ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากได้สายเลือดทางพี่แจ๊คมาที่โคราชซักกะหน่อย
  • ขอบคุณครับ น้าผี

ไม่แน่ใจนะเอ็กซ์ อะไรมันก็เกิดขึ้นได้ครับ :-D

เดี๋ยววันหยุดนี้จะถ่ายอัพเดตให้นะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4097.jpg 159K
  • สงสัยวันนี้พี่แจ็คจะว่างจัด เห็นว่ามีโปรเจ็คไอ้เร็ดบอยอยู่นี่นาซุ่มเลยนะ แบ่งมาให้ผมบ้างนะ
  • 555 ตาหมูนี่รู้ทันไปหมด ส้มเช้ง นี่โปรแกรมหน้าเลยไหม :-D

จองก่อนราคาเดิม ถ้าลูกมันออกมาดีราคาขึ้นไม่รู้นะตาหมู 5555
  • แจ่มเลยครับพี่แจ๊คอัฟเดท Red Boy มาให้ชมหน่อยครับ

ขอบคุณครับ :)
  • อันนี้ PED REDBOY ครับเอ็กซ์ พอได้ไหมครับ :-D

1XREDLION STEROID,1XREDLION BARIA,1XTONKA,1XMLPB’S RED MAXIMUS,1XTHE DUKE,2XMETZ’S TANKSTER 1XLIL DUKE,2XSHERMAN TANK,1XMLPB’S CRASH

image
    image
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 94K
    REDBOY.jpg 72K
    REDBOY ped.jpg 69K
  • เห็นแบบนี้ก็สบายใจ หมาแดงในไทยไม่สูญหายแน่ๆ ช่วยอนุรักษ์หมาแบบนี้ไว้ให้หน่อยนะท่าน :-D
  • พี่แจ๊คพ่อแม่Red Boy แจ่มอ่ะพี่ อยู่เมืองนอกหรอครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5506.jpg 158K
  • ครับ เอ็กซ์ พ่อแม่ Red boy อยู่อเมริกาครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5500.jpg 158K
  • เรดบอยหนาได้ใจจริงๆ ... หากเป็นผู้หญิงเค้าเรียกว่า อกเป็นอก เหอ เหอ
  • ขอบคุณครับ เปรม

นี่พ่อมัน Steroid เป็นไง เอ็กซ์ โดนไหม 5555

image
    ไฟล์แนบ
    Steroid12[2].jpg 107K
  • อันนี้แม่ Red coco ครับ เป็นตัวเมียที่กล้ามมันจริงๆ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    Coco1[2].jpg 84K
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค :-D

PITBULLPOWER จะอนุรักษ์และพัฒนาให้มีโครงสร้างของกระดูกที่ใหญ่ขึ้น หน้าอกที่กว้างยิ่งขึ้น

ไม่ลืมเรื่องจิตประสาทที่ดี ความจงรักภักดีต่อคนในครอบครัว ความรับผิบชอบต่อสังคม

ไม่มีมั่วหรือคิดทรยศอย่างเด็ดขาด และยังคงรักษาศักดิ์ศรีเกียรติยศของหมาสายพันธ์นี้ไว้

พวกเรายินดีต้อนรับพี่น้องที่ชอบในสไตล์เดียวกันหรือคล้ายคลึง มาร่วมกันพัฒนาในแบบที่เราต้องการด้วยกัน
  • จัดให้ก่อนนะ ออเดิฟ ชุดนี้เล่นน้ำตาล่วง ตามรูป หมายังไม่ถึง1วัน

image
    ไฟล์แนบ
    R+m-01.jpg 212K
  • image
    ไฟล์แนบ
    R+m-02.jpg 234K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    R+m-03.jpg 261K
    R+m-04.jpg 233K
    R+m-05.jpg 206K
  • เที่ยบกันตัวต่อตัว
    image
    ไฟล์แนบ
    R+m-06.jpg 283K
  • ตัวนี้ตัวเจ็บ จี้ดสุดมันส์สุดน้ำตารวงสุดๆ :022:
    หัวใหญ่ ตัวใหญ่ เที่ยบกับขนาดสแลท ดู

image
    image
    ไฟล์แนบ
    R+m-07.jpg 263K
    R+m-08.jpg 279K
  • พี่เอ ชุดนี้เป็นลูกของตัวใหนครับพี่

ดูท่าทางมันจะถอดใจแล้วนะพี หรือว่ามันทำท่าแพลงกิ้งด๊อก
  • แม่จ้าว หมายังไม่ถึง1วันทำไมตัวหย่ายยังงี้ฟะ [-O<
  • มันแน่ๆ ชุดนี้ :-D
  • ลูก Red Boy & Namwan ครับพี่เก้ว

Red Boy 2 month
    image
    ไฟล์แนบ
    Red Boy 2 month.jpg 65K
  • ออกมาเรียกน้ำย่อยให้ชมกันแล้วนะครับคิง พี่เอ :-D
  • พ่อแม่ Red Boy กระดูกใหญ่เบ้อเริ่มเลย :063:
  • ยอมเลยครับ PITBULLPOWER ผลงานมันฟ้อง ยอมจำนนต่อหลักฐานครับ ^:)^
  • วันนี้มาเรียกน้ำย่อย คลอด17มิย.2554 รูปนี้ถ่ายเมื่อวานตอนเย็น

image
    ไฟล์แนบ
    R+N-10.jpg 268K
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    R+N-11.jpg 243K
    R+N-12.jpg 252K
  • วันนี้เอาตัวนี้ไปก่อนนะ ตัวอื่นๆๆถ่ายมิได้เลย ดิ้นโคตร :030:
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    R+N-13.jpg 209K
    R+N-14.jpg 239K
    R+N-15.jpg 266K
    R+N-17.jpg 266K
  • แถมให้อีก1ตัว ตัวนี้เล็กสุดในครอก แต่มันไม่ธรรมดา
    image
    ไฟล์แนบ
    R+N-16.jpg 254K
  • อย่างงามๆ เลยนะครับพี่AA หัวไหล่มาแล้วนะนั้น
  • อย่างงามๆ เลยนะครับพี่AA หัวไหล่มาแล้วนะนั้น
  • โอ้ย ! บ้านนี้แดงๆแจ่มๆเต็มไปหมด :o023:
  • RED LION IN THAILAND ติดตามชมตลอดครับ
  • พี่เอเอาไรหั้ยลูกหมากินเนี้ย......
    หัวปูดเลย..
  • ขอบคุณ พี่เอกซ์ พี่เก้ว พี่ชาญ พี่สมิงบ้านไร่ มากๆครับ :)

ไอ้แสบกับมั่มมี่ตอน 14 เดือน
    image
  • คุณคิง มีโอกาสคงได้เจอกันครับ

ไว้ผมจะแวะเข้าไปเยี่ยมที่บ้านครับ ได้ข่าวมาว่าคุณคิงมี แดงๆเพียบบบบบบบ ไปหมด 55+ อยากชมๆ
  • สงสัยผมต้องได้ไปเลี้ยงหมาคุณคิงซ๊ะแล้วมีเรื่องต้องรบกวน แต่แกใจดีโครตไม่มีอิดออด (แต่เกร็งใจครับไว้ลองให้ผมดิ้นรนดูก่อนนะครับถ้าอับจนจริงๆคงต้องรบกวน)
  • ชอบหมาแดงเหลือเกินนะไอ้เอ็กซ์แต่เลี้ยง แฟนซี กะจมูกดำ ควยไม่ดูตัวเองบ้างจะเอามาขึ้นกะเร็ดบอยเหี้ย มีตังค์จ่ายเค้าหรือเปล่า ต้องขอโทษพี่ๆ pitpower ด้วยนะครับผมไม่ได้ว่าหมาในซุ้มพี่ แต่ผมไม่ชอบมัน(ชอบเลีย)
  • เอาหลานชิวๆมาฝากครับพี่ๆ2 เดือนเต็มแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00401.JPG 126K
  • เชิญเลยครับพี่เอ็กซ์ ยินดีต้อนรับครับ :)

มาเลยครับพี่หมูคนกันเองทั้งนั้น ถ้าไม่มาสงสัยมีเคือง :-))

น้าผีครับคนรักพิทบูลเหมือน พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นแตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ :-D

สวยๆเลยแดงดีจังครับพี่ต้น :-D
  • น้องผีครับ อย่าว่า เอ็กซ์เลยครับ ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะฝันครับ

ผมชอบคนมีความฝันครับ เรามาช่วยกันพัฒนาหมาแดงบ้านเราดีกว่าครับ

PITBULLPOWER เกิดจากการที่เราชอบแบบและสไตล์ที่เหมือนกัน

เราอยู่กันแบบพี่น้องใครที่ชอบหมาในแบบของเรา คนนั้นเราถือคือพี่น้องของเรา

อย่าดูถูกความฝันของคนอื่น โปรดให้โอกาสผู้อื่น เพราะวันนึงคุณอาจต้องรอ

โอกาสจากใครสักคน รักกันไว้ครับ สาวกหมาแดง :-D
  • อยา่งที่พี่แจ๊คบอกแหละคับ
    ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะฝันคับน้าผี
    อย่าว่าเค้าเลย =;
  • พี่อ้นมาอยู่หาดใหญ่ยังครับ
  • มาแล้วคับคิง
    หวังว่าคงจะมาเที่ยวบ้างนะคับ
  • ถ้าแดงๆ ต้องยกให้บ้านนี้เลย สวัสดีครับพี่ๆทุกคน :o036:
  • บ้านแดงๆ วันนี้เงียบแฮะ คุณคิง , พี่แจ๊ค ไปไหนกันหมด ยู้ฮู
  • หวัดดีครับ ชาญ เอ็กซ์ ช่วงนี้งานเยอะครับ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาดู :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0517.jpg 192K
  • พี่แจ๊คเอาแจ่มๆมาให้ชมกันอีกแล้ว
  • ห้องนี้แดงเดือดครับ เอ็กซ์ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0502.jpg 173K