ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อัพ...หน่อย
    ไฟล์แนบ
    d.jpg 64K
  • เยี่ยมครับท่าน
  • ทดสอบกำลังใจลูกๆ ที่บ่อลูกรังเก่า แถวๆบ้าน

ให้จีน ไปปล่อยฝั่งตรงข้าม5ตัว มีใจถึงกลับมาแค่2ตัว ที่เหลือว่ายกลับฝั่งหมดครับ

นาทีที่ 2.15 เริ่มว่ายจากฝั่งตรงข้าม สังเกตุมีจุดเล็กๆ2จุดครับ

หมาไม่เคยว่ายน้ำอย่าลองแบบนี้กันนะครับ :033:

• 55555 :063: พี่กู จัดหนักๆ
  • เยี่ยมมากครับเมทสำหรับคลิปสวย ๆ
    สมแล้วครับที่เป็นหมาทหารครับผู้หมวดสุดยอดครับ
    วันไหน ๆ ว่าง ๆ เรียนเชิญที่บ้านหน่อยนะครับทุกคนimage
    ไฟล์แนบ
    dring555555.gif 33K
  • จัดไปๆพี่เจ๋ง. อิอิ. เด๋วผมจะแวะไปเยี่ยมแน่นอนฮ่าๆ
  • สวัสดีครับสบายดีกันทุกคนนะครับ หลังงานไม่ได้เข้ามาเลย เสียดายวันงานกลับมาก่อน แต่ก็สนุกมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_265711_resize.jpg 71K
  • ลูก Miki กับ dough boi 69 วัน เอามาให้ชมครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_260411_resize.jpg 83K
  • งามใส้ๆ ผมขอ 0% 12 ด นะพี่ 555555
  • ถ้า 12 เดือน เดือน ละ 10000 นะครับพี่มดด 55
  • อยากให้ว่ายได้สักครึ่งหนึ่งของตัวนี้ก็ยังดี อิอิ
  • 55555 เอางา้นนนนนเลยหรอน้องเอเซียยยยยยย
    @หนิงนิค. ก็ฝึกแล้วก็ฝึกไปนะน้อง. เด๋วมันก็เก่งคร๊า
  • จัดไปครับ มด เอเชีย ใครมาก่อนฟรีงวดสุดท้าย ok ไหม5555image
    ไฟล์แนบ
    pit area-11 copy_resize.jpg 134K
  • สวัสดีครับทุกท่านเงียบบบเหงา ๆ. ส่งเสียงงงหน่อยยยฮิ๊วววววววววววว
    ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลง เด็กๆอาจไม่สบายได้นะครับ. ลูกชายผมตอนนี้ ไม่ค่อยจะกินเท่าที่ควร ผอมเลย. เซรงมากกกกก. ปล่อยมันอดมา4วันแมร่งทำนิ่ง แต่เราสิ เครียส ผอมเลยชายแจ็คคคค :m27:

• รอบนี้ว่ายออกจากฝั่ง ซันซัสเริ่มมาแล้ว 555 :062:
  • ปราจีณเงียบเหงาจัง
  • ยังไม่หายงงกับเนินพิศวงอยู่ครับ 555 :m24:
  • 5555 สงสัยๆ. ผมอะเข้ามาบ่อย ไม่เจอใครเลยยยอ่าา เด๋วนัดดวล เสือดาวววเลย ฮิ๊วๆๆ
  • คร๊ พี่มด จะฝึกให้สุดกำลังไปเลย ...
  • :m32: ดีๆสุดๆไปเลย
  • โอ้วเย้ๆมาแว้ววว5555
    พอดีมีเรื่องนิดหน่อยกับหัวหน้าCPACแม่งนึกว่าผู้ชายที่แท้ผู้ชายนะค่ะ555
  • ช่วงนี้อากาศดีน่าร่ำสุราเป็นที่สุด...55555image
    ไฟล์แนบ
    ยัก.JPG 130K
  • โอ้วววพี่จ่าทามไม่มันบักใหญ่แท้ต้องไปสัมผัสบรรยากาศซะแล้ววว :017: :017: :017: :006: :006: :006:
  • ฝากผู้พันดูแลครับ F3 รับไปอุปการะเรียบร้อยแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    F3.JPG 171K
  • น้องใหม่ชื่อ Baphomet เรียกบาโฟละกันครับ เด้ว3เดือนจะมาอัฟความแตกต่างให้ดู

ตอนนี้ขอเก็บตัวก่อน ขอบคุณพี่เป้าที่แบ่งสายเลือดดีๆ มาอยู่กลุ่มปราจีน อยู่กลุ่มนี้รับรองไม่ผิดหวังครับ :033:
  • 555ลูกพี่จัดเต็มสุดยอด :063: :063: :063:
  • โห น่าจะเอาเอ็มหนึ่งนะ จัดทั้งที่เอาเฟิร์สพิคไปเลย 55
  • โอ้โฮ !!! เห็นจัดเด็กๆเสริมทัพแบบนี้แล้ว
    ทีมอื่นๆ มีหนาว :o071: :o071: :o071:
  • มาทักทายพี่ๆชาวปราจีนบุรียามดึกๆนะคร๊ ^^
  • โย้ววว!!!มาอัปเดตข่าวกันหน่อยคร๊าบบบ
    ...เมื่อวานผมกับน้องเอเชียได้ไปเยี่ยมชมบ้านพี่จ่าเจ๋งมา...สวยๆหลายตัวเลย
    คอกก็สะอาดด้วยบรรยากาศดีคับ...ใครชอบแนวพ็อกเก็ต...เชิญชมได้555ก่อนกลับ...มีเซ5555
  • สวยมากเลยคร๊พี่ M3 เนี่ย แล้วที่พี่เค้าบอกว่า M1 ไช่พี่มดจองรึปล่าวคร๊ :">
  • ขอบคุณน้องเอเชีย กับคุณโจ้มาก ๆ ครับ มาแบบไม่ทันตั้งตัว อาจจะเซน้อยไปหน่อย แต่ถ้ามาคราวหน้าจัดหนักครับพี่น้อง ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_7672.JPG 147K
  • สวัสดีครับทุกท่านนนน 555 จัดหนักจัดเต็มครับกลุ่มเรา ฮิ๊ววววววว
    @นิก m1 ไม่ใช่ของพี่. พี่มาช้าไป5555อด
    พี่เอกนี่จัดหนัก. เสริมทัพได้แหล่มมมาก
    พี่โจ้ ไปไม่ชวนนนนเลย. พี่จ่า เด๋วเจอกันพี่่ อิ อิ
  • เข้าประจำการเรียบร้อยแล้ว สีเขียวด้วย :o023:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3970.jpg 133K
  • จัดหนักจัดเต็ม!555 :o023:
  • เอ้า!!!! ปราจีนไปไหนหมดครับ.....งานมิตติ้ง จันทร์ ไปกันป่าวครับimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_5876.JPG 173K
  • คงไม่ได้ไปคับพี่จ่า...ขอโทษด้วยคับ
    แต่งานที่ดีวันท่านใดจะไปขอเสียงด้วย...คับ!!!
  • ไปคร๊าบบบบบบบบบบบ พี่โจ้แวะมารับผมด้วยนะครับบบ พี่โจ้เอาสต๊อปไปด้วยป่าววว
  • จะหนีไปไหนครับจ่า เดี๋ยวจะเอาลูกสาวไปให้จิ้ม
  • ฝากเด็กๆ ด้วยนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    F1.JPG 96K
    F11.JPG 92K
  • หลานไอ้เฟี้ยวimageimage
    ไฟล์แนบ
    F2.JPG 57K
    F22.JPG 52K
  • มันอยู่ในสายเลือดimage
    ไฟล์แนบ
    F3.JPG 66K
  • ฮ่าๆ. เอาใครจะยังไงขอเสียงหน่อยๆๆ
    โอ้ววววไอ้ตัวเล็กสี่ตา เจ้าช่างงามเงิบอะไรเช่นนี้ อิอิ. สวยๆๆ
  • น่าจะไปทั้งสองงานครับ d1ไปสายๆหน่อย ส่วนที่จันหากองหนุนอยู่ครับ อยากให้ไปสัก5คน ซักทีมฟุตบอล พี่น้องปราจีนใครสนใจบ้างครับ หารือกันหน่อย อย่าให้ผมต้องลุยเดี่ยวเลยนะ 555
  • กระดูกดีนะครับพี่อุ๋ย pacman ปั่น.....รอแล้วนะครับพี่...55555
    ผู้หมวดยกทหารไปสักกองพันเลยครับเอาให้กระจุย อาจจะมีผมด้วยครับ 1 ใน 5 แต่รออนุมัติจาก ผบ.อยู่555
  • เดี๋ยวผมขอปรึกษาผู้จัดการส่วนตัวก่อนคับไม่แน่ตอนแรกนึกว่าชนกันงานดีวัน
  • วู๊ๆพี่น้อง. ข้าน้อยยยยยกลับมาแว้ววววว.
    เหน็ดเหนื่อยกะที่ตราดมากๆ ฮ่าๆ 1อาทิตย์เต็มๆ
  • ปีใหม่ทำไรกันดีว้า :062:
  • จะไปเที่ยวไหนกันครับพี่น้อง????