ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าของ CHOCOLATE ใช้ BODY BUILDER หรือไม่ครับ?
  • เรื่องไม่ได้สับสนโอละพ่ออะไรเลย มีแต่พวกโกเต๊กพยามปั่นกระทู้ โยนผิดให้คนอื่น...เลวได้อีก
  • อ่านมาตั้งแต่ต้น ไม่น่าเชื่อคนอะไรจะเสื่อมได้ขนาดนี้ ตั้งแต่ตั้งกระทู้เลยอ่ะ
  • ดุสิตโพล สำรวจสิ้นค้าของไอเต๊กแล้ว พบว่าผู้ใช้ลงความเห็นว่าใช้แล้วหนาขึ้นจริง
    แต่ไม่ใช่กล้ามที่หนาขึ้น ดันเป็น หนังหน้าที่หนาขึ้น ของมึงดีมีคุณภาพจริงๆวะ
  • เอแบคโพล สำรวจความพึงพอใจในสินค้าของคุณเต๊ก พบว่าผู้ใช้ต่างพากันยกนิ้วให้
    (นิ้วกลาง)
  • ผีตัวเดียวปั่นทั้งกระทู้เลย เกลียดไอ้ tex มากกล้าต่อยกะมันป่าว ปากดีแต่หน้าจอตัวจริงแม่งหีลิง
  • ก็แค่ไม่อยากให้มีคนซื้ออาหารเสริมมากินแข่งกะมันไง ไอ้ช๊อคกินอาหารเสริมชัวร์ แต่กลัวคนว่ากินยาถึงมีกล้าม 555
  • ช๊อกโกแลตกินอาหารเสริมชัวร์ ซื้อมาแล้วไม่กินเป็นไปได้เหรอ แต่อยากทำตัวเป็นนักฟิตหมาที่เก่งกาจ หมาสวยเพราะกรูฟิตเก่ง กรูไม่ได้แดกยา เอ๊ย หมากรูไม่ได้แดกยา สาบานมั้ยล่ะเพ่
  • ความผิดนิดเดียว แค่เอารูปมาลงก่อนซื้อและหลังใช้ ไม่ได้รับอนุญาติ แต่ด่ายังกะเค้าไปโกงเงินหรือเอายาคูลมาขาย 1500 คนที่ด่ามีจุดประสงค์อะไร อายหรา ที่หมากินอาหารเสริม
  • คุณปิเค้าเลี้ยงหลายตัวแค่ค่าอาหารก็แย่แล้วอาหารเสริมเหรอฝันไปเหอมีอะไรก็
    ถามวุฒิเอามันให้เบอร์ใว้ถามกันเลยถ้าคิดจะเล่นคุณเต็กกอ อย่าเอาหมาในกลุ่มเมืองกาญเข้าไปเกี่ยว
    เอาเบอร์ไปโทรหากันเอง
  • เด็กว่ะ ท้าตีท้าต่อย จะเอากันจริงๆรึป่าวโกเต๊ก
  • พาลใหญ่เลยโว๊ย.. พาลไปถึงเจ้าของหมา ทุเรศว่ะ ทำเหี้ยแล้วโดนด่ารับไม่ได้
    ไอ้ตุ๊ดคนอื่นเค้าโดนเยอะกว่ามึงเค้ายังไม่บ่นเลย ไอ้ฟาย
  • ขี้โม้จริง โกหกจริง หลอกลวงจริง โอ้อวดจริง ดูถูกเยียดหยามจริง เพื่อผลประโยชน์จริง
    ต้องยอมรับ....................
  • ถึงคุณking

จากที่ดูและอ่านมา คุณ ทำมึนมากทำเป็นไม่รุ้เรื่องอยากหาขอเท็จจริง
    ทำแกล้งถามไปถามมา
    เพื่อเขี่ยจุดประเด็น
    ทั้งๆๆที่รุ้ว่าอาจเกิดเรื่องได้ แต่คุณก็ยัง เขี่ย
    มาจากคุณจริง เรื่องทั้งหมด จากเรื่องเล็กไป เป็นเรื่องใหญ่

คุณking เป็นบุคคลที่ปกปิดเอามาก ผมถามจริงๆ ในเว็บนี้ใครเคยรุ้จักแบบสนิทบ้าง
    ช่วยออกตัวหน่อย
    คุณทำตัวเหมือนกว้าง แต่จริงๆๆ คุณไม่ได้ รุ้จักใครแบบสนิทสนมเลย
    เพราะแะนั่นคุณอย่า เสียมเขาให้ คนอื่นชนกันดีกว่า นะคุณ
    ไม่ต้องพูดถึงกลุ่มทางใต้หรอก เอาแค่สตุล บ้านคุณ คุณรุ้จักใครบ้างสนิท กับใครบ้าง
    ผมเชื่อว่าไม่มีเลย เพราะคุณไม่เปิดใจ แต่ดัน มาชอบเขี่ยคนอื่น
    หลายครั้งหลายกะทุ้มาแล้ว ทำตัวแกล้งมึน ถามนั่น ถามนี้ จนคนอื่นเดือด ร้อนไปกันหมด

หยุดเถอะครับ
  • คุณผีครับอะไรบ้างที่ว่าผมเสี้ยม บอกหน่อยครับ ผมจะได้อธิบายให้ฟัง
    หลายครั้งหลายกะทุ้มาแล้ว ทำตัวแกล้งมึน ถามนั่น ถามนี้ จนคนอื่นเดือด ร้อนไปกันหมด กระทู้ไหนบ้างว่ามาเท่าที่ผมจำได้ก็มีของท่านปลัศเลิศชาย และก็มีเรื่องนี้แต่ผมไม่ได้มีเจตนาใดๆจริงๆ
    เอาแค่สตุล บ้านคุณ คุณรุ้จักใครบ้างสนิท กับใครบ้าง สตูลคนเลี้ยงหมามีน้อยส่วนใหญ่อิสลาม เพื่อนที่สนิทก็อิสลามทั้งนั้นผมมีภารหน้าที่หลายอย่างต้องทำไม่ค่อยมีเวลาว่างครับ
    คุณผีที่มาว่าผมถ้าคุณแน่จริงก็เปิดตัวดีกว่าครับจะได้เปิดใจคุยกัน
  • ไม่ต้องทะเลอะกันคร๊าบ....ถึงใครจะเขี่ยหรือไม่อย่างไร ถ้าเรื่องมันไม่จริงหรือไม่ได้เลวร้ายอะไร มันก็ไม่เป็นประเด็นหรอกครับ
  • กระทู้นี้ ประชาชนตัดสินได้ว่าของคุณดีจริงหรือไม่ กล้าตั้งกระทู้ก็ต้องกล้ารับความจริง ไม่งั้น พิตโซน จะมีผีไว้ทำไม
    คนเค้าพิจารณากันได้ และกระทู้นี้ไม่มีการเล่นถึงเบื้องสูง เพราะฉะนั้น การขายของก็ต้องกล้ารับคอมเม้นท์ครับ
  • สวัสดีครับคุณ King รับทราบครับจบ
  • เอารูปหมาคนอื่นมาโฆษณาโดยเจ้าตัวไม่รู้ กล้าทำไปได้เนอะคนเรา
    แล้วอย่าลืมให้ส่วนแบ่งเค้าด้วยคุณชาย จะรวยคนเดียวเลยเรอะ
  • ผลประโยชน์+อยากได้รับการยอมรับทางสังคม+นิสัยเดิมเป็นคนโอ้อวด อาจทำให้ลืมเรื่องมารยาทและจริยธรรมก็ได้นะ
  • ปากมึงบอกว่านับถือพี่มาร์คแต่เสือกทำธุรกิจแข่งกับเขา
  • ใครน่าสงสารกว่ากัน
    image
  • รูปไหนคือโกเต๊กอ่ะ
  • แนะนำให้รีบไปหาหมอเส็งซะ รักษาโรคเลื้อน
  • แฟนคลับมึงเยาะจิงๆ :-))
  • เห็นไอ้เหี้ยโกเต๊กคุยโม้ว่าอาหารเสริมของมันขายดี ใครซื้อไปเอาหมามาโชว์หน่อยว่ากล้ามใหญ่ตามคำที่มันโม้หรือป่าว
  • กูก็อยากเห็น ใครวะแม่งซื้อทีเป็นหมื่น...หมอยเต็มปาก
  • กระทู้นี้มีแต่ตัวเมีย ไปดีกว่า
  • ผีตัวเมียเยอะว่ะ
  • ก็พี่ปลาดุกเอ๊ย!..พี่โกเต๊ก หนังหน้าหล่อด้วย รวยด้วย นี่ค๊า..
  • ทำได้แค่นี้เองเหรอครับ หมดเลยความหลงตัวเองไปต่อไม่ถูกแล้ว
    ได้แต่อ้อนวอนให้ขอลบกระทู้เพื่อฝังสันดาน
    (ฐานะผู้บริโภคที่ไม่ชอบให้ผู้ค้าดูถูก แถมยังพูดขอโทษไม่เป็น)
  • ไม่ได้ใช้ครับ เดี๋ยวหมาผมราคาตก สวยโดยพันธุกรรม พ่อสวย แม่สวย ไม่ได้ใช้ยา ไอ้ผีอย่าเสือกเดี๋ยวราคาตก
  • MRW มิถุนายน 12 permalink
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…**หลักฐานว่ากินอาหารเสริม k.tek หรือไม่
  • ผีตัวเดียวนั่งด่าหน้าคอม พลิกบทบาทเป็นผีนั้นผีนี้ อธิบายที่กูก๊อบมาก่อนดีกว่า
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…
  • ไอ้ผีลูกกระโปกข้างซ้ายของไอ้เต๊กอย่าเสือก ถ้ามันเป็นคนดีมีคนนับถือ ทำไมไม่มีใครมาปกป้องมัน

ไอ้เต๊กมันรู้ดีว่าผีที่เล่นมันมีกี่คน สมัยก่อนทำเหี้ยไว้กับใครบ้าง ไอ้เหี้ยเต๊กมันรู้ดีว่ามีหลายคน :-)) :-))

ไอ้เหี้ยเต๊กมันแจ๋วแค่ไหน ขนาดเฮียใหญ่ยังโดนไอ้เหี้ยเต๊กด่ามาแล้ว

สมาชิกเชียงใหม่บ้างส่วนหายไปไหน ถามไอ้เต๊กดูได้ :-))
  • :020: ดูอยู่นานไม่เห็นมีใครล๊อคอินมาช่วยพ่อคนดีเต๊กซักคน :020:
  • ไอ้ผีลิ่งล้อโกเต๊ก เจ้าของเขายืนยันว่าไม่ได้แดก มึงก็แถ...ยืนกระต่ายขาเดียว จะให้แดกให้ได้
    แล้วมรึงคิดได้ไงผีมีตัวเดียว โชว์โง่ฉิบหาย สงสัยสมองมีน้อย ไอ้ฟาย...
    ตรรกกะไม่ได้ แถอย่างเดียว5555
  • จะแดกไม่แดกไม่ไม่รู้ แต่มึงเอาหมาเขามาโฆษณา มึงควรจะมีมารยาท โทรไปหาเค้าถามเค้า
    ว่าเค้าให้มั๊ย เป็นคดีความก็เคยมีให้เห็นกัน โตๆกันแล้ว หัดมีความคิดบ้าง
  • ของๆใครใครก็หวง เปรียบเทียบอย่าหาว่าหยาบคาย สมมุติเค้าเอารูปแฟนคุณมา
    แล้วบอกว่าตั้งแต่แดก เงาะกระป๋องเค้าไปทำให้นมใหญ่ขึ้นทั้งที่ไม่ได้บอกคุณ
    แม้ว่าก่อนน่านั้นเคยคุยกันก็ตาม ว่าตั้งแต่กินเงาะพี่แล้วบึ้มขึ้น คุณจะว่าไง
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…
    ---------------------------------------------------------------------
    ใครแม่งโง่ยกมาบ่อยจังวะ...ของคุณแก้วซึ่งไม่ใช่เจ้าของสุนัข กูจะบอกให้เอาบุญจะได้ไม่ต้องโชว์โง่
    ถ้ามึงจะใช้หลักฐานแบบนี้ ทางนิตินัย เขายึดถือคำพูดสุดท้ายเป็นหลัก เช่น พินัยกรรม ถ้ามึงเขียนไว้หลายใบให้ลูกหลานมึง มึงตายเขาจะยึดถือฉบับสุดท้าย ส่วนจะมีอีกสิบอีกร้อยใบก็แล้วแต่ ถือเป็นโมฆะ ใช้ไม่ได้นะไอ้โง่

