ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ช่วงนี้งานเยอะ ไม่ค่อยได้มาสนทนาด้วยเด้อ แต่ไอ้ตัวเล็กจะถ่ายรูปมาลงให้เชยชมเป็นระยะ นะจะ
  • จัดมาหนักๆเลยพี่ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3547.jpg 171K
  • รูปชุดใหม่ ยังไม่ได้ถ่ายเลยวะ แจ้ค

image
    ไฟล์แนบ
    R+N-18.jpg 278K
    R+N-18.jpg 278K
  • งามๆทั้งนั้นเลย ต้องจัดระเบียบที่บ้านซะแล้ว55555555555555
  • บ้านหลังนี้มีแต่ละตัวสวยๆ สุดดดดดดดดดดดทั้งนั้นเลย
  • สักวันต้องมีแบบนี้ซักตัวให้ได้

image
    ไฟล์แนบ
    ddk.jpg 60K
  • ครับคิง ไว้ใกล้ๆอีกนิดนะ จะตกลงไปรบกวนอีกทีขอดิ้นรนก่อน
  • ขอบคุณครับ คุณ O_MO , คุณ kaday :)

งั้นเอารูปพ่อมันไปก่อนนะพี่เอ 5555

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5719.jpg 182K
    IMG_57191.jpg 187K
    IMG_5698.jpg 181K
  • ลูกตัวนี้นี้เอง อิอิอิอิ มีกี้ตัวอะพี่แจ็ค สวัสดีพี่ๆ ด้วยนะครับผม :029:
  • หวัดดีครับ ชาญ ชุดนี้ออกมาน้อยครับ แค่ 4 ตัวครับ ผู้ 3 เมีย 1 ครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_13922.jpg 162K
  • เพื่อนๆเคยถามตัวเองบ้างมั้ย

ทำไมถึงชอบหมานอก.......
    ชอบเพราะอะไร.....
    และอะไรที่ทำให้ตัดสินใจเลือกซื้อครับ

มาลองเล่าสู่กันฟัง จะให้เน้นที่คุณภาพ หรือ เอาปริมาณเข้าว่า คุณคาดหวังอะไรกับหมานอกราคา 3-8 หมื่นบาท ถ้าไม่ได้อย่างที่หวังไว้ อยากจะให้ชดเชยความรู้สึกที่เสียไปอย่างไรบ้าง ทางกลุ่ม PITBULLPOWER จะได้นำมาพัฒนา ปรับปรุง แก้ไขให้ตรงกับความต้องการของลูกค้าจริง ขอบคุณทุกความคิดเห็นล่วงหน้านะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ddk2.jpg 62K
  • เรดบอยอายุเท่าไร แล้วคับ
  • ประมาณ 16 เดือนครับ น้าผี

สูงประมาณ 16 - 17 นิ้ว หนักชั่งล่าสุดวันศุกร์ 52 กิโลครับ อันนี้แถมครับ :-D

ส่วนเท้าอันนี้ตอนนำเข้ามาตอน 7 เดือนครับ ส่วนล่าสุดเดี๋ยวอัพเดตให้ครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8716.jpg 177K
  • ถ้าชอบหมาแนวเตี้ย ตัน กร่าง กระดูกบิ๊กเบิ้ม Red boy ไม่ผิดหวังครับ :)

• พี่แจ๊ค เรดบอยมันสุดยอดมากๆ เลยครับ
    ต่างจากตอนที่เห็นล่าสุด ไปไกลมากเลยอ่ะ
    พามันมาเล่นน้ำด้วยนะพี่ อยากเห็นมันตอนนี้จัง มหึมาจริง ๆ

แต๊ก
  • จัดไปแต็ก อาทิตย์นี้เลยไหม 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0501.jpg 176K
  • วันนี้พี่เอ หายไปไหนเนี่ย สงสัยเลี้ยงลูกหมาเพลิน 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5500.jpg 180K
  • ยังอยู่ แจ้คกี้ ไปทอ่งเที่ยวเวฟนอกมานะ
    ลูกหมาไม่ได้เลี้ยงเลยชุดนี้ น้ำหวานบอก 4ตัวสะบายมันเลี้ยงเอง แค่ดูแลอาหาร แผล น้ำหวานอย่างเดียว :-D

