ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • แค่ที่มีอยู่ ทีมอื่นๆเค้าก็เหนื่อยจะแย่แล้ว ฮ่าฮ่า :O
  • ถ้าชุดเข้าสู่สนามเมื่อไร มันส์แน่ๆ ครับคุณสู้ :m24:

ยำรวม รสเด็ด
    image
    แถม
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2118.JPG 155K
    IMG_2119.JPG 109K
  • ว้าวๆๆ กองกำลังเสริม น่ากลัวจิง :o071:
    สีฟร้อน ฟางข้าว เด็ดๆ ซักตัว พอมีมั๊ยคับ เฉินหลง

น้องที่รู้จักกันกำลัง อยากหาสีฟางข้าวมาปั้นนักกีฬาบ้าง

• วันที่ 5 ชอบตัวไหนจิ้มได้เลยครับ สำหรับนักกีฬาลากน้ำหนักครับไม่ผิดหวังแน่นอน
  • นักกีฬาทัพใหญ่กำลังจะเพิ่มขึ้นอีกแล้วคับพี่น้อง ทัพหลวงหรือจะมาสู้ทัพใหญ่ฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06579.JPG 135K
  • 5 พค ทัพหลวงบินเดี่ยว จะถล่มทัพใหญ่ให้กระจุยเลย
  • สงสัย ชุด นี้ แต่ละตัว หัวคงจะ ใหญ่ไม้น้อย แน่ ๆๆ
  • กองกำลังสนับสนุนเพียบเลยอิสานทีมของเรา "We're ISAN TEAM" :-)) :062:
  • เอามาฝากพี่เบ๊นท์คู่แข่งซุปเปอร์เจ-คอป :062: imageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 51.JPG 208K
    Panorama 52.JPG 180K
  • จะไหวหรอคร๊าปน้องมอร์ฟี้ เจคอปมันเทิร์นโปรแล้วเด้ แต่หน้าตามันเหมือนกันแล้วพี่เล็ก แววตาเพชรฆาต ฮ่าๆๆๆ >:-)
  • ทีมงานบอกรอต้อนรับพรรคพวกที่มาเยือน จะเชือดเล่นๆหนุกๆก่อน ก่อนที่จะเจอกันที่เมืองทองงานนั้นเชือดกันจริงๆฮ่าๆๆๆ
  • image

อยากให้แข่งอาทิตย์หน้าจังเบย :m33:
    ไฟล์แนบ
    422084_594419643903954_2039884186_n.jpg 58K
  • อีสานหลับกันหมดแล้ว สงสัยฟิตหนัก
  • ยังครับป๋า ความนิ่งเงียบคือการสุมโจมตีอย่างเลือดเย็นครับ ไลแค่นพร้อมจับทุกตัวครับเต็มหนุ่มแล้ว
    ประกาศศักดิ์ดาตรงนี้เลยครับ ฮ่าๆๆ :o055:

เลี้ยงด้วยรัก

image
  • :063: เยี่ยมมากน้องอุ้มอิ้ม
  • เงียบจนนึกว่า งานยกเลิกไปแล้ว 55
  • ยังเหมือนเดิมครับ กำลังเตรียมงานกันอยู่ครับ แล้วพบกันครับ 5 พ.ค นี้มันต์แน่่นอน
  • พี่เงียบๆ เงียบเเบบนี้ หมากล้ามแตกแน่ๆ อีสานทีม :o023:
  • เฉิน ตัวนี้เก็บหรอ
    imageimage

โตมาได้แบบนี้ละแจ่มเลย จัดหนัก :o027:
    ไฟล์แนบ
    353979.jpg 221K
    377667_4877942359619_553548181_n.jpg 119K
  • ตัวนี้ก็ไม่ธรรมดานะครับพี่เบนซ์ :021: :021:

image
  • สนามอีสาน แม็กเวท สะเทือนแน่ๆ :* >:-) >:-) >:-)

image
    ไฟล์แนบ
    321286.jpg 103K
  • งานประเพณีที่มหาสารคาม สนุกมากๆ
    ขอบคุณ การต้อนรับที่อบอุ่นและเป็นกันเองนะครับ :-D
  • ตัวนี้ หมายถึงตัวน่ารักๆใช่มั้ยว่ะบูม พี่มองเห็นมันน่ารักทั้ง 2 ตัวเลยฮ่าๆๆๆ
  • ไม่รู้ว่าเขาเป็นใครนะครับมาอุ้มลูกหมา เเต่ที่รู้คือเขาน่ารักมากครับพี่ทัย :X
  • :o034: เฮ้อๆๆๆ ลาวต้มลาวแต๋แต้ :o023:
  • ฮ่าๆๆ ลาวต้มลาวพี่เบ๊นพูดได้ถูกต้องเลยพี่ :063:
  • เอ้าๆๆ. เริ่มซ้อมหมาได้แล้วเด้อพี่น้องอิสานทีม

งานนี้จัดเต็ม ขนถ้วยกับอิสานเราให้หมดเลย จร๊ากๆๆๆๆ :-)) :o028:

• Do you know, the new Duke ?

