ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จับตามองตัวเต็ง Weight Pull in ThaiLand dog show 30 June 2012.
  • อ่าวๆพี่เอ็กซ์ เอารูปมาขู่เขาทำไมเนี้ย >:-)
  • ได้เลยครับ หนูดี น่าจะอยู่รุ่นเดียวกัล แฮนเลอร์สาวกรุงเทพใจถึงจริงๆ สู้ๆครับ =D>
  • ดูจาก รูปยักษ์ แล้วสงสัย เสร็จ บลูตัส ขนาดนั่งเฉยๆ ยังหอบลิ้น ยาวเลย :-))
  • 555 ยักษ์จะอยู๋สภาพนี้ จนถึงวันแข่เลยครับ เจ็บหนัก เตรียมรับทรัพย์เลยครับ
  • เอ็กซ์และพี่ๆ น้องๆ ทีมอีสาน ยักษ์ vs. บลูตัส เฮียใหญ่เค้าเป็นคนใจบุญ มีเงินทองมากมาย ถ้าเป็นภาษาจีนก็ "กินบ่เซี้ยง" คือมีกินไม่รู้จักหมด ท่านเปิดประตูแห่งโอกาศให้แล้ว กล้าได้ก็ต้องกล้าเสีย ดันหลักห้าปลายๆ ไปเลย ยุครับยุ... :013:
  • ขาเจ็บ ขนาดนั่ง ยังต้องนั่งพับเพียบเลย ต้องรอดูใกล้ๆวันแข่งครับ ว่าจะไหวไหม แต่ไปแน่นอนครับ เกิดมาลาก มรึง ต้องลาก
  • ประกาศ ประกาศ พ่อมดดำอยากมันส์ๆ จัดหนักแบบศึกสามเส้า โปลิศ พิกัด 24 ก.ก. ท้าชน vs ทองพูล vs ลิลลี่ ลีโอ 1 ลัง/นักกีฬา ใครชนะในนักกีฬา 3 ตัว รับไป 2 ลัง (กินนำกัน) พี่วีระว่าไง พี่ณัฐว่าไง "โอมั้ย โอมั้ย" ตอบมา ปล.สินใหมพี่อาทิตย์หน้างาน!!
  • ผมไม่ดื่มครับ พี่เล้ก....

ทองพูลซ้อมแค่ 5 % ครับ

ขอเป็นอาหารหมาแทนแล้วกัน.....

ถ้า...แน่จริงต่อมาเลย 400 โล รับไม่อั้น....55

• มีแต่หมาขาเจ็บ อ่อนซ้อม ไม่อยากซ้อม ต่างๆ นาๆ

ผมเดินทางไปทวีปยุโรปกับอเมริกามา 6 เดือนเต็ม หมาผมนี่กินๆ นอนๆ
    จนอ้วน วันๆ คอยคิดถึงแต่เจ้านายจนเป็นไมเกรน กลับมาถึงมีเวลาฟิตหนักๆ
    แค่ 3 อาทิตย์ พร้อมรีดนํ้าหนักลดไปอีก 5 กิโล เพื่อหลบรุ่นเดียวกับบิ๊กซีและพูม่า
    สหายรัก ไม่เคยบ่น เพราะรู้ว่าถึงเวลาแข่ง ปล่อยให้หมามันวัดกันดีที่สุด 1 หัว 4 ขา
    1 หางกันทั้งนั้น ไม่มีเจ็บ ไม่มีอ่อนซ้อม งานนี้ศักดิ์ศรี หรือโดนกินลูกเดียว...:020: อิๆ

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC06523.JPG 95K
    acrw2.jpg 25K
  • ถ้าฮีทหายทัน โอเค ครับ :030:
  • ด้วยความยินดีครับพี่สันต์ ตกลงตามนั้นครับ สิงห์ 2 ลัง พูม่า VS เจ็ทโด้ ครับ
  • ส่วนพี่มาร์ค ผมขอเวลาอีกหน่อยครับ รอให้ทีมงานมาร่วมเสวนากันก่อนครับ ประมาณวันจันทร์นี้ จะมา UPDATE

ราคาให้ครับ แต่น่าจะขอให้เป็นราคาที่จบกันง่ายๆครับ เพราะไม่อยากให้คนอื่นมองเราในแง่ที่ไม่ดีครับ

เดี๋ยวจะโดนข้อหา " แข่งหมาเพื่อเล่นการพนัน " ครับ คนที่ไม่เข้าใจเราผมรับรองได้เลยครับว่า " ยังไงก็ไม่อยู่ดี "

แต่ในขณะนี้ " บรรยากาศในเกมส์กำลังดีมาก " ขอให้ทุกๆท่านมีแต่ความสุขกับกิจกรรมดีดีที่เราจะได้ร่วมแสดง

พลังแห่งรักด้วยกันนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ ด้วยความเคารพ :)
  • เบิร์ก รูปนี้น่ารักอ่ะทั่น เต็ก มีพาสเตอร์ติดด้วยง่ะ ..................5555
  • ฟรังโก็ 1 ลัง ถ้าผ่านได้เอาไป สนามสุดท้าย ปลดละวาง เสือย่อมไม่ทิ้งลาย ขำๆๆ มาอ้าแขนรับ 1400 กก.
    เวลาซ้อมน้อย เดินด้วยใจ ผ่านได้กินด้วยกัน รบทุกสนามimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7216.JPG 160K
  • ห้าว แท้ เหลา โดนไม่เข็ดรึไง555
  • สนามนี้มาเถอะ จะได้รู้ว่า.....มีจริง ไม่เเน่ ไม่มาเเข่ง
  • รูปนั้นประมาณ 2 ปีที่แล้ว เอารูปเบิร์กน่ารักมาลงไว้ให้ตายใจก่อนครับ

เชื่อว่าประธานหนุ่มผ่านงานลากมาจนนับไม่ถ้วน และต้องเห็นม้ามึดบ่อยๆ
    แต่ขอบอกครับว่า งานนี้ไม่มีเพียงแค่ม้ามึด ท่านหนุ่มจะได้เห็นกระทิงดุสีคลํ้าๆ
    ที่มากับความมืดด้วย พร้อมที่จะนําความน่ากลัว ตัวสั่น ขนลุกมาสู่ทีมอีสาน เร็วๆ นี้...:020:

image
    ไฟล์แนบ
    2012-06-22 17.59.59.jpg 50K
  • เสือฟรังโก้มาแล้วอีก 1 ลัง...
  • เฟิร์ส-บิ๊กซี leo 2 ครับ ปธ หนุ่มimage
    ไฟล์แนบ
    292205.jpg 104K
  • อ้าวแปดโมงแล้วยังไม่เข้านอนอีกหรือ พี่ปีเตอร์สม 555
  • รับทราบครับทั่นเต็ก จะรอรับชมอย่าสุดใจครับทั่น

เห็นแก่ทั่นพี่สมพงษ์ ยังไม่ได้นอนนะครับเนี้ย งั้นจัดให้ตามขอได้เลยครับทั่น 2 ลัง ตามนั้น ครับ

ทั่น folk ครับ ฟรังโก้ รอจับกับ โรมัน สหายเก่าดีมั้ยครับทั่น สนาม ขอนแก่น เดือนสิงหาครับ ( หมาผอมอ่ะ ) ;-)
  • สนามขอนแก่นขอกินฟรังโก้ (หมาช็อคโกหว๊าน หวาน) ลีโอ 2 ลัง vs jergens ได้ป่าว!!
  • เจ๊ทโด้ แจ้งไว้เลยครับ ลงลากที่น้ำหนัก 800 , 1,400 ,1,800 ,2,000 และ 2,300 กก.ครับ ถ้าแพ้ พู่มา ก็จะส่งเป็นสินค้าออกนอกทันที (นครพนม)55555555555555555
  • จองขาจ๊อกหลัง 1 คู่ นะพี่ไพฑูลย์ 555++
  • อุ๊ย...............................มีส่งออกนอกด้วย........รึ........!!!!! :-$
  • มาแล้ว กติกาใหม่ ข้ามน้ำหนักได้ ไม่เกิน "สี่ช่วงขั้นน้ำหนัก"งั่น เจ๊ทโด้ลงเลย 700-1,100-1,400-1,700-2,000-2,300 รับถ้วยพร้อมเงินรางวัล ครับ
  • เีสียดาย เจอเกน - พี่เล็ก ไม่ได้ลุยด้วยกันอีกนะ งานนี้มันสิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนา
  • 555++ ขอนแก่นค่อยสิวๆๆๆ นะท่านพี่ไพฑูลย์ มันกุ๊กม๊ากกกก...ก!!!
  • 555++ ขอนแก่นค่อยสิวๆๆๆ นะท่านพี่ไพฑูลย์ มันกุ๊กม๊ากกกก...ก!!!
  • สรุปพี่ไพทูลย์ปล่อยข่าวลวงว่า เจตโด้ลากได้สูงสุดที่ 2,300 ซึ่งมันไม่เป็นความจริงเลยครับ เพราะสายเรารายงานมาว่า 3 ตันสบายๆครับ ใครประกบกับเจตโด้ โอนเงินมาเลย ฮ่าๆๆ
  • วันที่ 30 มิ.ย.55 จองตั๋วให้ เจ็ทโด้ ไปเวียดนาม เลยนะครับพี่ไพทูรย์ :-D
  • ว๊าก ๆๆๆ2,300 ยังไม่มีรางวัลเรอเนี่ยะ เห็นทีจำลาแน่ไอ้โด้เอ๋ยแก แต่ไม่เป็นไรครับเฮียมาร์ค ไอ้โด้จอดที่ 2,300 พูม่า จอดที่ 2,300 แต่เวลาโด้ดีกว่าอยู่ ห้าวิ ก็กินแล้วครับ55555555555555
  • ไปเวียดนาม ไม่ต้องใช้ตั๋วครับพี่สันต์ ไปรถปิกอัพสองชั้น ควบกาละมังกับคุ ก็พอครับ
  • ผมต้องจับตามอง การชิงชัยระหว่าง เจ๊ตโด้กับพูม่าเป็นพิเศษแล้ว เพราะยังไม่ทันแข่งก็ปะทะเดือด งานนี้ใครแพ้เราแจกปีบให้ฟรี พร้อมบริการปักหมุดเย้ยให้อีกหนึ่งปี ฮ่าๆๆ
  • 2,300 สำหรับพูม่าไม่พอครับผม...........
  • วันงานต้องเตรียมรถพยาบาลไปหรือเปล่านี้ แค่คิดก็สนุก มีหลายคู่ที่น่าจับตามอง คงได้ลุ้นกันรอบต่อรอบ อาจมีคนหัวใจวาย ฮ่าๆๆ

บรูตัส vs ยักษ์
    เจ๊ตโด้ vs พูม่า
    จูเนี่ยร์ vs คีล่า
    บิ๊กซี vs เฟิสท์
    ไวแอท vs ....
    เฮคเตอร์ vs ....
    บาร์เลย์ vs บิ๊กกลัฟ
    โปลิส vs .....
    กระทิงน้อย vs ....

แต่ละคู่ล้วนหยุดโลก ใครจำได้ช่วยลงหน่อยเถอะครับ จะทำโพย เป็นคู่มือเชียร์ :-D
  • ครับ เฮียมาร์ค เจ๊ทโด้VSพูม่า เจอกันมาสองสนามแล้วครับ 1.เมือ 1 ก.ค.54 ณ ที่เมืองทองนี่แหล่ะครับ (รถลากล้อยาง) 2. ณ เดอะมอล์งามวงศ์วาน 10 ธ.ค. 54 ครับ ส่วนผลรับใครยังไม่ ไม่ขอเปิดเผยครับ ไว้เจอกัน 30 มิ.ย.นี้ ดีก่า เป็นไปได้คู่นี้ อยากให้สลับห่างกันหน่อยในรุ่นน้ำหนักนี้ (เจ๊ทโด้ลากเสร็จ มีวลาเก็บเข้าบอ๊ก ได้ดูพูม่า พูม่าลากเสร็จ มีเวลาเก็บเข้าบ๊อก ได้ดูเจ๊ทโด้ อะไรแนวนี้ฮะครับ) คู่นี้จะดูสนุกครับ แต่คู่ที่ดูแล้วเครยด ยกไป ไอ้ยักษ์ กับ บรูตัส คู่ดูแล้วมีลุ้นตลอด บาร์เล่ย์ - บิ๊กกลัฟ คู่ดูแล้วมีเฮ เฟิสท์ - บิ๊กซี แต่ตอนนี้ จ๊อกกีทั้งของเฟิสท์ และบิ๊กซี ยังซุ่มอยู่ ยังไม่เห็นออกลีลา ทั้งสองฝ่าย ทำไรอยู่คับจารย์ (ยุ่งกับเด็กอยู่ป่ะ555555)
  • ข่าวว่าเมื่อคืนวางแผนกันจนสว่าง คงยังไม่ตื่นครับ 555
  • อย่าลืมซื้อเบียร์อุดรมาฝากนะครับพี่ไพทูรย์ น่าจะหวานกว่าเบียร์เชียงใหม่ ฮ่า ๆๆ
  • 5555พี่สันต์ ครับ เป็นไปได้อยากให้เดินทางกลับ ชม.ผ่านทางอุดรนะครับ ส่วนเบียร์พูม่าจะให้เจ๊ทโด้นั้น มาจัดหาที่อุดรเปิดชิมพร้อมกันก็ได้ครับ ไม่จำเป็นไม่ต้องซื้อมาจาก ชม.นะครับ หนักรถเปล่าๆๆๆ ครับ
  • วันที่ 30 มีคำตอบครับ...เบียร์หวาน ๆ จากอุดรหรือจะเป็นเบียร์ขมเชียงใหม่...

สนุกสนานนะพี่ไพทูรย์ :-D
  • จูเนี่ยร์ vs คีล่า
    image

ไฟล์แนบ
    JN VS K R.jpg 259K
  • บาเล่ย์ VS บิ๊กกลัฟ

image

ที่เก่าเวลาเดิม :)
    ไฟล์แนบ
    BL VS B G.jpg 280K
  • มีประกบคู่ชัดเจนแบบนี้ ค่อยเชียร์มันหน่อย
  • 2คู่นี้เป็นคู่ที่่น่าจับตาดูมากที่สุดอีกคู่หนึ่งของงานลากน้ำหนักคราวนี้
    เลือกไม่ถูกจะเชียร์ใคร

แต่ในฐานะชาวกทม. ผม เชียร์ จูเนียร์ กับ บาร์เลย แม้ว่ารู้ว่้าเป็นลอง 555
  • ขอบคุณครับ พี่มุ๊

ได้แค่ไหนแค่นั้นครับ
    image

ไฟล์แนบ
    junior.jpg 204K
  • โห่ เห็นการประกบคู่แล้ว ของจริงๆๆๆทั้งน้านเลย แต่ของเจ๊ทโด้นีดิ เป็นราคาคุยซะมากกว่า 555555งั้นถือซะว่าซื้อเบียร์ไปฝากพี่น้องชาวเชียงใหม่ล่ะกัน
  • พี่eddy เจ้าของเจ้าเฮคเตอร์คับ ทางดีวันขอเบอติดต่อหน่อยคับ ด่วนคับ ขอบคุนคับ
  • เบอร์ 0871891803 เอ็ดดี้ เจ้าของเฮคเตอร์ครับ