ทั้งคุณแก้ว และคุณวุฒิได้รับมอบหมายจากคุณปิ เจ้าของสุนัข ยืนยันหลายรอบแล้วว่าไม่ได้แดก....ไอ้ฟาย
  • เลิกแถ..ยืนกระต่ายขาเดียว โชว์หลักฐานโง่ๆได้แล้ว
    แถ+ยืนกระต่ายขาเดียว มันเป็นวิธีของพวกโจรผู้ร้ายเค้าใช้กัน กูไม่ได้ทำ กูไม่ได้ทำ
  • เอ่อ งานที่อิมแพค ไอ้โกเต็กไปอัดDVDหาเงินเข้ากระเป๋ารึป่าว ใครรู้บอกหน่อย
    งานพัทยาเค้าก็กลัวไอ้โกเต็ก ถึงกลับประกาศห้ามถ่ายวีดีโอโดยเด็ดขาด
    บุคคลอันตราย หาแดกทุกงาน แต่ไม่ลงทุน เหรี้ยจริงๆ
  • กลุ่มเชียงใหม่เขาไม่เอากับมันหรอก เมื่อก่อนกำลังตั้งลำกันมาดีๆพอไอเต็กเข้ามาแจม วงแตกกันหมด
    สร้างภาพเข้าตัว โยนเรื่องไม่ดีปัดขี้ให้คนอื่น ไม่เชื่อลองไปถามกลุ่มล้านนาดูก็ได้
    ด้านสุดๆก็เอาเงินกลุ่มไปทำเสื้อติดรูปหน้า...มัน(ไอ่เบิก)แทนโลโก้กลุ่ม อมเงินก็อม เมื่อไรมันจะตายซะที
  • จริงหรอคับ....โหย..เหรี้ยนี่แมร่ง..สุดทีน :017:
  • เพิ่งเข้ามาเห็นกระทู้ โอโหยาวเลย แค่เรื่องการเข้าใจผิด พอดีกว่าไม๊ครับน้าผี
  • ขอโทษ อย่างจริงใจน่ะมีบ้างมั๊ย
  • ผมมองแล้วหน้าจะเป็นเรื่องเข้าใจผิดจากการพูดเล่นกัน
    แต่ที่ผิดก็คือใช้หมาคนอื่นมาหาแดกโดยไม่ได้รับอนุญาต
    โดยไม่บอกกล่าวและไม่ถามเจ้าของหมาให้แน่ชัด
    เหลือทางให้มันเดินบ้างเถอน้าผีแคนี้มันคงเป็นบทเรียนราคาแพง
    หาแดกไม่ได้ไปอีกนานคนที่เอาเปรียบคนอื่นหรือจ้องแต่ทำลาย
    คนอื่นชาตินี้คงไม่เจริญเพราะในหัวคงมีแต่สิ่งเลวร้าย
  • ผมว่าถ้าลดนิสัย คุยโม้ โอ้อวด ลงได้คงช่วยได้เยอะ
  • ตั้งกระทู้นี้ตามคําแนะนําของผู้ใหญ่อย่างพี่ Mark เพื่อที่จะได้ให้มันจบๆ...
    เสียท่ามาเฟียเสียแล้ว ไอ้คุณเต๊ก 5555+ คู่แข่งดับอนาถ