ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อ้าว พี่หมูเป็นนายกสมาคมคนรักครอบครัวหราเนี่ยว๊า เสียดายจัง เฮอ เสียดายจริง เหนื่อยพี่แจ็คเลยที่นี้555
    ชอบๆๆอ่ะครับถึงตัวจะไม่ว่าง แต่หัวใจว่างเสมอ ประมาณว่า ผมก็ไม่หล่อแต่มีเวลา 55555 สุดยอดครับพี่เต๊ะ:-))
  • ความรับผิดชอบนี้พี่ขอน้อมรับแต่เพียงผู้เดียว 5555
  • สุดยอดเลยคับลูกของเจ้าRed Boyกระดูกเห็นๆเลย :063: :063: :063:
  • ไม่ได้รักแต่ลูกกะเมียนะเต้ เด็กเชียร์เบียร์ผมก็รักครับ แหมพี่แจ็คออกรับแทนอย่างไวอ่ะ
  • หน้าที่ไหนมันหนักมากไปโยนมาให้น้องบ้างก็ได้นะ
  • อู่ย .....เห็นแล้วน้ำลายไหล อิอิอิอิอิอิ หนาๆ ทั้งนั้นเลยอะ :o040:
  • หวัดดีครับ ชาญ สบายดีนะครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    img_4460.jpg 223K
  • สบายดีครับพี่แจ็ค ขอบคูณครับผม :)

• image

วันหนึ่งถ้ามีคนให้คุณเลือกระหว่างตัวเมีย 2 ตัวนี้ เป็นคุณจะเลือกตัวไหน A หรือ B เพราะอะไร
    ไฟล์แนบ
    g-l.jpg 222K

• A คับพี่เต๊ะ...เหตุผลเพราะมันติดดินดีพี่ :-D
  • A ครับพี่ ผมชอบแนวๆ นี้ครับ อิอิอิอิ
  • A ครับเพราะผมชอบสาย RedLion

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ff.jpg 45K
    fa.jpg 48K
    fa.jpg 48K
    ff.jpg 45K
  • Aครับเพราะมันคือสัตว์ประหลาด เลี้ยงเพื่อความมันสะใจครับ
  • A ด้วยคร๊าบบบ ชอบๆ I-)
  • A ครับ :-D ความชอบส่วนตัวครับimages by free.in.th
  • >>> aAaAaAaAa.. ดูมีเสน่ น่าค้นหา ดูแล้วต้องจินตนาการไปด้วยกัน..
  • มีเจ้านี่อยู่ ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    213328.jpg 190K
  • ชอบ AAAAAAA:-D

image

image
    ไฟล์แนบ
    10month.jpg 224K
    Chill Chill10.jpg 136K
  • Comimg soon ที่นี่เร็วๆนี้ :-D
  • Steroid & SexyTank

image
    ไฟล์แนบ
    270788.jpg 56K
  • >>> พี่แจ็ค ขอยืมเรดบอยเลี้ยงซักเดือนพี่ ไม่มีเงินซื้อขอยื้มเลยเรา ฮา...ๆ
  • พี่เต้จิ้ม มาชักตัวดิพี่ สวัสดีพี่ๆๆ PITBULLPOWER ครับ

ผมอยู่ จ.เลย ครับ ชอบเหมือนกันครับแดงๆๆ แต่ยังไม่พร้อมครับ ได้แค่ศึกษาไปก่อน
  • ยินดีต้อนรับครับ ouzaa55 เรารัก เราชอบ เหมือนๆกัน PITBULPOWER ยินดีต้อนรับครับ :o030:
    @tae_az ชอบๆครับ ดูแล้วจิตนาการตามไปด้วยกันครับว่ามันจะเป็นอย่างไรตอนมันแปลงร่าง ฮา...ๆๆ
  • Steroid & SexyTank

โดนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดตัวเมียมาใส่ RED BOY เอาละกันนะพี่เต็ะ 5 5 5 :o022:
  • image

วันหนึ่งถ้ามีคนให้คุณเลือกระหว่างตัวเมีย 2 ตัวนี้ เป็นคุณจะเลือกตัวไหน A หรือ B เพราะอะไร
    เอาความจริงมาคุยนะครับ ถ้ารับไม่ได้ก็ผ่านไปได้เลยครับ
    A มันคือเอกลักษณ์ที่บอกว่า มันคือ ReDLion style เห็นปุ๊บ รู้ปั๊บ แค่ปีครึ่งเองนะครับ กระดูกใหญกว่า อกกว้างกว่า แตกต่างอย่างเห็นได้ชัด เอาแบบชาวบ้านคุยกัน ก็แค่กว้างกว่า Steroid,Lion, Monster และหนักแค่ 115 ปอนด์แค่นั้น แต่ถ้าแม่มันเป็นสายกัด คุณยังจะเลือกอยู่มั้ย
    B ปีครึ่งเท่ากัน เห็นความต่างมั้ยครับ ยอมรับครับว่าสายเลือดดี เพดเทพมาก เบากว่ากันครึ่งๆ ถ้าเอามาปั้มขายลูกน่าจะได้ราคาดี แต่อย่าลืมห้อยบรรพบุรษกระดาษติดตัวไปด้วยนะ เดี๋ยวคนอื่นจะไม่เชื่อ ว่ามันสืบเชื้อสายมาจากหมาเทพ ถ้าเป็นเมื่อก่อน ผมเลือก B ครับ แต่ถ้าเป็นตอนนี้ให้ฟรียังคิดดูก่อนเลย ถึงแม้จะเป็นลูก MURPHY'S LAW BUDDHA หรือจะ 3 X CAMELOT PITS CHIEF DNA-P ก็เถอะจริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ ฝรั่งมันไม่ได้โง่นะครับ
    มันยังมีแม่หมาอีกหลายตัวที่บรรพบุรุษไม่ครบ หรือ No Record คือไม่ใช่ว่าไม่มีแต่เพราะเจ้าของดั้งเดิมลืมจำหรือจำชื่อไม่ได้ก็แค่นั้นเอง มันเลยขาดหายไป แต่นั่นก็ไม่ได้หมายความว่ามันจะจ่ายลูกไม่ดีสู้หมานอกไม่ได้ ให้โอกาสมันหน่อย ในทางกลับกัน เอาแม่หมาผมดีกว่า PENNY 5 X CAMELOT THE DUKE ถ้าจ่ายลูกออกมาได้ไม่ดี อกแคบ กระดูกเล็ก ผมก็ไม่เอาไว้เหมือนกัน ขายถูกๆกันเลย โอเคมั้ย
    ถ้าคิดว่าการที่เราขายหมาตามคุณภาพที่เห็น มันราคาถูกจนรู้สึกไม่ภูมิใจ รออีกนิดนะครับ ของแพงเราก็มี.....เดี๋ยวจัดเต็มให้แต่เป็นแบบ ReDLion style นะครับ ไม่พอใจมาเอาเงินคืนไปเลยครับ
    อยากให้คนอื่นร้อง “โอ้โห” เพราะหมามันอกกว้าง กระดูกใหญ่ หรือเพราะราคาแพง ซื้อมาได้ไงว๊ะ เลือกเอาครับ
    ที่ PITBULLPOWER ราคาหมาไม่ได้อยู่ที่เพ็ดนะครับ เรามีหลายราคา ให้คุณเลือก คุณยินดีจ่ายเงิน 2-7 หมื่น เพื่อเลือกหมา FIRST PICK ที่ดีทีสุดของเรา ก็ควรจะได้อย่างที่ตั้งใจไว้ ซึ่งตัวที่เราเลือกไว้มันอาจจะไม่ใช่ดีที่สุดในสายตาของคุณ คุณก็สามารถ เลือกเองได้ตามสบายเลยครับ เราจะคอยให้คำแนะนำ ว่าตัวไหนที่ดีที่สุด คุณจะเชื่อหรือไม่ก็ได้ครับ ตัวไหนก็ได้ที่คิดว่ามันดีทีสุด คุ้มกันเงินที่จ่ายไป ก็เอาไม่ว่ากัน
    ขอถามหน่อยว่า CAMELOT THE DUKE,LIL DUKE,TONKA,STUMP มีลูกหลานมันกีตัวที่ทำให้เรานึกถึงว่ามันจ่ายลูกดี คุณภาพที่ดี ไม่ได้หมายความถึง ปริมาณในการผสม นะครับ ผลผลิตที่ได้ทำให้เราคิดถึงแบบไหน แพง หรือภูมิใจ สุดท้ายก็จะได้รู้กันว่า มันเทพจริงเพราะตัวมันเอง หรือเพราะการตลาดที่ถูกพูดกรอกหูกันทุกวันจนเคยชินกันแน่
    อ้อฝรั่งมันฝากมาบอกด้วยนะครับ THE DOG MAKES THE PED และ BADASS PUP JUST MADE IT A NICE PED ใครแปลได้ช่วยแปลให้ที่
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 228K
  • โดนใจสุดๆคับพี่เต๊ะ =D>
  • :o045: ฝันดีครับพี่น้อง :o038: อยากฝันเห็นหมาในฝัน :-D
  • จะเอาเรดบอยไปเลี้ยง พี่กลัวว่าอาทิตย์เดียวต้องรีบเอามาคืนเลยอะดิ 5555

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ouzaa55ถ้าจำไม่ผิดใช่ชื่อ อู๋หรือป่าวครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6016.jpg 195K
  • เต้ วันศุกร์ไปเที่ยวงานเมืองทองกันไหมน้องชาย ไปดูงานแข่งลากหน่อย อยากดู :)

image
    ไฟล์แนบ
    3IMG_5989.jpg 177K
  • สวัสดีคับพี่ๆ PITBULLPOWER มาห้องนี้ที่ไรอิจฉาทุกที่คับเห็นกลุ่มพี่ๆ

มีหมาแดงสวยๆหนาๆก่างๆ สุดยอดจริงๆคับขอผมเก็บตังค์จะขอซื้อผลงาน

ของทางกลุ่มพี่ๆเลี้ยงชักตัวคับ
  • จัดไปครับ เบ็นซ์ พร้อมเมื่อไร มาเอาไปได้เลย :)
  • วันศุกร์ที่ จ.เลย มีงานผีตาโขนคับพี่แจ๊คมาเที่ยวได้นะพี่image
    ไฟล์แนบ
    3_1245816136.jpg 34K
  • ทริปนี้น่าสนใจนะเนี่ย มีกี่วันครับเบ็นซ์
  • ถ้าฝันเห็นแบบนี้ เรียกว่าฝันดีไหม เต้ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 191K
  • งานใหญ่ วันศุกร์นี้เลยคับพี่แจ๊ค ใครมีบิ๊กไบค์มาเที่ยวไม่พิดหวังคับ

มีชาวบิ๊กไบค์มาเที่ยวทริปนี้ประมาณเกื่อบพันคันทุกปีคับ
  • ใช้ครับพี่เเจ๊ค อู๋ ครับ ก็เข้ามาดูห้องนี้ทุกวันก็แอบมองๆๆผลงานอยู่น่ะครับ
  • ยังไม่อยากตื่นเลยพี่แจ็คฝันเห็นมันมายืนเล่นที่บ้านครับพี่แจ็ค :-D เฮอ :o060:
  • เรดบอยสุดยอดคับ
  • ฝันเห็นแบบนี้ก็ทีเด็ดเลยนะครับพี่แจ็ค ;;)
  • >>>AaAaAaAaAa....ถึงแม่จะเป็นสายกัด ผมก็ชอบ ผมรักที่ตัวสุนัขตรงตามสตายนี้ เปี๊ยะๆๆๆ..
  • >>> ผมอยากจะเห็นตัวจริง มากๆเลยคราบพี่แจ็ค จัดด่วนเลยพี่ อิอิอิ..
  • >>> คุณ TEA_PITBULLPOWER ว่างมาเที่ยวพิโลกนะคราบ และ PITBULLPOWER ทุกท่าน เมืองพิโลกยินดีต้อนรับคราบ... :o030:
  • พูดได้โดนจริงๆเลยเต้ อย่างนี้ต้องจัดลูกเรดบอยให้ซะตัวแล้วววววว

เคยดูรายการฝันที่เป็นจริงของไตรภพไหมครับชาญ 5555

ขอบคุณครับน้าผี :)

ครับอู๋เข้ามาคุยมาทักทาย กันบ่อยๆนะครับ

งานนี้น่าไปมากเลยเบ็นซ์
  • ไกล้ๆบ้านเลยครับผมกลับบ้านที่นครสวรรค์มะไรว่างแล้วต้องไปรบกวนแน่นอนครับ555 ได้ข่าวว่าสาวๆพิโลก แหล่มๆทั้งนั้นเลย ไปมั้ยพี่แจ็ค :-D หรือถ้าว่างก็เรียนเชิญที่ D&D นะครับ55
  • เราคน นครสวรรค์ เหมือนกันพี่ไม่ทิ้งน้องอยู่แล้ว :o027:
  • คนนครสวรรค์ก็อย่าทิ้งคนสุราษตัวเล็กๆ คนนี้ด้วยนะครับ ยังไม่เคยไปเลยสวรรค์อ่ะ.....นครสวรรค์นะ :o001:
  • อะนะพี่แจ็ค มีอะไรดีๆ อีกแล้วมั้งเนี้ย อิอิอิอิ
  • UP ลูก REd boy ให้ดูหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    210953.jpg 172K
  • จัดให้ครับพี่เต๊ะ ;-) image by free.in.th
    ฝากรูป
  • คุณ tavadaZ ถ้าลูกสุนัขลืมตาจะจัดชุดใหญ่ให้เลยครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5973.jpg 174K