ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะเอายังไง ว่ามาเลย
  • ใจพี่เค้าหล่อมาก 555 จริงๆ
    ว่าแต่ทุบนี่ทุบหัวมาเลยหรอค๊ะ โห้ด โหด
  • เห็นหน้าตาแบบนี้จริงๆแล้วแก่แล้วครับ 35 ปี ผมพึ่ง 29 หยกๆครับ ยังไม่แก่ :o003:
  • เลือกมาแต่ละรูปเอาซะแก่ แล้วก็ดันแก่ซะเหมือนเลยตรู :o004:
  • ญ อ่อนสุด ยังวัยรุ่น 555
    จริงๆแล้วน้อยกว่าคุณ X 2 ปีเอง
  • ใช่มั๊ยน่ะคุณหญิง คุณหญิงอายุเท่าไหร่ครับ ( ห้ามโกหก )
  • 27 เองค่ะ น้อยหว่าพี่เอ็กซ์สองปีแหนะ 555
  • อ้อ 27 ปีหรอครับ
  • ไล่ๆกันครับ คุณสามแก่สุด :o003:
  • เรียกน้องก็ได้ ไม่ต้องเรียกคุณหรอกค่ะ อิอิ
  • ที่sumata รับปากแล้วไม่มารับหมา
    สาเหตุนี้หรือเปล่า พี่เอ็กซ์
  • น้องหญิง เรียกอย่างนี้ก็น่ารักดีนะครับเหมือนในหนังเลยที่ พีท ทองเจือ แสดงกับ เป้ อารักษ์ อ่ะครับ จำชื่อเรื่อง

ไม่ได้
  • เอาไปดูimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0013B.jpg 52K
    ภาพ004.jpg 24K
    ภาพ066.jpg 21K
  • ญ ไม่ได้ดูละครด้วยดิ 555
    เลยไม่รู้ชื่อเรื่อง :003:
  • ผมก็ไม่รู้สาเหตุเหมือนกันครับน้อง uniteen ว่าแต่ชื่อเล่นน้อง uniteen ชื่ออะไรครับ จะได้เรียกถูก

เรียกแต่น้อง uniteen มันยังไงไม่รู้ครับ
  • ลูกพี่สามมีหนวดแล้วหรอ (รูป 2) โห!! เท่มากๆ
  • เอ้า น้องหญิงจบเลย นึกว่าชอบดูหนัง แต่ว่าหนังเรื่องนี้ดังมากเลยนะ
  • หนูแบบว่า วันๆไม่ทำไร
    เช้า พาหมาวิ่ง ทำงาน
    เย็นกลับจากทำงาน พาหมาวิ่ง
    ค่ำ เล่นกับหมา
    มืด พาหมาเข้าบ้าน ขึ้นไปดูยูบีซี แล้วก็นอน 555
  • อื้อ นานๆจะเห็นผู้หญิงที่ทำกิจวัตรประจำวันอย่างนี้ซีกที เยี่ยมๆ
  • แบบว่างานบ้านก็ไม่ค่อยทำด้วยอ่ะนะค๊ะ เยี่ยมๆ 555
    แต่แบบว่ารักหมาสุดๆ ทำความสะอาดแต่ที่หมานอน :-D
  • เรื่อง เธอกับเขา และรักเรา นั่นนะเป้อารักษ์ แต่คุนxนะ ปู๋ อัปลักษ์555 น้องuniteen ผมโกรธที่เขาขอหมาจากเจ้าของเก่าแล้วทิ้งเอาใว้ โดยไม่รับผิดชอบต่อชีวิตหมามันเลย ถ้าคนที่ไปรับหมาไม่ใช่ผม ไม่ใช่คนที่รักหมา มันจะอยู่ในสภาพใหน แล้วที่บอกว่าจะดูแลอย่างดี มันเป็นแค่เสียงเห่าหอนที่ผมหลงฟังผิดไป หรือถ้าใด้ตัวใหม่แล้วก็น่าจะโทรบอกผมจะใด้หาคนที่พร้อมจะดูแลเขาใด้ ดีกว่าเงียบแล้วตัดสายทิ้ง คุนว่าจริงใหม :o010:
  • อยากให้เรียกชื่อนี้ดีอยู่แล้วคะ พี่เอ็กซ์
    มันคุ้นในกับตัวเองในโลกอินเตอร์เน็ต
    และไม่กระทบใครที่เกี่ยวข้อง

• ความดี ความจริงใจ มีน้ำใจเกินไป คนบางคนจะใช้เป็นจุดอ่อนเพื่อการหลอกลวงเอาเปรียบได้ง่าย
  • แวะมาเป็นกำลังใจให้ครับ คนดีตกน้ำไม่ใหลตกไฟไม่เหลือ เฮ้ยตกไฟไม่ไหม้ตางหาก ขอให้เจริญๆครับ :m01:
  • ขอบคุณครับ หมายังอยู่นะครับ เรสโนสตัวผู้ สีช็อค อกขาว ถุงเท้าครบ อายุ7เดือน วัคซีนครบ สูงใหญ่แข็งแรงเรียบร้อยมาก 044983002 สาม-ริน
  • ครับน้อง uniteen

คุณสามนี่ชอบทำเท่ห์ตลอด
  • นิดนึง ลุงแก่แล้ว อย่าถือสา ตาฝ้าฟาง แขนขาหย่อนยาน ตึงอยู่อย่างเดียว
  • เลี่ยม :o043:
  • ใต้สะดือนี่หย่อนเปล่าคุณ
  • 55+ ล้อกันเล่นครับคุณหญิง
  • 555 ค่ะ ขำๆ
  • ตามแรงโน้มถ่วงของโลก
  • แรงโน้มถ่วงไรคุณ
  • คุณสามครับเพิ่มคุณค่าให้สุนัข ผมว่าใครอยากได้ให้ไปรับเองดีกว่าครับ
  • ครับผมพูดง่ายๆอยากใด้โทรมา ผมขออาหารหมาถุงเดียว ถ้าคุยแล้วไม่ใจพิทบูลก็ไม่ให้ครับ ชักชอบนิสัยมันไม่ฉี่เลอะบ้านด้วย
  • สวัสดีพี่ๆตอนตื่นนอนครับ
    อิอิ
  • หวัดดี น้องบูม ตื่นพอดีข้าวเที่ยงพี่เลยมากินด้วยกันใหม 5555 คุนx ขอนแก่นเขามีกลุ่มมั้ย
  • ขอนแก่นกลุ่มใหญ่เหมือนกันครับ
  • สงสัยผมจะโดนต้มแน่
  • เอ้า ! ไปโดนต้มไรอีกอ่ะ
  • image

เอาไปดูแก้เครียด ชีวิตอย่าไปเครียดอะไรกับมันมาก อยู่ไม่ถึง 100 ปีก็ตายแล้ว " เชื่อผมแล้วคุณจะรุ่ง "
    ไฟล์แนบ
    IMG_0188.JPG 161K
  • แก้เครียดด้วยคน อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 148K
  • 55+ มันเข้ากันมั๊ยเนี่ยน้องหญิง เรดโนส & หวานแหวว
  • ก็แกล้งมันอ่ะ เห็นมันอยากอยู่ใกล้
    ญ เดินไปไหนมันเดินตามตลอด
    เลยแกล้งมันซะหน่อย มันก็นั่งนิ่งให้แกล้ง 555
  • ขอบคุณครับพี่สามเด่วต้องไปแข่งบอลแล้วกินกล้วยดีกว่าคับ
    อิอิ
    หมาของคุณพี่หญิงเหมือนใส่ มงคล ของนักมวยเลย
    555
  • 55+ ได้แกล้งหมาแล้วมีความสุขล่ะสิ รู้นะ
  • ก็นิดนึงอ่ะค่ะ
  • ว่า แต่ พี่ๆ ทั้งหลาย ไม่ ไป ทำงาน กัน อ่อ
    แต่ผมต้องไปแข่งบอล่ละ
    เจอกันตอนเย็นน่ะคับพี่ๆ
    :m84: