ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คนก็แดงหมาก็แดงให้เลือก
    จะเอาหมากลับบ้านก่อน
    หรือว่า............555
  • เมื่อวานเข้าไปกะว่าจะคุยด้วยแต่ยัง งง ไม่รู้ว่าใครเป็นใครสงสัยต้องติดป้ายชื่อซะแล้ว....ลงรูปเยอะนะครับ
  • เมื่อวานหมาแดงสวยๆมันๆอลังการมากครับ :063:
    ถูกใจมาก
  • ต้องขอโทษ ทุกท่านที่เข้ามาดูหมาแดงที่ซุ้มด้วยนะครับ ที่บางทีอาจจะ

ไม่ได้พูดคุยหรือเข้าไปทักทาย เพราะวันนั้นวุ่นกันตั้งแต่เช้าเลย :o030:

ทางทีมงาน PITBULLPOWER ขอขอบคุณทุกท่านครับ

image
  • nongbuu ครับ ไอ้กระผม ต้องไม่ต้องคิดมากเลย น้องเสื้อแดงเลยครับ 555
    kaday โหคนเรา มาแล้วไม่มาทักทาย เห็นพริ้ตตี้ดีกว่าผมช่ายไหมนี้

น้าผี ขอบคุณครับ เจอกันครั้งหน้ามาทักทายผมด้วยนะ :065: :026:
  • ฮึฮึ พี่คิงผมว่าแล้วต้องมาภาพนี้ทำเอาบ้านไฟไหม้นะครับพี่น้องคร๊าบ 55555
    @ พี่เอ น้องเค้าบอกว่าผม :063: เอ๊ยไม่ใช่น้องเค้าบอกว่าหมาของเราเยี่ยมและก็สุโค่ย กร๊ากกกๆๆ
    @ nongbuu ไม่ต้องคิดมากครับ555 ผมเลือกคน 555 แต่ถ้าทางจะกินจุและดุมากด้วย555
    ไฟล์แนบ
    IMG_3636.jpg 120K
  • ว่าแต่งานนี้แดงๆขาวๆแจ่มจริงๆ :-D

image
  • เขาไปแล้วครับ คนที่บอกว่าอยู่คลอง3 และถามถึงเจ้าแสบก็คนที่ไปนั่งอยู่หน้ากรงหมาและถ่ายรูปเจ้า สกิน เฮด ครับ ลองถามน้องที่ชื่อนุได้ครับผมยังถามน้องว่าคนไหนชื่ออะไรบ้างแต่พอหันไปเห็นยืนถ่ายรูปกับสาวๆเลยไม่รบกวนดีกว่า..รอบหน้าว่ากันใหม่
  • @Kaday ต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่ทันได้ต้อนรับ ผมเต้ครับอยู่รังสิตไกล้ๆกันครับ เจ้าแสบอยู่กับผม ว่างๆก็เชิญครับมานั่งเล่นคุยกันครับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน ถ้าหากทางเรา PITBULLPOWER ไม่ได้ดูแลหรือการพูดคุยไม่ทั่วถึงประการต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ เจอกันคราวหน้ารับรองต้องมันส์กว่านี้แน่ครับ :o030:
  • คุณ kaday 55555555 รอบหน้าว่ากันใหม่ครับ :-D

รูปสวยๆๆงามๆๆอยู่กล้องไครมั้งเอามาลงให้เชยชมหน่อยเด้อ :030:
  • พี่เอ กดไม่ยั้งเลยนะครับ เห็นสาว ๆ ไม่ได้เลย
    ดูพี่ชายผมสิ นั่งนิ่ง (บอกเมียคอยแอบดูอยู่ข้างบน 555)

แต๊ก
  • อ้าวววแต๊ก..แอบเป็นผีมา...ยังไงเนี่ย
  • ครับเต้...เอาแบบที่ผมบอกติดป้ายชื่อเลย ผมจะได้วิ่งเข้าไปสวมกอดได้ถูกคน 5555 สวมกอดเลย..
  • พี่ kaday นี่เองที่มาถามหาไอ้แสบ วันหน้าไม่ต้องเกรงใจพี่

ขอดูได้ทุกตัวครับพี่ :)

image
  • เป็นไงบ้างคับพี่ๆเมากันป่าว เมื่อวาน
  • image
    ขอโทษเน้อ มีธุระเลยต้องรีบกลับครับ

อันนี้ link ต้นฉบับ เผื่อใครเอาไปล้าง
    http://www.mediafire.com/?h82pjv8l986o9z5
    ไฟล์แนบ
    PITBULL-POWER-RE.jpg 258K
  • ขอบคุณมากๆครับพี่ยุทธ :)

