ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แจ้คกี่ เมลล์พี่นะ sura_a_sexy@hotmail.com ตามนี้เลย
  • น่าสนใจตัวเมีย...
  • ครับแล้วเจอกัน ว่าแต่งานนี้ว่าจะไปถ่ายรูปเต็มๆล่ะ คงไม่ได้เอาเด็กๆที่บ้านไปด้วยimage เตรียมเสื้อ size xl เผื่อพี่ตัวครับ :)
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 288K
  • เสี่ย ยุทธครับจัดเต็มมาเลยนะกล้องเลนส์ วีดีโอ เดียวผมจะแต่งตัวหล่อ+กับพริ้ตตี้สวยๆๆใว้รอนะ555
  • หายไปหลายวันมาแล้วครับพี่น้อง :-D
  • คิงพี่ว่าจะลงรูปลูก ชิวชิว ให้ดูแต่มันลงไม่ใด้ใช้ลิ้งเอาแล้วก้นนะ
    http://ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=64&start=300
  • ช่วงนี้มีแต่ลูกเจ้าชิว งั้นวันนี้ขอลูกเจ้า Same บ้างล่ะกัน5555

PK ( SAME SAME & CHEETAH ) M2

image
  • TEEYAI ( SAME SAME & CHEETAH ) M3

image
  • IRON ( SAME SAME & CHEETAH ) M1

image
  • ปีนี้ขอดูหมาแบบเต็มๆซะหน่อย ไม่ต้องกังวลกับหมาที่จะลงประกวด

ขอเมาเต็มที่ล่ะกันงานนี้ 55555
  • ชอบเข้ามาดู..
    มีแต่หมาแดงมันๆสวยๆ ไม่ไร้สาระดีครับ
  • >>> ขอไปมาวกับพี่แจ็คและพี่ๆด้วยคนนะคราบ..
  • DOZO( SAME SAME & CHEETAH F2 จี๊ด สุดๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    dozo-1-year.jpg 137K
  • ขอบคุณมากครับพี่นที มันแน่ครับลูก Chill Chill :-))

สงสัยต้องมีทายาท Same Same เพิ่มแล้วครับ :-D
  • จัดไปครับ เต้ 5555

image

• เอาตัวไหนไปเที่ยวด้วยเนี่ย
  • Go Goๆๆๆๆๆๆๆๆๆ PattaYa
    image
    ไฟล์แนบ
    pitbullpower-g-01.jpg 98K
  • SKIN-HEAD

image
    ไฟล์แนบ
    Skin-H.jpg 289K
  • หมาของเราไม่ดีที่สุด ไม่เก่งที่สุด ไม่สวยที่สุด แต่เรารักและภูมิใจที่สุด ศรัทธาในตัวมัน

ศักดิ์ศรีและเกียรติยศหมาแดง PITBULLPOWER

image
  • นี้ขนาดไม่สวยไม่มันส์ที่สุดนะเนี๊ย
  • วันนี้สมาชิก และแฟนคลับหายไปไหนกันหมด

image
    ไฟล์แนบ
    198040.gif 59K
  • >>> สวัสดีตอนเช้าคราบ พี่ๆ..
  • หวัดดีตอนเช้าครับเต้ มาถึงพัทยาวันไหนครับ
  • งานพัทยาขออนุญาตไปเยี่ยมชมหมาของค่าย PITBULLPOWER ด้วยคนนะครับ
    เสียดาย Haff ดันไม่อยู่ ผมอยากเห็นตัวจริงเหมือนกัน แล้วงานนี้เอาไปกันกี่ตัวครับเนี่ยะ
  • งานนี้ไปแค่ 8 ตัวครับ ไปเยอะเหนื่อยมากๆ 5555
  • >>> น่าจะไปถึงพัทยา วันเสาร์ตอนบ่ายๆอะคราบพี่แจ็ค อย่าลืมหาเด็จๆให้ผมซักตัวนะคราบ..
  • ซักตัว หรือซักคนครับเต้ 555
  • >>> ขอสองอย่างเลยได้ไหมคราบพี่แจ็ค ฮา..ๆ
  • แจ้คกี้ จัดพริ้ตตี้ ให้2พระนางนะ ประกบช้ายขวา ดูแล้วทุกๆๆคนล้วนแต่จะต้องคอยดูแลหมาและสมาชิกแฟนคลับ เดียวพี่ขันอาสาดูแลให้24ชม.นะ55555

image
    ไฟล์แนบ
    img1_src_1774217.jpg 101K
  • มีจัดพริ๊ตตี้ให้กันด้วยหรือนี่ ...เสียดายจัง งานนี้ภรรยาเค้าไปด้วย T_T :m15:
  • 5555 งานนี้ภรรยามาคุม ตาเหล่แน่นอน :-D

image
  • พร้อมกันหรือยัง สาวกหมาแดง 5555

image
  • พร้อมแว้ววก๊าบบ :-))
  • แล้ว หนุ่มเชษฐ นครสวรรค์มาไหมนี่เงียบไปเลย 555

image
  • >>> พี่แจ็ค เห็นรูปเรดบอยทีไร ปวดใจทุกที..
  • โหๆๆโฮๆๆ เลี้ยงหมาแดงแต่กลัวเมีย ได้ไงนี้
    ขอโทษทีงานนี้ผมโสด ตลอด24 ชม
  • เจอกันวันอาทิตย์นะครับพี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆๆที่รักชาวไทย
  • สวัสดีคับพี่น้อง Pitbull Power ทุกๆท่าน
    หายไปนานคับ เลยอยากมาอัพความคืบหน้าของเจ้า REDBULL กับก้าวแรกของการเป็นสิงห์นักลากคับ
    ถึงผลงานจะออกมาโดยไม่ดีเท่าที่ควรแต่ก็มีรางวัลกลับบ้านคับV_V imageimage
    จริงๆ น.น.ตัวเกิน 80 นะคับ(ปอน) ใหญ่สุดในงาน แต่ผลงานนิดเดียว555+
    ไฟล์แนบ
    ถ้วย.jpg 113K
    ป้ายถ้วย.jpg 61K
  • ระหว่างรอโหลด น.น. นั่งคุยกับหมาแบบเอาทุกอย่างให้ใจสู้ในสนามแต่.....สงสัยมันคิดว่าผมบ่นให้คับ
    ไอ้นี่มันขี้ใจน้อยคับ ถ้าดุแล้วต้องกลับมาง้อคับไม่งันเฉยใส่เลย55imageimage
    ตอนรับถ้วยคับ แบบถ้วยสวยมากคับเป็นเอกลักษณ์ ของอุดรคับไหบ้านเชียงคับ
    รูปตอนลากต้องรอทีมงานส่งมาให้แล้วจะเอาลีลาของไอ้เรดมาให้ชมอีกทีคับ
    ไฟล์แนบ
    รอ.jpg 76K
    รับถ้วย.jpg 75K
  • ถือว่าบรรลุเป้าหมาในระดับนึงคับ ในที่สุดก็เอาชื่อ REDBULL ไปแขวนไว้ในสถิติของ TWPA ได้สำเร็จคับ
    งานนี้ทั้งคนทั้งหมาไม่เต็มร้อย(ขาดซ้อม) หลังจากนี้จะเริ่มเก็บตัวฟิตใหม่ อยากเปลี่ยนป้ายที่ถ้วย จากที่3 มาเป็น ที่1.ให้ได้คับimageimage
    เรดถ่ายคู่กับถ้วยเสี่ยวกินเลยคับ มันคงคิดว่า ทรมาณกุเพราะอยากได้ไอ้หุ่นหมานี่เอง5555+
    ไฟล์แนบ
    TWPA.jpg 57K
    ถ้วย01.jpg 137K
  • imageimageimageimage
    "อีกหนึ่งผลผลิต ของPitbull Power ใครว่าเราทำไม่ได้"
    ขอมอบรางวัลนี้ให้กับ Pitbull Power ทุกท่านคับ
    ด้วยความเคารพ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0812Medium[1].jpg 89K
    ซ้อม.jpg 84K
    NETKK.jpg 81K
    5555555+.jpg 148K
  • ดีใจและขอบคุณมากครับพี่ Net :)

แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ
  • red bull อายุยังน้อยน้ำหนักเยอะมากรุ่นใหญ่สุดทำได้แค่นี้ก็ดีที่สุดแล้วครับ
  • ขอบคุณผู้จัดงานและพี่น้อง PITBULLPOWER ทุกๆท่านมาำกๆครับ :)

image
    image
    image
  • พริ้ตตี้ชูนี้วโป้งทำไมนะ :X
  • สงสัยจะโกรธคุณเต้มั้งเลยโป้งอ่ะ