ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าของ CHOCOLATE ใช้ BODY BUILDER หรือไม่ครับ?
  • MRW มิถุนายน 12 permalink
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…***555555555555555
  • อ๋อ...นี่มึงจะบอกว่าไอ้โกเต๊กเป็นผู้เสียหายใช่มั๊ย
  • อ้าวๆ มึงไม่เห็นหลักฐานหราไอ้ฟาย บอกว่าแดกแล้วก้ามโต แล้วกูจะเชื่อใครล่ะ
  • 0861749466 มึงข้องใจมึงโทรไป โทรเลยนะไอ้เหี้ย....
  • หัดเข้าใจโลกแห่งความจริงบ้าง ว่า การที่คนชมของเราดี ลับหลังก้อพูดอีกอย่าง
    โพสขายอาหารลงในบอร์ด ชมกัน อวยกัน แต่แม่ง ก้อไม่ให้หมามันแดก พี่มาร์คเองก้อโดน
    แต่เค้าเข้าใจโลก อย่าทำเป็นโง่ หน่อยเลย โง่มากเดี๋ยวพวกก้อหลอกไปขายซ่อง หรอก
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…+++++++++++++++++เอาให้ดูค่ะ
  • เมียมึงเคยโดนขายซ่องแล้วหราไอ้ฟาย ตอแหลนี่หว่าไม่ดีจริงแล้วอวยทำไม กูคนซื่อ เห็นบอกว่าดีกูก็ว่างั้น
  • 0871603255 เอ้านี่อีก มึงโทรไป เค้าบอกว่าหมาได้แดกโว๊ย...
  • เอาให้ดุคะ !!! เมียมันจริงๆเว้ย พึ่งเลิกงานงานเหรอจ้ะ ว่าแต่งานอะไรทำไมเลิกดึก
  • หัดเข้าใจโลกแห่งความจริงบ้าง ว่า การที่คนชมของเราดี ลับหลังก้อพูดอีกอย่าง
    โพสขายอาหารลงในบอร์ด ชมกัน อวยกัน แต่แม่ง ก้อไม่ให้หมามันแดก พี่มาร์คเองก้อโดน
    แต่เค้าเข้าใจโลก อย่าทำเป็นโง่ หน่อยเลย โง่มากเดี๋ยวพวกก้อหลอกไปขายซ่อง หรอก

ใครจะไปรู้ว่าผู้ชายก้อตอแหลเป็น ไอ้เย็ดเป็ด ไม่ใช่ประเภทตุ๊ดนี่หว่า หัวควย
    ระวังลูกมึงเองก่อนแรดมากนิ
  • 0871603255 เอ้านี่อีก มึงโทรไป เค้าบอกว่าหมาไม่ได้แดกโว๊ย...
  • มะช่ายเมียพี่ tek ค่ะ แต่เป็นเมียพี่ผีอ่ะ เย็ดกะหลั่วๆเลยมะเข้าข้าง โง่แล้วยังควยเล็กอีก อิอิ
  • 0871603255 เอ้านี่อีก มึงโทรไป เค้าบอกว่าหมาไม่ได้แดกโว๊ย...-------หมาไม่ได้แดกแล้วโพสว่าแดกทำไม ไอ้ขี้หี กูจะรู้มะ ว่าแม่งตอแหล ไอ้สัด
  • ไอ้สาดเอ๊ย กระทู้นี้มีผีกรูกะมึง 2 ตัวเอง เบื่อว่ะ ไปเก็บขี้หมาก่อน มึงเก็บยังไอ้สาด เหม็นมากเมียตื่นมาด่านะมึง
  • มึงอยากรู้มึงก็โทรไปได้ยินกะหูมึงเอง....แต่เค้าบอกว่า ไม่ได้แดกว่ะ
  • มึงเข้าใจผิดแล้ว..มีอีก
  • ไม่แดกแล้วมาบอกว่าแดกทำไม ไม่น่าเชื่อถือ
  • ดิ้นไม่หลุด โทษกลุ่มเจ้าของหมาแม่งเลย สุดจิงๆ
  • ใครกันแน่ดิ้นไม่หลุด หลักฐานก็มี แต่หาว่าแกล้งทำ เฮ้อ
  • กลุ่มไหนอ่ะ บอกมาสิ
  • สงสารกลุ่มเจ้าของหมาจริงๆ ยกนิ้วให้เลยกับคุณเต๊ก สุดจริงๆ
  • จะทะเลาะกันทำไม ไม่เกี่ยวกะเราเลยน้าผี หรือน้าผี.........
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…/////////

เชื่อหลักฐานครับ ไม่เชื่อคำพูดคนที่ไม่เกี่ยวข้อง
  • เอางี๊ละกันครับ พี่แก้วออกมาพูดเลยว่าที่โพสแบบนั้น เพราะอะไร ตอแหล หรือว่าไง ทำไปเพื่ออะไร
  • เออ...มึงอยากรู้อะไรมึงก็โทรไปไป๊.....
    พรุ่งนี้เขาก็มาแน่ ด่าพวกเขาขนาดนี้ทั้งที่พวกเขาเป็นผู้เสียหาย
  • ใครด่าพวกเค้าวะ กูถามเรื่องหลักฐาน มึงก้ออย่าโมเม กูไม่รู้จัก tek ไรเนี่ยหรอก แต่หลักฐานมันมี มึงเข้าใจยัง กูเสือกอ่ะใช่ แต่มึงเข้าข้างคนไม่ถูกต้อง คนทำมาหากิน มึงจะขวางทำไมนัก บอกเค้าว่าแดกแล้วดี เค้าก้อเอาไปโคนา เสร็จแล้วบอกซื้อไปแล้วไม่ได้กิน ให้คนด่าเค้า มันถูกต้องเหรอวะ
  • ไอ้เก้วก็พอกันแหละตอนแรกว่ากิน ตอนหลังบอกไม่ได้กิน

ทำให้เค้าทะเลาะกันไปใหญ่......จากผีกลางๆ
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…++++++++++++มึงอ่านๆๆๆๆภาษาไทยแล้วกูสาบานได้เลยกูไม่ใช่เฮีย กูไม่รู้จัก กูไม่ใช่ญาติ กูคือผีเหมือนมึง แต่กูรู้สำนึกผิดชอบชั่วดี กูสงสารเค้าที่โดนมึงด่าถี่ๆแค่ผีตัวเดียว มึงอาจเป็นใครซักคนที่เสียประโยชน์หรือใครก็ได้ที่คาดไม่ถึง แต่มึงหัดมองหลักฐานมั่ง อ่านดู มึงจะว่าอวยได้ยังไง งั้นก้อตอแหลดิ แค่นี้ยังตอแหล จะให้กูเสียตังโทรไปฟังตอแหลอ่ะเหรอ no ว่ะ
  • ผีดีก้อมี ผีชั่วก้อมี ผียุแยงก้อเยอะ ผีปลอมตัวมาก้อมาก วิจาณญาณสำคัญมากครับ ดูกันที่หลักฐาน ใครดีใครร้าย ดูที่หลักฐานครับ
  • ผีตัวเดียว นั่งพิมพ์ด่า ไร้สาระ โดนกันมาเยอะแล้ว อายมั่งมั้ยด่าคนลับหลัง ผิดวิสัยลูกผู้ชาย
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…++++++++++++มึงอ่านๆๆๆๆภาษาไทยแล้วกูสาบานได้เลยกูไม่ใช่เฮีย กูไม่รู้จัก กูไม่ใช่ญาติ กูคือผีเหมือนมึง แต่กูรู้สำนึกผิดชอบชั่วดี กูสงสารเค้าที่โดนมึงด่าถี่ๆแค่ผีตัวเดียว มึงอาจเป็นใครซักคนที่เสียประโยชน์หรือใครก็ได้ที่คาดไม่ถึง แต่มึงหัดมองหลักฐานมั่ง อ่านดู มึงจะว่าอวยได้ยังไง งั้นก้อตอแหลดิ แค่นี้ยังตอแหล จะให้กูเสียตังโทรไปฟังตอแหลอ่ะเหรอ no ว่ะ
    .....................................

ชอบผีตัวนี้
  • เจ้าของ CHOCOLATE คือ คุณปิ ซึ่งยังไม่ได้ออกมาตอบในกระทู้นี้ว่ากินหรือไม่กินหายไปไหน ???

MRW หรือคุณเก้วคือคนซื้อ BODY BUILDER เคยพิมพ์ว่ากินทั้งที่ไม่ใช่เจ้าของหมาแล้วออกมาตอบในกระทู้นี้ว่าไม่กิน เพราะอะไรควรออกมาแก้ไขว่าเรื่องราวเป็นอย่างไร ???

คุณ woot ตอบในกระทู้คนเมืองกาญว่าไม่ได้กิน เป็นผู้จุดประเด็นก็ควรออกมาตอบข้อสงสัยต่างๆนานาให้เคลียร์เพราะที่คุณตอบในกระทู้คนเมืองกาญไปแล้วมาบอกทีหลังว่าไม่อยากให้เกิดประเด็นตอนนี้มันได้เกิดจากปลายนิ้วของคุณแล้วกรุณาออกมาชี้แจงด้วย

ทุกคนที่ไม่รู้ถ้าอ่านจากที่คุณเก้วพิมพ์ก่อนหน้านี้ ก็ต้องคิดว่ากินหมดทุกคน แน่นอนรวมถึงคุณเต็กด้วย

ส่วนเรื่องจริงกินหรือไม่กินมีเจ้าของหมาคนเดียวที่รู้ว่ากินหรือไม่ถ้าคุณปิเป็นลูกผู้ชายพอก็น่าจะออกมาตอบให้ชัดเจนแทนที่จะให้คนอื่นมาตอบ ทุกคนที่กล่าวมามีตัวตนจริงในบอร์ดเอาความจริงมาตีแผ่แล้วถ้าผีจะด่าค่อยด่าให้ถูกตัวน่าจะดีที่สุด ผมไม่ได้เข้าข้างใครแต่มีหลายอย่างที่มันขัดแย้ง อยากให้แต่ละฝ่ายออกมาชี้แจงให้ทุกๆคนเข้าใจ เหมือนจะเข้าข้างคุณเต็กนะแต่ถ้าทุกคนเป็นคุณเต็กถึงจะไม่ได้เห็นหมากินเข้าปากแต่อ่านจากที่คุณเก้วพิมพ์ ใครๆก็ต้องคิดว่า กิน ฝากให้คิด ไม่ได้ว่าใครผิด เพียงแต่อยากให้คนที่พิมพ์ ออกมารับผิดชอบข้อความของตัวเองด้วยครับ
  • อ้าว อ่านมาตั้งนาน นึกว่าคุณแก้วเจ้าของช๊อคโกแลต
  • เรื่องมันโอละพ่อ เจ้าของชื่อคุณปิ คุณแก้วเป็นใครอ่ะ แล้วคุณวุฒิใคร ทำเพื่ออะไร
  • กูให้มึง ไอ้เหี้ยเต๊ก กูเกลียดมึงมานานแล้ว
    image

จาก....กูผีผ่านมา
  • ถึง..ผีที่เกลียดมานานแล้ว เอาไว้ทีหลัง เอาเรื่องจริงเอาสาระก่อน ตกลงคุณMRWไม่ใช่เจ้าของ ช๊อคโแกแลต ทำไมมาตอบ นึกอยู่แล้วว่าหมาเทพๆืำทำไมมีเจ้าของแบบนี้ ขอบคุณน้าผีกระจ่างเรื่องนึงละ
  • MRW หรือคุณเก้วคือคนซื้อ BODY BUILDER เคยพิมพ์ว่ากินทั้งที่ไม่ใช่เจ้าของหมาแล้วออกมาตอบในกระทู้นี้ว่าไม่กิน เพราะอะไรควรออกมาแก้ไขว่าเรื่องราวเป็นอย่างไร ??? +++++++ไม่ใช่เจ้าของช๊อค แล้วออกมาตอบทำไม งง
  • ผีอยากถาม ก่อน TEK ลงรูปก่อนใช้ หลังใช้ได้มีการพูดคุย ขออนุญาต เจ้าของเขาหรือยัง แล้วได้รับการยืนยันที่แน่นอนหรือเปล่าว่า หมากิน อาหารเสริมของตัวเอง MRW ไม่ใช่เจ้าของหมา รู้รึป่าว? เคยบอกว่าอยู่เมืองนอก น่าจะรู้ว่าการโฆณา ประชาสัมพันธ์ควรมีข้อมูลที่ถูกต้อง แน่ชัด ไม่ใช่กรูนึกอยากจะลงก็ลง ต่อให้หมาตัวนี้กินอาหารเสริม ก็ต้องขอนุญาต เขาเหมือนกันไม่ใช่หมากินอาหารของตัวเอง แล้วมาลงรูปก่อนใช้หลังใช้แบบนี้โดยข้อมูล ผิดๆๆแบบนี้ ผู้บริโภครายอื่นเสียหายเหมือนกัน
  • จากข้อมูลทั้งหมด ที่อ่านมา TEK ผิดเต็มๆๆๆ ดึงข้อความย้อนหลังมา บั๊บ กันหวังจะได้คะแนนโกรย ยอดขายคดีพลิก กลายเป็นหมาไม่ได้กินอาหาร แล้วแบบนี้ ทำไง (หมาไม่แดก 55555555555)
  • เรื่องมันโอละพ่อ เจ้าของชื่อคุณปิ คุณแก้วเป็นใครอ่ะ แล้วคุณวุฒิใคร ทำเพื่ออะไร

อ้ายผีควาย เอ้ย ทำให้พวกมรึง ตาสว่างรู้ความจริง ว่าหมามันไม่ได้กินจริงๆๆ ผีโง่เอ้ย เขาล็ออินมาตอบความจริงมรีงก็รับกันไม่ได้อีก อ้ายควาย
  • คดีพลิกยังไง ในเมื่อเจ้าของจริงๆไม่ได้ออกมา มีแต่ขาเสือก แล้วก้อเจ้าของปลอมๆ
  • ไอ่เหี้ยเต๊กแม่งขี้โม้ระยำ ชอบยกตัวเองเหนือกว่าคนอื่นทั้งที่ไม่ได้รู้เหี้ยอะไรเล้ย พวกบูชาฝรั่งทับถมคนไทย ไอ่สัด รู้เหี้ยไรจริงบ้างเกี่ยวกับเมืองนอก มึงไปอยู่มากี่ปีกันไอ่ครวย แถมยังชอบอ้างผู้ใหญ่มาเป็นโล่กำบังให้มึง เป็นเหี้ยอะไรทำแล้วไม่กล้ารับต้องอ้างชื่อคนโน้นคนนี้ อ่านแล้วรำคาญว่ะ ส่วนที่จะขายของก็ทำเป็นแอ๊คอาร์ทด่าคนซื้อ ถามข้อมูลเหี้ยอะไรตอบไม่ได้ก็ว่าเค้าจะดิสเครดิต มึงมีเครดิตเหี้ยอะไรนักกูอยากรู้ อีกอย่างหมามึงอ่ะไอ่เบิกน่ะ ขอร้องอย่าเอามาโชว์อีกเลย ทำให้คนเค้าไขว้เขวหมดว่าหมาสวยเป็นยังไง ไอ่เหี้ยหมาหัวดออย่างนั้นโชว์อยู่ได้ ไม่รู้จะโชว์อะไรกันนักกันหนา คนระยำทำให้หมารับกรรมไปด้วย สมควรแล้วมึงที่โดนกระชากหน้ากากออกมาซะที
  • พวกมึงไอ้ผีเสือก เจ้าของยังไม่ออกมา ผีอิจฉามาตรึม
  • นิยายน้ำเน่า
  • สวัสดีครับพี่น้องผมเป็นตัวแทนของเจ้าของหมา ช็อคโกแลต และเจ้าของก็อนุญาตแล้วให้ตอบแทน
    หมาตัวนี้ไม่ได้ใช้อาหารเสริมจริงๆและกินอาหารเม็ดอย่างเดียว
    แต่คนในกลุ่มได้ซื้อมาจริงและมีการพูดจากับเจ้าของผลิดภัณจริงครับซึ่งอาจทำให้เกิดความเข้าใจผิด
    แต่การที่จะเอาหมาคนอื่นไปลงหรือใข้รูปควรได้รับการอนุญาตจากเจ้าของครับ
    เรื่องทุกอย่างคงเกิดจากความเข้าใจผิดคุณเต็กคงไม่ได้ตั้งใจแต่การเอาหมาคนอื่นมาลงเพื่อเพื่อการโปรโมท
    ควรได้รับความยินยอมจากเจ้าของด้วยและกลุ่มผมก็ไม่มีใครเกลียดคุณเต็กนะครับให้มันจบเหอครับ
    เหลือทางเดินให้คนอื่นเดินบ้างครับน้าผี

ผมอยากรู้เหมือนกันคุณ King เป็นใครเขี่ยลูกดีเหลือเกินเขี่ยแล้วก็หายเข้ากลีบเมฆไปเลย
  • ความคิดเห็นส่วนตัวนะ tek เอารูปหมามาโคนาเพราะคิดว่าเจ้าของจะชอบที่เอาหมามาโปรโมทให้
    เจ้าของหมาให้กินอาหารเสริมแน่แต่ไม่ยอมรับ เพราะอยากให้คนทั่วไปรู้แต่เพียงว่าช๊อคโกแลตสวยเพราะพันธุกรรม
    ไอ้เบิกสวยกว่าช๊อคโกแลตมากมายครับท่าน
  • สรุปแล้วของเขาดีจริงหรือหลอกลวงใช้ได้ผลไหมซื้อแม่งซะบานเลย
  • ช็อคโกแลตไม่ได้กินอาหารเสริมจริงๆครับรับรองได้ลองมาดูการเลี้ยงดู
    จะรู้ว่ากล้ามขึ้นเพราะอะไรอาหารเม็ดเพียวๆวุฒิ 0871603255
    ลองมาดูที่เมืองกาญครับจะไม่เข้ามาตอบแล้วนะครับเพราะเดี๋ยวไม่จบ
    อาหารเสริมซื้อมาใช้กับหมาคุณเก้วครับส่วนคุณปิเจ้าของหมาไม่ได้เอามาเลย
    แม้แต่ขวดเดียวคุณผีไม่ต้องเขี่ยเพิ่มนะครับเดียวเรื่องจะยาวอยากรู้อะไรโทรมา

• พี่วุธครับ ผมก็เป็นคนทำหมากล้ามคนนึงครับที่สนใจเรื่องอาหารเสริม ไม่มีเจตนาใดๆผมเป็นทนายความอยู่จังหวัดสตูลไม่ได้ทำธุรกิจใดๆนอกจากสวนยางและสวนปาล์มและผมก็ไม่ได้มีเวลาเฝ้าบอร์ดตลอดเวลา และผมก็ได้ขอโทษแล้วที่ผมเข้าใจผิดเอง และนี่คือสิ่งที่ผมโพสไว้ในกระทู้BURGH’S BULL PURE MUSCULAR IN MOTION...!!! ว่า
    ผมขออธิบายหน่อยนะครับพี่มาร์ค คือพี่wootเขาบอกว่าหมาตัวในรูปไม่ได้ใช้อาหารเสริมในกระทู้ อาหารเม็ดเพียงพอต่อเพาะกล้าม ผมเลยเอารูปนี้ไปโพสถามที่ห้องเมืองกาญว่าตกลงมันใช้หรือไม่ได้ใช้อาหารเสริมกันแน่ แต่มีผีมาด่าพี่เต๊กเสียก่อนครับ ขอโทษพี่เต๊กด้วยที่ทำให้เกิดประเด็นไม่ได้มีเจตนาใดๆครับ
    แค่ผมสนใจศึกษาในตัวอาหารเสริมตัวต่างๆครับ ผมไม่ได้รู้จักกับใครไม่ว่ากลุ่มเมืองกาญหรือพี่เต็กและไม่มีเหตุผลอะไรที่จะทำให้พวกท่านทั้งหลายทะเลาะกัน
    ผมไม่ได้รวยอะไรการที่จะใช้อาหารเสริมในการทำกล้ามจึงต้องศึกษาก่อนถ้ามีตัวอย่างที่เห็นได้ชัดเราก็ไม่ต้องลองผิดลองถูกซึ่งตรงนี่ทำให้เราประหยัดค่าใช้จ่ายได้เยอะ ตอนนี้หมาผมพักการทำกล้ามเพราะไม่มีเวลา จึงศึกษาเรื่องอาหารเสริมเพื่อพอมีเวลาว่างจะได้ลุยหมากล้ามต่อ และผมก็ไม่ได้คิดจะทำหมาตัวนี้ไปแข่งกับใครเพราะมันดุกันคนด้วย ในส่วนของผมผมได้อธิบายไปหมดแล้วคงจบนะครับพี่woot (หมาผมตัวในรูปพี่คงเคยเห็นนะครับ)image
    ไฟล์แนบ
    DSC01428_resize.JPG 100K
  • คุณเต๊ก คุณเลวมาก