ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บ้านนี้มีแต่แดงๆ มันๆ เลยนะครับ เห็นวันงานแล้ว โอ้แม่เจ้า :o040:
  • อ้าย สมพงษ์ งานหน้า เอาตัวแดงๆๆที่บ้านมาเยอะๆๆนะพี่ และก็จะขอนั้งดริ้งๆๆกับพี่ยาวๆๆชักกะหน่อยนะ55

คุณ C ครับแดงๆๆของคุณก็ใช่ย่อยนะ เอามาโพสให้ชมหน่อยชิครับ :o067:
  • เรียกผมชาญเฉยๆ ก็ได้ครับผม แดงๆ ของผมก็ไม่เท่าไหล่ครับ สู้ของพี่ๆ ไม่ได้ครับทั้งสายเลือดและตัวของเด็กนี้สุดยอดครับ เห็นมาเป็นกลุ่มๆ แล้วรู้สึกดีใจกับกลุ่มพี่ๆ มากครับรวมกลุ่มกันได้แบบนี้คงจะดีแน่ๆ เลยครับ ผมก็มีแดงๆ อยู่แค่ 2 ตัวเองครับผู้กับเมีย นอกนั้นก็ของเพื่อนๆ ครับผม 2 ตัวนี้ละครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    0po-[.JPG 56K
    SNV36639.JPG 41K
    olki.JPG 22K
  • แหมวันงานไปนั่งด้วยแปบเดียวเสียดายจิงๆ กินเบียรืไปนิดเดียวเอง5555+
  • 2ตัวกำลังดีครับชาญ เลี้ยงหมาแดงหลายตัว ลมจะจับ 5555

ไม่เป็นไร คลพี่ให้แก้ตัว มาเลี้ยงเหล้าพี่ล่ะกัน :-))
  • ผมชอบหมาสไตลพวกพี่จิงคับ
  • ครับพี่แจ็ค 2 ตัวหมาแดง 4 ตัวหมาบลูลี่กับก็อตติครับ อิอิอิอิอิ หนักกว่าเก่าอีก 555555555555
  • ขอบคุณครับ bangkae1

ต้องเจอ คิง ครับชาญ เลี้ยงหมาแดงสิบกว่าตัว

แต่ล่ะตัวจี๊ดๆทั้งนั้น สุดยอดแล้ว 55555

image
  • บูทวันงานพัทยาเท่หไปเลย PITBULLPOWER
  • 10 กว่าตัว อยากไปชมที่บ้านจัง
  • คุณคิง , พี่แจ๊ค ถ้าไม่มีไรผิดพลาด พรุ่งนี้ผมจะพาหมาไปตัดหูที่ชลบุรี ยังไงรบกวนด้วยครับ อยากไปเยี่ยมชม

แดงๆทางนู้นครับ
  • โทรหาได้เลยครับ 5555
  • ครับผม อยากไปชมทุกตัวเลยครับ 55+
  • โอ ไม่ไหวมังครับ แค่นี้ผมก็แย่แล้วถ้าเป็น 10 นี้ 55555555 เสร็จกัน
  • งานนี้ไม่ได้เข้าไปทักเลยครับคุณแจ๊ค มีแต่คุณเอเข้ามาทักต้องขออภัยด้วย
    ไว้งานหน้าครับ ว่าจะขอเข้าไปถ่ายรูปด้วย
  • PITBULLPOWER'S Firestorm

19 Day

image
    image
    image
    image
  • ต้อม experimental งานหน้าจูงหมามาฝากใว้ที่หลังชุ้มผมได้นะ ส่วนตัวต้อมนะมานั่งดริ้งกับผมยาวๆเลยนะ555
    ชาญ ครับ 2ตัวน้อยไปครับ เอาให้รอบบ้านไปเลย5555
    น้องเกรียงสาก&เอ้กช์ เลยไปหาแจ้คกี่ ระวังยาวนะ เด้ดๆๆเยอะ ขาวๆๆทั้งนั้น

bangkae1 =ชื่อบางแค ผมผ่านทุกวัน ไกล้กันนะ มาทักทายพูดคุยกันได้ตลอดครับ ถ้าชอบแบบแดงๆๆ
    :-D
  • ไอ้ตัวแดงนี้ลูกไครวะ คิง ท่าทางไม่เบานะ
  • ลูกใคร แจ๊ค ไม่บอกกันเลยน่ะ หนาจริงๆ
  • ตัวนี้ลูก Chill Chill ครับพี่
  • เอ้างั้นเลย นะครับพี 555555 สงสัยบ้านพังแน่ๆ ครับ 555555 เด็กๆ สวยมากๆ เลยครับพี่ :o001:
  • โอ้โห แฮะ ใหญ่จริงๆ/อยากได้มั่งจัง image
    ไฟล์แนบ
    DO.jpg 154K
  • ได้เลยครับคุณเอ ฮ่าๆๆๆ ถ้าว่างๆจะแวะไปดริ๊งถึงถิ่น

ว่าแต่เร็วๆนี้เจ้ามาราธอนจะมีทายาทและครับฮ่าๆๆๆ

ไว้จะลองนำมาให้พิจารณาครับ
  • ต้อม คลอดยังนะ ขอสีเหมือนพ่อมันนะ ชอบมากสีแบบมาราธอน :-D

เจ้า นุ้ก หายไปไหนนะ เงี่ยบเลย รูปสวยอยู่กล้องเจ้านุ้กเยอะนะ ว่างๆๆเอามาลงด้วยนะนุ้ก
  • ลูก Chill Chill & Namtan ใครสนใจติดต่อพี่พัฒน์ได้เลยครับ 086-9707474 :)

image
    image
    image
    image
    image
  • ขอเทียบหน่อยไม่ได้ก็ใกล้เคียง :-D

image

• ดีใจกับความสำเร็จรวมกันของpitbullpowerกับTHE falcon pitไม่ผิดหวังกับลูกชิวชิว&น้ำตาล
  • ขอบคุณพี่ๆ THE falcon pit มากๆครับ :)

Chill Chill ให้คุณครับพี่

image
  • พี่แจ๊คขอโทษด้วยพี่ ไปชลบุรีพลาดครับ พอดีมีพี่ในชมรมแนะนำคลีนิคหมอที่ตัดหูหมาให้ ฝีมือใช้ได้เลยครับ

เอาไว้คราวหน้านะครับพี่แจ๊ค :-h
  • ชาวคณะมีไอ้เด็กแดงตัวยักษ์มาให้ตื่นตาตื่นใจกันอีกแว้ววว [-O< :-)) [-O<
  • เจ้า Firestorm นี่มันมาดีกว่า Iron ตอนเล็กๆอีกนะเนี่ย มีลุ้น 55555

image
  • ไม่เป็นไรครับเอ็กซ์ ดีแล้วครับหมาจะได้ไม่ต้องเดินทางไกลด้วย

image

• ต้องขอโทดด้วยครับพี่ๆพอดีคอมพังครับ
    เดี๋ยวเสร็จแล้วจะลงรูปสวยๆหั้ยดูคับ
  • ไม่อยากเชื่อ Iron ตอนเด็กๆกะตอนนี้มาได้ไงเนี่ยยย

เห็นตัวจริงแล้วชอบๆๆ :063:
  • ขอบคุณครับพี่โต วันงานไม่ค่อยได้คุยด้วยเลยเสียดาย

เห็น perfect ตัวจริงกระดูกใหญ่ สวยมากครับพี่
  • สวัสดีครับ กลุ่มพิทบูลพาวเวอร์
    วันงานหมาสวยๆเพียบเลยนะครับ
    เห็นตัวจริงแล้ว เซม เซม ใหญ่กว่าที่คิดเยอะเลยครับ
    ถ้า ตัวนี้ไม่เป็นฮีทคงพาไปด้วยแล้ว imageimage
    ไฟล์แนบ
    _DSC0487 (640x425).jpg 182K
    BB1.jpg 247K
  • สวัสดีและขอบคุณมากๆครับคุณ Nat_Lampang ใบบัวสวยมากครับ :)
  • เป็นตัวเมียที่สวยจริงๆ มีผลงานเมื่อไรเอามาลงให้ชมบ้างนะครับ :)

image
  • วันนี้ว่างงานเดี๋ยวถ่ายรูปหมามาอัพหน่อยดีกว่า 555

image
  • วันนนี้เหล่าสมาชิกหายไปไหนหมดนะ
  • วันนี้งานโครตยุ่งเลยพี่ 5555

image
  • ภูมิใจไทยทำ :)

image
  • ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    logo01.jpg 239K
  • เอา DOZO มาฝากครับ กระโดดสูงมาก 555 จี๊ดๆ PITBULL POWERimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0800.jpg 152K
    DSC_0796.jpg 139K
    DSC_0829.jpg 207K
    DSC_0831.jpg 198K
    DSC_0818.jpg 175K
  • โอ้โหใช้ได้เลยครับ ยุทธ แจ๋วแหว๋วเลย ถ้าดูตามรูปนี้แล้วนั้งนี้สวยกว่าแม่มันครับ ;-)
  • THANK A เป็นขาใหญ่ของบ้านครับซะอีกด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0753.jpg 138K
  • สวัสดีครับพี่คิง
    ผมชื่ออ้นครับอยู่อ.ไชยา...รู้จักกับพี่เต๊ะคับ
    ผมอยากจะเข้ากลุ่มกับพวกพี่ได้ป่าวคับ
    ถ้าได้จักขอบพระคุณมากเลยคับ
  • น้อง อ้น รุปหล่อ จ้ะ มีอาไรโทรไปเบอร์นี้เลยจะ เบอร์ คิง :030:

image
    ไฟล์แนบ
    TEL.jpg 203K
  • ยินดีต้อนรับครับ อ้น

ReDLion Steroid

image

image

ไฟล์แนบ
    steroid4.jpg 66K
    IMG_5651-2.jpg 141K
  • ขอบคุณมากครับคิง พี่เต๊ะ และสมาชิก PITBULLPOWER ทุกท่าน
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