ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะเอายังไง ว่ามาเลย
  • เมาป่ะเนี่ย?? :m76:
  • เช้าแล้ว!!! ทุกคนตื่นยังค๊ะ555
  • น้องหญิงมาแต่เช้าเลย ขอโทษคุนauunด้วยครับเมื่อคืนผมรับแล้ว แต่มันไม่ใด้ยินเสียงจริงๆ ฝนตกหนักมั้งแถมเวลาเปิดดูกะทู้แล้วมันไม่โชว์ข้อความใหม่ๆด้วยเมื่อเช้าเลยจุดธูปใหว้ไป1ดอกหายแฮะ5555 :o043:
  • เปิดทีวีไม่ใด้ ไม่เป็นไร รถสตาร์ทไม่ติด ไม่เป็นไร ปลาไม่กินเบ็ด ไม่เป็นไร เข้า pitbull zoneไม่ใด้ รมเสียมั่กมั้ก :o019:
  • เอ่อพี่3 ครับ มีเจ้าที่สิงอยู่ในคอมด้วยเหรอครับพี่ ^^

เจ้าที่บ้านพี่...แรงแฮะ
  • น่าจะติดไวรัสมาจากรูป.....สาวๆที่โพสโชว์ก่อนหน้านี้ :m69:
  • ผมว่าผมให้มันกินยา เพนนิสซิลีน500000 ไปแล้วไวรัสไม่น่าจะมี5555555 ขอบคุนครับคุนauunสงสัยจะใช่ครับต้องเอาไปจัดการแล้ว
  • วันนี้คุนเอ็กซ์หยุดงานป่าว มีโปรแกรมไปใหนมั้ย มาเทียวเขาใหญ่มั้ย :o010:
  • วันนี้พี่เอ็กซ์หายไปไหนนะเนี่ย555
  • สงสัยไปแบบคุณสามเมื่อคืนก่อน..คริ คริ
  • แอบไปถ่ายรูปไหนรึปล่าวพี่ รึไปดูแลสาวๆ เหอๆ
  • ตอนนี้คุนxไปเที่ยววัดครับ จำชื่อไม่ใด้ แต่ว่าจะกลับมาอยู่พระบาทน้ำพุเป็นที่สุดท้าย 5555 ล้อเล่นน่า ช่วงนี้เดินสายทำบุญ เอาบุญมาฝากด้วยนะ ซองไม่เอานะ กว่าคุนxจะกลับก็วันอังคารนั่นแหละครับ :o016:
  • นอนเนินไรคุณผมอยู่ลพบุรี
  • ไปกินโต๊ะจีนเหรอ ว่าจะไปโคราชแต่คุนไม่อยู่ไม่ไปดีกว่า
  • ใช่ครับ ผมเอาบีบียิงแก้เหงาเวลาใครมาว่าหมาผมนะอิๆๆๆ
  • คุนauunไปใหนหนอ ไม่มาแวะบ้านนี้แล้วหรือ
  • อิอิ.. ซุ่มดูอยู่เงียบๆ :o069:
  • เท่าที่ผมตามอ่านข้อความคุน คุนเป็นคนที่มีความคิดแนว+มากชอบครับโดยเฉพาะกระทู้โหวตโน
  • แนวความคิดผม เป็นแนวความคิด"ขายฝัน"ที่ทุกคน "อยากได้ แต่ ไม่อยากทำ"
    เพราะคิดว่า "ธุระไม่ใช่"
    ถ้าคนไทย รักประเทศไทยจริง สิ่งที่ผมพูดไปจะไร้ค่า
    เนื่องจากจะไม่มีเรื่องเหล่านี้เกิดขึ้น
  • คุนชื่ออะไรครับ ผมสาม หรือสามปาดขอบ หรือช่างสามไดนาโม
  • ผมชื่อ..อ้วน.. ยินดีที่ได้รู้จัก"คุณสามปาดขอบ" :013:
  • คงไม่สงสัยในฉายาปาดขอบนะว่าใด้มายังไง
  • 5555 สงสัยไปปาดขอบมอเตอร์มามั่งครับเนี่ย !!!! :o064:
  • คุนเอ็กซ์เค้าเอามาตั้งให้ครับ เค้าเป็นพวกอดีตแว้นน เลยอยากมีพวก555
  • วันนี้เห็นพวกนักการเมืองมาหาเสียงกันที่บ้านแล้วคุยกัน ฟังดูแล้วอยากปล่อยหมาไปไล่กัดมากๆ แต่กลัวหมาจะติดเชื้อเลยขังใว้ :o043:
  • วันนี้ได้แว้นน..สมใจหรือยังครับ..??

ปล.คุณทำถูกแล้วที่ขังหมา เพราะถ้าปล่อยไปอาจติดเชื้อบ้าได้
  • คุนอ้วนผมมีบางอย่างอยากถามจะติดต่ออย่างไร
  • คุยกันตั้งนานผมพึ่งรู้ว่าคุณ Auun ชื่ออ้วน

สวัสดีครับคุณอ้วน :)
  • แล้วคุนเอ็กซ์ละครับชื่ออะไร :-D
  • คุณสามวันนี้ผมมานอนโคราช คุณมาเปล่า วันอาทิตย์เย็นๆผมถึงจะไประยอง
  • รถว่างใหมขอเกาะรถไปด้วยดิ
  • หวัดดีตอนเช้าคุณสาม คุณเอ๊กซ์
  • ครับคุณอ้วน ยินดีที่ได้รู้จักครับ :)

คุณสามมานอนบ้านผมดิ แล้วเดี๋ยววันอังคารเย็นๆผมกลับ บ้านผมมีของกินเพียบคุณไม่ต้องถืออะไรมา มีทั้ง แกลบ , เกลือ เลือกกินตามใจชอบคุณ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณเอ๊กซ์

คุณสามลองคุยกับคุณเอ๊กซ์ซิครับ เผื่อได้ไอเดียใหม่ๆ
  • ไม่อะ ขอเป็นฟางหรือหญ้าต้องอ่อนๆนะจัดหมอนข้างให้ด้วยน้องไรหว่าเพื่อนแฟนคุนนะน่ากินมากๆ :o058:
  • คุนเอ็กซ์หนักกว่าผมอีก
  • นั่น โยนมาให้ผมอีกและ

คุณอ้วนดูเอาเถอะครับ ผมคนดี :o003:
  • ผมเป็นคนไม่ดี แต่มีหัวใจไ ม่ไร้ความรู้สึก :o043:
  • โห... ใช้วิธีไหนจีบหญิงกันบ้างเนี่ย... คารมสุดๆ :m46:
  • โกหก พกลม
  • คุนเอ็กซ์ไม่จีบครับ เขาจะไปดักตามมุมตึกแล้วโยนเข่าไม่ก็ตุ๊ยท้องครับ บางทีดักผิดมุมไปเจอกระเทยก็ถือว่าของแถมครับ :o012:
  • แต่ถ้าผมจะไปซุ่มแถวริมสระริมคลอง เวลาสาวๆเดินเฉียดถ้าสวย ก็คาบขาดึงลงน้ำเลย :o058:
  • หุหุ... รู้ต้นเหตุการก่ออาชญากรรมแล้ว
    เตรียมแจ้ง"สมาคมกระเทยแห่งประเทศไทย"ให้กระจายข่าว
    สมาชิกกระเทยคนไหนบริสุทธิ์
    เชิญไปอยู่ในสถานที่สุ่มเสี่ยงได้เลย
    คงได้ใช้ร่างกายตัวเองให้เป็นประโยชน์ก็คราวนี้ล่ะ :m79:
  • สวนรักษ์
  • เมื่อวานนี้คุนต่อ ขอนแก่น ต้นเหตุของเรื่องใด้โทรมาหาผม แล้วบอกว่าจะมาเอาหมาอาทิตย์นี้ ผมเลยบอกว่าให้เขาไปแล้ว แปลกแฮะมันไม่ยักกะโวยวาย
  • สานสัมพันธ์..ไว้ คบมิตรดีกว่า..