ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆไอ้นี่รีบออกมาออกตัวไว้ก่อนเลย...............จอยจัดการปล่อยคลิปออกอากาศแบบสดๆเลยเล่นมันให้ตาย5555555555 :o054:
  • ฮ่าๆๆๆๆ ดูคลิปเมื่อคืนนึกว่าเสียงคุณสุเสียอีกนะครับ
    ที่แท้เสียงคุณบูนนี่เองฮ่าๆๆๆๆ

• อย่างเท่เลย น้องหมาเล่นน้ำทะเล ดูจากในภาพ ไดโว่ เหมือนจะตัวใหญ่กว่าเพื่อนเลย หรือว่า อ้วนหว่า อิอิ แต่น้องเล็กนี่ ซีอุสป่ะ ว่าแต่ผู้ปกครองเด็กๆแต่ละคน ฟื้นหรือยังเนี่ย อย่ามาบ่นเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวนะ เที่ยวตลอดๆ
  • หมดสภาพ ทั้งคนทั้งหมา
    image

ถ้าสงสัยว่าใครกันที่งอแงร้องกลับบ้าน ก็ดูกันเต็มๆครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08208.JPG 202K
  • 5555 เหมือนคู่รักกันเลยอ่ะ ภาพมันฟ้อง
  • เล่นน้ำทะเลดีมากๆเลย อกซีอุสที่มีรอยแดงๆ ดำๆ หายเกือบหมดเลย :063:
  • ในรูปตอนที่จับหมาถ่ายรูปอ่ะ พอดีมีคนขายลอตตาลี่ผ่านมาขอจับซีอุสด้วย่ะ บอกว่าไม่ให้จับก็ไม่ฟัง 555555
    :o027:
  • ตกลงเมื่อวาน บูนไปรถต็อบ มีต็อบ มีกุ๊กไก่ มีบูน แล้วก็ เจ้าซีอุสช่ายป่ะ แล้ว อีกคันนึง เค้าไปกันไงอ่ะ คน4 เค้าไปกันยังไงหรือนั่งกอดกันไปอย่างนี้ แล้วไม่ซนหรอ
  • ลูกๆใส่boxไปค่ะ ส่วนคนก้อนั่งในแคป 3 boxเต็มกระบะพอดี
  • นั่นสิ พี่ก็ว่า ถ้าไม่ใส่บล็อกไป จะคุมกันยังไง
  • ยุ้ยคับซีอุสไม่ซนหรอก เพราะตอนที่ต๊อบกับกุ๊กไก่เพลอ ผมเอากระดูกที่มันเล่นตีหัวมันไปตลอดทางเลย มันถึงได้ไม่ซน 555
  • ในรถคันผมที่คุมไม่อยู่ ไม่ใช่ซีอุสครับ แต่น่าจะเป็นบูนโยคะ
  • ดูจากใบหน้าอันแสนจะมีความสุขของผมทุกคนก้อรู้ว่าผมอยากไปมาก แฮปปี้สุดๆ :002:
  • เมื่อกี้ซีอุสมันหลุดไปนอกบ้าน เจอไอ้2ตัวแสบที่บ้าน กัดซะหลังเป็นรู2รูเลย โมโหชิบ :016:
  • น่าฉงฉานเน๊อะ ป่ะ ไป เล่นน้ำทะเลรักษาแผลต่อป่ะ
    5555555555

ส่วนคลิปขอบอกว่ามันสั้นมากกกกกกก
    คลิปเด็ดรอก่อนนะ ยังตัดต่อภาพไม่เสร็จ 55555555
    :m59:
  • อ้าว แล้วบาดเจ็บมากมั๊ยอ่ะ สงสาร บูน แฮปปี้ แล้วทำรูปการ์ตูนร้องไห้ทำไมอ่ะ
  • พี่ยุ้ย มะออนเอ็มหยอจร้า
  • ให้ออนเอ็ม จะเล่าเรื่องไปเที่ยว ให้เค้าอิจฉาละสิ เชอะ :m12:
  • วันนี้ลองโคลงไก่ แรกๆนั่งเลียเกือบ ชม. เยี่ยวไส่ด้วย
    ตอนนี้กินละ :O
  • ตู่ยาที่ฉีดใส่แผล ที่เราซื้อมาอะ แกว่ากลิ่นเหมือน EM มะ ตัวสีเขียว :028:
  • วิถีคนกล้า ได้เลิกซ่าคิดว่าหมาทุกตัวเป็นมิตร
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08215.JPG 254K
  • เจ้าเซอุสโดนไปกี่แผลครับคุณต๊อบ ดูจากแผลน่าจะหายไวนะครับ
  • เป็นแบบนี้ 2รูครับ แล้ว บวมๆแต่ไม่เข้าอีก 2 ที่ครับ
  • มี[]จริงๆด้วยซีอุส
    ส่วนยาที่ฉีดไส่แผลยังไม่ได้ลองแกะๆดูเลยพี่
  • น่าฉงฉาน เสี่ยอุสจัง น่าพาไปเป็นสายกัด รึไม่ก้อสายลากนะเนี้ย ซ่าส์เจงๆๆๆๆๆๆ

หายเร็วๆนะจร้า เสี่ยอุส
    :m07:
  • เอามาฝากคนที่เป้นโรคผิวหนังน่ะ
    http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=sPnu9S0Q9SM
  • เสริมโปรตีนให้หมานอกบ้านเรียบร้อย :063:
  • :063: :063: :063:
  • จะให้เรียนภาษามือวันละคำกันรึยังไงจร้า....
    :063: :063: :063: :063: :063:
    :m34:
  • พาอุสไปหาหมอ กันไว้ก่อนกลัวเน่าใน :025:
  • แล้วอุสเปงไงบ้างละ... บอกหมอฉีดยาซึมมาด้วยเลยป่ะ จะได้หายซ่าซักที...
    555555 :m90:
  • ซื้อ pet-calมาละ อร่อยดีมีประโยชน์
  • :063: ติดกันงอมแงม
  • image
    ไฟล์แนบ
    280771_265326806816103_265299000152217_1297387_4249288_o.jpg 221K
  • ไหนว่าบูนโสดอ่ะ นี่แฟนหรอ สวยจัง แต่ไม่ไหวนะ เอาตังค์ให้แฟนซื้อกางเกงใหม่ด้วยนะ 55555
  • แฟนคุณบูนเหรอครับเนี่ยฮ่าๆๆๆๆ คุณยุ้ยพูดถูกเลยนะครับแบบนี้ต้องหากางเกงดีๆให็ซักตัวฮ่าๆๆๆ

คุณจอย คุณสุ วันนี้เอาน้องสาวไดร์โวมาฝากนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Ural Glory 631 X 400.jpg 64K
  • น้องสาวไดโว่ ดูเรียบร้อย น่ารักกว่า รูปแฟนบูนในรูปอีกนะ นอนเฉยเลย แต่ อย่าให้ตื่นนะ คงจะเหมือนเด็กๆทั้งหลาย ซ้น ซน
  • ไปไหนกันหมดเนี่ย หนีเที่ยวที่ไหนกันอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555 มีอะไรขำขำมาให้อ่าน คำขวัญกรุงเทพจากโน๊ตอุดม ใครชอบบรรทัดไหนเลือกกันเองเองนะ

กรุงเทพฯ งามสง่า ตระการตาอุโมงค์ยักษ์ ใครประจักษ์แสนปราโมทย์ ต่างชาติโหวตเมืองน่าเที่ยว

มาครั้งเดียวต้องสะดุด วิเศษสุดคือรถติด หนีควันพิษมีรถไฟฟ้า อนิจจาสั้นไปไหน?

ไม่เป็นไรมีแท็กซี่ โบกกี่ทีพี่บอกส่งรถ ทีฝรั่งแม่งไปหมด งามหมดจด 2 มาตรฐาน

สุขสราญรถเมล์ฟรี จากภาษีกูนี่หนอ ต้องยืนรอ 3 ชั่วโคตร แต่ห้ามโกรธเพราะมันฟรี

ส่วน 3G รอไม่นาน 3 รัฐบาลน่าจะเสร็จ iPhone7 คงออกแล้ว แต่ไม่แคล้วช้ากว่าลาว

นางสาวไทยเริ่มขัดตา สวยงามกว่าอยู่มอเตอร์โชว์ สวยไฮโซอยู่พารากอน สวยเงินผ่อนอยู่แพลตตินั่ม

สวยคล้ำๆ อยู่หน้าราม สวยพยายามอยู่ยันฮี มากศักดิ์ศรีคือช่างกล ตีทุกคนไม่เลือกหน้า

มีดระเบิดปืนปากกา ลูกหลงมาเราสุขสันต์ เมืองล่าฝันบ้านAF อยากเป็นเซเลบไป The Star

อยากดันดาราไปหา VT อยากโดนด่าฟรีไป Got Talent อยากเห็นฝรั่งให้ไปข้าวสาร

อยากแต่งงานให้ไปบางรัก ถ้าอกหักกลับมาบางพลัด แวะพาหุรัดซื้อผ้าสุดคุ้ม

ศูนย์ประชุมไปขายหนังสือ ขายมือถือไปมาบุญครอง ขายทองไปเยาวราช

ขายชาติ...ไปสภา....

image
    ไฟล์แนบ
    image001.gif 13K
  • ชอบ 2 ประโยคนี้ โดนสุดๆ โดยเฉพาะ โบก taxi แล้วบอกส่งรถเนี่ย เจอบ่อยมาก
  • ผมชอบอันนี้ครับพี่ยุ้ย สวยพยายามอยู่ยันฮี :o008:
  • โดนละสิ 555555 แล้ววันนี้เค้าหายไปไหนกันหมดเนี่ย ปกติ ก็ต้องมีจอยอยุ่นะ เงียบกริ๊บ
  • มารายงานตัวแล้วจร้า วันนี้ยุ่งท้างวันเลย เลยไม่ได้มาทักทาย
    ถ้าถามว่า ชอบอันไหน จอยชอบอันนี้เลย " เซ็งเป็ด "
    เพราะกะลังเป็นอยู่เลย เห้อออออออออ
    :o021:
  • พี่จอย เช็งอะไรพี่สุแอบไปหากิ๊กใช่ไหม 555 :-D
  • พี่สุ พี่จอย ปุ๋ยเจอ box ใสไดโว่แล้ว สวยมาก ขอบอก หายากสุดๆ พิมพ์ว่า Box ใส่สุนัขหน้าแรกเลย

อยากจะบอกว่ามันสวดยอกไปเลย 555

image
    ไฟล์แนบ
    artdog_24.jpg 57K
  • อืม... อันไหนอ่ะ
    ถ้าเปงอันที่อยู่ในรูป เอ็งเอาไว้ใส่ มาคัสกะดุกดิ้กเอ็งเลยละกัน
    กำ!! :028:
  • 555ไอ้้แสบสองตัวนี้มันมีแล้วเห็นสวยดีเลยเก็บมาฝาก
    กร้ากกกกกกกกกกก
  • box ก้อสวย หมาก้อเทพ.....ขอบใจมากปุ๋ย....ถุยยยย
    ....เดวล่อร่วง...

ลูกหมาสวยดีพี่ตั้ม

อันนี้เลยยุ้ย " อ้าว!!เกี่ยวไรกับตรูวะ "
  • พุ่งนี้ไปดูหนังโลตัส ไปป่าวช่วงบ่ายๆ ชวนแล้วนะ
    เรื่อง Alien vs Monitor Lizard :o050: