ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าของ CHOCOLATE ใช้ BODY BUILDER หรือไม่ครับ?
  • ไม่รู้วำผีไปแค้นพี่เต็กอะไรถึงได้ไปดำเขาขนาดนั้น ดูแล้วความผิดน่าจะเป็นของคนซื้อมากกว่า ไปบอกว่าใช้แล้วไม่ได้ใช้มันยังไงกันแน่

MRW มิถุนายน 12 permalink
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…

MRW 2:28AM Permalink
    สวัสดีครับ พี่Tex และพี่น้องทุกท่าน ผมเก้วนะครับ ผมได้ซื้อผลิตภัณฑ์ของพี่เขาไปจริงๆ และได้ใช้อยู่กับ(สุนัขของผมเอง) แต่กับเจ้าช็อคโกแลต ยังไม่ได้ลองใช้หรือกินนะครับ และสำหรับผมกับพี่เขาก็ไม่เคยโทรคุยกันเป็นการส่วนตัว
  • อ้าว..สันดานไม่เลิก พวกไอ้โกเต๊ก ให้ไปโทษคนซื้อ....
  • ลบไม่ได้! ไม่ยุติธรรมกับคนอื่น
    ไอ้ตุ๊ด คนอื่นไม่ได้เลวขนาดนี้ โดนยิ่งกว่ามึง ยังไม่เคยมีใครขอลบ

ไอ้ฟายรับไม่ได้กับสันดารที่มึงทำสิ.....
  • ไอ้นี่...มึงมีการให้ไปโทษคนซื้อ คิดได้ไง ไอ้เต๊กถูกแล้ว คนซื้อผิด เดี๋ยวก็ยาวหรอก....
  • เรื่องอื่นผมไม่มีความคิดเห็น แต่เรื่อลบกระทู้ ผมไม่สนับสนุนครับ ถ้าลองลบดูรับรองคนเค้าจะคิดไงกะพี่มาร์ค มาวัดความเป็นกลาง มาวัดความเป็นลูกผู้ชายก็ตรงนี้แหละ ผมว่ามันไม่แฟร์ครับ ที่กระทู้ทีคนชมอยากจะเอาปักหมุดซะให้คนเห็นเยอะ ๆ ที่กระทู้ที่ผิดพลาดกลับจะขอให้ลบเพื่อหนีความผิดซะงั้น ลูกผู้ชายหน่อยครับท่าน
  • ไม่ไช่ไอ้เต็ก ก็ เมียมัน ที่คิดว่าไม่ผิด ไม่งั้นหาแดกไม่ได้
  • อ่านๆไปเหมือน k.แก้ว จะไม่ค่อยชอบหน้า k.เต็ก ตอนแรกบอกกิน"อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…" ตอนหลังบอก ซื้อจริงแต่ให้ตัวอื่นกิน(เป็นเพราะซื้อจริงมีคนเห็น) ถ้าเป็นมิตรกัน จริงหรือไม่จริงน่าจะช่วยๆกันไปก่อน ไม่ให้เกิดเหตุการณ์บานปลาย คุณอ่านดูก้อรู้ k.เต็กกำลังโดนโจมตีจากเรื่องนี้ ยังเหมือนจะเหยียบซ้ำ

และดูเหมือนว่าคุณกำลังจะบอกว่าเจ้าช๊อคโกแลตของคุณกล้ามโตโดยไม่พึ่งอาหารเสริม สวยเพราะตัวมันเองแค่นั้น ?
  • Tek 9:53PM Permalink
    ผมได้ทําหน้าที่แก้ไขปัญหาไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ที่เหลือก็อย่างที่เห็น เป็นเพียง

ความไม่ชอบส่วนบุคคลมากกว่า ถ้าพี่ Mark เข้ามาอ่านแล้ว รบกวนช่วยรบกระทู้นี้

ทิ้งทีครับ เพราะไม่มีเหตุผลอะไรหลงเหลือ มีแต่ความเกลียดและอิจฉาที่เก็บกด

มานานเป็นการส่วนตัวมากกว่า มันทําให้เว็ปดูตกตํ่าอย่างที่พี่ว่าใว้จริงๆ ครับ...

-------------------------------------------------------------------------
    เอาไว้เป็นหลักฐานนิสัยตุ๊ด
  • ผีตัวสองตัวรุมด่าเหมือนเค้าค้ายาบ้า สินค้ามีคุณภาพก็ดูจากมารตฐาน พี่เต็กไม่ใช่ผู้ผลิต ที่เอารูปมาโชว์เพราะคิดว่าแต่ก่อนหมาตัวนี้เป็นแบบนี้ แล้วเจ้าของหมาซื้ออาหารเสริมไปแล้วเป็นแบบนี้ เลยมาลงให้ดู
  • อย่าใช้คำว่าลุมด่าเลย กุว่ามีผีตัวเดียว ขยันด่าแค่นั้น
  • Tek 10:53AM Permalink ผมได้ทําหน้าที่แก้ไขปัญหาไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ที่เหลือก็อย่างที่เห็น เป็นเพียง

ความไม่ชอบส่วนบุคคลมากกว่า ถ้าพี่ Mark เข้ามาอ่านแล้ว รบกวนช่วยรบกระทู้นี้

ทิ้งทีครับ เพราะไม่มีเหตุผลอะไรหลงเหลือ มีแต่ความเกลียดและอิจฉาที่เก็บกด

มานานเป็นการส่วนตัวมากกว่า มันทําให้เว็ปดูตกตํ่าอย่างที่พี่ว่าใว้จริงๆ ครับ...
    --------------------------------------------------
    -แก้ไขอะไรของมึง กูว่าทำให้เอี้ยลงมากกว่า ยิ่งมีการบอกให้ไปโทษคนซื้อ อันนี้หนักเลย
    -กระทู้มึงก็ตั้งเอง เสือกหลุด เผลอแสดงสันดาร5555
    -แล้วทั้งหมด พวกกูใส่ร้ายมึงมั๊ง...พ่อคนดี
    -มึงนี่ไม่เลิกพยามดึงพี่มาร์คเข้ามาเกี่ยวในเรื่องเอี้ยๆของมึง อ้างสินค้า อ้างชื่อ อ้างคำพูด พยามทุกวิถีทาง
    -แล้วไอ้ที่ทำให้เว็บตกต่ำนั่น พวกกูว่าเป็นมึงมากกว่า.....................................................................
  • ช๊อคโกแลตสวยเพราะอาหารเม็ด จบมะ อาหารเสริมไม่จำเป็น พันธุกรรมหมากรูสุดตีน แต่กรูรู้นะ แอบให้แดกกันหมดแหละ 55555555
  • ถ้ามึงทำถูกต้องไม่เห็นพวกมึงมาช่วยมึงซักตัว กลุ่มเชียงใหม่มึงอะหายหัวกันหมด
  • เอาเป็นว่าเจ้าของหมาไม่พอใจให้เฮียเต็กเอาหมาเค้ามาโพทนาว่ามีกล้ามเพราะยา จบมะ
  • ผีไอ้เต็ก กะเมีย มาแล้วเว้ยยยยยย !!!
  • หนูสวยหนูก้อไม่อยากให้ใครรู้ว่าหนูฉีดโบท๊อกค่ะ เอามาโคนาหนูอายเค้า หนูป่าวศัลยกรรมคร่าาา
  • อ้าวๆกรูผู้ชายโว้ย แน่จริงเอาตูดมา กูจะเยะให้ ไอ้ผีดีแต่เห่า กล้าต่อยกะเฮียเต๊กป่าว อิอิ
  • ทำเฮี้ยขนาดนี้ ไม่ให้พวกกูด่าแล้วจะให้กูนั่งชื่นชมไง
  • แน่ะๆลามถึงเมียเค้าแล้ว อย่าคิดว่าคนอื่นเค้าจะลามขนาดเอากะแม่ยายได้อย่างมึง ฮิ้วววว
  • ทำเหี้ยไงวะ อธิบายหน่อย ผีงง
  • ใครมาขายของไอ้ผีเลวๆก็ด่า ขายเหี้ยไรก็ด่า จู๋เล็กแล้วมีปัญหาไง
  • อ่านๆไปเหมือน k.แก้ว จะไม่ค่อยชอบหน้า k.เต็ก ตอนแรกบอกกิน"อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…" ตอนหลังบอก ซื้อจริงแต่ให้ตัวอื่นกิน(เป็นเพราะซื้อจริงมีคนเห็น) ถ้าเป็นมิตรกัน จริงหรือไม่จริงน่าจะช่วยๆกันไปก่อน ไม่ให้เกิดเหตุการณ์บานปลาย คุณอ่านดูก้อรู้ k.เต็กกำลังโดนโจมตีจากเรื่องนี้ ยังเหมือนจะเหยียบซ้ำ

และดูเหมือนว่าคุณกำลังจะบอกว่าเจ้าช๊อคโกแลตของคุณกล้ามโตโดยไม่พึ่งอาหารเสริม สวยเพราะตัวมันเองแค่นั้น ?**************** :-))
  • GHOST 11:30AM Permalink ไม่รู้วำผีไปแค้นพี่เต็กอะไรถึงได้ไปดำเขาขนาดนั้น ดูแล้วความผิดน่าจะเป็นของคนซื้อมากกว่า ไปบอกว่าใช้แล้วไม่ได้ใช้มันยังไงกันแน่

MRW มิถุนายน 12 permalink
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…

สวัสดีครับ พี่Tex และพี่น้องทุกท่าน ผมเก้วนะครับ ผมได้ซื้อผลิตภัณฑ์ของพี่เขาไปจริงๆ และได้ใช้อยู่กับ(สุนัขของผมเอง) แต่กับเจ้าช็อคโกแลต ยังไม่ได้ลองใช้หรือกินนะครับ และสำหรับผมกับพี่เขาก็ไม่เคยโทรคุยกันเป็นการส่วนตัว
    ------------------------------------------------------------------------

ไม่อยากเชียร์ใคร แต่ถ้าพูดแบบนี้ถือว่าใช้ไม่ได้
  • ยาวเลยเฟ้ยอะไรกันว่ะ..
    คุณเต็กขอโทษก็หน้าจะหยุดได้แร้วไอ้พวกผี
  • พวกคุณโกเต๊ก ทำเหี้ยกะเค้าขนาดนี้ แล้วยังไปแขวะกลุ่มเจ้าของหมาอีก เลวหาที่เปรียบมิได้จิงๆ
  • MRW มิถุนายน 12 permalink
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ… +++ต้องแปละมะ ภาษาไทย tek มันคงไม่เอาคาราบาวแดงมาให้กินหรอกนะ
  • กุญแจอยู่ที่คุณแก้ว เฮียเต็กเอาอะไรให้หมาคุณแก้วกินเหรอครับ ถึงได้กล้ามโตโคตรๆ
  • โจมตีผิดคนแล้ว

ทั้งหมดนี้ MRW เริ่มต้นสร้างปัญหาว่าซ็อคโกแลตกินแล้วกล้ามโครตๆ

**ใครเป็นไง ใช้วิจารณญาณ สาบานได้ เราไม่ได้เกี่ยวกับพี่เต็กหรือพี่แก้ว แค่คนนอก แต่ด่ากันฟรีๆแบบนี้ไม่ถูก
  • เมียน้อย กะกิ๊ก ก้อมา เต็กเเฟมมิลี่

เชียร์เฮียเต็กอีกคนค่ะ
  • ใครเป็นไงใช้วิจาณญาณเอาเอง
  • GHOST deleted 12:22PM Permalink MRW มิถุนายน 12 permalink
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ… +++ต้องแปละมะ ภาษาไทย tek มันคงไม่เอาคาราบาวแดงมาให้กินหรอกนะ