เดียววันหยุดนี้ จะถ่ายรูปและอัพมาให้ดูใหม่ ขอบอกว่ามันส์ ถ้าว่างก้เข้ามาถ่ายรูปให้ด้วยเด้อ :003:
  • ไปทอ่งเที่ยวเวฟนอกมานะ
    หรือไปทอ่งเที่ยวเวฟน้องบอกมานะ เผื่อด้วยหลังเลือกตั้งจะไปปล่อยแก่ที่ กทม ซักหน่อย

• เต้ะ ถ้าจะไปปล่อยแก่ ต้องให้ เด้ กับแจ้ค น้ำแล้วละ เดียวเราตามเขาไม่ถนัดแนวนี้นะ เลือกไม่เป้นนะ :020:
  • พี่คิงครับ ถ้าว่างรบกวนโทรหาผมหน่อยนะครับ
    ผมโทรไปพี่ไม่รับสายอ่ะนะ
    ดีครับเอ สบายดีนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05810A.jpg 125K
  • ขอโทษจริงๆครับพี่มานพ :-D

ตัวในกรงหน้ามันไปโกรธใครมาครับ
  • ท่องเวปอะไรกันอ่ะครับพี่ งง :O
  • เวปนวดกระปู๋หรือป่าวพี่เอ :-))

เต้ สงสัยหลังเลือกตั้งต้องจัดหนักรับ พี่ใหญ่ของเราซะหน่อยแล้ว 5555
  • สงสัยโกดคิงที่ไม่รับสายอ่ะมั้ง 55555image
    ไฟล์แนบ
    DSC05845A.jpg 104K
  • ขอ หนัก และ เต็ม มาเลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    1111.png 171K
  • OK ครับพี่แจ็ก :o046: image
  • ตัวนี้เปงไงมั่งพี่ๆอยากรู้อ่ะ :021: image
  • ขอบ้างดิเต้ แต่ไม่เอาหมานะเอาอย่างอื่นอ่ะ
  • วันก่อนยังบอกรักเมียอยู่เลยตาหมู :-D

แล้วตัวนี้โดนไหมน้องชาย :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 37K
    2.jpg 191K
  • พี่เอ ไอ้ตัวเล็กที่บ้านมีแบบนี้บ้างไหม ถ้ามีส่งมาชลบุรีด่วนนนนนน

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 156K
  • พี่มานพหวัดดีครับเพ่ หายไปนานนะพี่ เมื่อไหร่จะเอา แดงๆๆไปลงที่บ้านมั้งละพี่
    ผมอะนะอาไรก็ได้ ขอให้คนนวดๆๆโดนตามคอนเช็ป ๆๆๆๆ
    แจ้คแบบนี้นะมีแน่ อาจจะมันส์กว่าด้วยนะ เสาร์-อาทิตย์นี้ว่างก็เข้ามา :-D ถ่ายรูปให้ด้วยยยยย
  • พี่เอ เอามาให้น้องปั้นสักโต๋ไหมครับ รับรองว่ายิ่งกว่า "พี่แจ๊คกี้มือทอง" อีก
    อันนี้ เป็น "แต๊กกี้มือปลาหมึก " 555

ที่ว่ารับรองนี่คือ หมามาดี ๆ ผมปั้นเป็น เก้ง เป็น ยีราฟ หมดเลย
    ดีนะที่ Red_TT ไปอยู่กะน้องต้นแล้ว 555

แต๊ก
  • แต้ก มาเอาไปปั้นให้หน่อยอยากได้แบบยีราฟ :X
  • สายพันธ์ใหม่ หรอแต็ก ยีราฟเรดโนส 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5745.jpg 170K
  • ลูกๆชุดนี้ขอกระดูกแบบพ่อมันหน่อยนะมันแน่ๆ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5763.jpg 186K
  • ไอ๊หย๊า กระดูกใหญ่กว่ากระป๋องเป๊ปซี่อีก
    ถ้าใครอยากได้สะใจๆ นี่ต้องเจ้าเรดบอยจริงๆ ครับ

แต๊ก
  • RED_boy งามจริงๆๆๆ อยากเห็นเจ้าตัวจัง Up ให้ดูหน่อยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    210953.jpg 172K
  • ถ้าคุณชอบ ReDLion Monster และ ReDLion Steroid
    ถ้าคุณกำลังมองหาลูกสุนัข กระดูกโตๆ อกกว้างๆ เตี้ยๆ แรงขับเยอะๆ
    PITBULLPOWER มีทุกอย่างที่ ReDLion มี เพราะ เราเน้นเฉพาะสายเลือดจาก ReDLion เท่านั้น เพื่อให้ได้ลักษณะโครงสร้างในแบบที่เราต้องการจริงๆ ถูกหรือแพงไม่ได้ขึ้นอยู่กับบรรพบุรุษในกระดาษ เพราะบรรพบุุรุษเทพๆตายไปเกิดใหม่กันเกือบหมดแล้ว ราคาขายตามความเป็นจริง มีการวางแผนก่อนการผสมทุกครั้ง ไม่ใช่ฮีทมาแล้วก็เอามาใส่กัน เพื่อหลอกขายฝันมือใหม่เป็นครั้งๆ ไป โตมาก็ไม่ได้ใกล้เคียงบรรพบุรุษเลย ตื่นจากฝันกันได้แล้ว กรรมจะได้ไม่ต้องตกไปอยู่กับหมา เพราะถ้าลองมองย้อนไปก็ไม่เห็นมีฝรั่งคนไหนเอาหมาเทพไปทำอะไรเลย อยู่ดีกินดี ออกกำลังตามสมควร ซึ่งผิดกับลูกหลานรูุนหลังๆ สงสารมัน ดีแค่กระดาษ เพราะถ้าลูกหมามันดีจริงก็ไม่เห็นต้องอ้างบรรพบุรุษมาช่วยขายเพื่อโก่งราคาเลย เราอยากให้คนไทยมีหมานอกอย่างที่อยากได้ หรือฝันไว้จริงๆ เพราะครั้งหนึ่งเราก็เคยผิดหวังในการเลือกซื้อหมาจากกระดาษเหมือนกัน ถ้าซื้อหมาจากเราไปแล้วไม่ได้อย่าที่คุยกันไว้ เรายินดีคืนเงินครับ

image
    ไฟล์แนบ
    redlion%20vs%20game.jpg 50K
  • ไม่ทราบว่า ทาง PITBULLPOWER ตอนนี้มีลูก หมาเหลือกี่ ตัว ครับ ตัวไหนราคาไหนครับ หากเหลือ ช่วยส่งรูปไห้ผมทีได้มั้ย พร้อมราคา thekillerman11_@hotmail.com
  • ขอด้วยคนที่ tavadan@hotmail.com
  • คุณ ShowPow , tavadan ครับโทรติดต่อโดยตรงกับคิงได้เลยครับ หรือทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับ

ที่บ้านหลังนี้มีแต่มิตรภาพครับ ไม่ต้องซื้อหมาเราก็สามารถเป็นเพื่อนคุย กันได้ครับ

ทาง PITBULLPOWER เรามีหมาหลายแบบ ทั้งใหญ่ เล็ก เตี้ย กร่าง ตัน มีทุกแนวครับ

ถ้ามีโอกาสอยู่ไม่ไกลเกินไป อยากให้เข้ามาเห็นด้วยตัวเองครับ จะเลี้ยงหมาสักตัว

อยากให้ได้ในแบบที่เราชอบไปเลยครับ ราคาไม่ใช่ปัญหา แต่มิตรภาพและบริการหลังการขาย

สำคัญที่สุดสำหรับเราครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านของเราครับ " PITBULLPOWER "

เบอร์ คิงครับ 086 4903823 :041: :o030:

• จะเอา คุณภาพ หรือ ปริมาณ
    หมาเทพในสายตาผม เป็นแบบไหน
    เดี่ยวมาคุยกันต่อ
  • เดี๋ยวนี้กระป๋อง PEPSI มันทำกระป๋องละ 5 บาทด้วยเหรอครับพี่แจ๊ค :-))

ที่นี่ของจริงไม่ได้ขายความฝัน
  • มิตรภาพ = PITBULLPOWER :) PITBULLPOWER = มิตรภาพ :o030: image :o038:
  • น้องชายคนนี้ชอบมาตอนดึกๆ สงสัยพึ่งนวดเสร็จแน่ๆเลย :o028:
  • มันเป็นกระป๋องรุ่น LIMITED นะคิง 55555
  • วันนี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดจะเข้าไปหานะครับพี่เอ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0501.jpg 176K
  • :042: ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเจอกันครับพี่ๆๆ อยากเห็นแบบมันส์ๆๆๆ :o043: