ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เสร็จธุระแล้วแวะมาหาบ้างนะ พี่แจ็ค เต้
  • ชอบทุกคำที่พี่เต๊ะกล่าวมากครับ :006:
  • lil darkred ขายหรือครับ
    แล้วขายเท่าไร ขอบคุณครับ
  • เมื่อวานไปดูลูก Red boy มา ไม่ผิดหวังจริงๆ คุ้มค่าแห่งการรอคอย

ลูกหมา 7 วันใหญ่มากๆ รอรูปที่คิงได้เลยพี่น้อง

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5743.jpg 174K
  • ลูกของเจ้า Red boy เปิดขายไหมครับผมสู้ขาดใจ
  • พีแจ๊คคับผมขอถามอะไรหน่อยคับ ชิวชิว เปิดผสมเท่าไรคับ

พอดีมีคนสนใจมากๆคับ
  • Chill Chill เปิดอยู่ 3 หมื่นครับ เบ๊นซ์

นโยบายเรา ผสมจนกว่าจะติดครับเบ๊นซ์ ไม่มีครั้ง ไม่ต้องกลัวจะเสียเงินฟรีครับ

ไม่ติดเทรินจนกว่าจะติด ครับ โทรคุยกับคิงได้เลยครับ หรือทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับ

เดี๋ยวพี่โทรกลับครับ คุยกันจะมันกว่าครับน้องชาย :)
  • ดีคับ ลูก red boy กี่วันแล้วคับ
  • น้าผี โทรคุยกับคิงได้เลยครับ :)

แต่ขอบอกแต่ล่ะตัวมันจริงๆครับ โดยเฉพาะไอ้ตัวนี้ นั่งดูมันทั้งวัน

อยากจะอุ้มมันกลับบ้านจริงๆ หัวกับหน้ามันๆจริงๆ 5555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    211598.jpg 266K
    211595.jpg 239K
  • ขอบคุณคับพีแจ๊ค แต่ว่าหมาตัวเมียตัวนี้ไม่ค่อยสวยคับพี่แจ๊คแต่จ่ายลูกมาใช้ได้คับ
    เป็นแม่หมา ของตัวที่ผมเลี้ยงอะคับ

• หวัดดีครับ คุณ bangkae1 ลูก Red boy ได้ 7 วันแล้วครับ :)

แต่ถ้าเข้าไปดูเองจะบอกว่ามันไม่ใช่ 7 วันแน่ๆ 55555

เดี๋ยวรูปล่าสุด คิง จะเอามาลงให้ดูครับ
  • พี่แจ็คคับขอเบอร์โทร พี่แจ๊ค กับ พี่คิง ด้วยคับ

เพื่อมีอะไรจะให้พี่เค้าคุยด้วยคับ
  • เบอร์ คิง 086 4903823 เบอร์พี่ 080 2094774 ครับ โทรได้เลยครับ :)

แนะนำให้ดูความพร้อมครับเบ็นซ์ ถ้ามั่นใจก็จัดเลย 5555

แต่ขอบอกลูก Chill Chill ตัว FIRST PICK มีดีเกินราคาผสมแน่นอน :-D

ตัวนี้ลูก Chill Chill & น้ำตาล มีคนโทรมาขอซื้อต่อทุกวันครับ ไม่ได้โม้ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    209559.jpg 158K
  • สายเลือด ReDLion in Thailand กำลังจะออกอาระวาดแล้ว 55555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    208976.jpg 46K
    212637.png 171K
  • หมาเทพในสายตาผมเป็นยังไง....ผมเลือกเอาที่เราผ่านหูผ่านตาบ่อยๆ นะครับ

อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ไม่ได้พาดพิงใครนะครับ มาลองแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันดู แค่อยากจะรู้ว่า เราจะเอาคุณภาพ หรือ ปริมาณ กันแน่ ลองถามตัวเองสิว่ารู้จัก รุ่นลูก รุ่นหลาน ที่มี คุณภาพ ใกล้เคียง รุ่นพ่อรุ่นแม่ บ้างหรือเปล่า มีกี่ตัว เน้นที่โครงสร้างเท่านั้นนะครับ เช่น เตี้ย กว้าง กระดูกใหญ่ เอาที่ไม่ได้รู้จักแค่รูปนะครับ มองที่การจ่ายลูก เดี๋ยวมาคุยกันต่อ

เริ่มที่ CAMELOT THE DUKE

image
    image

LIL DUKE
    image

TONKA
    image

STUMP
    image

คุณภาพที่ดี ไม่ได้หมายความถึง ปริมาณในการผสม นะครับ ผลผลิตที่ได้ทำให้เราคิดถึงแบบไหน แพง หรือภูมิใจ สุดท้ายก็จะได้รู้กันว่า มันเทพจริงเพราะตัวมันเอง หรือเพราะการตลาดที่ถูกพูดกรอกหูกันทุกวันจนเคยชินกันแน่
    :o046:
    ไฟล์แนบ
    duke1.png 222K
    duke2.png 75K
    lil duke.png 113K
    tonka.png 94K
    stump.png 63K
  • ตัวนี้ M1 ป่าวตาหมู ตัวนี้แววตาพ่อมันเลย อนาคตมันแน่ๆ

เอารูป Red boy มาอัพหน่อย มีคนขอมาเยอะเพิ่งจะมีเวลาถ่าย 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5982.jpg 190K
  • ใช่แล้วพี่แจ็ค แหมคอมเม็นที่กระทู้มันเลยดิเป็นกำลังใจให้เจ้าของเค้าหน่อย
  • ตอนมาใหม่ๆมีแต่คนหัวเราะมัน ตลกมัน 55555

หมา 16 เดือน หนัก 52 กระดูกขาเท่ากระป๋องเป็บซี่ บ๊ะแม่จ้าว

และนี่แหละคือสิ่งที่พี่เต๊ะพี่ชายผม กำลังบอกจากประสบการ์ณที่เราเจอมา :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6018.jpg 183K
    IMG_5763.jpg 186K
  • ลูก red boy ราคาแรงไหมครับสนใจ จะได้เก็บเงินถูกนะ ผมชอบแนวนี้ครับ ขอบคุณครับ
  • พี่ผีครับโทรเบอร์พี่คิงได้เลยครับ 086-4903823 พี่คิงคุยง่ายเปนกันเองครับ ขอบคุณครับ :o030:
  • คิดถึงไอ้ชิวแหะ ว่างๆไปหากันมั้ยพี่แจ็ค :) image
  • ลูก Red boy ชุดนี้ออกมาน้อย มีแค่ 4 ตัว แต่ขอบอกคุณภาพเน้นๆ

ราคา อยู่ที่ 35000 - 50000 บาทครับ สนใจคุยกับคิงได้เลยครับ

เบอร์ คิง 086 4903823 โทรได้เลยครับ :-)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5981.jpg 171K
    IMG_5985.jpg 183K
  • นัดวันมาเลยน้องชาย ไม่ได้รวมกันนานแล้ว สังสรรกันหน่อย 555

เสียดายวันเสาร์ไม่มาดูลูก Red boy เลยไมได้เจอกันเลย :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5816.jpg 172K
  • ครับพี่เดี๋ยวนัดกัน ไวๆนี้เราต้องไปด้วยกันอยู่แล้วครับพี่ :-D
  • พรุ่งนี้จะอัพเดจไอ้ตัวแสบ 2ตัวที่บ้าน ในบอร์ดใหญ่ซะหน่อย :-D

วันนี้มีคนถ่ายให้ ได้รูปมาเพียบเลย 55555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5797.jpg 179K
  • จัดหนักครับพี่ IRON ยังหล่อครับพี่
    B-)
  • วันเสาร์ไม่เข้าไปดูลูกหมา เลยไม่ได้เจอกันเลยน้องชาย 5555

พี่เชนซื้อหมื่กรอบมาฝาก อร่อยมาก ขอบคุณครับพี่ :)
  • IRON หล่อมาก เห็นหมาหล่อๆแบบนี้แล้วคันมืออยากถ่ายขึ้นมาเลยพี่ :-D
  • ถ้างั้นต้องหาโอกาส ขึ้นมาแล้วแหละครับ อ้น จะให้ถ่ายให้หายคันเลย 5555
  • ได้ครับพี่แจ๊ค... :o046:
  • PITBULLPOWER's Against Curruption

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Against Corruption1.JPG 244K
    Against Corruption2.JPG 262K
  • PITBULLPOWER's Revolution

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Revolution.JPG 254K
    Revolution1.JPG 262K
  • PITBULLPOWER's Bomb Squad

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Bomb Squad3.JPG 241K
    Bomb Squad5.JPG 217K
  • >>> สวัสดีคราบพี่แจ็คคุณคิงและทุกท่าน..
  • >>> สุดยอดคราบคุณคิง เด็กๆน่ารักทุกตัวเลย..
  • แจ่มครับ ....สวยทุกตัว Up บ่อยๆๆๆนะครับ
  • PITBULLPOWER's Baby go pal

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Baby Go Pal1.JPG 233K
    Baby Go Pal3.JPG 231K
  • สวัสดีและขอบคุณมากๆครับทุกๆท่าน สนใจลูก RedBoy โทรสอบถามได้เลยครับ 086-4903823
  • ต่อจากนี้จะมีในไทย :-D 55555 images by free.in.th
  • แต่ละตัวช่างสวยงามจริงๆ..........ช่วยแนะนำราคาให้หน่อยครับ คิง eak_chumneansart@yahoo.com

เจ้าตัวนี้ของที่บ้านลูกเจ้าBig Shot ( JOJO+ JELLY BEAN)+G_CELL ตัวเมียพอได้ไหมครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    ขิง.jpg 122K
    DSCF4069.jpg 59K
  • ลูก Red Boy เปิด 3 ตัวบนครับ 30,000 - 40,000 - 50,000 บาทครับ

• วันไปอยู่บางปูผมจะหยิบใส่กระเป๋าให้หมดเลย
  • บ้านนี้มีแต่ตัวเจ็บๆทั้งนั้น :063: :063:
  • หวัดดีครับ เต้ เอาไปอยู่พิดโลก ซะตัวไหม 5555

ขอบคุณครับ คุณ tavadaZ คอยติดตามได้เลยครับ :)

ลูกหมาสวย สายเลือดดีครับพี่ kaday :063:

ขอบคุณครับ คุณ toktak_pitbullubon

ตาหมูไปบางปูคงไม่ได้อะไรกลับมาเพราะลูกหมาอยู่พุทธมลฑล 555555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6016.jpg 195K
  • ถ้าพี่หมูไปบางปูนะคงได้แต่ปูอ่ะพี่บางปู :o009: แต่ถ้าพีหมูมาหาผมนะได้อีหนูกลับไปแน่นอน5555 :o010: ใช่มั้ยครับพี่แจ็ค5555
  • ส่งมาทางนี้บ้างก็ได้นะครับ ถึงตัวจะไม่ว่าง แต่หัวใจว่างเสมอ
  • แจ๊คชมอย่างงี้.......เป็นปลื้ม 55555
  • ตาหมู เขาคนรักครอบครัว เด็กที่เต้จะหาให้เขาๆยกให้พี่ 5555
  • เลี้ยงด้วยรักครับ พี่ kaday หมาทุกตัวมันมีความสวยของมันอยู่แล้วพี่ :063:

วันหนึ่งมันจะมาเองเชื่อผม :)