ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่ได้เข้ามาหลายวัน
    ตัวนี่แหล่มมากคับคิง :006:
  • อ้อ ขอบคุณสำหรับเสื้อนะคับคิง
    เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปเอานะคัยพี่เต๊ะ :-D
  • MRW 7:02PM Permalink
    คิง ชิว ชิว จ่ายลูกเรื่องความกร่างนี่มันเชื่อขนมกินได้เลย มันทำได้ไง ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ บทสรุป กร่างๆต้องชิวชิว เขาทำได้ :063:
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณมากครับพี่เก้ว ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นครับ :-D

ครับพี่อ้น :-D

image
  • Tonka Jr อยู่กับเรา :-))

image
  • กร่างๆ ทั้นนั้นเลยนะครับพี่ๆ งามๆ อย่านี้ มันต้องจัดดีไหมเนี้ย :o040:
  • :-D แล้วแต่พี่ชาญครับ

image
  • แล้วลูก ชิวๆ มีไห้จับจองไหม หรือเก็บหมด
  • 5555...เดี๋ยวผมจัดหั้ยงามๆเลยพี่เอ
  • หวัดดีครับพี่ๆๆน้องๆๆ PITBULL POWER =

น้าผีครับ ช่วงนี้ลูกไอ้ชิว ไม่มีเลยครับ ถ้ามีตอนนี้คงปล่อยหมดละครับ จะ FIRST หรือ LAST ก้ปล่อยหมดละครับ ตอนนี้ ถ้ามีก็คงปล่อยให้คนชอบแนวนี้จริงๆๆ ได้ไปเลี้ยงกันนะครับ555
    เก็บใว้เยอะๆ ก็เก็บขี้มันเยอะครับ เหนื่อยนะ ขอบคุณครับน่าผี
  • จัดมาเลยนะ นุ้ก พี่รอ กล้อง นุ้ก คนเดียวเลยนะนี้ มีเด็ดๆๆปล่อยมา :-D
  • เอาประมาณนี้ช่ายป่าวพี่555..imageimage
    ไฟล์แนบ
    สาวๆ.jpg 92K
    แสบ.jpg 40K
  • โอ้แม่เจ้า หมดไวจริงๆ แดงแบบข้างบนก็น่าจัดอยู่นะครับพี่คิง พี่แจ็ค :* เดียวเก็บตังสักหน่อยโดนแน่พี่ จะเอากร่างๆ จั๊กตัวเด้อ ขอบคูณครับ
  • ถ้าแบบนี้คงต้องนัดจัดมี้ดติ้งด่วนครับบบ
  • เน้นๆๆสาวๆๆ นุ้ก ;-)

เต้ะ เมื่อไหร่จะลงมาอีกนะ มีน้องๆๆเขาเตรียมต้อนรับนะ โดยเฉพาะ เสี่ยเต้ คนนี้จัดเต็ม :030:
  • น่าจะปลายเดือนนี้ครับ
  • ดีเลยเต้ะ แวะมาดูไอ้ตัวเจ็บๆๆที่บ้านเขาด้วยนะ555 :018:
  • ok มั่นใจว่าต้องเจ๋งแน่ๆครับเอ
  • โอววว์ น้องนุ๊กครับ รบกวนจัดแดงๆ
    อย่างนี้มาให้ชมเพิ่มหน่อยครับ
    ขวัญใจเค้าเลยอ่ะ คนเนี๊ยะ

แต๊ก
  • >>> สวัสดีคราบพี่แจ็คคุณคิงและพี่น้องทุกท่าน ไปพัทยาเที่ยวนี้ขอขอบคุณพี่แจ็คมากๆ ถ้าไม่ได้พี่แจ็คผมไม่รู้นอนไหนเลย และยังเกือบตายกับอาหารทะเลอีกจะบ้าตายพี่....
  • >>> พี่แจ็ค มาพิโลกเมื่อไรโทรหาผมได้ 24 ชม. นะคราบ ผมขอแก้มือพี่..
  • ไม่มีปัญหาเต้ ไปเยือนพิดโลกแน่นอน จะเอาของทะเลไปฝาก 5555
  • บ๊ะ คนอะไรทำไมมันหล่ออย่างนี้แหละพี่เอ 5555

image
  • น้องชายเราถ่ายกับสาวๆเสื้อแดง แต่ตามองเหมือนกลัวไรหว่า 55555
  • จะเอาทำไมตัวเดียวล่ะชาญ เอาเจ้า Chill Chill ไปขึ้นซักแม่นึง

ก็ได้กร่างๆเพียบแล้ว 5555
  • กาละแมลูก Chill Chill ตัวท้ายสุด :-D

image
    image
    image
  • จริงอะพี่แจ็ค ถ้าแม่นี้ละพี่พอไหวไหมครับ สูงไม่เกิน 16 ครับ image
    ไฟล์แนบ
    SNV37946.JPG 44K
  • ชาญ ตัวนี้ น่าสนใจนะ เลิกเลี้ยงบอกนะ555 แบบนี้กร่างมาแต่ไก่โห่เลย
    ขอสายเลือดหน่อยได้เปล่าครับชาญ

แจ้คกี้ เรื่องหล่อพี่ไม่รู้แต่เรื่องอึดนะพี่แน่นอนนนนนนนนนนน :-D
  • ครับผม แม่ของเกส ชื่อจิ๊บ เป็นลูกของลีโอและลีโอเป็นลูกไทเกอร์ครับ ส่วนทางพ่อของเกสชื่อโรนิน และโรนินเป็นลูกของบลูโน่กับไจโลซึ่งทั้งคู่เป็นลูกของไทเกอร์ ครับ 3 ไทเกอร์ ครับพี่
  • สายเลือดแบบนี้มันส์เลย จัดหนักเลยครับ ชาญ มันส์แน่ๆๆ โทรคุยกับคิงได้เลย :013:
  • ครับพี่ เดียวต้องสักพักครับ เพิ่งจะมีผลงานครับผม ขอบคูณครับพี่เอ :*
  • @นุ๊ก เหอ ไฟไหม้บ้านแล้วครับพี่น้องครับ :-D ไม่ได้กลัวพี่แจ็คแต่มองแล้วไม่ไหวจะเคลีย5555
  • >>>ฝากให้พี่แจ็คคราบ....az.tae@hotmail.com
  • >>> นอนหลับฝันดีนะคราบพี่แจ็คและทุกๆท่าน..
  • :o038: :o038: :o038: :o038: :o038:
  • หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง

image
    ไฟล์แนบ
    TENNDOGSHOW148.jpg 108K
  • -image
    ไฟล์แนบ
    TENNDOGSHOW006.jpg 75K
  • Tony in Rayong.................imageimage

8 เดือนแล้วครับ ไม่ยอมสูงเลยเลือดชิว ชิวแน่มันแน่นอนจริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9100.JPG 221K
    IMG_9028.JPG 220K
  • เหลือหนึ่งเดียวลูก Chill Chill & Namtan ติดต่อพี่พัฒน์ได้เลยครับ 086-970-7474 :)

image
  • มันอยู่ในสายเลือด :-D

image
  • Firestorm เอาแบบนี้ไหม 5555

image
  • ได้เมล แล้วเต้ เดี๋ยวส่งรูปสวยๆไปให้ครับ :)
  • ขอด้วยคนนะครับ ต้องไม่ธรรมดาแน่
  • >>> เอาคราบพี่แจ็ค จัดเจ็บๆมาให้ผมซักตัวพี่..
  • มีอาไรเจ็บๆๆกันเหรอครับ :-j
  • เก็บตกงานพัทยา จากกล้องน้องนุ๊ก :-D

image
    image
    image
    image
  • ติชมนิดนึงนะคับ เจ้าBruce Wayne เปนตัวM4ของพี่หมูคับลูกเจ้าแสบกับนางส้มเช้งคับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0228_resize.JPG 203K
    IMG_0241_resize.JPG 197K
  • ลูกไอ้แสบหน้าอกมาแล้ว กร่างดีน๊ะ
  • เจ้าBruce Wayne มาดีนะเนี่ย คุณ Mintloso เลี้ยงได้ดีจริงๆ อัพมาให้ชมบ่อยๆนะครับ :063:
  • กล้องเจ้านุ๊ก ทำไมมันน้อยจัง หรือถ่ายแต่สาวๆเหมือนพี่เนี่ย 5555

งานหน้าต้องหามือกล้องของทีมมั่งแล้วล่ะ กล้องแต่ละคน หมา 20% สาว 80% :-))

โดยเฉพาะกล้องนายเต้ รูปสาว 99% 55555