ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าของ CHOCOLATE ใช้ BODY BUILDER หรือไม่ครับ?
  • GHOST มาเฟีย 1:20AM Permalink
    ตั้งกระทู้นี้ตามคําแนะนําของผู้ใหญ่อย่างพี่ Mark เพื่อที่จะได้ให้มันจบๆ...
    เสียท่ามาเฟียเสียแล้ว ไอ้คุณเต๊ก 5555+ คู่แข่งดับอนาถ

มรึงยังไม่รู้อีกเหรอ ว่าพี่เต๊กเค้าตั้งกระทู้ไว้ดูห่างๆ เพื่อให้รู้ว่าใครมีส่วนร่วมไม่ร่วมมั่ง ตอนนี้ไม่ต้องบอกก็รู้
    ส่วนไอ้เรื่องขคู่แข่ง เชื่อกู พี่เต๊กมีเงินเยอะกว่าที่มรึงคิดเอาไว้ ไม่จําเป็นต้องมาหากินกับหมาเหมือนใครบางคน
  • ขนาดบอกว่าไม่อยู่ในสายตา ยังมากันเยอะขนาดนี้ ถ้าเล่นด้วยจะขนาดไหน
    ต้องยอมรับครับว่า ชีวิตคนบางคนมันเหมือนไม่มีอะไรทํา ตามก้นผมไปวันๆ 555

สําหรับผมกับเจ้าของหมา ทําความเข้าใจกันก็แสดงว่าจบ ใครยุใครแหย่เรื่องนี้
    ตั้งกระทู้ออกมาทดลอง ก็ทําให้กระจ่ายขึ้นเยอะ ใครมองไม่เห็นก็ไม่รู้จะว่าไง

DVD งานพัทยาต่อให้ไม่ประกาศก็ไม่ถ่าย ถึงจะจ้างก็ไม่ถ่าย เพราะไม่รู้จักกันกับผู้จัด
    เป็นงานที่ใหญ่ดี เพียงแต่ว่าปรกติแล้ว ไม่ชอบหรือรับงานของคนแปลกหน้า... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00460.JPG 115K
  • โห ไม่อยากเชื่อว่า มันเสี้ยมได้ทุกเม็ดจริงๆ ไม่รู้ว่ามันหมั่นใส้อะไรผมหนักหนา

ผมขายอาหารเสริม แล้วมีคนมาด่าเต็กซึ่งขายอาหารเสริม ถ้าผมไม่ออกมา ก็หาว่าผมไฟเขียวผีเพื่อสกัดคู่แข่งอีก
    ผมเห็นว่าผีมันเริ่มลากยาว ออกนอกประเด็น ผมก็ออกมาแนะนำเต็กว่ารีบทำให้จบ ซึ่งมันไม่ยากเลยครับ

ประเด็นมันมีอยู่ว่า เต็กเขานำรูปหมาของคนอื่นมาลงเพื่อประโยชน์ทางการค้าโดยไม่การขออนุญาติก่อน ซึ่งไม่มีใครรู้ด้วยว่าเจ้าของภาพเขาเต็มใจหรือไม่ อันนี้มองในกรณีไหนก็ไม่สมควร ดังนั้นสิ่งแรกที่เต็กสมควรทำตอนเกิดประเด็นก็คือรีบเคลียร์กับเจ้าของสุนัขว่าเขายอมไหม ถ้าเขายอมก็ขอให้เขาช่วยออกมาแสดงตน แต่ถ้าเขาไม่ยินยอม ง่ายที่สุดก็คือ การขอโทษต่อเจ้าของภาพ

เรื่องขี้หมาแค่นี้ละน้องเอ๋ย มันจะมาเสียท่ามาเฟียตรงไหนว่ะ
  • ปล่อยมันเสี้ยมไปพี่ ยุแยงกะไอ้เรื่องแค่นี้คงยาก...
  • GHOST 1:18PM Permalink
    มรึงยังไม่รู้อีกเหรอ ว่าพี่เต๊กเค้าตั้งกระทู้ไว้ดูห่างๆ เพื่อให้รู้ว่าใครมีส่วนร่วมไม่ร่วมมั่ง ตอนนี้ไม่ต้องบอกก็รู้
    ส่วนไอ้เรื่องขคู่แข่ง เชื่อกู พี่เต๊กมีเงินเยอะกว่าที่มรึงคิดเอาไว้ ไม่จําเป็นต้องมาหากินกับหมาเหมือนใครบางคน
    ------------------------------------------------------------------------

กูว่าอันนี้มรึงปลอมมาเป็นผีแระ ไอ้โกเต๊ก โห๊ยเหรี้ย..คำพูดแมร่ง ขี้โอ่ ฉิบหาย..ไอ้ขี้เลื้อน
  • คนเรา อยากได้รับการยอมรับทางสังคม ไม่มีใครทุเรศเกินมรึง นิสัยเหมือนเด็กอ้วนขี้อวด อ่ะ
    ------------------------------------------------------------------------

ไอ้ฟาย... ปลอมมาเป็นผี พูดจา โอ้อวด...ไอ้รวยแต่เปลือก ไอ้ทองเก๊
    น่าหมั่นไส้ว่ะคำพูดมรึง..อายุเท่าไหร่วะมรึงอ่ะ ทำไมวิธีการจะอวดมันเหมือนเด็กวะ
  • มันก็ได้แต่ฝืนเก็กไปงั้นแหละ ในใจมันตอนนี้แม่งยิ่งกว่าไฟไหม้อีกเชื่อผมเถอะ
    กูเกลียดมรึงมากเลยไอ้โกเต๊กคำว่า* พี่เต๊กมีเงินเยอะกว่าที่มรึงคิดเอาไว้ * ไอ้แมร่งเอ๊ย.. คุยฉิบหาย5555
    กูว่าไม่มีใครคิดหรอก ว่ามึงจะรวยหรือจน เค้าหมั่นไส้มึงเพราะแบบนี้แหละ
    แต่ตอนนี้ที่กูรู้เลยคือ มึงมันรวยแต่เปลือก..เพราะคนรวยแต่เปลือกนี่ นิสัยแบบมึงทุกคน พยามทำทุกวิธีให้คนอื่นคิดว่าตัวรวย ไอ้คนที่มันรวยจริงๆอ่ะมันไม่ได้เป็นอย่างมึงว่ะ กูมีคำคมให้มึงว่ะ

พระอาทิตย์ ไม่จำเป็นต้องพิสูจน์ความสว่างของตนเอง
  • ยังไม่จบกันเลยหรือครับเท่าที่อ่านมาก็เรื่องไม่เป็นเรื่อง มองมุมคุณเต็กก็แค่เรื่องเข้าใจผิด
    แต่มองแบบเจ้าของหมา หมาไม่ได้ใช้แล้วมันมาลงได้ไงหว่า
    มองมุมทั่วไป(คนนอก) ไอ้นี่ไม่มีมารยาท
    เรื่องอาหารเสริมคงไม่ได้เกี่ยวอะไรมากมายหรอกครับคุณ เต็กครับคงเป็นเพราะ
    ความเกลียดส่วนตัวมากกว่าเพราะเห็นว่าภาคเหนือไม่มีคนชอบคุณเพียบ เห็นบอกว่าคุณไมมีมารยาทชอบเอาเปรียบชาวบ้านปรับปรุงตัวรู้จักขอโทษครับคุณเต็กช่วยได้แต่ถ้าเรื่องพวกนี้ไม่เป็นความจริงก็ขอโทษด้วยครับ
    เพราะฟังเขามาอีกทีจากหลายๆคนแต่ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยชอบขี้หน้าคุณหน้าเห็นใจครับเลิกเอาเปรียบครับ
    ช่วยได้มาก
  • *พระอาทิตย์ ไม่จำเป็นต้องพิสูจน์ความสว่างของตนเอง*

มีแต่ไอ้พวกของเก๊ หรือไอ้พวกไม่แน่ใจ ที่จะพยามพิสูจน์ อะไรที่ไม่แน่ใจ
    ของจริงเค้ารู้อยู่ ไม่จำเป็นต้องพิสูจน์
    นิสัยมึงมันอย่างเนี๊ย แหม...แปลงร่างมาเป็นผี มีนัยยะ โชว์แน่ อวดรวยชาวบ้าน เค้ารู้กันทุกคนแหละ...มันไม่เนียนเลย วิธีและนิสัยเด็กๆด้วย อย่าทำอีกนะ..มันน่าอาย
    คนเค้าเกลียดมึงน่ะไม่แปลกหรอก ในสังคมไม่มีใครชอบคนประเภทนี้หรอก ปรับปรุงนะ
  • พี่มาร์ค คับ ขอโทษจริงๆที่ต้องดึงมาเกี่ยวเพราะผมเห็นมันชอบอ้างพี่ ยังไงพี่ก็ช่วยกรุณาสอนมันให้รู้ถึงโทษของการ คุยโว คุยโม้ ขี้โอ่ โอ้อวด ทั้งทางตรงและทางอ้อม หรือการพยามจะสื่อในรูปแบบต่างๆ เพื่อให้คนอื่นคิดว่าตัวเองมั่งมี
    ถ้าพี่จะกรุณาสอนเผื่อจะเป็นผลดีกับมัน
  • DVD งานพัทยาต่อให้ไม่ประกาศก็ไม่ถ่าย ถึงจะจ้างก็ไม่ถ่าย เพราะไม่รู้จักกันกับผู้จัด
    เป็นงานที่ใหญ่ดี เพียงแต่ว่าปรกติแล้ว ไม่ชอบหรือรับงานของคนแปลกหน้า...