Chill Chill มันทำหน้าโลโก้กลุ่ม

image
  • คุณคิงเอา ชิล ชิล ไปงานด้วยหรอครับ
  • เจ่ง ครับ ยุทธ มีรูปก็ลงมาเรื่อยๆๆนะ :X
  • image
    ชอบรูปนี้จัง เท่ห์มากคิงส์
    ไฟล์แนบ
    chill.jpg 133K
  • ยุทธ ส่งรูปไฟว์เต็ม ของแต่ละรูป ของแต่ละคนนะ ให้ผมหน่อยชิ

sura_a_sexy@hotmail.com เมลล์ผมนะ ขอบคุณคร้าบบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    203016.jpg 107K
  • ขอบคุณพี่ๆกลุ่มพระประแดงมากครับ :)

image
    image
  • ขอแบบมีพริ้ตตี้ได้ไหม :021:
  • เอากล้องไป แต่ไม่ค่อยได้ถ่ายเลย คงต้องรอดูจากของพี่ยุทธแล้วแหละ555
  • สุดยอดทั้งคนและน้องหมาเลยครับนั่งอยู่ใก้ลๆกลับบ้านตาแดงเลย55
  • ขอบคุณมากๆครับพี่สมพงษ์ :)

ครับพี่เอ็กซ์ :)

ไอ้โล้นอยู่บ้านทำซ่า อยู่ในงานทำหย่อง

image
    image
  • วันนั้นไม่ได้เข้าไปทักพี่สมพงษ์เลย นั่งอยู่ใกล้กันแท้ๆ

ค้างตั้งแต่เมื่อคืน มึนทั้งวัน 55555

image
  • เอารูปวันงานมาฝาก 5555

image

image

image
  • หวัดดีคับพี่แจ็ค พี่เอ

image
    ไฟล์แนบ
    24052011825_resize2.jpg 95K
  • หวัดดีครับ เบ็นซ์ โตขึ้นเยอะเลยนะเจ้านี่ :)
  • ตัวนี้ผมลุ้นๆอยู่คับพี่แจ็ค ว่าจะสวยไปขนาดไหนคับ

แต่ผมก็ดูแลมันเต็มที่คับพี่แจ็ค :o003:
  • เรื่อยๆ ครับเบ็นซ์หมาแดงเมื่อถึงเวลามันจะมาเอง 55555

image

• หวัดดีจ้า เบ้นท์ (:|

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    203481.jpg 223K
    203471.jpg 243K
    203482.jpg 241K
  • รูปสวยๆจากพี่ยุทธ ขอบคุณมากๆครับพี่ :)

image image
    image image image
    image
  • ชอบธงรบอะเท่น่าเอาปักบนรถขับกลับเลย
    แนวๆ
  • เดอะต้น เดียวงานหน้ากะทำหลายๆๆธง ยืนแจก {แล้วบอกว่า20บาทครับพี่}
    ต้นสนใจไหม
  • หวัดดีคับพี่ๆ PITBULLPOWER ทุกคนมาเปิดบ้านให้คับ

image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 147K
  • หวัดดีครับ เบ็นซ์ ตัวนี้กี่โลแล้วครับ :)
  • สวัสดีครับชาวPITBULLPOWER วันงานพัทยาได้เห็นหมาแดงสวยๆเพียบเลยฮ่าๆๆ
  • ประมาณ 26 กิโลคับพี่แจ็ค ตอนนี้อายุก็ 6 เดือนคับ
  • ได้ไปเดินเที่ยวที่งานพัทยามาชอบหมากลุ่มนี้มันส์ๆๆดี เรดโนสแดงๆมันส์ เห็นแล้วอยากได้
    มีชุดไหนผสมไปแล้วมั้งครับ สนใจและอยากรู้ราคา
  • image
    ลูกสาว same ๆ / นิสัยเหมือนกันเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0305.jpg 297K
  • ใหญ่เอาเรื่องเลยเหมือนกันครับ เบ็นซ์ ยังไปได้อีกเยอะ 5555

ขอบคุณครับ คุณ experimental ไม่เห็นเข้ามาทักกันเลยครับ :)

ขอบคุณครับ น้าผี ติดต่อถาม คิง ได้เลยครับ
  • โดโซะ สวยขึ้นทุกวันเลยครับพี่ยุทธ อนาคตมันแน่ 5555
  • พี่เอครับขอซื้อไปปักหน้าบ้านกับผูกท้ายมอไซค์สองอัน
  • พี่แจ๊คพี่ไปงานด้วยหรา
  • เครดิตร KING เขาหละครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DO.jpg 220K
    02.jpg 121K
  • หน้าอกหน้าใจลูกสาวเจ้าเซม งามแท้ แต่เห่าทั้งวันเหมือนกันเลยรึ555