ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กอฟ..กรูให้กล้องมึงตัวนึงปะเห็นรูปแล้วลำคาญชิป.!!
    ดรีม..ตอนนี้พี่อยู่บ้านพักผ่อน ไม่ต้องเข้ามากันแล้วนะกรูหยุด ละ เลิกเหล้า 1 เดือน..ตับแมร่งเจ๊งแล้ว
    ........................................................................................................
    เดอะต้น VIP ถ่ายผ่านกระจกหล่อหว่ะ.:o034:
    ไฟล์แนบ
    211.jpg 46K
  • แดกกันไปทำไมเหล้าอ่ะมึงเทให้หมากินดิมันกินป่ะไม่กินมันรู้ ไม่ดีต่อสุขภาพจุ๊ฟๆ
  • เออ...ฟังไว้ไอ้น้อง เหล้ามันไม่ดีแด๊กกันจัง หมดค่าเหล้าเดือนละเป็นหมื่นๆเอาเงินไปตี...แบบพี่เหลียงยังมันส์ซะกว่าจิงไม๊เพื่อน จุ๊ฟๆ.
  • ดีใจจังมึงคิดได้แล้วแดกไปก็ไม่มีอะไรดีขึ้นมา หมดเดือนเป็นหมื่นเอาเงินไปตี เทนนิสหรือกอล์ฟ แบบพี่เหลียงดีกว่าร่างกายแข็งแรง

กูเติมคำในช่องว่างให้มึงล่ะ ไอ้หน้าปลวกเน่า
  • กูหมายถึงตีฉิ่ง..!!
    เหลียงวันนี้มึงจะมาบ้านกูเหรอ เห็นไอ้ลื่นมันโทรมาบอก ดีเลยมาคุยเรื่องงานมึงซะที มิตติ้งเทวดา อะไรอ่ะ..
    เข้าแชทด่วน...
  • คืนนี้ยังดีครับท่านพี่ๆๆๆ ทั้งหลาย ไม่งั้นน้องจะท่องราตรีที่เอกมัยแว้วววนะ...
    ไฟล์แนบ
    20090618_snsdnewpic_572.jpg 82K
  • เอาเลยน้อง..ตามสบาย
    งดแดก 1 เดือน
    ไฟล์แนบ
    0012.jpg 103K
  • เฮ้ยพี่บิวหยุดจิงเหรอเพ่โคตะระเซ็งเลยเพ่
  • จิ๊บสงสัยเราจะแห้วว่ะน้อง
  • เฮียเหลียงตกลงไปตี.......อะไรกันแน่คับเฮีย:013::013::013::013:
  • อัพให้ดูครับ

POPO AND BIGGIE
    ไฟล์แนบ
    poandbig.jpg 69K
  • one more pic
    ไฟล์แนบ
    Image(691).jpg 107K
  • อ๊อดๆโต้..น้อยยยยยย
    โตไวๆหน่อยอยากเห็นหว่ะ
    ไฟล์แนบ
    ot1.jpg 90K
  • ตัวนี้แถมให้ barby และ casmere of buffalobone south
    ไฟล์แนบ
    cas.jpg 70K
    Image(681).jpg 105K
  • เอาตัวนี้นะพี่ คอนเฟิมเลย พรุ่ง นี้โอนตังค์
    ไฟล์แนบ
    first1.jpg 19K
  • เอเลี่ยนมีสี่ตีนชัดๆ
  • อายสาดดดกอฟมึงนัดดกูไว้เย็ดเป็ดไม่รับโทรศัพท์ กูกลับภูเก็ตวันนี้แล้ว
  • เฮียเลิกดำน้ำแล้วเล่นอายนี้ดีกว่า kitesurf เมื่อวานไปหัดดเล่นมามันโครตๆ
    ไฟล์แนบ
    Kitesurf-saintaubinsurmer-france-20050817-1.jpg 100K
  • โอเค...ตามนั้น
    ITSARA PONSUTTHA
    597-002963-7 / ธ.กรุงไทย / ออมทรัพย์
  • พี่บิวเดียวจะส่งโปรตีนกะวิตามินไปให้กินแดกเหล้ามากต้องกินอายนี้แทนข้าวเช้ากะเย็นนะโว๊ยยยยย กระปุกหลายพันให้พี่ฟ้ากินด้วยสำคัญ
  • ใครชอบหนังแนว เลือดสาด..!! แนะนำเลยครับ
    เป็นหนังประเภท แวมไพส์ แนวใหม่ ไม่ซ้ำแบบเดิมๆ สำหรับผมเต็ม10 ให้ 7 ครับ...
    .....................................................................................

โอเค..น้องแหลมจัดมา
    ไฟล์แนบ
    pos1.jpg 76K
  • ** ตัวนี้เอามาฆ่า KUSSTARF เลยนะ 555555..++

สนใตไหมตัวนี้ พี่บิวส่งไปขายฝรั่งเศษหน่อดิ เอาแสนนึงพอนะ **
    ไฟล์แนบ
    023.jpg 59K
    045.jpg 83K
    014.jpg 66K
  • หมาอารายวะคิน
  • ไอ้แหลมไม่มาเยี่ยมเยียนกันบ้างเลยนะ
  • พี่บิวตอนนี้เรื่องงานผมแม่งงานเข้าแล้วว่ะพี่โคตะระเซ็ง
  • ว่างจริงๆๆ ช่วงนี้...-*-
    ไฟล์แนบ
    DSC_0995-1-1.jpg 27K
  • เป็นไรว่ะดรีมงานเข้าเหรอใจเย็นๆเว้ย ค่อยๆแก้ไป
  • ฮ่า ๆ ๆ ๆ กรูเด่ะเข้าทั้งงานราษ งานหลวง ใจเย็นน้องแก้ไม่ได้ก็ปล้นรถตัวเองแมร่งไปเลยไม่เห็นยากส์..!!
    .............................................................................................................

ไอ้ลื่น มาว่างก็ตอนที่กรูหยุดแดก อ่ะ ๆ ๆ เดี๋ยวหาวันกรึ่มๆให้ซักวัน เพื่อน้องคนเดียวเลยนะเนี่ย..
    .............................................................................................................

ต้น..นัดมาเลยนะว่าเรื่องนครสรรค์สรุปวันไหน เคลียร์ลงตัวลุยเลย
  • โห....น้าบิว รูปนี้ผมให้10คะแนนเต็มเลย กับ ความคิดสร้างสรรค์และมุม

มีแววเสียตังซื้อกล้องละ ชมๆหน่อย555

แต่รูปสวยจริง:063:
    ไฟล์แนบ
    2112.jpg 46K
  • แหม...ท่านจอมยุทธท่านก็กล่าวชมข้าเกินไป...
    ส่วนเรื่องกล้องเก็บเงินไว้กินเหล้า เรียกวานท่านมาถ่ายให้เหมือนเดิมจะดีกว่า ท่านเห็นด้วยกับข้าหรือไม่..??
    ไฟล์แนบ
    DSC05514.jpg 69K
  • พี่บิวอัพรูปMJให้ดูหน่อยดิพี่
  • 55555555 พี่เอา mj มาโชว์หน่อยพี่เค้าอยากเห็นใจจะขาดอยู่แล้ว

ส่วนคืนวันนี้ขอตัวนะครับ เหนื่อยมาก ขับรถทั้งวัน พรุ่งนี้งานเช้า คราวหน้านะครับ

ส่วนเรื่องไปดำน้ำ จัดไปเลยพี่ 2 ที่ผมกะไอ้ว่าวเล็ก

คราวหน้าห้ามถ่ายรูปผมใกล้ๆนะ อ้วน อาย55555555
  • อ้าวววว...พี่ต้นงานนี้ไม่พาวาที่แม่บ้านทหารบกไปด้วยเหรอพี่
    วันอาทิตย์น้า...วันครอบครัวสุขสันต์ อิอิอิ
  • no no no no no no no งานแบบนี้เราเน้นบันเทิงจ๊ะแฟนหน่ะให้เลี้ยงหมาอยู่บ้านโน้นไม่มีสิทธิ์ ไงโหดมะ 5555
  • วันนี้หายอยากแหละพี่บิว THANK YOU VERY MUCH...อิอิ
    ขอโทษทีที่กลับบ้านเร็วนะพี่ ช่วงนี้ร่างกายไม่ค่อยแข็งแรง ไปตรวจอายุเซลมาเค้าบอกว่า เซลผมอายุเท่าคนอายุ 42 -*- กำแต้ๆๆ เลยต้องดูแลตัวเองบ้าง...5555555555+
    ไฟล์แนบ
    HARLOT1STACKUPPITS.jpg 73K
  • น้องขอมามีหรือที่พี่จะขัดข้อง..บ้านนี้มีความบันเทิงให้พี่-น้อง ทุกคน คิดจะสนุกมันก็สนุก ถ้าคิดจะเครียดก็เครียดแล้วแต่จะเลือกคิดเอา
    ..........................................................................................................................................
    แมททิว..ผมยังไม่ให้ดู เอาให้หัวใจวายไปเลยดีไม๊ต้น..!!
  • เมื่อคืนถึงบ้านเกือบตีสองวะ
  • พี่ตี2 ผมอ่ะกว่าจะหลับเกือบตี4 เบียร์นรกเล่นเอาบ้านเป็นรายการชิงช้าสวรรค์เลยท่าน หมุนติ้ว ๆ ๆ
  • กว่าจะอาบน้ำ กว่าจะสวดมนต์ ก็นอนพอๆกันละครับ
  • เอ่อ..ฝากถึง เหลียงเพื่อนรักร้านที่มรึงพากรูไปกินอ่ะ ขอบอกเกิดมาจากท้องพ่อ ท้องแม่ กรูไม่เคยแดกส้มตำที่อร่อยบ้าเลือดขนาดนี้เลยจริงๆ
    วันหลังพากรูไปกินอีกนะ แล้วมรึงก็เลี้ยงกรูเหมือนเดิมนะ สุดหล่อ แพล๊บ เพล้บ แพล๊บบบบ..
  • จัดไปมาซักเที่ยงเจอไก่ทอดหาดใหญ่เข้าไปด้วยเป็นลมเลย555ห่วงแต่กินรูปให้ไวทำงานหน่อย
  • จัดไป..
    ไฟล์แนบ
    DSC05659.jpg 83K
    DSC05666.jpg 107K
    DSC05667.jpg 88K
    DSC05658.jpg 98K
  • ถ่ายเสร็จรับโล่ห์..
    ไฟล์แนบ
    DSC05677.jpg 76K
  • หมดแล้วเหรอ แสดดดดมาอีกดิ
  • มีแค่เนี้ย..นอกนั้น สิ หว่า
  • หน้าตรงโชว์อกไม่มีหรือ

เลี้ยงไปหลายร้อยได้แค่สี่รูป ฮ่าๆๆๆ
  • มันจะเอารูปหาง คัดดิอีกสอง2อันเอาแบบระดับเทพ
  • บิ๊กชิว มันถ่ายรูปสวยอย่าไปว่าเค้าเดี๋ยวมันโกรธ
  • จัดไปอีกดอก..
    เลี้ยงอีกซักพันเด่ะเพียบ..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC05671.jpg 81K
    DSC05669.jpg 94K
    DSC05672.jpg 82K
  • เด๋วจัดต่อ เกาหลีเลย

ผมดิวไปละ รูปแลกกะเบอร์ SO HEE วง WONDER GIRL 5555
    ไฟล์แนบ
    a680b3100c.gif 58K