน้อพี่น้อง

image
  • ไม่ต้องเสียดายครับแจ็ค Heff ที่ว่าเจ๋งแล้วทั้งโครงสร้างและสายเลือดในมุมมองของผม อาจจะมี่หมอง เพราะ ตัวอื่นที่ "เจ๋งมากกว่า" ใหญ่กว่า กว้างมากกว่า ที่กำลังจะมาใหม่ก็ได้ครับ มาเมื่อไหร่ก็จะส่งไปอยู่ชลบุรีอีกนะครับ คงต้องรบกวนอีกครั้งนะครับแจ้ค มันไปอยู่กับคนที่ต้องการจริงๆก็ดีแล้ว ต้องขอบคุณที่ทำให้รู้ว่า "หมานอก" เป็นยังไง ยังก็บอกเพื่อนให้ส่งรูปมาให้ดูบ้างนะครับ

image

"เติมเต็มในส่วนที่ขาด"

REDVOLUTION BLOOD by PITBULLPOWER

ไฟล์แนบ
    IMG_9406.jpg 115K
  • อ้าว บัก เฮ็บ ไปแล้วเหรอ คิดว่าจะรอโชว์งานพัทยา เช็งเป้ดๆๆๆๆๆ
  • ขาแบบนี้ตรงพอไหมครับ พี่น้อง 5555

image
  • เจ้าของเวลาน้อยไม่ค่อยได้ฟิต ได้แต่ลากๆ จูงๆ

image

image
  • Same Same เอ้ยเจ้าอาจไม่ใช่ลูกโจโจ้ที่สวยที่สุดแต่เจ้าคือตัวที่จ่ายลูกได้ดี

ไม่แพ้พี่ชาย จริงๆเลย นี่แหละยอด Produced อีกตัวของ PITBULLPOWER

" Same Same REDVOLUTION BLOOD by PITBULLPOWER "

image
  • แจ้คกี้ แบบนี้ไหวไหม

image
    image
    ไฟล์แนบ
    006-34.jpg 210K
    011-38.jpg 222K
  • ไม่เคยได้รับโอกาส แค่เพียงเพราะ ไม่ได้ เตี้ยตามกระแส แต่ ได้ หนา และ ใหญ่ ตัน เหมือนแม่ แต่การจ่ายลูก ก็ไม่ได้ด้อยกว่าพี่ชายเลย เผลอๆอาจจะดีกว่าด้วยซ้ำ ไม่งั้นจะกดแฟนซี ให้ออกมาแดงในชุดแรกได้เหรอ Chill ยังทำไม่ได้ Same เลยครับ ว่าแล้วก็อยากลองกับแฟนซีอีกซักครั้ง หรือ จะลองลายเสือดี
  • ตามดูเจ้านี้ มาดีจริงๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    redboy1.jpg 225K
  • ขอตัวนึงดิ
  • คุณ thossapholp อยากได้จัดไปครับ :-D เอา First หรือ Last ดีครับพี่ :p
  • -image
    ไฟล์แนบ
    SANY20321.jpg 98K
  • ดู ไอ้โล้นซ่าดีกว่า กินขาดครับพี่เอ 555

ลูกเจ้า Chill Chill ไม่ต้องโม้มากดูเองครับพี่น้อง 555555

image
  • เดี๋ยวเลิกงานจะอัพ ชุดใหญ่ให้ดูนะครับ

พี่เอขอรูปนี้ลงเสื้อหน่อยนะพี่ ชอบจริงๆ บักโล้นซ่า 5555
  • เออวะ ตอนแรกจะเปรียบเทียบกับไอ้ โล้นช่า แล้ว กลัวสู้ไม่ได้ แต่ตอนนี้ ไอ้โล้น มัน ไปไกลแล้วนะ

มีอัพมาเลย แจ้คกี้ มันส์ จริงๆๆไอ้หมอนี้ เป้นลูก ไอ้ Chillๆๆ ตัวหนึ่ง ที่เกิดมาฆ่า พ่อมันโดยแท้ๆๆ
    แต่นิสัยมันยังกวนตีนเหมือนเดิมไหม แจ้คกี้
  • กวนตีนหนักกว่าเดิมอีกครับพี่ จี๊ดสุดๆๆ 555

image
  • เป้นลูก ไอ้ Chillๆๆ ตัวหนึ่ง ที่เกิดมาฆ่า พ่อมันโดยแท้ๆๆ

"ยอมรับ และดีใจมากที่เราทำได้จริงๆ" รุ่นลูกที่ดีกว่ารุ่นพ่อ

REDVOLUTION BLOOD.....ฝีมือคนไทยทำ

"เป็นไปไม่ได้ ทำไม่ได้ หรือ ไม่ได้ทำ"

• กำลังไปได้สวยเลยครับ เต้
  • ไอ้เฮด มันส์จริง
    ฝีมือคนไทยหรือนี้ ไม่ใช่ฝัน ไม่ต้องนำเข้า นี้คือเรื่องจริง
  • แจ้คกี้ มีรูป ไอ้โล้นช่า เอามาลงเลยนะรอเชยชม
  • ลูก ไอ้ชิวกับน้ำตาล ชุดนี้มีน้อยแต่น่าติดตาม

image
    ไฟล์แนบ
    N-00.JPG 99K
  • ไอ้ ชิวๆๆ นี้มันร้ายเหลือ

ตัวเมีย น่าสนใจมากๆๆตัวนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    N-F-01.JPG 50K
  • ไอ้ตัวยักษ์นี่น่าจะมันนะพี่ 4 วันตัวมันยังขนาดนี้แล้ว 5555
  • พึ่ง 4 วัน อยากเข้าไปดูตัวเป้นๆๆว่าจะมันส์แค่ไหน ชุดนี้อนาคต มันน่ากลัวแน่ๆๆๆๆ
  • เอารูปลูกชายพี่เอ มาฝากเดี๋ยวนี้มันจี๊ด ถ่ายยากมากๆ 5555

image

image

image
  • ไอ้แสบ ไอ้นี้หน้าตามัน มันส์ตลอด เดียววันงานพัทยาจะเอาฝ่าเท้าไร้เงาให้มันถ้ามันจี้ดมากๆๆนะ :-D