ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ยินดีต้อนรับครับ อ้น สงสัยต้องพาไปรับน้องใหม่ซะหน่อย 5555
  • ขอไปด้วยคนนะครับ แจ็ค เน้นตัวเล็กๆ ผมยาวๆ นะครับ
  • ขอบคุณทุกคนครับกับการต้อนรับอันอบอุ่น
  • Dozo แจ๋วไปเลยครับพี่ยุทธ :)

ขอบคุณและยินดีเป็นอย่างมากครับพี่อ้น :)
  • งั้นผมขอ ตัวเล็ก ผมสั้นๆ แบบนี้ล่ะกันครับพี่ 5555

image
  • ผมไปด้วยครับพี่ ยินดีต้อนรับครับพี่อ้น เย้ PITBULLPOWER ของเรามีแต่มิตรภาพอย่างนี้ต้องมี Meeting บ้างแล้วครับ พี่แจ็ครับรับน้องอย่างไงอ่ะ555แบบไหนไม่รู้แต่ขอแบบพี่เต๊ะ 2 55555 ใครจะไปก็ขอให้ยกมือขึ้น :-)) ผมสั่นผมก็ชอบนะ
  • :061: ไม่พลาด :-D
  • รักพี่แจ็คที่สุดในโลกเลย :-D จัดหนัก
  • ต้องหาเวลาไปจัดหนัก กับน้องชายซะหน่อยแล้ว :-))
  • :o003: เราพร้อมจะลุยกันมานานแล้วครับพี่ชาย :o043:
  • อย่างนี้เราต้องรวมทีมไปกินสุกี้กันซะหน่อยแล้ว

พี่เต๊ะ คิง พล พี่เอ แจ็ค เต้ ได้ 6 แล้ว น้องชายจัดด่วน 55555
  • เห็นรูปที่แจ็คลงแล้ว บ๊ะแหล๋ว ขอผมสั้นเพิ่มอีกคนแล้วกันครับ เผื่อน้องผมยาวดูแลไม่ดี 555
  • สวัดดีคับพี่PITBULLPOWERมีแต่ตัวสวยๆๆทั้งนั้นเลยน่ะคับสุดยอดเลยคับทักทายคับพี่image
    ไฟล์แนบ
    King.JPG 206K
  • kingkong_pkc ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ลูกน้องหน้าโหดมากหล่อจริง :063:
  • พี่แจ็ค สุกี้ สุกี้ สุกี้ สุกี้ ผมสั้นผมยาวไม่สนแต่เต้ขอ2นะพี่เต๊ะ :062: มั้ยพี่แจ็ค
  • แหมทำเป็นรักลูกรักเมียที่แท้พี่แจ็คชอบสุกี้นี่นา
  • หวัดดีครับพี่หมู สบายดีป่าวครับว่างๆเรียนเชิญทานสุกี้ด้วยกันนะครับ5555
  • ไม่ได้อ่ะครับผมชอบกินอาหารจานเดียวไม่ชอบแบบรวมๆ(เมียดุ)
  • TEA_PITBULLPOWER ขอบคุณมากๆๆคับพี่ ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมคิงคับพี่ image
    ไฟล์แนบ
    ไบโอ.JPG 205K
  • ไบโอสุดยอดมากเลยคิง...จ่ายลูกสวยสุดๆอีก

• สวัสดีกลุ่ม PITBULLPOWER คร้า.....^ ^
  • สวัสดีครับ คุณ แพร

คุณ คิง ไบโอหน้ามันได้ใจจริงๆ :063:
  • ตาหมูจานเดียวนี่ที่บ้านหรือที่อื่น 55555
  • พี่เต๊ะ เต้ขอ 2 ไม่มีปัญหา เพื่อไม่เป็นการเอาเปรียบพี่น้อง พี่ก็ขอ 2 ด้วยนะ :032:
  • แหมพี่แจ็คกินก็ต้องนอกบ้านดิ ที่บ้านกับข้าวเพียบ หลายจานอ่ะ แต่ไม่ใช่หม้อเดียวกันอย่างพี่แจ็คกับตาเต้อ่ะ
  • ขอบคุณและสวัสดีครับคุณคิง ไบโอสวยมากครับ :)

ขอบคุณและสวัสดีครับคุณแพร :)

พี่น้องคุยเรื่องอะไรกันครับ ผมไม่เข้าใจ :o008: :o024:
  • โอ้โห คืนเดียวคุยกันยาวเหยียดเลย ถ้าแนวนี้ทีไรยาวทุกที ถ้ามีสาระทักกันบรรทัดเดียวแล้วหายเลย
    เออ น้องๆๆครับ ของกระผม ขาวหมวยสวยอึ่ม มีขน หน้าแข้ง แปลงเพศแล้ว จัดมาให้1ที่นั่ง =P~

คุณ แพรรรรรร สุดสวยครับ เมื่อไหร่จะหันมาเลี้ยงเรดโนส แนวๆๆกลุ่มผมมั้งละครับ กลุ่มผมคอยต้อนรับอยู่นะจะ

คุณ คิง ไบโอ ครับ งานหน้าเอาไบโอ มาให้จูงมั้งนะ เขาชอบนะ

:021:
  • พี่คิง ไม่เข้าใจ 5555 พี่เอครับพี่ได้สิทธินั้นเดี๋ยวนี้ และก็อธิบายให้พี่คิงฟังด้วยว่า ขาวสวย หมวยอึ๋ม มีขนหน้าแข้ง แปลงเพศแล้ว มันมีดีอย่างไร555 สาระไว้คุยหลังไมค์เอาตัวไหนเข้าดีน้าพี่เต๊ะ :-D
  • อยากได้แบบนี้อ่ะ เต้จัดหน่อยดิน้องชาย 5555

image
  • คิง เรื่องแบบนี้ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวพี่ทำตัวอย่างให้ดูก่อน :032: 5555

พี่เอ เรื่องแบบนี้คุยกันยาวววววว :-))
  • :)>- ไม่นานเกินรอครับพี่
  • จัดมาเลยครับพี่น้อง พี่รับได้หมดคร้าบบบบบบ
  • หวัดดีคับ
  • อ้าวๆๆพ่อหนุ่มบางแค นี้เอง อยู่บางแค ชอย อาไรนะครับ
  • บางแค 1 คับ
  • ผมสั้นๆ แบบนี้ผมขอไปด้วยคนครับพี่แจ๊ค ซี๊ดอ่ะ

โทษทีนะครับ วันงานไม่ได้มานั่งคุยกับ พิทบลูพาวเวอร์เลย อดเม๊าท์เรื่องสาว เอ๊ย ! เรื่องหมาเลย

แต๊ก
  • ขอบคุณพี่JACK KING AA PITBULLPOWER มากๆๆน่ะคับสำหรับคำติชม :o046:
    คุณ คิง ไบโอ ครับ งานหน้าเอาไบโอ มาให้จูงมั้งนะ เขาชอบนะ ได้เลยคับพี่เอยินดีอย่างยิ่งคับพี่image
    ไฟล์แนบ
    bio7.JPG 114K
  • สวัสดีคุณอ๋อง bangkae1 มีอะไรก็โทรมาคุยกันได้ตลอดเลยครับด้วยความยินดี :)
  • Chill Chill Produced

Strife & Serious 7 month :-))

image
  • Chill Chill son

Firestorm 24 day :-D

image
  • เจ๋งกว่าพ่อมันตอนอายุเท่ากัน ฟันธงงงงงงงงงงงง
  • Firestorm นี่มันมาแต่เล็กเลยจริงๆ
  • แต็กได้ข่าวจะเปิดร้านเหล้านิ มีน้องโค...ไหมเนี่ย 55555

image
  • Firestorm เจ๋งแต่เด็กเลย ชอบๆ
  • สวัสดีครับ..แวะมาเยี่ยมเยียนบ้านนี้เหมือนกันครับ..แต่ละตัวนี่เทพๆทั้งนั้นเลย.. =D>
  • ขอบคุณครับ คุณ KAN_BM55 ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ

แวะเข้ามาคุยกันได้ตลอดนะครับ บ้านนี้มีแต่มิตรภาพครับ :)
  • ชิว ชิว นี้มันจ่ายลูกเด็ดๆ เลยนะครับพี่ๆ กร่างได้ใจเลย :o040:
  • จ่ายลูกอย่างนี้ เอาไปไว้โคราชซักชุดดีไหมครับชาญ 55555
  • พูดจริงเปร่า พี่แจ็ค อย่าหลอกน้องนะ :o001:
  • สวัสดีและขอบคุณมากครับคุณ KAN_BM55 :)

ขอบคุณครับคุณชาญ :)

image
    image