หลังจาก เดอะ เฮอร์ริเคน ดุ๊ก ได้เข้าคอร์สรักษาอาการ หูตึง ดื้อตาใส เรียกไม่มา พาเสียเบียร์มาหลายสนาม วันนี้ทีมงานดีวันโดยน้องตี๊ยังเติร์ก ก็ประสบความสำเร็จ สามารถกำจัดอาการกวนซ่งติงของเดอะดุ๊ก สิงห์สนามซ้อม ให้ทุเลาลงได้เป็นอย่างมาก แต่สิ่งที่เป็นผลข้างเคียงที่ได้รับกลับมาจากการเข้าโปรแกรมนี้ คือ พละกำลังอันมหาศาล เพียงก้าวเท้าเบาๆ รถลากก็แทบจะพุ่งทะยานไปข้างหน้า เหมือนเดินตัวเปล่า

ดังนั้นงานเมืองทอง อย่าประมาทอดีตหมาหูตึงตัวนี้ 55
  • เดอะ ดุ๊กดิ๊ก เดี๋ยวเจอโกโก้อีสานรสเข้้มสะใจ อิอิ
  • นาทีนี้ ดุ๊ก มันพร้อมที่จะเจอกับทุกตัว 55
  • Slop up 3 cm. สิวๆๆ เอาะเยาะทีมซ้อม 7 cm. ฟวะท่านพี่ :-)) :-)) :-))
  • มิน่า 3 cm เลยไม่ค่อยอยากเดิน กร๊ากกๆๆๆๆๆ
  • เหรอ 5 cm. อาการหูหนวกมันจะคัมแบล็ค กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ :-)) :-))
  • ปล. กรามด้วย........งหูหนวกแน่ 5 cm. :-)) :-)) :-))
  • สงสัย 5 cm.ม่ายไหว เพราะโรคหูตึงจะระบาดทันที :o028:
    แต่อีสานทีม บ่กลัวเพราะ พลังแฝงเยอะ ไม่มีล้อฟรี :-)) :-)) :-))
  • ได้กันครบยังครับ ฮ่าๆๆ

image
  • ซ้อมหมากันหรือยังอีสานทีมเรา ผมทางนี้เริ่มแล้วนะคับทุกท่าน ใครจะจับว่ามาเลยจับทุกตัว ไม่จับทีมเดียวกัน สงสารน้ำมันก็แพงแล้วฮ่าๆๆๆ แต่ขอแค่หอมปากหอมคอนะคับฮ่าๆๆๆ
  • ยาวไปๆ พี่ทัยimage
    ไฟล์แนบ
    408054_444917388878233_1654072293_n.jpg 50K
  • ซ้อมจนกล้ามจะแตกแล้วครับพี่ :016: นานได้แข่งอีหลี 5555
  • สนามเมืองทองขอแบ่งถ้วยไว้กรุงเทพบ้างนะ เพราะสนามที่เชียงใหม่ อีสานทีม ได้ไปเยอะแล้ว 55
  • อุ้ม บูม เบ้นซ์ เฉินหลงหายไปไหนกัน มาซ้อมหมาดีกว่า ไม่ได้เข้ามาดูก็ไม่นานเท่าไหร่ อะไรกันก็ไม่รู้ยาวไปหมดเลยฮ่าๆๆๆมาคุยกันเรื่องซ้อมหมาดีกว่าเราเอาเร็วๆๆๆๆเดินๆๆๆๆๆฮ่าๆๆๆๆ
  • ทั่นพี่ทัยสุดหล่อ :m01:
    งานนี้ขอประกบ พ่อมดแห่งวงการซะหน่อยนะครับ

3ตัว ของผม จากัวส์ ชีต้าร์ เจ้าผม
    ประกบแชมป์ตัวดังของทั่นทัย นะแพ้ชนะไม่สำคัญ
    ประกบไหล่คนดังก็แฮปปี้ แว้ววว เจอกันน น๊าาาาา
  • หนามขอนแก่น สิงหาคมอยากกินตับ ตับ ตับๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-)) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 113.JPG 229K
    Panorama 110.JPG 276K
    Panorama 111.JPG 260K
  • ได้เลยฮ่าๆๆๆยินดีมากคับเจอกันแน่งานนี้เราฮ่าๆๆๆ
  • รองเท้า ADDA มีรุ่น พิตบลูด้วยเหรอนี่ สวยๆอ่ะ ที่ไหนขายบ้างครับเนี่ย
  • เซนทัลพาซ่าครับ ^^