ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • เอามาฝากพี่หน่อยดิอุ้มฮ่าๆๆๆๆ
  • ช่วงนี้ใครเห็นพี่ "หนุ่มบิ๊กไซต์บ้าง" :-D
  • อีสานพักนี้หงอยอีกแล้ว สงสัยงานนี้น้ำมันแพง
  • ก็ไม่คนจับกับไลแค่นเลยอ่ะพี่ก็เลยหงอยๆช่วงนี้อ่ะครับ เซ็งมากกกก
  • คู่ใหญ่ยักษ์ถ้า นน.ไม่ห่างกันมากผมจะขอจับกับพี่มาร์คงานนี้เลย ตอนนี้ยักษ์ 43.กก.ถ้าบรูตัส นน.ไม่เกิน 44 กก.มีเล่นแน่สักหมื่นบาท ถ้าเป็นไปได้พี่นะฮ่าๆๆๆกะว่าจะขอค่าน้ำมันคืนสักหน่อย เสียไปหลายรอบแล้วฮ่าๆๆๆ
  • ยินดีครับท่านทัย เชื่อว่าคงจะเป็นคู่หยุดโลกอีกคู่แน่นอน
  • จัดให้ไลแค่นสักตัวหน่อยนะครับพี่มาร์ค อิอิ
  • เดือนนี้งานเข้า ไม่มีเวลาพากรามล๊อคซ้อมเลย ไม่อย่างนั้นจะเอากรามล๊อคประกบเสียหน่อย เดี๋ยวหาคู่ให้ใจเย็นๆครับ ทำไมไม่ลองท้าเดอะเก๋าดูละครับ กำลังฮอต
  • จะลงน้ำหนักรุ่นไหนเอาให้แน่ก่อนครับ น้องอุ้ม

พิตนนท์ไม่เคยกลัวไลแค่นอยู่แล้ว ขอให้รู้ว่าลงรุ่นไหนเดี๋ยวจัดให้
    มีไว้ประกบไลแค่นทุกรุ่น แพ้นะเป็นเรื่องธรรมดา แต่ถ้าวันไหนดับซ่า ไลแค่นได้ อันนั้นล่ะสะใจวัยรุ่น

เพราะฉะนั้น ตราบใดที่ไลแค่นยังลง พิตนนท์ต้องส่งประกบตลอดน้องไม่ต้องกลัวเหงา
    กินนมให้มันจุกกันไปข้างหนึ่ง จนกว่าไลแค่นจะโดนล้ม 55555555 :-)) :p
  • ของทั่นพี่ทัย ไม่ต้องห่วงนะ
    งานนี้แอบไปวางยา เจ้าสองตัวนี้มาแล้ว เพื่อจากัวส์ ชีตาร์55555555555555555 :-))

image
    image

ใบหยก หวาน จากัวส์แล้วล่ะ :X
    บิ๊กกลัฟ ก็คงต้องหลีกทางให้ ชีตาร์ได้แระนะ ทั่นพี่ อิอิ X_X

ไม่ได้ด้วยเล่ห์เราต้องเอาด้วยกล ไม่ได้ด้วยมนต์เราต้องเอาด้วยคาถา ฮ่าฮ่า :027: :019:
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 129K
    3.JPG 90K
  • แน่นอนจริงพี่เรา 5555555
  • ฮ่าๆๆๆเจอกันที่งานคับ คราวนี้คงจะสนุกกว่าเดิมมากฮ่าๆๆๆมันอดใจรอจะไม่ไหวอยู่แล้ว รู้สึกว่ามันตื่นเต้นๆยังไงไม่รู้ฮ่าๆๆๆสำหรับผม.....หมาลากมันเป็นอะไรที่มันสนุกสุดๆเลยคับฮ่าๆๆๆ
  • พี่มาร์คครับฮะเก๋าจับนม(ไมโลได้มั้ยครับอิอิ)กับไลแค่น 5 ลังหรือมากกว่าก็น่าสนุุกนะครับเห็นช่วงนี้เขา HOT จริงๆ ^^
  • พี่ทัยครับ3ทหารเสือซ้อมถึงไหนแล้วครับพี่ ช่วงนี้เขาไถนาแล้วพี่มีซ้อมหรอครับอิอิ
  • พี่สู้ครับขอจัดมาหนักๆเลยครับรออยู่ๆครับ ^^ ขอบคุณสำหรับนมเด็กๆนะครับพี่(ผมกินเอง อิอิ)
  • ฝากให้พี่เบ๊นท์เคเค หนามขอนแก่นซุปเปอร์เจ-คอปจะเอากับตัวไหนให้เวลาตัดสินใจบักอมทุกข์มอร์ฟี้ หรือปิแอร์ :-)) :-)) :-)) imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 145.JPG 176K
    Panorama 146.JPG 167K
    Panorama 142.JPG 189K
    Panorama 140.JPG 233K
  • หมาหุ่นเฟิร์ม แต่แฮนด์เล่อปรับปรุงกล้ามท้องหน่อยครับ มันล้ำหน้าไปนิด กร๊ากกๆๆๆ
  • โอ้ !!!!! แน่นอน แท้อ้าย :o028: ซ้อมแต่น้อยหลาย มันสิแกนเด้ เบาๆมือให้หน่อย 5555+
  • ไม่เอาอะไรมากมาย สำหรับ เจ คอป สนามนี้แต่หมอบหมายภาระกิจแรกให้ เก็บ บิ๊กกลั๊ป ก่อนเรื่องอื่นเอาไว้ทีหลัง ชิมิครับ พี่ทัย :X ฮิฮิฮิ
  • มาโลดๆ เก็บให้ได้เด้อฮ่าๆๆๆ
  • พรุ่งนี้มีนัดซ้อมหมาที่บ้านลุงเคส ใครว่างเชิญนะครับ
    เวลาตั้งแต่ 16.00-23.00 แล้วพบกันครับ
  • ยากการยากงาน เอาไว้ ทิตย์หน้าเด้อ หมาม่ายได้ซ้อมเบย ฝนตก อาศัย โปรโมทแต่รูป อิอิอิ :O :-D
  • ระวังให้ดีจะแพ้บิ๊กกั๊ปตั้งแต่อยู่ในบ้านนะเบ้นซ์เอ๋ยฮ่าๆๆๆๆ
  • สนามนี้อีสานเอากี่ถ้วย ?
    แต่ทีมเหนือ คงแค่มาเที่ยว 55
  • พี่มาร์คคับ......ในส่วนของผมหมา 3 ตัวผมขอ 3 ถ้วยก่อนคับฮ่าๆๆๆไม่นับพี่น้องอีสานทีมอีก เห็นบอกว่าขอถ้วยคนละใบติดมือกลับบ้านก็พอแล้วฮ่าๆๆๆ
  • ให้ได้แต่สีแดงนะ สีทองขอไว้ กทม
  • ฮ่าๆๆๆสีทองขอเหรอคับ....เห็นทีจะไม่ได้นะพี่......ผมว่าพี่ต้องแย่งเอาแล้วล่ะฮ่าๆๆๆ
  • ไม่อยากให้ลำบากต้องขนกลับ 55
  • หายไปไหนกันหมด อุ้ม บูม เฉินหลง บอย เอ็ก ฟาร์ม ท่านประทานหนุ่ม ท่านปลัดตู่ และเพื่อนดามของผมหายกันไปหมดแล้วฮ่าๆๆๆ
  • เหลือเวลาอีกไม่นาน..........เริ่มนับถอยหลังทุกวันแล้วนะคับฮ่าๆๆๆ
  • อีสานหายไปไหนกันหมดหนอ ไม่มีใครมากินตับเลย ตอนนี้ดุ๊กกำลังห้าววววว อยากหาคนกินตับ
    เจ้ายักษ์และน้องเอกซ์หายไปไหนหนอ ใครช่วยไปตามให้หน่อย
  • ช่วงนี้ออกสื่อไม่ค่อยได้ครับพี่ทัย นักกีฬาเเต่ละตัวกำลังฟิตจัด เดี๋ยวคู่ต่อสู้เขาจะกลัวเสียก่อนต้องเงียบๆไว้ครับ :X
  • อีสานทีม น่าจะเดินทาง เช้าวันที่ 29 ครับพี่ทัย คร่าวๆ ตามสะดวก รึจะไปพร้อมกันไหมครับ
    :m58:
    ใครชอบกางเต้น เตรียมเต้นไปด้วยน่ะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    157030_422979894459457_64917353_n.jpg 34K
  • งานนี้ขอแพ็คทีมไปทั้งครอบครัวเด้อพี่เด้อ อิอิ :X
  • บูมเราจะแพ็คทีมเหมือนอุ้มหรือเปล่าว่ะฮ่าๆๆๆมาให้เป็นกำลังใจไอ้เอวิลมันหน่อยเด้...ฮ่าๆๆๆๆ
  • บูมเราจะแพ็คทีมเหมือนอุ้มหรือเปล่าว่ะฮ่าๆๆๆมาให้เป็นกำลังใจไอ้เอวิลมันหน่อยเด้...ฮ่าๆๆๆๆ
  • คงจะไปสองคนพ่อลูกแหละครับพี่ทัย เอลวินมันไม่มีเเม่เหมือนไลเเค่น เดี๋ยวเราไปหาเอาข้างหน้าครับ :-))
  • งานที่แล้ว ไปถึงเชียงใหม่ อุตส่าห์วางแผนกับพี่เน็ต พี่ทัยอย่างดี อด...ซะงั้นแผนแตก งานนี้ก็สงสัยอดอีก เพราะงอแงอยากไปนำ :002: :012:
  • 28 -30 ผมไปทำธุรที่ กทม ถ้าไม่มีไรผิดพลาดจะตามไปให้กำลังใจพี่น้องทีม อีสาน บ้านเราถึงขอบสนามให้ได้ครับ image
    ไฟล์แนบ
    800.jpg 124K
  • ดีๆเลยครับอู๋ เอารถส่วนตัวมารึเปล่าละ ถ้ามาโดยสาร ก็นั่งรถตู้ใต้ทางด่วนอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ -เมืองทอง แปดสิบกว่าบาท(ขึ้นรึยังไม่รู้) 20 นาที ลงหน้าอิมแพค. ขากลับจะกลับด้วยกันเลยก็ได้น๊า :* :X
  • username oom ผมเป็นไรไม่รู้ครับขึ้นThis discussion has been closed.โพสอะไรไม่ได้เลยก็เลยเอาของแฟนเข้าดูก็โพสได้ไม่มีปัญหาเลย T^T
  • เอารถส่วนตัวไปครับพี่เบนซ์ ไงถ้าไม่ติดอะไรจะไปให้ได้ครับ
  • เจอกันนะครับ....พีน้องimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00256.JPG 254K
  • ฝากผลงานไลแค่นด้วยนะครับ ^ ^

image
  • หล่อลากรถตัวจริง
  • ไลแค่นเวลาลาด ปั้นท้ายมันใหญ่กว่าหัว อีก แถมลากเก่งจริงๆๆ ไม่ใช่หมาแล้วครับ ปีศาจ ชัด ๆๆ
  • หมาสายปีศาจจากบ้านพี่ทัยไงพี่แบ็ค ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ :o013:
  • ไลแค่น เก่งจริงๆ ยอมรับ :063:
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ^ ^ :005:
  • เดี๋ยวระวังจะมีหมาดีมาปราบนะโว้ยฮ่าๆๆๆ