ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :004:tong_pitbull
    น้องหมาน่ารักอย่างเดียวหรอ...:002:
  • อ้าว พี่น้อง พิดโลกเค้าแรงจริงๆ

แล้วทามไมเค้าต้องระวังพี่bombeด้วยล่ะะะ

พี่เค้าเปงผีหรอ:013: 5555

ิ:004:bombe
    :004:khunboy71

พี่ๆๆค่ะ

ไม่ได้เปงแฟนใครหรอก

แค่เคยเหงหน้าพี่บอยเค้าเฉยๆๆๆอ่ะ:030:
  • น้อง nu_ting ถ้ามีโอกาศเราคงได้พบกัลลลนะคร้าบบบบบบบบบ:o043:
    น่ารักอย่างนี้ไม่มีเเฟน :o037: จาเชื่อดีมั้ยเนี่ยยยยยยยยยย......+++++++++++++++++++
    ว่างๆจะพาเจ้า บอมเบ กับนังพอใจไปทำความรู้จักนะครับบบบบบบบบบ:o063:

ละเมื่อวันงานมิทติ้งได้มาป่ะ..................เผื่อจะนึกหน้าออกอ่ะ........:o018::o020::o036::o027:
  • โอ้ยยยยยยย.....:o002:ห่าเอ๊ย..ลืมตัว เรามันคนรักลูกรักเมียนี่หว่า .:o018:..
    โทดทีนะพี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน :o030:เห็นว่าน้องเค้าน่ารัก....เลยลืมตรัวววววววววว จร้า.......:o059:
  • โอ๊ะ โอ่ไม่ได้ไปหรอก

แต่ถ้ามีโอกาศเราก็คงจะได้เจอกันแหละค่ะ
  • อย่าลืมบ่อยนักนะะะะะะะะะะะ:015:

จิงไม่มีแฟนอ่ะ

จะโกหกทามไมล่ะพี่ๆๆ
  • :005:คืนนี้ฝันดีกันทุกคนนะะะ
  • ว้า นางฟ้าจะไปนอนละ เซ็งงงงงงงงงงงงง:o004:

ออนป่าว...ขอ mail มั่งดิ...:o069:หลังไมค์ก็ได้นะ...........:m011::m108:
  • ฮ่า ฮ่า :o028:ทีนี้ละเมริงเอ้ยยยยยยยยยยย............
    ห้องพิดโลกจะได้คึกคัก+มีสีสัน...ก็คราวนี้ละวะ ฮิ้ววววววววววว:o048::o046:

จัด มิทติ้งเล็กๆกันหน่อยมั้ย.....:o013:ที่เดิมหน้าร้านนม ฝั่งอาชีวะ วันพฤหัสนี้....:o044:
    ใครว่างๆก็พาหมามาเด้อ...ไม่เจอกันหลายวันละ พี่เบิร์ดคิดถึงทุกคนเลยยยยยยยยยยยยย5555555555++++++++++:o023:
    ดีป่ะ พี่บอย จะได้คุยอะไรกันบ้าง เนอะเพ่
    ว่างัยมั่งตาเพชร ว่างป่าว ลูกหมาก็ปล่อยหมดละ มีธุระอีกป่าว
    ละโต้งล่ะ พาตัวเเสบ มาดูตัวมั่งดิ อยากเห็นอ่ะ
    บูม พาเจ้าหมอก กะ ลูกแมมมอส มาเที่ยวมั่งดิ อยากเห็นเหมือนกัน ว่าตัวใหม่กะไอ้หมอก ใครแสบกว่ากัน
    ใครว่างก้อมานะเค้าอยากเจอทุกคนเลย:o049: คิดถึงพี่ น้อง ทุกคนครับ:o030:

โดยชาเพาะ น้อง........nu_ting อย่าลืมมานะครับ จะได้มีสีสัน.:o037::o036:
  • ขอขอบคุณ น้อง nu_ting ที่มาทำให้พี่น้องชาวพิทโลกกลับมาชีวิตอีกครั้ง 555 โดยเฉพาะพ่อไอ้บอมเบ ออกตัวเหลือเกิน
  • ยาง...ยังไม่หลับไม่นอน นะตาบอย....:o016:
    ว่าเเต่น้องเค้าจะมามั้ยเนาะ..........:o020:.(หุ้ยยยยยย........ผมคนรักครอบครัว):o061::o059::o048:
  • พวกพี่ก็นอนกานดึกดีเนอะ
  • อันดับแรกก็ต้องขอบคุณน้อง nu_ting มาคๆๆๆๆๆๆ.....ที่ทำให้ทุกคนมีความสุขคึกคักกกกกกก.......โดยเฉราะไอ้ตัวรักครอบครัวนะ......แม่ๆๆๆๆๆ.......รู้สึกจะรักครอบครัวเหรอเกินนะ
    แต่สำหรับน้องที่บอกเคยเหงพี่นะ.......ท่าเราสองคนมีวาสนา.....เอย......โทษที่......ท่ามีโอกาสจะขอเบอร์....เอย......ลืมตัวทุกที่เลย....คงจะได้พูดคุยกับ PITBULL พิด,โลก นะจะน้องน้ารัก....ท่ามีโอกาสพาเพื่อน......เอย......พาหมามาเยาะๆนะจะ....ปล. เมื่อวานนี้มีน้องคนหนึ่งเขาโทรมาหาพี่สอบถามเรื่องขอใช่พื้นที่สนาม.....น้องเขาว่าจะจัดมิดตี้...รถมิล้า.....ในวันที่....3 ม.ย. วันเสาร์นี้ พี่เลยบอกว่าให้น้องเขาโพสไปว่าอาสจะมีชมรมสุนัข พิทบูล ไปแจมด้วยแต่พี่ขอปึกษาน้องๆในชมรมก่อน....เขาบอกว่าเขาเป็นเพื่อน....ไอ้ตัวรักครอบครัวนะ.....แล้วน้องเขาก็เลี้ยง พิทบูลเมียนกันนะ....แต่วันงานไม่ได้มาเพราะติดงาน.....พี่เลยถือโอกาสนี้ชวน น้องๆๆๆ ทุกคนที่มีโอกาสและเวลาว่างพอที่จะให้สมาคม.........วันงานพี่ยังไม่ได้ให้พรวกเราลงทะเบียนเลยวะ....เลยไม่รู้จะติดต่อกับใครได้....เลยอยากให้น้องๆมารว่มงานนี้ด้วย.....เราจัดงานมิดติ้เล็กๆก็พอ...แต่ท่าต่าง จ.ว. เขาจะมาก็ดีแต่เกรงใจดิ.....มีงานบ่อยจัด.....ท่าเขาไม่มาเราก็มากันเอง....เพราะว่าวันนั้นเห็นน้องเขาบอกว่ามี รถมิล้า มากันตั้ง 30 คันแนะเราจะได้ถือโอกาส มัวนิ้ม อิๆๆๆๆๆๆๆ ไปเลย ล้อเล้น ถือโอกาสมารวมตัวพูดคุยกันไปเลยดีปะ...ว่าไงก็บอกกันมาระกันจะรอแต่อย่าช้านะ....อีกไม่กี่แล้ว...ปล.อีกที่ถึงน้อง nu_ting ที่มีโอกาสเราคงได้เจอกันเดอ.......พาเพื่อนมาเยาะนะ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:
  • :019::019::019::019::019::019::019::019::019::019::019::019::019::019::019::019:
  • :027::027:รอฟังคำตอบอยู่นะ...น้องๆๆๆๆ....จะไปเจอกันทั้งที่ให้มันเป็นทางการหน่อยดิ...พวกเราเป็นชมรม.....แว้ววววววนะ........:027::027:
  • :020:...เป็นทางการไปปะเนีย....:020:
  • นัดกันเมื่อไหร่ ก้อ บอกนะ คัฟ.....

อืม คุณ nu_ting...คัฟ..ว่างๆๆ ก้อ มา ทำ ความ ร้ จักร กัน นะ คัฟ...พิดโลก จะ ดั้ย เหนียว แน่น คัฟ........(หุหุ..อิอิ)...

ป.ล น้อง หมา น่า รัก อ่ะ...........แต่...nu_ting..น่ารัก กว่า...มาก มาย.....

...ปาก มั้ย หวาน ขอ โทษ ที...แต่ ความ รู้ สึก ที่ มี 100%.....................อิอิ...........nu_ting..

อรุณสวัส..ชาวพิดโลก
  • จัดไป...วันนี้จะรอคำตอบทุกคำตอบ....
  • เออออออ...............:o016:.เอากันเข้าไป....พวกหน้าหม้อ...โด่ด่ด่ด่ด่ด่ด่ด่ด่ด่ด่ด............:o016:...

อ้าวพี่บอย:o018: คนที่โทรหาพี่ เรื่องมิทติ้ง รถมิร่า ก็ คือ พี่ ออม พี่จำตอนที่ผมพานังพอใจไปหาเจ้าแม็ค
    ไม่ได้หรอ (ครั้งเเรกเลยนะ)ก็คนที่ทำงานการไฟฟ้า ละเค้าถ่ายรูปลงกระทู้ให้อ่ะ ...(พี่เคยเจอมาละ 1 ครั้ง เเค่ 6-7 เดือนทำเป็นจำไม่ได้ โด่ด่ด่ด่ด่ด่ด่ด่ด่.:o028:

เรื่องวันที่ 3 :o015:เอางัยเอากัลคร้าบบบบบบบ เเต่ผมอาจมาเย็นๆหน่อย เพราะต้องตั้งร้านให้เสร็จก่อนครับทั่น เเต่มาแน่:o051::o052:
  • พี่ หล้า สรุปวันพฤหัสดี นี้จัดแน่ใช่เปล่าคับ พี่ บอย พี่หล้า
    กรุณา ตอบด่วน ถ้าจัดจะได้ไปคับ
    มันก็ดีนะคับ ให้พวกเราได้เจอกันบ่อยๆก็ดีนะคับ
    มีไรก็ได้ปรึกษากันคับ คนว่างก็มา คนไม่ว่างก็ไม่เป็นไรคับ
    พี่ หล้า ว่าไงก็ว่ากันคับ
  • หวานซะน้ำตาลขึ้นจอเลยนะ...
  • จำ....ไม่ได้ดิ...เป็นโรค.....ความจำสั่น.....แต่รักฉันยาวนะ
  • ชัวไอ้น้อง....boom_pitlok .....
  • น้องบูม พฤหัสนี้ พี่ไปแน่แต่ไม่รู้จะมีไผ ไปมั่งอ่ะดิ:o018:
    กะว่าจะพาเด็กๆไปออกกำลังกายน่ะครับ น้องบูมว่างก็มานะครับ:o055:

ประมาณ 5 โมงเย็นนะครับ.........

อารัยใครเค้าหวานอารายฮ๊ะ... เพ่ บอย:o006:
  • ข้างบน..tong_pitbull....ไง
  • ผมไปคนหนึ่งระ....ไม่ได้เอาไอ้เจ้าแมค..จูงนานแว้ววววว....
  • ว่างๆๆเลยหาอะไรทำเป็นอุทาหอนให้น้อง.......คิดก่อนที่จะทำอะไร.....
    ไฟล์แนบ
    J8186111-702.jpg 77K
  • ซึ้ง คัฟ พี่ บอย .. โดน เลย......
  • พรุ้งนี้ ผมเอาแต่ เจ้าหมอกไปนะคับ เพราะเจ้า ดีเซลยังเอาไปไม่ได้คับ
    แต่ถ้าอยากจะเห็นก็ต้องดูอีกทีนะคับ พี่หล้า
  • จามวันผิดไปวันนะคับ ขอโทดคับ
  • :m001:ตอนนี้ พี่ ก็ ไป เดิน อยู่ ตลอด นะ ครับ น้อง หล้า ถ้าน้อง มา วัน ไหน ก็ เจอ กัน อยู่ แล้ว 555+

ว่าแต่

CommentAuthorbombe CommentTime12 ชั่วโมงก่อน | March 30, 2010, 8:55 am

น้องบูม พฤหัสนี้ พี่ไปแน่แต่ไม่รู้จะมีไผ ไปมั่งอ่ะดิ

กะว่าจะพาเด็กๆไปออกกำลังกายน่ะครับ น้องบูมว่างก็มานะครับ

ประมาณ 5 โมงเย็นนะครับ.........

อารัยใครเค้าหวานอารายฮ๊ะ... เพ่ บอย

กะว่าจะพาเด็กๆไปออกกำลังกายน่ะครับ คนไหน ครับ น้อง หล้า เด็กๆ อะ :m073:
  • เค้าก็อยากทำความรุจักกับพวกพี่ๆๆไห้มากกว่านี้นะ

แต่ว่าไม่รุจะเริ่มจากตรงไหนดีอ่ะ...

เพราะเค้าก็แค่เคยเหงพี่บอยไม่เคยคุยกัน

ถ้าเรามีโอกาศเจอกัน

ความสัมพันมันจะได้เหนียวแน่นเนอะๆๆๆ:019:

แล้วทามไงความสัมพันของพวกเราจะได้เหนียวแน่นกันทุกคนล่ะ

พี่ปากหวานเนอะ

พูดไป
  • นี่ๆ
    แบ่งน้องหมาให้น้องเค้าไปเลี้ยงสักตัว จะได้แนบแน่น อิอิอิ
  • มิทติ้ง หน้าหม้อๆๆๆๆๆๆๆๆ... จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่ะ...... ต่อมา มิทติ้ง จี่หอยๆๆๆๆๆๆๆๆ.... เอาจริงน่ะจ๊ะ.....
  • รับทราบคับ พี่เพรช ไปแน่คับ จะไปตั้แต่ สี่โมงครึ่งเลยคับ
  • นี่ตาเพชร..ถ้าไม่อยากมีงานศพ....:o042:อย่าบอกเมียข้อยเด้อออออออออออ...........:o037:

55555555+++++++++++ :o028:ช่วยมะได้เกิดมามีกรรม ตัวดำเสือกหล่อออออออ อิอิอิอิ....:o043:.ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฮิ้วววววว

พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้องงงง:o051::o052:
    ว่างก็มานะ nu_ting:o063::o036:
  • งัยๆๆๆ ว่างๆๆ ก้อ มา คัฟ nu_ting...

อืมๆๆๆๆ......มีเมลส์ ป่าว คัฟ...

ว่างๆๆ ดั้ย คุย กัล โน๊ะ!

น๊าๆๆ..
  • ต้องมีไรดี กระทู้นี้จึงคึกคักผิดปกติ
  • มิทติ้งหน้าหม้อ. ระวังให้ดีนะผู้หญิงเขามีเจ้าของ.
  • คิดมาก ขำๆๆๆๆๆนะ...รู้จักปะขำๆๆๆๆๆ....เป็นผีแล้วยังคิดมากอีก.......เดียวแก่เล็วนะคับคุณผีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 555+

ช่ายๆๆๆ คัฟ.....ขำๆๆ ฮาๆๆ.....:o003:
  • เฮ้ย..:o002:.ใครปิดประตูห้องไม่สนิทวะ...เห็นมะ:o012: ผีเข้ามาเรย..........:o002:..555555555+++++++
    ขำๆครับคุณผี....::o003::
    พร่งนี้มาเจอกัลเด้อ...ทุกทั่น ...:o044:

โห :o066:ไอ้คุณน้องโต้งงงงงงงง เอาหย่ายเรยนะเมิงงงงงงงงง.....:o066::o028:.เเบ่งตูมั่งดิวะฮ่าๆๆๆๆ..........
  • จง...ระวังขำๆๆๆๆๆๆ 55555 55 ไม่ออกนะ.
  • มิทติ้งหน้าหม้อ...เป็นผีไม่คิดมากอยู่แล้วครับ ..... ก็แค่ ขำๆๆๆๆๆ ไม่รู้จัก....... แต่อย่าคิดมากกับผีระกันครับ ..... ก็แค่ ขำๆๆๆๆๆ 555555......
  • สวัสดีครับ ฝากไอ้สิงห์หวันโลกด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0202.jpg 74K
    ภาพ007(1).jpg 116K
  • หวัดดีครับทั่น:o068: ยินดีต้อนรับครับ:o060:
  • หมายิ้มอย่างหล่อเลยนะครับ........:o013:...อยู่หวันโลกละรู้จักกับตาบอยป่ะครับ...........:o018:
    (ที่เขาชอบมองสาวๆอ่ะ อิอิ)55555555555++++++++++++:o028:
  • รู้จักครับ
    แต่อยู่หวันโลกแกไม่มองนะคับ
    สงสัยแอบไปมองที่อื่น555