ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ปืนเล่นได้ตามแผนที่วางไว้เลย

กระผมติดภาระกิจ 1 อาทิตย์ งดออกสื่อครับ
  • ผลออกยังอ่ะ ผมไม่ได้ดูอ่ะพ่ีสุ แจ้งผลหน่อยสิ :-"
  • 8 - 2 ตามแผนเลยเหรอครับท่านสุ ทำไมมันเละเทะแบบนี้ครับเนี่ย

ผลออกแล้วครับคุณเอก เละยิ่งกว่าโจ๊กอีกครับ เฮ้อ.... แล้วใครจะมาหยุดทีมจากนอกโลกครับเนี่ย

ว่าแล้วเอาน้องไดร์โวมาฝากอีกซักรอบนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    M 2 M 3.jpg 152K
  • บอกได้คำเดียวว่าเละเทะ X_X โดนไป8-2 ส่งสัยพี่สุจะอาการหนักกว่าเดิม

ผมบอกแล้วจะซื้อใบบัวบก มาฝาก
    :024:
  • น้อง Daivo มันน่าตาเอาเรื่องจริงๆครับพี่ตั้ม อิอิ :063:
  • ไซด์ต่างกันนิดหน่อย แต่หน้าตาเอาเรื่องไม่ทิ้งกันเลยครับพี่ตั้ม
    โอ้โห! แมนยูชนะ8-2 เลยหรอครับ ผลสกอร์อย่างกับบอล อบต.แข่งกับทีมชาติไทยเลยพี่ ทำไมมันทิ้งห่างอย่างนี้หล่ะ ไม่น่าเชื่อ :O :o055:
  • :063: :063: :063: :063: :063:
  • หวัดดียามเช้า...
    วันนี้เรามาคุยเรื่องหมาของเรากันดีฝ่ามั้ย ???
    ลูกๆน่ะ หายกันบ้างยัง...

เรื่องอื่นๆ งด........
    :m72:
  • เมื่อวานเข้าไป กราบเท้าเมีย กลับถึงราชบุรีก็เกือบตี2 ของให้ดูให้เลือกซื้อเยอะมาก แวะแค่ MBK กับ สยาม ก็

ไม่ต้องทำอะไรแล้ว ยายกุ๊กแวะมันทุกร้าน อาการโรคไขข้อที่บ่นปวดแข้งขาหายเป็นปลิดทิ้ง ต๊อบกับตู่เดินตาม

กันแทบไม่ทัน เหมือนพวกจะลงแดงมือไม้สั่น อยากช็อปจนแทบคลั่ง ส่วนปุ๋ยเดินนักเลงมากอย่างกับจะไปตบ

ใคร

ขอจบการรายงานไว้เพียงเท่านี้ ^:)^
  • 555 กลับบ้านมางานเข้าเพียบเลยพี่ ลูกๆหิวข้าว ของก้อเยอะดีแต่ไม่น่าฝนตกเลย เสียดาย ;;) :-D
  • ออนเอ็มด้วยสิย๊ะ ชั้นจะส่งรูปไปให้
  • จอยพี่สุอาการเป็นไงบ้าง เคราะห์ซ้ำกรรมซัดจริงๆ :024:
  • ไม่เปงรัย ยังซะบายดี แค่นี้ จิ้บๆ
    :o021:
  • พี่สุไปหาหมอมายังอ่ะ เห็นบอกว่าไม่สบาย :o071:
  • อ่อลืมบอกไปว่าไปโรงบาลพี่สุอย่าลืมยื่นบัตรผู้สูงอายุล่ะ เดี๋ยวเค้าไม่รู้ 555 :m71:
  • หายป่วยยังพี่สุ เรื่องนั้นจัดการให้เรียบร้อยแล้วนะพี่image
    ไฟล์แนบ
    T4.jpg 273K
  • เห้ย......สวยอ่ะหมาคัยอ่ะพี่สุ :063:
  • 28 8 2554 หมาใครหว๋า ขอบอก ไดโว่ สวยมาก แต่นะ จะปล้ำหมาเค้าอย่างเดียวเลย

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ย่อ 300.jpg 70K
    ย่อ 350.jpg 242K
    ย่อ 330.jpg 82K
  • @ คุงบูน ชื่อเค้าก้อมี ตัวนี้ชื่อ เบอร์บาตอฟ เจ้าของก้อ คุณมุก แห่ง ปทุมธานี ไงจร้าาาาาาาาาา มันมีน้องแล้วน๊าาาาาา

@ พี่ยุ้ย มีรูปแค่นี้เองหรอคะ ถ่ายไปตั้งเยอะ เอาลงๆมาเถ้อะ จัดเต็ม 55555
  • รอสักครู่ ใจเย็นๆ 555555 กำลังย่อไฟล์วีดีโออยุ่ ทำสักพักแล้ว ลืมวิธีทำเฉยเลย เซ็งว่ะ
  • กรรม ตกลง ลืมวิธี โพสวีดีโอจริงๆด้วย อดไปนะจ๊ะ เคยทำได้ แต่ลืมไปแล้ว นั่งทำตั้งนาน เอาภาพนิ่งไปก่อนแล้วกันนะ แบบตกแต่งให้หวานๆน่ารักๆ เข้ากั๊น เข้า กัน กับน้องหมาเลย จริงจริ๊ง 555imageimage
    ไฟล์แนบ
    loonapix_1314629498284786859.jpg 64K
    loonapix_13146302403163216075.jpg 79K
    loonapix_1314630412467080914.jpg 78K
  • image
    ไฟล์แนบ
    loonapix_1314630412467080914.jpg 78K
  • ไงล่ะ น่ารัก เข้ากับ หน้าตา น้องหมาของพวกเราป่าว ลงภาพแค่นี้ก่อนนะ พี่ส่งไปทางเมลล์ให้แล้ว คือ ประมาณว่า ขี้เกียจ ย่อ อิอิ
  • PUPPIES .. FOR SALE !!! Diavo X Color silver

Diavo X Color silver
    Cooming... Soon

image

เปิดให้จับจองกันได้แล้วนะครับ ลูกสุนัขเกิด 26/11/11
    ช้าหมดอดนะครับ
    UKC Paper สายเลือดดี 100% GIA,Excellen,IF

M1 First Pick Sold R.P.B. F1 First Pick 30000 THB

M2 Second Pick 25000 THB F2 Second Pick 20000 THB

M & F Fourth to last 15000 THB

สนใจติดต่อ Big Su R.P.B
    E_mail Kan-bm55@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_1.JPG 272K
    เปลี่ยนขนาด_1.JPG 272K
  • โอ้ว! ผมสนใจ F1ครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ คุณ 50degree ผมจะได้สะดวกในการติดต่อ
    แล้วการจองต้องมัดจำรึปล่าวครับ ถ้าสะดวกผมขอไปดูพ่อแม่พันธุ์หน่อยจะได้ไหมครับ
    พอดีผมอยู่แถว สุพรรณบุรี ใกล้ๆนี่เองครับผม ^^
  • ดีค่ะ พอดีว่าคุณ50degree เป็นคนถ่ายรูปและลงกระทู้ให้เฉยๆค่ะ
    สนใจติดต่อที่ Kan-bm55@hotmail.com ได้เลยค่ะ ชื่อคุณสุ ค่ะ
    พอดีช่วงนี้พี่เขาไม่ค่อยสบาย ถ้ายังไงจะแจ้งให้ทราบทางนี้อีกทีนะค่ะ
  • ขอบคุณมากๆครับคุณ noopuyza
    ผมAdd msn คุณสุ แล้วนะครับ
    อยากสอบถามรายละเอียด ข้อมูลต่างๆเพิ่มเติมครับ
  • เอาแล้วไง!!! งานงอกเลย

คืองี้ครับ คุณ Gu_Mao น้องๆมันลงเล่นขำๆครับ
    เจ้า 2 ตัวนั้น มันตัวผู้ทั้งคู่ครับ ตัวที่ขึ้น มันชื่อ ไดร์โว่ เป็นหมาของผมเองมันเพิ่ง 10 เดือนครึ่งเองครับ ส่วนตัวโดนขึ้น มันชื่อ สีเงิน เป็นหมาของบอยกะยุ้ยเพื่อนในกลุ่มครับ เห็นว่ามีผลงานมาบ้างแล้วนะครับ เรื่องข้อมูลเจ้าสีเงินรอเจ้าของมาต่อดีกว่าครับ

ในรูปพอดีไดร์โว่มันอยากขึ้นเทียบรุ่นพี่บ้าง แต่สีเงินดันเคลิ้มซะงั้น 555
    ติดใจก้อไม่บอก!!! อ้าวบอยกะยุ้ยโชว์ผลงานเจ้าสีเงินได้เลยน๊า

ขอโทษแทนน้องๆในกลุ่มด้วยนะครับ เล่นมากเกิ๊นนนน

ขอบคุณมากนะครับที่สนใจในหมาของกลุ่มพวกเรา
  • ยังไม่หายดีเลยมุกแต่ก้อดีขึ้นบ้างแล้ว

ขอบใจมากสำหรับเรื่องที่เป็นธุระให้

เห็นรูปเด็กๆน้องไอ้ตอฟบ้างละ น่ารักใช้ได้เลย ผอมแน่อย่างที่พูดๆกันแน่คราวนี้
  • พี่ตั้มเห็นผมลุ้น M1 อยู่ไม่เอามาลงนะ

เอา M1 เทียบ M2 หน่อยสิอยากเห็น

แต่ชุดนี้สวยๆเยอะนะเนี่ยยย
  • แล่วๆๆๆๆ ไอ้เจ้าตู่ ลูกสีเงินกับไดโว่ ถ้าออกได้นะ หิมะตกราชบุรีแน่ ไอ้เจ้านี่ 55555ทำไปได้
  • ดูก็รู้แล้วว่าบ้ากาม
    image

ผมก็คิดว่าพี่ Daivo บ้ากามครับ
    image

ไฟล์แนบ
    Daivo01.gif 294K
    ซีอุส03.gif 197K
  • 5555555
    ยังเก็บรูปนี้ไว้อีกหรอเนี้ย... แบบว่า เห็นแล้ว ฮาเลย
    :m86:
  • 555 ถูกต้องเลยต็อบ นี่พี่จะพยายามโพสคลิปให้ได้นะ เดี๋ยวจะให้ดูหลักฐาน อิอิ

ดึกแล้ว นอนดีกว่า จอยพี่นอนแล้วนะ เอ็มเป็นไรไม่รู้เข้าไม่ได้ ต่อไม่ติด แล้วคืนนี้ ยังไม่ได้เวลาสมาชิกมาเล่นหรอ หรือต้องดึกกว่านี้ เงียบกันจัง 5555 นอนแล้วนะจ๊ะ ทุกคน หลับฝันดี ( ผีรอบเตียง ) 5555
  • โอ้โฮ่...วันนี้คนเยอะมากกกกกกกกกกกกก ไม่รู้จะคุยกับคัยก่อนเลยอ่ะ :m23:
  • ไว้คุณสุหายดี จะเอาไปให้ดูถึงราชบุรีเลยครับฮ่าๆๆๆๆ
  • หวัดดีค่ะพี่ตั้ม...
    เด็กๆวิ่งได้ยังคะ กะลังซนเลยป่าวคะเนี้ยยยยยย
    :m92:
  • สุ เราว่า เราต้องคุยกันนะ เรื่องค่าเสียหาย ของเจ้าสีเงิน 555 มีหลักฐานมายืนยัน แท่น แทน แท๊น

• ดูอาการเจ้า ไดโว่สิ หื่นๆๆๆๆๆ 555555 สีเงินก็นะ มาใกล้ๆเรื่อยเลยimage

มีคำบรรยาย รูปภาพ

ไดโว่ : สีเงินเสร็จแน่ ฮึๆ

สีเงิน : เอ่ เย็นหลังวูบๆ แปลกแฮ่ะ
    ไฟล์แนบ
    สีเงิน vs ไดโว่350.jpg 114K
  • แหมๆๆๆๆ
    ไม่อยากจะคุย สีเงินติดใจเดินผ่านหน้าไดร่โว่อีกตั้งหลายรอบอ่ะ เหอะๆๆๆ
    :m86:
  • ว่าแต่ว่า เจ้าคุงปุ๋ย กะ เจ้าคุงตู๋ หายไปไหนเนี้ย ???
    มาวางงานไว้ให้แล้วก้อหายเงียบเลยนะ... กลับมาเถอะ สังคมให้อภัยละ
    55555 :o015:
  • บอกได้คำเดวเลยว่า...ยุ้ยทะลึ่งมากขอบอก
  • เจ้าแจ๊คสุดยอดหนาตันเลยครับคุณสุคุณจอย แถมกำลังหื่นด้วยฮ่าๆๆๆๆ

เอาน้องไดร์โวอีกตัวมาฝากนะครับ ตัวล่างมาร์คกิ้งที่หน้าอกเป็นรูปหัวใจ
    ใครเป็นเจ้าของสมหวังในความรัก จริงๆน่าจะเกิดวันวาเลนไทน์มากกว่า
    จะได้อินเทรนด์.................................................................

image

image
    ไฟล์แนบ
    000M 2 M 3 640.jpg 194K
    000M 3 640.jpg 174K
  • ขอบคุณสำหรับคำชมนะคะ เจ้าแจ็คจอมหื่น... อิอิ ฉายาใหม่
    :m56:

งั้นก้อตั้งชื่อว่า Love เลยซิคะ...พี่ตั้ม
    เด็กๆน่ารักดีจังเลยค่ะพี่ ยับๆย่นๆ คงซน น่าดู เลยซิคะเนี้ยยยยย
    เหนื่อยแน่ๆเลย :o024:
  • ทะลึ่งยังไงจ๊ะ แหม๊ หมาใครล่ะ เลยต้องโชว์หลักฐานเนี่ย 5555

น้องหมาที่คุณตั้ม มาโชว์ในกรง ลูกหมูหรอค่ะ อ้วนๆทั้งนั้นเลย ถ้าโตขึ้นแล้วเหมือนเจ้าไดโว่ ( นิสัย ) จะพามาโชว์บอกนะ จะได้ไม่พาที่บ้านไป 5555 กลัว เหมือนกัน
  • สวยดีพี่ตั้ม คงซนน่าดูเลย เมื่อไหร่จะเปิดจองอ่ะะะะ
  • สวัสดีครับ ชาวราชบุรี ผมหมี RBK. อยู่บ้านสิงห์ โพธาราม! ผมน้องใหม่พึ่งเข้ามาครับ อิอิ นัดเดินเล่นกันเมื่อไรบอกผมด้วยนะ ว่างก็จะไปเยือน image
    ไฟล์แนบ
    59569.jpg 107K