ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ฝนตก สัญณาน ไม่ดี ต้องAIS เท่านั้น

คุณก้องเก็บเบอร์นี้ไว้ดีกว่า 0843887900 เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมโทรหา

เป็นยังไงกันบ้างแล้ว ส่งรูปให้ดูบ้างเนอะ ถ้าวันพุธมีเวลาเหลือจะแวะเข้าไปครับ
  • เมื่อเช้าอากาศดี เลยเอาเครื่องวิ่งคุณก้องมาเซ็คดู
    ok...น็อตรางหลุด สองตัวลองแก้ไขเบื้องต้น น่าจะพอได้

เดี๋ยวรอช่างกลับมาโมดิฟายใหม่ ช่วงนี้ยืมปั๊ปปี้เล่นไปพลางๆก่อน

image

รางเป็นไงบ้างช่างยังติดต่อไม่ได้เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_8011.JPG 75K
  • เอาให้กล้ามขึ้นไปเลย หมาผมวิ่งทุกวันพวกลูกปืนไม่น่ามีปัญหา ที่เสียน่าเป็นโครงสร้างครับ ส่วนรูปรางลากเดี๋ยวเก็บไว้เปิดแรงๆไปเลยถ่ายไว้หมดแหละตั้งแต่ตอนประกอบเลย :)
  • ประกอบเสร็จแล้วครับ พี่สู้ ยังติดเรื่องปรับสโลปแล้วก็ ช่วงต่อระหว่างรางนิดหน่อย :-D :-D
  • พี่ก้องอยากเห็นรูปตอนประกอบจังเลย ครับโชว์หน่อยๆ :o056:
  • รูปถ่ายสวยขึ้นเรื่อยๆแล้วพี่สู้
  • ลืมฝากไปให้ เอารูปมาลงให้ดูก่อน เผื่อจะอยากขับรถมาเอาวันพรุ่งนี้ 5555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    20120814_120046.jpg 213K
    20120814_120132.jpg 210K
  • คลั่ง .... :016: :021: :016: :021:

อย่างงาม น้ำลายไหลย้อย
    อ้าว ! สั่ง ที่ร้านไปเหลือง-ขาว ทำไมมา เหลือง-ดำ เจมส์เอาไปทำอะไรมา เหอะ
  • เขาส่งมาเหลืองดำนะพี่ เจมส์ไม่ได้ย้อมนะ 5555 ไม่มี line คุยกันยาก หาเครื่องไว้ให้แ้ล้วนะราคา 8900 ยังไม่ได้ต่อรอง สองซิม ยี่ห้อ oppo เขาว่ามันทนครับ กล้องชัด จอชัด
  • สวยๆๆๆ
  • อยากได้ก็เอาสายลากมาครับ ขับมาพันทิพเลยครับ 55555
  • เล่นlineได้ อยากมีจัง
    ปัญหางบจะผ่าน ... งบจะผ่านที่ประชุม คกม.หรือเปล่า เนี่ยเจมส์เอย พี่ละลุ้นอยู่ :o017: :o008:
  • ลงไม่ลงมือประกอบ ูเหมือนจะง่ายเลย :o008: imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2436.jpg 115K
    IMG_2437.jpg 147K
    IMG_2438.jpg 126K
    IMG_2439.jpg 132K
    IMG_2440.jpg 131K
  • คงเหนื่อยกันน่าดู แต่ก็น่าภาคภูมิใจนะคะ ร่วมแรงร่วมใจกันดี =D> =D>
  • ของเสือน้อย ที่พี่สู้อยากรู้ครับ
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/769/seanoi-lucky
  • โอ๊ย! เสียดาย ช่วงนี้ไม่ว่างเลย ไม่ได้ไปเสียเหงื่อด้วย

เสียดายจริงๆ ไปกันครบเลย ...สนุก เฮฮาไม่บ่อย

เจมส์พี่เปลี่ยนใจแล้ว เห็นแววเสือน้อย ถ้าลากในสนามเมื่อไหร่แล้วทำสถิติตัวเองได้ 1500 โลขึ้น

ไหนๆก็ไหนๆ เดี๋ยวลงทุนจัดใส่ บีเจเลย
  • กว่าเสือน้อยจะเป็นสาว บีเจ ปาเข้าไป 8 ปีเลยนะพี่ มันจะอยู่รอมั้ยเนี้ย 55555
  • image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    303711.jpg 73K
    303707.jpg 64K
    303708.jpg 47K
    304081.JPG 61K
  • คืออะไรพี่
  • ภาระกิจเดิม ครับเจมส์
  • พระราม5 คับ
  • พระราม 5 ไม่ไกลครับยินดีต้อนรับครับ
  • คุณ dog_p ว่างๆก็มาสนุกด้วยกันนะครับ
  • Tononpitbull พระราม5 ใกล้กันครับ ซอยกันตนา

อยากเอาพัฒนาการหมากล้าม มาให้ช่วยวิจาร์ณซะหน่อย

ด้วยความอนุเคราาะห์ เครื่องวิ่งจากคุณก้อง 4-5วันนี้ บวกกับตัวเมียที่บ้านฮีท สุดหล่อกินได้น้อยลง

กล้ามเลยชัดขึ้น แต่เหี่ยวๆไปหน่อย ต่อไปเป็นโปรแกรม พัก3วันเพื่อฟื้นให้เฟริ์มขึ้น ลองติดตาม...

ภาพนี้เมื่ออาทิตย์ ที่แล้ว
    image

ล่าสุดเมื่อบ่ายนี้

image
    image
    image
    image
    image
    image

ที่ผ่านมา วิ่งทุกวัน อย่างเร็ว เช้าครึ่งชั่วโมง - เย็นครึ่งชั่วโมง

เมื่อเช้าพาไปเมื่อวาน กับวันนี้มีเพิ่ม ว่ายน้ำคลายกล้ามเนื้อหลังจากนี้ พัก 3วัน

ต่อไป จะเปลี่ยนเป็นวิ่งเบาๆ เช้า-เย็น ช่วงละ10นาที ตามคำแนะนำคุณก้องเพื่อรักษาความฟิต

ช่วงผมไม่อยู่บ้านซัก 10วัน หลังจากนั้น ค่อยมาว่ากันใหม่ อิ อิ หมาเราจะมีกล้ามมั๊ยหนอ :X
    ไฟล์แนบ
    IMG_7754.JPG 183K
    IMG_8083.JPG 84K
    IMG_8094.JPG 113K
    IMG_8096.JPG 97K
    IMG_8105.JPG 95K
    IMG_8100.JPG 98K
    IMG_8113.JPG 87K
  • ขึ้นมาอย่างเยอะ :X
  • สูตรทำกล้ามวิธีนี้ผมได้เคล็ดลับมาจาก อาจารย์ก้องครับ

นี่ครับหลักฐาน...ยันยัน ผลงานที่อาจารย์ก้องถ่ายทอดไว้ คริ คริ :-))

image
    image

:o019: :o050:
    ไฟล์แนบ
    306746.jpg 73K
    306747.jpg 81K
  • สูตรเด็ด อย่างนี้นี่เอง 555 แล้วถ้าคนจะทำกล้ามบ้างละพี่สู้ 555
  • 55555 ฟิตเปรี้ยเลย
  • ขาดระดับน้ำ
  • พี่ก้องคับผมคุยกับพี่ชายผมแล้วเดียวเสาร์หน้าเข้าไปจักกานให้คับเรื่องตั้งรางอะคับพี่ผมบอกวิธีมาแล้วแต่ผมไม่เข้าใจที่เค้าบอกผมเลยบอกเค้าว่าเดียวไปตั้งให้หน่อย
  • คุณ titan วานบอกพี่ชายคุณด้วยนะว่า ว่างๆ มาช่วยตั้งร้านเก็บร้านด้วย ทำคนเดียวตากฝนมาเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ
    จะขอบพระคุณมาก ๆ เลย :)
  • กลับมาแล้วก๊าบบบบ แฮ่ๆ :033:

image

โลโก้คร๊าบบบ ลองทำตามที่คุณสู้บอกดูคร๊าบบบ :033:

พี่ก้องเอารูปลง ผมเกมส์เลยก๊าบบบ 55555+ :m55:
    ไฟล์แนบ
    LOVE PITBULL ZONE CULB(NN).jpg 28K
  • อย่างน้อยก็รู้ว่าเราไม่นอกลู่นอกทางกะสาวที่ไหน
  • ขาดประแจเลื่อนครับถ้าไม่มีติดเบอร์24มาก็ได้ ;-)
  • เดียววันเสาร์ผมจะเตรียมไปให้หมดเลยคับพี่ก้อง
  • เดี๋ยวผมจะค่อยๆทำวันละนิดไปก่อน ช่วงนี้ก็ฝนตกทุกวันเลยครับแล้วต้องทำงานด้วยครับก็แบบชิวๆไปก่อนและกันครับ
  • ระดับน้ำ คีมล็อค ประแจเบอร์ 24 มี 3 ตัวนี้ผมว่าน่าจะเสร็จ นะ 555+
  • วันนี้คืบหน้าไปไกลกว่าทุกวันตัดไม้แล้วยึดพรมแล้ว2แผ่นแล้วก็ฝนตกตามเคย
  • อยากจะลองไปลากดูใจจะขาดดดแล้วเอ้ยยยยยยย :m47:
  • อยู่บางปะกง น้ำลง ลง ลง ทุกวัน ขยันตกจริงๆ ทั้งคนทั้งหมา ไม่ต้องทำอะไรกันพอดี เซงจิต

ฝนที่ตกทางนี้ หนาวถึงคนทางนั้นเหล่าสหายเป็นอย่างไรกันบ้าง :033:
  • สบายดีคับพี่กรงใกล้เสร็ดแล้วนะคับพี่คิมแตติดขัดนิดนึงช่างเจ็บตาพี่ผมบอกรอวันเสาร์ทีเดียวเลยเหลือใส่กรอนอย่างเดียวพอทำเสร็ดไปตั้งรางต่อ ตามนั้นนะพี่
  • คร๊าบบบ ผม พี่ผมมันไปเอาเหล็กบ้านเจ๊มายังอ่ะ เดี๋ยววันเสาร์จะได้ทำที่เดียวเลย กรงจะได้เสร็จๆ ไป :033:

แต่ตั้งรางต่อจะเสร็จไหมอันนี้ไม่รุ้ :o008:
  • ไปเอามาแล้วพี่
  • เสร็จแล้วครับ มาเล่นได้เลยน่ะครับทุกคน
  • รางลากเสร็จแล้วน่ะครับ ว่างวันไหนก็เข้ากันเลยน่ะครับทุกคน
  • เดี๋ยวจะไปจ้างเขาตัดเหล็กมาทำคานกลางวันนี้ครับ :-D เพื่อเจมกะจอม 5555