55555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • ไม่ต้องว่าเป็นเมีย เป็นกิ๊ก เป็นอะไรหรอกครับ หลักฐานคาตา หรือว่าจะมีข้อแก้ตัวอะไร นี่ก้อคือหลักฐานที่น้าผีหามาให้เหมือนกัน แต่ใครมันจะแน่นกว่า
  • พี่เต็กคงคิดว่าพี่แก้วพูดมาแบบนี้ ก้อเลยเอารูปมาโชว์ ไม่คิดว่าจะเจอเรื่องแบบนี้ บทเรียนนะคับพี่
  • เต๊กคุณยังเลวได้อีก ไปโทษกลุ่มเจ้าของหมาซึ่งเค้าเป็นผู้เสียหาย
  • ไม่มีใครอยากโดนชมว่าสวยเพราะศัลยกรรม
  • ทำเหี้ยแล้วดิ้นไม่หลุด โยนความผิดให้กลุ่มเจ้าของหมาแมร่งเลย สุดยอด :063:
  • เต๊กคุณยังเลวได้อีก ไปโทษกลุ่มเจ้าของหมาซึ่งเค้าเป็นผู้เสียหาย********เราเป็นสมาชิกเวบนี้ ไม่เกี่ยวกะเฮียเต็ก อย่ายุแยง สู้กันด้วยหลักฐาน ข้องใจถามมาเฟียได้ ip เฮียเต๊กหรือป่าว เราไม่รู้จักกันด้วยซ้ำ แต่มันไม่ถูกต้อง คนทำมาหากินโดนรังแก เป็นพี่ๆจะชอบไหม
  • เอ้า...ยิ่งทำยิ่งเลว
  • ใครกันแน่ทำเหี้ย 55555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555**แย้งหลักฐานที่น้าผีเอามาโชว์หน่อย
  • สรุปโกเต๊กไม่ได้ทำ ผิดเพราะกลุ่มเจ้าของหมา พวกผีรังแกเต๊ก
  • จะแน่น จะเนิ่น ทำไม ก้อเจ้าตัวเค้าออก มาบอกแล้วว่่าไม่ได้ให้หมาเค้าแดก
    มึงก้อจะให้หมาเค้าแดกให้ได้เลย ว่างั้น ไปหามึงแดกก้อได้ เอาฟิตแล้วค่อยมาถ่ายลง
    ไม่ต้องยืมจมูกเค้าหายใจ เป็นแค่การกระเซ้าเย้าแหย่ กันในบอร์ด แค่นั้น ไม่รู้รึไง
    ว่าการ อวยกัน ในบอร์ดคือการสร้างมิตร แต่การ แอบอ้าง สร้างอะไร คิดเอา
  • สรุปโกเต๊กไม่ได้ทำ ผิดเพราะกลุ่มเจ้าของหมา พวกผีรังแกเต๊ก55555555555555555555555555
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…*********แล้วข้อความนี้คืออะไรครับพี่ ถ้าพี่อธิบายได้ผมจะไม่ยุ่งอีก
  • ตกม้าตายเพราะคำพูดตัวเองอีกราย
  • กลุ่มเจ้าของหมาเค้าบอกว่าไม่ได้แดก แม่งก็จะให้เค้าแดกให้ได้
    ผู้เสียหายกลายเป็นคนผิดไปแล้ว 5555555555555555555
  • การ อวยกัน ในบอร์ดคือการสร้างมิตร แต่การ แอบอ้าง สร้างอะไร คิดเอา**สรุป โกหก แต่พูดให้ดูดี จะเชื่อใครได้อีกเนี่ยยยย
  • ใครผู้เสียหาย ก็ตอนแรกบอกว่าแดก ตอนนี้บอกไม่แดก กูตามมึงไม่ทันว่ะ

ผีเห็น
  • ก็มึงบอกว่าแดกไปแล้วกล้ามโตกูก็เชื่อมึง ทีนี้มึงบอกแค่อวย ใครเหี้ยกันแน่