ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • ขอบคุณพี่ทัย
    และพี่ macus_ball_ มาก ๆ นะครับ
    ผมจำพี่ทัยได้ แต่อีกท่านผมไม่แน่ใจครับ
    เจอเมื่อไหร่ทักทายได้นะครับ หรือมาเที่ยวเมื่อไหร่โทร.หาได้ครับ
    0869233092
    image
    นี่รูปผมครับ
    ไฟล์แนบ
    317438.jpg 160K
  • ส่วนตัวผมว่ามีวันพักให้มันบ้างก็ดีนะครับ เหมือนอย่างนักกีฬาเพาะกายไงก็ต้องมีวันพักเพื่อซ่อมแซม กล้ามเนื้อต่างๆที่สึกหรอ และมีแรงมากขึ้นในวันที่ต้องซ้อม
  • @ engin_pit ขอบคุณครับ ผมว่ามันน่าคิดเหมือนกันครับ
    ผมเองเลยออกแบบว่าในวันที่พักก็จะให้ลากแค่เบา ๆ เพื่อให้ร่างกายได้ผ่อนคลายแต่ก็ไม่ขาดช่วงครับ
    จัดหนักหนึ่งวัน เบา ๆ สองวัน ประมาณนี้น่าจะดีครับผม
  • ดีแล้วจัดไปๆ....เดี๋ยวอีกไม่นานเราได้เจอกันแน่ฮ่าๆๆๆ
  • สนามเขาใช้อะไรรองพื้นว่ะ ดูมันไม่เหมือนรางทางเราเลยนะเบนซ์แล้วมันก็ไม่ลื่นเลยซักนิด
  • นั่นสิครับพี่ทัย ขนาดหมาตัวเท่าลูกแมว มันยังลากแบบเท้าไม่ฟรีด้วย แถมเท่าที่ดูสโลป น่าจะโหดกว่าบ้านเราแน่นอน
  • ขอเรียนเชิญพี่น้องที่อยากจะมาเที่ยวชมเมืองเชียงคานครับ งานนี้เวลาน้อยไปนิดพอได้วันเลาก็ตกลงกัยเลย แต่ถ้าพี่น้องคนไหนว่างก็เรียนเชิญน่ะครับ เรายินดีตอนรับครับhttp://pitbullzone.com/community/discussion/17217/-pitbull-loei-จ.เลย-#Item_6020
  • ไม่ได้เข้าหน่อยเดียว กระทู้ตกเลย หาแทบไม่เจอ พี่ทัย ทำไมมีคนสนใจครอกนี้เยอะจังง่ะ เขาจะไม่ว่าเราโปรโมทลูกหมาไปปล่าว ฮ่าๆๆ งั้นเอางี้ ชุดนี้เป็นลูกหมาพี่เน็ตก็จริง แต่ผม พี่ทัย พี่เน็ต เป็นคนทำแพลนบรีด นี้ขึ้นมา ถ้าลูกหมาไม่พอ ต้องบอกว่า คนไหนเอาไปไม่ทำลาก ต้องถูกยึดลูกหมาคืนโดย ไม่มีข้อแม้ ใดๆทั้งสิ้น ดีไหม .....อิอิอิ :)>-
  • ฮ่าๆๆๆถ้ายึดคืนต้องไม่เกิน 3 เดือนนะเดี๋ยวมันโตก่อน ไม่ต้องห่วง คอกนี้คนที่เอาไป เขาจะเอาไปลากทุกตัวเลยฮ่าๆๆๆไม่งั้นไม่ให้เลย จะให้ราคาเท่าไหร่ ก็ไม่สนหรอก ไม่ง้ออยู่แล้ว แต่ถ้าเอาไปทำลากมาคุยกันได้เลยฮ่าๆๆๆ
  • ราคากันเองให้น้องๆมาทำลากนะพี่ทัย555555
  • ถ้าเอามาทำหมาลากพี่ไม่มีปัญหาเลยแต่ราคานี้ต้องคุยกันอีกทีเพราะต้องถามน้องด้วย เน็ต เบนซ์และพี่ เราสามคนช่วยกันบรีดมา พี่ว่าไม่น่ามีปัญหาหรอกนะฮ่าๆๆๆ
  • หายไปไหนกันหมดว่ะ55555+สงสัยซ้อมกันหนักแน่ฮ่าๆๆๆๆ
  • ยังอยู่ครับพี่ ไม่ได้ไปไหนครับ หมาก็ไม่ได้ซ้อม ฝนก็ตกมาทุกวันๆ เกือบ3อาทิตย์แล้ว สบายจายยยย55555
  • ขอถามหน่อยครับเข้าของหมาและหมาในรูปชื่ออะไรครับสวยมากขอดูรูปรูปแบบเต็มๆตัวหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    oVCOVo.jpg 104K
  • ตัวนี้ชื่อโกโก้ครับ เจ้าของคือพี่เฉินหลง มหาสารคามครับ
    image
    image
    image
    image
  • โดนใจมากครับพี่เขาเปิดผสมมั๊ยครับ
  • โกโก้ๆๆๆ :033:
  • ซ้อมหมาหน่อยนะไม่งั้นแพ้เขานะพวกเราฮ่าๆๆๆ
  • ถ้วยงานขนาดอ้าย ไผ๋เมาโดนลักเน้อ
  • ขออนุญาตินะครับ ผมขอรบกวนท่านเฉินหลง ส่งรูปที่จะลงปฏิทินให้คุณทรายด้วยครับ จะต้องรีบส่งแบบแล้วครับ

ขอบคุณครับ
  • เอารูปเดิมก็ได้ครับ คือว่าผมไม่มีภาพต้นฉบับครับ

ขอบคุณมากครับ
  • รูปนั้นก็หาต้นฉบับไม่ได้แล้ว 55
    เลยต้องมาขอนี่ละครับ ลองถามๆใครให้หน่อยครับ
  • อีสานมาดีหมด ยกแว้นตากล้องประจำทีม เฮ้อๆๆๆๆ ถ้าไม่มีหมาลงสนามไหน จะสะพายไปถ่ายให้ทุกตัวเลย :029:
  • จัดเลย ครับ อีสานมัวแต่ยุกกะหมาเลย ไม่มีเวลา ถ่ายภาพครับ อีกอย่า เมาก่อน ครับ :m89:
  • วันนี้วันสุดท้ายแล้วจะมีใครมาอีกมั้ย คงหมดแล้วนะฮ่าๆๆๆทีมงานเราเตรียมรับแขกกันหั้ยดีนะคับและก็เตรียมเก็บถ้วยรางวัลไว้เยอะๆด้วยนะฮ่าๆๆๆ
  • วันสุดท้ายแล้ว ต่อไปใครจับกับใครก็เชิญเลยนะครับ5555+
  • กินนำแนเด้อ555555
  • เบามือหน่อยนะครับทีมอีสาน สนามนี้ไม่ค่อยฟิตเท่าไร image
    ไฟล์แนบ
    images (2).jpg 10K
  • เหลือเวลาอีกตั้งเดือนจัดไปเลยพี่สัน5555
  • เริ่มซ้อมได้แล้วอิสานทีม
  • เริ่มนานแล้วน้องเอ๋ยฮ่าๆๆๆ
  • สอบพรุ่งนี้เส็ดก่อนครับถึงจะซ้อม อิอิ
  • ต่อให้พี่ทัยซ้อมก่อนเดือน 1 อิอิ
  • ไม่ต้องต่อหรอกจัดมาเต็มๆเลยแบบแฟร์ๆฮ่าๆๆๆมันจะได้มันๆหน่อยฮ่าๆๆๆ
  • อะไรเนี่ยออกมามีแค่นี้เหรอน้องเอ๋ย555
  • ซ้อมหมาไม่ได้เลยครับพี่น้อง คนเรียกหมา ป่วย แต่ยังไงก็ต้อง ลง งานนี้ ไม่พลาด ครับ จะนั่งรถเข็นไปเรียกหมา สนุกแน่ครับพี่น้อง สู้ ๆ
  • ซ้อมคอรอ 2 พย คร๊าบบบ
    image
    :X
  • ซ้อมหมาหน่อยนะคับอย่าซ้อมคอหลายเด้อฮ่าๆๆๆๆ
  • ไม่ได้เข้านาน เป็นไงบ้างหน้อ ศิษย์พี่เล็กหายไปไหน ได้ข่าวมีคนอยากจับเบียร์ ซุปเปอร์เจ แต่ไม่รู้ว่าตัวไหน งง ยังไงรุ่นเดียวกัน มาเลย ที่ไหนเมื่อไหร่ ได้ตลอด แต่เน้น นุกๆน่ะฮ่ะ
  • คือมีแบล็คกินแท้เอามาชิมด้วยหน่อยดิฮ่าๆๆๆๆ
  • ฝั่งทางนี้ทำไมมันเงียบแบบนี้วะ
  • อีสาน หาพิทบูล ได้ที่ไหน ครับ ผมอยู่โคราช
  • ไม่ลองดู8อวตาลดูละคับอยู่ขอนแก่น ในกระทู้ทั่วไป แต่ถ้าเน้นทำกิจกรรมลากน้ำหนักคุยกันได้นะคับ