ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • จ๊ะนางคนงานเยอะ :025:
  • ไอ่Tobรับโทรสับหน่อย :o051:
  • 5555 ปุ๋ยมันใส่อารมเกินไป555
    :063:
  • พี่ต๊อบบอก 70% แถบดาวน์โหลดเกือบเต็มละ
    แล้วในรูปซีอุสกินไรอะ สยองสุดๆ คล้ายๆใส้ดิบของตัวไรสักอย่าง :054:
    ว่างๆสอนทพภาพเคลื่อนไหวด้วยนะพี่ต๊อบ
  • งานนี้ไปไม่ไปขื้นอยู่กะพี่ต๊อบ 555
  • สมกับกินไปเที่ยวไป By ราชบุรีพิท จริงๆครับฮ่าๆๆๆ
    ต้องมีร้านอาหารอร่อยๆตบท้ายเสมอ

• พี่ตั้มพรุ่งนี้กลุ่มผมบุกท้องทะเล...พี่มาด้วยกันมั้ย...ว่าจะนัดมุกด้วยยยยย
  • ใจนะปุ๋ยไม่ค่อยกดดันเลย -..- สบายใจขึ้นเยอะ :025:
  • อยากไปใจจะขาดท่านสุ แต่ติดภาระกิจเลี้ยงหมา ไว้ถ้ามีโอกาศหน้า
    จะพยายามไม่พลาดครับผม ว่าแต่เห็นมุกโทรมาขอเบอร์ คุยกันเรียบร้อย
    แล้วหรือยังครับคุณสุ

ยังไงเอารูปสวยๆมาฝากด้วยนะครับ
  • :032: :o037: :m32:
  • ทุกคนวันนี้ 06.30 อย่าลืมดูบอลกันน่ะ ระหว่างทีมปืนแก๊ปกับเป็ดแดง 55555555555 :m24:
  • ไปแล้วเด๋อ เดี๋ยวเอาของไปส่งบิ๊กสุก่อน 555
  • ไม่กดดันหรอกพี่ต๊อบ ปุ๋ยน่ะเตรียมของขึ้นรถแล้ว เหลือแต่จะออกไปอย่างเดียว 555
    ตกลงพรุ่งนี้ไม่ใช่วันพระ ปุ๋ยรอดแล้ว 555 ถ้าเป็นวันพระงานงอกแน่ๆๆ
    เจอกันปั๊ม ปตท ที่เดิม ณ อเมชอล ตอนกี่โมงดี
    เห็นพี่ต๊อบบอกว่า ตี 5 จะพยายยามตื่น สงสัยต้องตื่นตั้งแต่ตี 4 เพราะเตรียมของไว้ให้ยาย
    55555555 กร้ากกกกก :o001: :o015:
  • ปุ๋ย!บ้าไปแล้ว ว่าแต่พี่ต๊อบ Loading.... ถึงกี่%แล้วครับ :o069:
  • ไอ้ปุ๋ย แกสับสนไรป่าวเนี้ย แกจะไปไหน
    ปั้มนั้นมันไปกรุงเทพไม่ใช่เร้อะ แกจะไปทะเลนะ พี่ล่ะงงเลย
    แล้วตกลงกันได้ยัง ไปกี่โมง ไปที่ไหน เจอตรงไหน จะได้ลงเวลากันเลย
  • ผมไปรับพี่สุกับพี่จอยที่บ้านตอนตี4ครึ่ง แล้วไปรวมที่ปั๊มแก๊สทางไป ราชรี
    เจอรวมกันตี5ที่ปั๊ม แล้วค่อยออก ไปอีกที รีบนอนเลยพี่เดี๋ยวเน่า
  • ขอตัวไปนอนก่อนนะคร้าาา
    เดี๋ยวตื่นมะไหว ตอนนี้เตรียมพร้อมทุกอย่าง
    ทั้งของลูกของพ่อ 555 รอ เวลาเท่านั้นเอง
    บ๊ายบาย ไปนอนแล้วคร่าาาาาาา
  • ตู่เอ้ยยย พี่ยังนั่งดูบอลอยู่เลย
    ถามจิง พวกคุงเทอจะรีบไปไหนกันยะ จะรีบไปดูพระอาทิตย์ขึ้นกันหรอยะ
    บ้าเห่อกันเจงๆๆๆๆๆๆ
    แล้วจะได้นอนไหมเนี้ยตรุู ยิ่งต้องนอนให้ครบ 8 ชม. ด้วยอ่ะดิ 55555555
  • ยอมรับ ไอ้คู่นี้มันเห่อกันเจงๆๆๆๆๆๆๆ
    ท่าทางอยากไปมากกกกกกกกกก
    :063:
  • ไม่ได้ขนาดนั้นหรอกคร้าาาาแต่ว่าต้องเตรียมของให้ครบไว้ก่อนเดี๋ยวตอนไปลืมนั่นนี่อีก
    ไหนจะของคน ไหนจะของหมา เฮ้อออ ตรูละเหนื่อย เตรียมไปเช็คไปว่าครบป่าว

แล้วที่ไปเร็วนะจะได้มีเวลาอยู่นานๆ ไปแบบเรื่อยๆ ไม่รีบจร้า
    นัดพี่ต๊อบไว้ตี 5 นะคร้าาา :o019:
  • ที่อยากไปมากก็เพราะไปกันหลายๆคนนี่หละคับ
    จะได้มีกิจกรรมแบบไกลๆบ้าง เดี๋ยวพรุ่งนี้มาดูกันใครที่อดนอน :o024:
  • เราจะแวะซื้อของกินก่อนไหม makro เปิดตอน 6.00 น. จะซื้อโครงไก่ให้เสี่ยอู๊ดด้วย วันนี้ซื้อมา3โครง

ยายกุ๊กไก่ ให้ กินวันเดียวหมดเลย :017:

ส่วนเรื่องเวลาออกเช้ากันนิดก็ดีเพราะสงสารพวกลูกๆ เจอแดดแรงๆเข้าไปจะแย่เอา

จอยกับพี่สุก็รีบเช็ดน้ำตา แล้วเข้านอนซะนะ 2-0 พูนสวัสดิ์ :032:
  • แวะก้อดีเหมือนกัน จะได้ชื้อของไปกินด้วย :o001:
  • ตู่เอ้ย พี่ว่าท่าทางพี่คงจะไม่ได้นอนอ่ะนะ ตอนนี้พี่ยังนั่งดูบอลอยู่เลย พี่สุกะพี่บูนและก็จิ้บ ติดลมละ สาวๆตรึม เห้อ!!! ชีวิต
    แถมยังไม่ได้เตรียมเสื้อผ้า ยังไม่ได้เตรียมอะไรเล้ยยยยยยยยยย
    ยาวววววววววว ไม่ต้องนอนละตรู โต้รุ้งชัวร์
    :o007:
  • พี่บูนบอกว่า
    " เหมือนได้ไปเที่ยวต่างประเทศ อิอิอิ "
    ต่างชาติทั้งน้านนนนนนนน 5555
  • รายงานข่าวด่วนนนนนนนนนน

ขณะนี้ จิ้บ ติดลมแล้ว กะลังกล่อมพี่บูนไปร้อง คาราโอเกะ ต่อ
    โอ้!!!! พระเจ้าช่วยกล้วยทอด
    ไม่ต้องนอนแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำไมไม่ไปวันอื่นกานนนนนน แต่ก้อชอบนะ โอเกะ อิอิอิ

แต่พี่บูนเริ่มเอนเอียงละ เพราะจิ้บ เอาสาวๆมาล่อ พี่บูนตามกลิ่นทันที
    55555555
  • image

image

สั่งคอย
    image

ดุ๊กดิ๊ก
    image

มาคัส
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC07980.JPG 198K
    DSC07985.JPG 189K
    DSC08016.JPG 197K
    DSC08009.JPG 204K
    มาคัส.gif 167K
  • ไปตี5 จริงหรอเนี่ย? :O บ้าไปแล้วววววววววววววววววววว
  • นอนไม่หลับเอง 55
  • สงสัยจะว่างมากนะเรา
  • หลังจากที่อดหลับอดนอน ตื่นตั้งแต่ตี 4 ( ได้นอนแค่ 2 ชม.เองอ่ะ )
    ก็ไปนั่งรอพี่ต็อบที่ปั้มถึง 6 โมง กว่าจะมา เห้อ!!!
    มาถึงก็พาเด็กๆไปเล่นน้ำ เด็กๆมีความสุขมาก อิอิอิ
    แต่ตอนนี้ ขอบอกว่า อากาศร้อนมากกกกกกกกกก
    :m23:
  • วันนี้อากาศเย็นๆ ลมพัดมาเอื่อยๆ ไม่ร้อนมากเท่าไหร่
    ในขณะที่ทุกคน กำลังนอนสบายๆอยู่นั้น
    ก็มีเด็กเล็กๆคนหน่ึ่ง ร่ำร้องว่า " หนูอยากกลับบ้านๆๆๆๆ "
    เด็กเล็กๆคนนั้นก็คือ คุณ บูน โยคะ ของเรานี่เอง
    55555555 :o023:
  • หนังเรื่อง ast & Furious 5 เร็ว..แรง ทะลุนรก 5 มาแล้วนะมะกี้เว็ปเดิมๆ
  • ตอนนี้ทุกคนหลับหมด ยกเว้นปุ๋ยเดราะว่าทำงานยังไม่เสร็จ แถมนั่งรอน้ามาส่งยายอีก ซวยจิงๆเลย
    ลูกๆของปุ๋ยสลบหมดแล้ว :022:
  • ของพี่ก็เหมือนเองเลยปุ๋ย สลบเหมือดเลย ไดโว่เอ้ย!! :024:
  • เอารูปมาฝากด้วยนะครับ มารอชมรูปนะครับ
  • รูปจากปุ๋ยต้องรอพรุ่งนี้นะคะ
    เพราะคนขับรถนอนหลับตั้งแต่กลับมายังไม่ตื่นเลย
    เครื่อยงปุ๋ยย่อไฟล์มะได้ 555
    ลูกๆสลบ ข้าวยังไม่ตื่นมากินเรยย
    ส่วนปุ๋ยต้องรอยายกลับบ้านก่อน 555 ง่วงนอนมากกก
  • ได้เลยครับคุณปุ๋ย แต่ละท่านคงสลบเหมือดเป็นทิวแถวนะครับ่ฮ่าๆๆๆ

• รออัฟโหลดวิดีโอลง youtube ก่อนนะคร้า เสร็จแล้วจะไปปลุกลูกๆกินข้าวแล้วจะได้เข้านอน 555
  • พวกบ้าแกไม่เอาเสียงออก ใครวะโวยวายจิงๆ :032:
  • งั้นจอยเอาของจอยลงบ้างนะพี่ต็อบ ไม่ต้องตัดเสียง
    แล้วเขียนคำบรรยายใต้ภาพเลยนะ 555
    รับรอง... จัดเต็มแน่ๆๆๆๆ 55555 :o023:
  • ภาพเที่ยวทะเลปึกเตียน

นัดกันตอนตี5 แต่รอบูนโยคะถึงเกือบ ตี5.45 ประนาม+ประจานนิดๆ

รูปแรกคือ ณ.จุดรวมพล ก่อนล้อหมุนออกจากราชบุรี
    image

ถึงปึกเตียนเวลาประมาน 7.30 น. ก็พาลูกๆมาเก็บภาพบรรยากาศ
    image

มาคัส (ไอ้ลูกเทวดา)
    image

Daivo (ไอ้แจ็ค)
    image

ดุ๊กดิ๊ก (อิซน)
    image

Zeus (เสี่ยอู๊ด)
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08037.JPG 276K
    DSC08046.JPG 288K
    DSC08088.JPG 293K
    DSC08095.JPG 275K
    DSC08083.JPG 282K
    DSC08074.JPG 297K
    DSC08037 copy.jpg 271K
  • โปรดสังเกตุรูปแรก พี่สุนี้ออกแนวหื่น ไปดมตูดกุ๊กไก่ :027:
  • คลิปของยายจอยจะบ้าตายถ่ายคลิปไม่บอก ไอ้เราก็ยืนตะโกนโวยวาย ปล่อยสัตว์ลงน้ำเพียบเลย :017: