ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีใครอยู่มั่ยคร๊าบบ!!!
    ปีใหม่หาอะไรมันส์ทำกันดีกว่า!!!คิดก่อน???คัดตัวนักกีฬาดีไหมเด็กในสังกัดใครมีกี่ตัวเอามาคัดให้หมด!!!ขอความคิดเห็นด้วยคับพี่น้อง!!!
  • ย่างไก่กิน....รินสุรา...พาหมาเที่ยว...ที่ฟาร์มไก่จ่าเจ๋งไหมครับ
    พอดีปีใหม่ไปเที่ยวไหนไม่ได้ต้องอยู่เคาว์ดาวน์ที่ฟาร์มไก่เลยหาพวกครับ
  • เอาหมาผมไปกินไก่จ่าได้ไหมครับ :o003:
  • ช่วยกันหาแบบรางลากกันหน่อย ปราจีนจะได้ฟิตไปแข่งลากกับเค้าบ้างนะ :062:
  • วันไหนพี่เจ๋งจัดปายยยยยครับ พี่เอกมาเปลี่ยนบรรยากาศครับพี่
  • 555+สโลแกนส์โดนใจที่สุด :063: :063: :063:
    ขอโทษด้วยคับพี่จ่าที่วันนั้นไม่ได้ไปเหนื่อยมากนอนเล่นอยู่ที่บ้านไปๆมาๆหลับยาวตื่นอีกที่เที่ยงคืน...ขอโทษจริงๆคับ ^:)^
  • ฮ่าๆมารวมตัวกันหน่อยไหมพี่น้อง. ช่วงนี้คันไม้คันมือ. ไปรวมบ้านจ่าแล้วกันเปลี่ยนบรรยากาศแล้วก็นั่งหาลือ เรื่องหาตัวนักกีฬาเพื่อพาทีมเราคว้าชัยยยยย55555
    วันเวลาจะแจ้งไปนะคับท่านๆ. ค่อยรับโทรศัพท์แล้วกันพี่น้องทั้งหลายยยยยยโย่วว
  • เรียนพี่น้องทุกท่านคับ"ผมขอถอนตัวออกจากกลุ่ม"ผมไม่อยากให้พี่น้องเราต้องเดือดร้อน...ขอบคุณคับ :022:
  • อย่าออก มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ร่วมต้าน จะดีก็ดีด้วยกัน จะเหี้ยก็เหี้ยด้วยกัน กลุ่มนี้หลักๆมี4-5คน แค่นี้ใจกันหน่อยนะครับ ประธานมด นัดคุยกันเรื่องโจ้ก็ดี จะได้เป็นแนวทางในการทำกลุ่มต่อไปด้วย พี่มาร์คก็เป็นคนที่ให้ความกรุณากลุ่มพวกเราหลายๆเรื่อง ควรมองไปทางไหน จะมองอดีต หรือจะมองที่ปัจจุบัน อนาคตอย่าเพิ่งไปมอง อย่าเพิ่งไปวิตกจริต กับเรื่องที่ยังไม่เกิด ปล.ถ้าโจ้ออกจากกลุ่มไป ผมจะออกด้วยนะครับ :061:
  • เอาอย่างนั้นก็ได้คับเดี๋ยวนัดคุยกัน
  • เข้าท่าอ่ะจ่า เดี๋ยวไปกินด้วย
  • เออ พี่น้อง....ผมขอให้ทุกคนใจเย็นๆครับ....ผมตั้งกลุ่มนี่ขึ้นมาเพื่อรวบร่วมพี่น้องในจังหวัดปราจีนที่มีใจรักในสิ่งเดียวกัน....จุดมุ่งหมายของผมยังเหมือนเดิมมจึงอยากให้ทุกคนใจเย็นๆ.....
    พี่โจ้..พี่เอก ใจเย็นก่อน..มีทุกร่วมเสพพี่...อย่าได้กลัวสิ่งอื่นใดไม่....พวกเราจะก้าวไปด้วยกัน..เชื่อผมทุกอย่างจะผ่านไปด้วยดีครับ...........
    @@@@....ไงเด๋วนัดคุยเร็วๆนี้..21 ว่างไหมเย็นๆมารวมตัวหน่อยดีไหม ว่าไงทุกท่าน ...
    ฝากไว้...พวกเราได้คิดและก้าวลงเรือลำนี้มาด้วยกันแล้ว ทุกคนที่ลงมาที่เรือนี้มีจุดหมายที่เดียวกัน ขอให้พวกเรา สู้ๆครับ.. :062:
  • ชัดเจนดีมากประธานมด แล้วสรุปจะดีหรือจะเหี้ยกันหล่ะ :062:
  • ใจเย็นๆ พี่โจ้ ในกลุ่มเราเข้าใจ พี่ ครับบบ :062:
  • มีเรื่องอะไรกันครับพี่น้อง
  • ผมไม่รู้ว่ามีเรื่องไรกันนะ แต่ถ้าเรื่องประมาณนี้ผมว่าเด็กๆ วงการนี้มันก็งี้แหละ ทำใจ
  • คุณ.โน๊ตเดียวคุยกันนอกรอบ
  • อ้าวๆเงียบเหงา 5555ไปคลายเครียสสสกันพี่น้อง พรุ่งนี้เย็นๆเจอกันครับ
  • ไปช้าหน่อยนะคับ
  • งงแดกดิ หมูย่างสองชุด 50บาท :o028:
  • ท่านโจ้ใจเย็นครับ ผมเห็นด้วยในแนวทางของโจ้น่ะ แต่โจ้อย่าไปเต้นตามพวกมัน หมาเห่ามันไม่กัดหรอก
  • มีไรกันครับพอดีไม่ค่อยได้เข้าเวป...เราตกข่าวหรือเปล่า
    แต่ใจเย็นนะครับค่อย ๆ คิด แล้วมันจะดีเอง
    ว่าแต่ปีใหม่มาป่ะครับพี่น้อง...ยินดีต้อนรับครับผม
  • สวัสดีคับพี่น้องทุกท่านตอนนี้ผมใจเย็นลงแล้วคับแล้วต่อไปนี้เรามีเป้าหมายที่ชัดเจนเพื่อกลุ่มของเราขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่เตือนสติ.....ขอบคุณมากคับ ^:)^
  • 5555งงดิ. เรียกเก็บตังค์ อุ๊ยยย 50บาท อ่ะ 5555
  • ต้องหายหน้าหายตาไม่เจอกันสัก3เดือนนะครับ ติดภารกิจสำคัญที่ กทม.

ส่วนเด็กๆที่บ้าน ฝากจีนเหมือนเดิม :062:
  • อ้าวไปไหนอ่ะพี่โหยยยยยยยยย นานเลยอ่ะ.
  • ฮ่าๆๆโตกกะใจหมดเยยกำลังให้สต๊อปเล่นสปริงโพที่สนามบอลมีแก็งช็อปเปอร์มาเพียบเลยเล่นซะผมหัวเราะตัวเองสุดๆวิ่งไปที่รถจนลืมไอ้ต๊อปหันไปอีกทีลูกกรูอยู่ไหน...ป๋าหนูขี้อยู่5555อย่างฮ่าคับ....เกือบเหนี่ยวไปแล้วววว....ที่ไหนได้มันมาจากไหนก็ไม่รู้มากางเต้นนอนที่สนามบอล...โอ้วพระเจ้า...เกือบได้ของฝากจากกบินทร์ฯ
  • 55555+.........ง้านพกไว้เลย....แต่ถ้ามีอะไร อีต๊อป..วิ่งใส่ ข้าศึกแน่...อิอิ5555+ สบายดีกัน นะทุกคน เลิฟ เลิฟ
  • มาทักพี่ๆนะคร๊ ขอโทดทีหายเลยตอนนี้มาทำธุรกิจ เฟอร์นิเจอร์ไม้จริง เป็นของตัวเองที่จังหวัดจันทบุรี ยังไงก็ยังคิดถึงพี่ๆในกลุ่มทุกคนนะคร๊ ^^image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 80K
  • นึกว่าลืมมมมกันซะแล้ววววว. ฮ่าๆ. สบายดีน๊าาาา. อ้าวๆเงียบกันหมด. เดี๊ยๆ เอิ๊กกกกๆ
  • ไม่นอนนะมด ทำไรวะ
  • ดูไรเพลินๆแก้เซง. อยากได้ จี๊ดๆสักตัว. ว่ะ
  • จี๊ดแน่นอน

image
    ไฟล์แนบ
    530807_286917601428492_806686510_n.jpg 114K
  • จะไปลืมลงได้ไง มีพี่ๆใจดีแบบนี้คอยให้คำแนะนำอยู่เสมอไม่ลืม หรอกคร๊ :-D
  • ฝึกทุกวัน จะทันสนามหน้ามั๊ย แบบนี้ :033:

วิ่งบนเครื่องวิ่ง ตอนเช้า ตัวละ15นาที

ฝึกคำสั่งลาก แบบเบาๆ ไปกลับ4รอบ ช่วงเย็น

เชียเรอร์

ลูเคีย

ซันซัส

• มีความสุขกันทุกๆคนทุกๆตัวนะคร๊าบบบ คนบ้านนี้ :036:
    image
    ไฟล์แนบ
    337368.jpg 216K
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุก ๆ คน ไม่ทราบว่ากลับมาจากเที่ยวปีใหม่กันหรือยัง อิจฉาคนได้เที่ยว ไอ้เราดิไม่ได้ไปไหนเลยต้องคอยดูไก่ ใกล้จับแล้ว....
    ยังไงปีใหม่นี้ขอให้เงินทองกองเท่าภูเขา คิดสิ่งใดสมความปรารถณาทุกประการ สุขภาพแข็งแรง ๆ นะครับ
  • สรุปว่าได้ ย่างไก่กิน....รินสุรา...พาหมาเที่ยว...ป่าวครับจ่าเจ๋ง
    สวัสดีปีใหม่ พี่น้องชาวพิท ปราจีน ทุกท่านครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน. ขอให้รวย. ไม่เจ็บไม่จน คิดสิ่งใดสมหวังทุกประการนะครับ. ฮิ๊วๆ. อ้าวๆ. นัดรวมตัวหน่อยไหม. อะชนแก้วๆ อิอิ
  • บาโฟหัดวิ่ง 3เดือนแล้ว

ลูเคีย ทดสอบสปริงโพล ทำใหม่ไฉไลกว่าเดิม

ต้องไปทำภารกิจสำคัญ กทม. 3เดือน แล้วค่อยพบกันครับพี่น้องปราจีน :o003:
  • โหยยยเอามาข่มขวัญลูกแจ็คดอสั้นผมหราพี่ฮ่าๆ.
    19. ใครว่าง ไปเที่นวแปดริ้วกัน
  • ฮัลโหล....เทส..เทส..เทส....อะแห๋มๆ...มีน้องทางสระแก้วโทรมาหาผมบอกว่าอยากได้บลูลี่...ฯลฯที่สำคัญผมติดใจอยู่อย่างนึงพูดเหมือนว่ารู้จักพิทฯแต่พอถามไปถามมาไม่รู้อะไรเลย...แล้วก็ทำให้ผม...งง...อะไรว่ะ???? :028:
    ...ป.ล....ถ้าน้องที่อยู่สระแก้วคิดจะโทรหาผมอีกไม่ต้องโทรนะคับมาหาผมได้เลยวันอาทิตย์ผมจะได้ให้คำแนะนำ...ศึกษาคับศึกษาเยอะๆเชื่อผม...ใช่.ตี๋น้อยที่โดนผมด่าไปรึป่าวน๊อ...555+
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง สบายดีนะครับทุกคน
  • แวะมาทักพี่ๆหลังปีใหม่ :)
  • สบายดีครับ. อิอิ. เอาพี่ตั้ม ไงเสานี้ไปเที่ยวแปดริ้วกัน. เด๋วผมโทรไปชานพี่จ่าเอง. พี่โจ้พร้อมลุย. นิค. ไปไหม. ว่างไปด้วยกันเยอะๆดี. ส่วนพี่เมท เด๋วโทรตาม. ผมจะโทรไปหาทีมงานผู้จัดว่าเราไปจะได้มีซุ้มให้เรานั่งเท่ๆ อิอิ
    อ้าวๆยิ้มๆ. พี่น้องทุกท่านมีความสุขกับเพื่อนแท้สี่ขา. ของเรา.
    " เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบ "
  • เออพี่เอก. ถ้าว่างมานะ. ไปเจอกันงานเลย. เอเซียตามมาโลดดดดดน้องง อิอิ
  • รับทราบครับมด แต่รบกวนบอกเวลา และสถานที่นัดพบด้วยนะครับ...เจอกันครับพี่น้อง
  • ไงผมจะโทรหาเด้อพี่จ่า. ช่วงนี้ไม่เจอกันเลยยยย
    พี่น้องคร๊าฟฟฟฟฟ. นัดเจอ. ปะฉะ กันหน่อย. คิดถึงหลายๆ. :o037:
  • พาสต๊อปไปหาหมอมาสรุปเป็นฝีคับ
    อยากฝากบอกพี่น้องด้วยคับเวลาไปฉีดวัคซีนให้เลือกสถานที่ๆสะอาดปลอดเชื้อคับอารมณ์เสียมากมายพาไปรักษาโรคกลับได้โรคกลับมา :o034:
    ไม่รู้ว่างานแปดริ้วจะหายทันรึป่าวก็ไม่รู้