ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โย่วววววกลับมาแว้วววววววครับทุกท่านนนนน. เนื่องจากกกกงายเยอะไปหน่อย. ฮ่าๆ. อยากได้เสื้อหรอ. บอกได้ครับ. ขนาดเท่าไร. ตัวละ380. ครับ.
    อ้าวๆๆๆใครได้แล้วเอามาลงอวดหน่อยดิๆ.
    ช่วงนี้ฝนชุก. ไงดูแลสุขภาพด้วยน๊าาาาาาาาาา
    " เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ. "
  • เสื้อตัวใหญ่มั๊ยครับ ปกติผมใส่เบอร์M ครับ ไม่ทราบว่า อันนี้Size มาตรฐานหรือเปล่าครับ
    แล้วต้องทำยังไง บ้างครับ โอนเงิน ไปที่ไหน
    ขอบคุณครับ
  • เกือบลืมๆ มีสีดำสีเดียวใช้มั๊ยครับ อยากได้มากๆ
  • แบบเดียวเลยน้องชายยยยยยsizeปกติคร๊าฟฟฟฟ. Add. Fb. มาเลยน้อง. เข้ากลุ่มในอีกแบบนึง. Mod_jakrapong@hotmail.com
    สว่นจะมีแบบใหม่ๆรอติดตามคร๊าฟฟน้อง.
  • แล้ว ตอนนี้หมดยังครับ อยากได้เบอร์ M สักตัว ครับผม
    ถ้ายังไม่หมดสั่ง 1 ตัวนะครับ
  • แอด FB ไปแล้วนะครับ Papatpong pimpang
  • อ่อครับๆ.
  • พี่ๆน้องๆเพื่อนๆท่านใดมีไรเสนอแนะ. จัดกิจกรรมแจ้งเข้ามาที่ผมได้เลยน๊าาาครับบ.
    เรามาหาไรให้เด็กๆทำดีกว่า. 5555. แจ้งมากันเด้อออ
  • น้ำท่วมคับเซ็งเป็ดดดดด!!!!!!!!!
  • มาเที่ยวงานลากที่ขอนแก่นกันครับชาวพิทปราจีน :-D พรุ่งนี้แล้วครับ
  • เป็นยังไงกันบ้างครับน้ำท่วมกันรึเปล่า คุณโจ้เป็นไงกบินทร์น้ำลดยังimage
    ไฟล์แนบ
    319838.jpg 67K
  • ตอนนี้ลดลงเยอะแล้วคับ"ไอ้ต๊อปไม่เคยเห็นน้ำท่วม"สนุกมากมายคับ
  • ระวังจะไม่สบายเอานะครับคุณโจ้ ทางกลุ่มมีกิจกรรมอะไรบอกด้วยนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1633_resize.jpg 125K
    DSC_1638_resize.jpg 154K
  • รามาเต็ม ไปเห็นตัวจริงมาแล้วครับ ได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอนน
  • ขึ้นราเริ่มหมดอายุแล้วครับ เป็นไงบ้างเอเชียสบายดีนะ ว่างๆมาดื่มกันหน่อยนะน้องimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1646_resize.JPG 120K
    DSC_1664_resize.JPG 128K
    DSC_1663_resize.JPG 140K
    DSC_1626_resize.jpg 55K
  • ได้เลยครับพี่ตั้มม วันนี้พึ่งนั้งดื่มกับพี่โจ้ที่บ้านผม เด๋วว่างๆ ผมเข้าไปหาครับ จาไปเล่นกับไอ้ตัวเล็ก ซะหน่อยย :-D
  • เจ้าซูสหน้าโครตมากก

image
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 77K
  • Hello. ชาวพิทปราจีน. ฮ่าๆ. สบายกันดีไหมน๊าาาา. น้ำลงกันยัง.
    @พี่ตั้มสบายดีน๊าครับ. ได้ข่าวตัวเล็กงาม. รา. มาดีเลยชอบๆ.
    @พี่โจ้. ไงสบายดีไหมน้ำลงยัง. ไอ้ต๊อปเล่นมันส์เลยดิ. อิอิ
    @ เอเซีย. ไว้พี่ไปนั่งคุยด้วยน๊าวันก่อนกำลังคุยมันส์เลยยยย
    @พี่กอล์ฟ. เสียดายอยงแรง. แต่พี่เอกไปแทน. ก็โอนะพี่. ิอิ. คราวหน้าจะไปลุย!
  • สบายดีครับคุณมดมีอะไรกระซิบด้วยนะครับ
    มาได้ตลอดเลยครับเอเชีย หน้าเจ้าซูสมันไม่เอาใครเลยนะเนี้ยimage
    ไฟล์แนบ
    269084.jpg 112K
  • เด๋วผมไปบ้านที่ทับลาน. จะแวะไปหานะพี่.
    ไอ้ตัวดำนี่มันสุดๆเลยอะ. หมาต่างดาววววว5555 :o023:
  • มาได้ตลอดครับคุณมดตอนนี้ ทั่งบูดทั้งราขึ้นเต็มเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0065_resize.jpg 95K
  • ว๊าาาาพี่ตั้มของเสียๆแบบนั้นพี่อย่าเก็บไว้เลย. เอามาทิ้งไว้บ้านผมแล้วกันน๊าาาาา. 55555
  • :006: :063: :063: :063:
  • :021: :062: :o037:
  • จัดไปคุณมด หมาหน้าแมว เหมือนจริงๆ imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_17261_resize.jpg 118K
    DSC_17291_resize.jpg 109K
  • ฮ่าๆผมรับเลี้ยงงงเองพี่. อิอิ :o037:
  • สุดยอดเลยครับพี่ตั้มมม :021:
  • ดูดิ กระดูกกกแมร่งมาแล้วววววว.
  • ซูสมาฝึกโดดน้ำที่บ้าน

• แบบนี้ฝึกมานานแล้ว ฮ่าๆ

• วันนี้ไอ้แจ็คคค ว่ายน้ำเป็นนนนแล้ววครับ. โดดลงบ่อ. เลยตะลึ่งกันหมดดดดดดอิอิ
  • ใครอยากให้ลูกกๆเก่งกิจกรรม. ส่งมาฝึกได้ที่. ศูนย์ฝึก. D2 ครับ.
  • สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน สบายดีกันน๊าาาา
    นัดมิตติ้ง. ขอรวมพลคนหัวใจพิท. ในวันอาทิตย์ที่ 11 พฤศจิกายน 2555. เวลา 10.00น เป็นต้นไป ณ ค่าย พัน1 ร.อ จึงขอเชิญทุกท่านพี่น้องทุกท่าน. รายงายตัวหน้างานด้วยนะครับ. กิจกรรม. หลักๆ ว่ายน้ำ. ลาก. (คราวนี้มี. ลากระห่ำ แข่งครับ)อิอิ
    พี่น้องๆท่านใดว่างเชิญนะครับ. มากันเยอะๆ. ไว้เจอกันครับ.
    ขอบคุณครับ
    " เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบ "

:o058:
  • ใครยังไม่เคยมาลองมาดูครับ รับรองความสนุก ใส่เสื้อกลุ่มปราจีนกันมาด้วยนะครับ :062:
  • รับทราบบ ครับบ มากันเยอะๆ นะครับบ

image
    ไฟล์แนบ
    111111.JPG 90K
    111111.JPG 90K
  • รับทราบครับ :063: :063: :063:
  • สวัสดีครับ...ขออนุญาติแนะนำตัวนะครับผม"จ่าเจ๋ง navy_bully_pit"
    คนระยองครับแต่ตอนนี้มาปักหลักที่กบินทร์ครับ อยู่แถว ๆ สระแท่นครับ
    มีอะไรบอกกล่าวกันบ้างนะครับ ตอนนี้กำลังทำคอกอยู่ถ้าเสร็จแล้วยังไงขอเชิญมาร่ำสุรากันนะครับ...ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
    089-2497577 ยินดีครับimageผลงานที่ผ่านมาครับ
    ไฟล์แนบ
    คิด..ถึง.JPG 159K
  • ยินดีที่ได้รู้จักคับเดี๋ยวถ้าว่างผมกับน้องเอเชียจะเข้าไปเยี่ยมชมนะครับ!!!
    ยังงัยวันที่11เชิญจ่าด้วยนะคับเดี๋ยวสถานที่จะคุยกันอีกทีครับ
  • สวัสดีครับทุกกกกท่าน. และก็ สวัสดีครับพี่จ่า เด๋วไงผมจะแวะไปเที่ยวหา. ร่ำแป๊ปซี่ได้ไหม 555 ยินดีๆครับที่พี่มาปักหลักใกล้ๆกัน
    ยังไงวัน ที่11 เชิญด้วยนะครับ มาสนุกกัน เฮฮาปาร์ตี้. ตามประสาคอเดียวกัน
    สรุป. สถานที่ แล้วนะครับ. จากเดิมเป็นที่ค่าย. พัน1 รอ . ขอเปลี่ยนไปที่. วนอุทยาน เขาอีโต้ที่เดิม นะครับ. เวลา10.00น เป็นต้นไป
    ของที่ต้องเตรียมไป.
    1. หลักลาม (ถ้ามี)
    2. โซ่ลาม.
    3. มีอะไรที่บ้านที่จะเอาไปทานกันขนไป.
    และสุดท้ายที่อย่าลืมเอาไปคือหัวใจ พิทครับ. ฮิ๊วๆๆ
    แล้วพบกันครับพี่น้อง
    ปล.สงสัย หรือมีไรเพิ่มเติม. โทรมาได้ครับ. ที่ 081-6833830 มด. ยินดีเสมอครับ
  • ขอแสดงความยินดีกับพี่โจ้ด้วยนะครับ ที่พาเจ้าสต๊อปเข้าป้าย อันดับ3 ที่งานเมืองทองเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา. ปละก็ถือเป็นโอกาสดีที่พี่โจ้ไปประกาศศักดิ์ดาให้โลกรู้ว่า xxlมันมันส์ แค่หนายยยยยยย :063:
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊ ดีเซล กำลังหลับสบายเลย อิอิ อยู่ขอนขว้งนะคร๊image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 55K
  • จร้าายินดีตอนรับสมาชิกใหม่ครับ :062:
  • ขอบคุณคุณมดนะครับที่เข้ามาชวนพวกเราชาวชลบุรี ผมชื่อแต๊กนะครับ
    เดี๋ยวผมได้จำนวนคนที่จะไปแล้วจะโทรหาคุณมดนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆน้องๆที่ปราจีนทุกท่านนะครับ
  • ยินดีอย่างยิ่งครับ ผมอยู่แปดริ้ว แต่มาทำงานที่ปราจีน คงมีโอกาสไปเยือน กลุ่มชลบุรี เช่นกันครับ ใกล้ๆกันเลย
  • ยินดีอย่างยิ่งครับคุณแต๊ก. ไงมาสนุกกัน. ฮิ๊วๆ
  • พี่เอก. ไว้วันหน้าเราไปบุกชลกัน อิอิ
  • ไงพี่น้อง เสาร์เย็นๆเราไป กางเต้นท์ท้า ลมหนาวววกันฮิ๊ววววววว. เหล้ายาปลาปิ้งพร้อมมมมมมมมม5555
    สว่นวันอาทิตย์กิจกรรมจัดเต็ม
    ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณคุณมดด้วยที่โทรมาชวนครับ
    พวกผมน่าจะไปวันอาทิตย์ครับ วันเสาร์คงไม่ได้ไปแค๊มปิ้งด้วยครับ(เตรียมตัวไม่ทัน)

แต๊กครับ
  • ไว้โอกาสหน้าครับ แค่คิดจะมาก็ดีใจแล้วครับ :062: