ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รูปไอ้แสบชุดนี้ ถ่ายสวยวะ

เอารูปตอน3เดือนนิดๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    a06xxxx.jpg 109K
  • สำหรับท่านโทรมาถามเรื่องไอ้แสบ ตอนนี้เปิดผสมอยู่ครับ ติดต่อที่คิงได้เลยครับ :)

ใครที่ชอบหมาแดงหน้าโหดๆ ไอ้แสบไม่ผิดหวังครับ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5040.jpg 190K
    IMG_5067.jpg 161K
    IMG_5049.jpg 187K
    209873.jpg 192K
  • ชอบเจ้าแสบ

• ไอ้แสบ อยู่ปทุมครับพี่ เข้าไปดูตัวจริงเลยครับพี่ kaday :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3133.jpg 183K
  • ลูกชายกะลูกสาวเจ้าชิวๆๆจร้าimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    tone99.JPG 219K
    tone123.jpg 253K
    teem99.jpg 299K
  • ขอบคุณพี่แจ็คอีกทีครับสำหรับรูป ไอ้แสบผมว่าจ่ายลูกออกมาดีมากเลยครับใครสนใจจัดได้เลย(แต่ผมเปิดซิงไปแล้ว) พี่ๆใจดีทุกคนครับคุยดี ต้อนรับดีครับ
  • ขอบคุณครับพี่หมูผมดีใจที่พี่หมูชอบเจ้าแสบและก็ภูมิใจในตัวเจ้าแสบมันครับ ใครสนใจโทรคุยกับพี่คิงได้เลยครับพี่น้องครับ
    image ________ PITBULLPOWER = มิตรภาพ :) __________
  • พี่แจ็คเดือนหน้าพอจะว่างมั้ยครับ :-D
    image
  • ว่างงงงงงงงงงงงงงงง จัดหนักมาเลยยยยยยยย
  • จัดหนักๆแบบนี้ใช่ไหมพี่ :-))

image
  • เต้ถ้าแบบนี้พี่ว่างเสมอ จัดมาให้หนักเลยน้องงงงงงง :o027:

คิงแบบนี้ถ้าจะหนักไปหน่อยนะน้องชาย 55555
  • สงสัยเดือนหน้าต้องมีมิตติ้งกันหน่อยแล้วนะครับ พี่เต๊ะ

เต้พี่อยากจับฉลากแบบวุฒิบ้างได้ไหมคร๊าบบบบ :-D
  • พี่ชายครับไม่จับฉลากดีกว่า [-X เอาเป็นว่าเลือกไปให้แจ่มแล้วนั่งให้เค้าเลือกมั่งดีก่า :-D :-)) แบบใหม่ใครจะไปก็ขอให้ยกมือขึ้น555image
  • จัดไป ไอเดียแจ๋ว แบบนี้ยังไม่เคย ต้องจัดให้หนัก :o027:
  • กลัวเค้าจะไม่เลือกนี่สิ นั่งคนเดียว มันเหงานะ ถึงจะแก่ก็มีหัวใจนะ คงถึงเวลาที่จะต้องจัดมิตติ้งกันบ้างแล้ว เดี๋ยวนัดวันกันว่าสะดวกวันไหน

image
    ไฟล์แนบ
    27365_760993403_6435_n.jpg 16K
  • มิตติ้งผมไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • CALICO

http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=333438

image

ชอบแบบนี้เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    calico2.jpg 25K
  • นัดวันเลยครับต้อง meeting ข้างสระน้ำจะเจ๋งมากมีมั้ยครับพี่แจ็ค
    CARICO :063: :016: หล่อมาก
    @พี่เอ เปนไงบ้างลูกสาวแข็งแรงมั้ยพี่ :o045: ส่งข่าวนิสนุง :-D
  • เช้าคุยกันเรื่องหมา เย็นถึงเช้า จัดหนักดีไหมครับ :-D
  • จัดหนักนี้ หนักขนาดไหน ครับเพ่ จะได้ประเมินพละกำลังภายในตัวเองถูกนะ :o028:

เต้ ลูกสาวพี่นะแข็งแรง เป่งปลั่ง กินดีอยู่ดี ศุกร์-เสาร์นี้ รู้กันนะ :X
  • ขอไปด้วยคนครับได้ไหมครับ แบบนี้ผมชอบมากเลยครับ

แต๊ก
  • ต้น แต็ก พี่นัดกันไปทำบุญนะครับ พอดีเต้ โทรมาบอกน้องๆ ขาดแคลนเสื้อผ้าอย่างหนัก

เสื้อผ้าไม่มีใส่กันซักชิ้น พี่ฟังแล้วสงสารน้องๆจับใจ :o021:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3178.jpg 173K
  • งั้นถ้าน้องเป็นเด็กเรียนและกตัญญู ขอสมทบทุนการศึกษาด้วยละกันครับ
  • ผมว่าถามน้องเค้าเลยครับพี่ ว่าหน่วยกิตล่ะเท่าไหร่จ๊ะหนูๆ 555
    เพราะผมดูแล้ว พี่เต๊ะ คงชอบช่วยเหลือเด็กที่ดูโต ๆ ซะมากกว่า

ปล นี่ผมเอาพี่แจ๊ค เป็นบรรทัดฐานนะพี่ ผิดถูกประการใด ขออภัยด้วยครับ 555
    แต๊ก
  • ขอบคุณ คุณชัย นะครับที่สนใจ Iron ตอนนี้ยังเด็กอยู่ครับ แค่ 14 เดือนเอง

รอครบ 2 ปีก่อนแล้วค่อยว่ากันครับ โทรมาคุยกันได้ตลอดนะครับ บ้านหลังนี้

มีแต่มิตรภาพครับ เราอยู่กันแบบพี่น้องครับ :)

ถ้าสนใจหมาในสังกัด PITBULLPOWER ติดต่อ คิงได้เลยนะครับ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4422.jpg 186K
    IMG_4420.jpg 157K
    IMG_4489.jpg 155K
    IMG_4490.jpg 193K
  • RED_IRON หล่อมาเลย
    ผมดีใจแทนพวกน้องๆเค้าเหลือเกิน :o020: ที่พวกเราขยันขัน"แข็ง"ร่วมมือร่วมใจในการครั้งนี้ :o043: ใครอยากไปช่วยน้องๆหนูๆติดต่อพี่แจ็ค 55555555 คุยเรื่องนี้ทียาวววววทุกทีพี่น้องครับ :o063:
  • ถ้าน้องคนไหนเรียนไม่เก่ง แต่เน้นทำกิจกรรม
    เรียนเป็นพักๆเน้นกิจกรรมเป้นหลักขาดทุนทรัพย์ ติดต่อมาหาพี่เอ เลยนะจะ :o016:
  • ของผมไม่เน้นกิจกรรม เน้นภาคปฎิบัติในห้องมากกว่าครับ
    ที่ไม่ถามเพราะกลัวอุปกรณ์การเรียนจะแพงกว่าค่าหน่วยกิตครับ หน่วยกิตละห้าร้อย แต่ค่าสมุด ปากกา ห้าพันอะไรประมาณนี้นะครับแต๊ก
  • หมาแดงพิทักษ์ด้ามขวาน เห่าขู่ผู้ก่อการร้าย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    Teeyai1.JPG 298K
  • ถึงพี่เต๊ะแล้วก็คิง
    สงสัยตอนนี้ได้มาอยู่หาดใหญ่แล้วคับ
    ช่อง 9 หาดใหญ่คับพี่เต๊ะ
  • ยินดีด้วยครับ ว่างเมื่อไหร่ก้แวะมาหากันบ้างนะ อย่าลืมมารับเสื้อด้วยนะอ้น
  • อยู่หาดใหญ่เหรอครับพี่อ้นเดี๋ยวว่างๆผมเข้าไปคุยด้วยครับ
    แต่ถ้าพี่ผ่านมาแถวตานีโทรหาผมได้เลยครับพี่ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    Teeyai.JPG 184K
  • ครับ...มาอยู่หาดใหญ่แล้ว...ว่างๆแวะเข้ามาเลยครับคิง
    อยู่ใกล้ๆกัน...หรือผมอาจจะไปหาซื้อผ้ามือสองแถวปะนาเล๊ะก้อได้ :030:
    พี่เต๊ะครับเดี๋ยวผมคงได้เข้าไปหาแหละพี่...ของยังไม่ย้ายเลย
    ขอบคุณมากครับพี่เต๊ะ
  • เต้ พี่ว่าน่าจัดครอบครัว ลงไปเที่ยวใต้บ้างนะเนี่ย ไปหาทะเลใสๆ นอนกันมั่งดีกว่า :)

image
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 163K
  • สวัสดีคับพี่แจ็คและพี่ๆPITBULLPOWER มาเที่ยว จ.เลย วันไหนบอกนะพี่เดี๊ยวผมพาเที่ยวคับimage
    ไฟล์แนบ
    SiamPhoto0000560.jpg 12K
  • สมุยก็กีครับ ทะเลขาว ฝรั่งสวย

image

วัดพระใหญ่ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1057.JPG 113K
  • ไปเยือนแน่ครับเบ็นซ์ ทะเลหมอกแบบ นี้มันน่ากลางเต็นนอนจริงๆ :)
  • ชอบตรง ฝรั่งสวยนี่แหละพี่ :-D
  • image

พี่แจ๊ครูปนี้เด็กๆที่ไหนเอ่ย
    ไฟล์แนบ
    210922.jpg 163K
  • เหมือนกันไหม เอ็กซ์ :-D

รูปนั้นพี่น้องคอกเดียวกับ Red boy ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3476.jpg 180K
  • โห ! เด็ดอ่ะพี่ :063:
  • พี่แจ๊ครบกวนลงรูป Red boy ให้ชมหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
  • เจ้า RED BOY มันเป็นหมา หรือ มันเป็นหมู ครับ โคตรหน้ากินจริงๆ
  • พี่ ถ้าจะเอามันไปหัน นี่ไม้ที่ใช้ค้ำคงหักก่อนนะพี่ :-D

ขนขึ้นรถพาไปว่ายน้ำทีลูกน้องบ่นสุดแล้ว เจ้าเรดบอยเนี่ย 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3060.jpg 172K
  • RED BOY อายุเท่าไรครับ มีผลงานไหม? สวยคับ
  • จัดให้เอ็กซ์ หน่อย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4100.jpg 155K
  • อย่างแจ่มคับ
  • แจ่มอ่ะพี่แจ๊ค
  • พี่แจ๊คถ้าทับกับหมาผมมีเปอร์เซ็นที่แดงๆจะหลุดออกมาม่ะพี่ หรือยังไงครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1183.JPG 295K