มึงมั่นใจเหรอว่าไม่รู้จักผู้จัด ก็ปากเหี้ยแบบนี้ไง พี่โฟคร์ เฮียเหลียง คุณยุทธ คุณปอน มาเฟีย โอ เพชรหาดใหญ่ มึงไม่รู้จักเลยเหรอ ไอ้หน้าหนังแรด
  • Tek กรกฎาคม 3 Permalink
    สําหรับผมกับเจ้าของหมา ทําความเข้าใจกันก็แสดงว่าจบ ใครยุใครแหย่เรื่องนี้
    ตั้งกระทู้ออกมาทดลอง ก็ทําให้กระจ่ายขึ้นเยอะ ใครมองไม่เห็นก็ไม่รู้จะว่าไง
    -----------------------------------------------------
    5555 กลัวคนมองว่าโง่ แก้ตัวใหญ่เลยมรึง5555
    คนเค้ารู้ว่ามรึงโง่อยู่แล้วไม่ต้องแก้ตัวโชว์เหนือหรอก แล้วเค้ารู้ว่ามรึงมีปมด้อยแอ๊บรวย
    555555555
  • *ไม่ต้องแอ๊บ*
    แอ๊บฉลาด...นิสัยเด็กอ้วนขี้อวด อย่างมรึงเค้าเรียกโง่
    แอ๊บหล่อ...หนังหน้ามรึงมันบอกอยู่แล้ว ไม่ต้องพยาม
    แอ๊บรวย...การกระทำมึงมันฟ้อง เปลือก เก๊ ไม่ต้องแอ๊บ
  • ถุยๆๆๆๆ
    "รวย" บ้านที่มึงอยู่ "เป็นทาวน์เฮ้าซ์" ไม่ใช่หรือ ไอ้ขี้โม้ๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผีเสี้ยม ผีขี้อิจฉาในนี้เยอะะว่ะแมร่ง ทำมาหาแดกกันบ้างมั๊ยเนี๊ยะ เค้ารวย จนแล้วงัยเค้าขอมึงกินรึงัย
  • ไอ้ฟาย...จัญไรอย่างนี้ ใครเค้าจะไปอิจฉา มีแต่มึงขี้อิจฉา หลงตัวเอง เลยคิดว่าคนอื่นเค้าอิจฉามึง
    มีแต่เปลือก...ไอ้ขี้อิจฉา
  • GHOST 1:47AM Permalink
    ผีเสี้ยม ผีขี้อิจฉาในนี้เยอะะว่ะแมร่ง ทำมาหาแดกกันบ้างมั๊ยเนี๊ยะ เค้ารวย จนแล้วงัยเค้าขอมึงกินรึงัย
    ----------------------------------------------------------------------

กูรู้..ไอ้โกเต๊ก แปลงร่างมาช่วยตัวเอง55555
    มึงไม่ได้ขอใครแดก แต่มึงมันขี้โม้ มีแค่1 แต่พยามแสดงให้คนอื่นคิดว่ามี10

การโม้อวดรวย เป็นการข่มผู้อื่นประเภทหนึ่ง
    เป็นการเจตนายกตัวเองให้สูงขึ้น เพื่อให้คนอื่นดูต่ำลง

แล้วมึงไม่ต้องเป็นห่วงคนอื่นหรอก ว่าเค้าจะทำมาหาแดกป่าว อย่างน้อยทุกคนเค้าก็มี คอม พิมพ์ด่ามึง ไม่ได้นอนข้างถนน และอีกหลายคนที่เค้ามี10 แต่มึงคิดว่าเค้าจะมีแค่1 เหมือนมึง 5555555555555555555555
  • image ฝากรูป

หนังตีนดานยังอายไอ้เหี้ยเต๊กเลย
  • โอ๊ย...พ่อเศรษฐี กัมลอ
  • ถุย!...บ้านยังอยู่ทาวเฮ้าส์ ยังเสือกแอ๊บ คนในนี้ส่วนใหญ่เค้ามีกว่ามึงทั้งนั้น ไม่เห็นมีใครโชว์อย่างมึง
    อยากได้รับการยอมรับทางสังคม..ไอ้ปมด้อย
  • คนมีไม่คุย คนคุยไม่มี ถุ๊ย....
  • ข๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก...ถุ๊ย!
  • สักวันผีจะถูกจับถ่วงน้ำ ไอ้ผีจนๆไม่เคยรวย
  • คนมีไม่อวดโม้..คนอวดโม้ ไอ้โกเต๊ก กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