ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • 5 5 5 +ใช่ ได้ เลย ที เดียว พี่ หล้า

ดึก ขนาด เนี่ย พี่ ยัง มา นั่ง หน้า ตา แอ๊บ แบ๊ว หน้า คอม อยู่ อีก

แต่ ก็ ดี จะ ได้ รู้ ว่า มี ผี . .:m071: .. เอย ไม่ ใช่ มี พี่ อยู่ เป็น เพื่อน ผม

อย่า ไป พูด ถึง กระ ทู้ กำ ลัง เงียบ เดี๋ยว มัน มา ละ งาน เข้า รอบ ใหม่ เลย 5 5 5+:m000:
  • อรุณสวัสดิ์ พิดโลก.............:o051::o052::o068:
  • ฝากข่าวถึง ตาเต้ .....:m109:
    ช่วยลงรูป ไอ้ตัวที่เราคุยกันไว้หน่อยครับ

แบบว่าเพื่อนผมมันอยากเห็นอ่ะ.....เรื่องดุ ไม่ ดุ ไม่ใช่ปัญหาครับ:m108:

มีอะไร ที่ช่วยได้ช่วยเต็มที่ครับบบบบบบบบ:m102:
  • :o001:รูปไม่มีอะครับ ตัวคนกับสุนัขอยู่คนละที่กันอะ รับประกัน สวย ใหญ่ โครงสร้างดี สุขภาพเกิน 100 ทุกอย่างครับ.....:o009:
  • :o001:ทุกอย่างเกินมาตรฐานของสายมันอะครับ.... :o044:
  • :066:โย๊ยยยยยยยย.........พิด,โลกไครอยากจัดงานยกมือขึ้น....:066:
  • เช็กเรดติ้กันหน่อยดิ.....พิด,โลก....
  • :016:........รวมพล......:033:......คนรักครอบครัว........:016:
  • ผม คน หนึ่ง แล้ว ครับ พี่ บอย ที่ อยาก จัด แต่ง เอา แบบ สบาย ๆ ชิว ๆ

ขอ เงิน พร้อม สถาน ที่ พร้อม วัน เวลา พร้อม ทุก คน พร้อม ผม ว่า โอ เค เลย พี่

วัน นี้ ผม ว่า จะ เอา ฮัล เดรต ไป เล่น กับ 3 พยัคฆ์ แถว บ้าน ผม หน่อย (หมอก เรสมูล ดีเซล)

บ๊ บ่าย พูด แล้ว ไป เลย ดี กว่า 5 5 5 5 55 5 +(มิส ติ้ง อย่า ลืม ตุ๊ก ตา ยาง นะ คน รัก ครอบ ครัว)
  • เอางั้นเลยหรอพี่......:o037:.จะเข้าหน้าฝนแล้วนะ
    หมดฝน ต้นหนาว โอเคกว่ามั้งพี่........

รอให้เราพร้อม ชัวๆ....แล้วเราเอากันเลยครับ.....:o051::o052:
  • หวันโลก เมาอยู่ ยังไม่สร่าง อิอิอิ
    ขนาดหมายังไม่พาวิ่งเลยช่วงนี้ เมาจริงๆ
  • อย่าลืมเรียกประชุมใหญ่นะคับ
    จัดไม่กลัวกลัวไม่บอกคับ
    ผมว่าเตรียมตัว ฟิต หมาให้ดีรองานช้างที่ ตะพานหินดีกว่าคับ
    มาดูว่าใครจะฟิตได้แจ่มกว่ากันเลย เก็บตังส่วนที่จะมาจัดงานเล็กๆใว้เป็นค่าน้ำมันวันงานใหญ่ดีกว่าเปล่าคับ
    พี่ บอย พี่หล้า และอีกอย่างอากาสมันร้อนด้วยคับ สงสารหมาคับพี่ๆ

ผมไม่ได้จะขัดนะคับแต่แค่ออกความคิดเห็นให้ท่านประธาน คิดดูคับ เราก็พึ่งจัดไป เดียวน้า ผี เขาจะว่าเอานะ
    ขอให้ท่านประธานโปรดไตร่ตรองซักนิดคับ ข้าน้อยขออภัยคับ
  • เห็นด้วยอย่างเเรงเลยไอ้น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง......:o051::o052:

เป็นอะไรที่มีเหตุผล เป็นที่ซู้สสสสสสสสสสสสสสสสส....555555555++++++++++++:o048::o061:

พี่เชื่อว่ายังงัยพี่บอยก็ต้องเห็นด้วยครับ

จริงมั้ยพี่บอยยยยยยยยยย.....ฮึฮึ....:o003:
  • :014:อือ....พี่ก็ลืมคิดข้อนี้ไป....จิงวะ....ร้อน....โค...ตา...ระ.....เลย....สงสารหมามันเนาะ:014:
  • :020:พี่น้อมรับความคิดน้องๆเสมอ:020:
  • :063::063::063::065::065::065::019::019::019:
  • คับ เรามันพี่น้องกันมีไรก็ปรึกษากันได้คับ
    เห็นพวกพี่น้องเราสามัคคีกันแล้วดีใจคับผม
    ขอขอบคุนพี่ๆนะคับ ถ้าเห็นว่าดีก็มาดูว่าใครจะฟิตเจ๋งกว่ากัน
    ดูแล้ว เจ้าแม็กคงเจ๋งแน่ๆ หรือ นัง พอใจ น่ากลัวคับ
    ผมว่าถ้าฟิตดีๆนะ นี้และ คือหมาที่เจ๋งในบ้านเราเวลานี้คับ

ขอขอบคุนมานะที่นี้คับพี่ๆน้องๆคับ
  • :o003::o003::o003::o003:นังพอใจ น่ากลัวววว....น่ากลัวจะไปกัดเขาอ่ะดิ :o028::o028: 55555555555++++++++++++++
  • น่ากลัวนี้หมายความว่า มันจัดจ่านนะคับ หมามีการกะตืรือล้น
    น่าจะมีผลงานน่ากลัวคับ พี่หล้า
    แต่ก็ต้องผ่าน ไอ้ ปีศาจ แม็ก ให้ได้ก่อน
  • สวัสดีค่ะ พี่น้อง พิทบลู พิษณุโลก ทุกท่าน ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ข่าวงานการประกวดที่กำลังจะมีขึ้นในเดือนหน้านี้นะคะ
    ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 กลุ่ม Pitbull lanna ร่วมกับ Think ho จัดงานการประกวดสุนัขอเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย เวลา 15.00น.เป็นต้นไป ณ. ลานอเนกประสงค์ THINK PARK สี่แยกรินคำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยทางเชียงใหม่เป็นเจ้าภาพ จึงอยากเชิญชวนท่านผู้ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์นี้ ส่งลูกสมุนของท่านเข้าร่วมงานประกวด พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดกัน โดยภายในงาน มีการออกบู๊ท F1 ซุ้มอาหาร-เครื่องดื่มไว้คอยต้อนรับ (บางส่วน) พร้อมทั้งพริ๊ตตี้และโคโยตี้ด้วย ซึ่งการประกวดครั้งนี้ได้แบ่งออกเป็น 3 สาย คือ RED NOSE-BULLY-สายโชว์ รวม STAFFORD SHIRE TERRIERS ค่ะ แบ่งรุ่นดังนี้
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-9 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    puppy 9-12 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-15 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 15-18 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18 upแยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    รวมถ้วยรางวัลอื่นๆอีกหลายรายการ ทั้งหมด ร้อยกว่าถ้วยค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด ขอบคุณค่ะ
  • :m002: . . .ถึง ว่า หาย ไป ไหน กัน หมด:m007:

...เก็บ แรง ฟิต ร่าง กาย เปิด ตัว งาน ตะ พาน หิน กัน หมด ละ สิ ท่า :m075::m127:

แล้ว ถ้า ถึง วัน นั้น ผม จะ ไป รถ ใคร เนี่ย :m012: สง สัย ว่า ต้อง :m004: วิ่ง ไป ซะ มั่ง 5 5 5+:m117:
  • ขอบคุณครับ คุณ himawari ที่มีงานดีๆมาประชาสัมพันธ์ให้พี่น้องพิดโลกได้มีโอกาสไปเยี่ยมเยียน:o030:
  • ขอถามเรื่องความสนใจ :o060: เกี่ยวกับงานนี้หน่อยครับ

เป็นงานที่ดีมาก.....เช็ค งาน เวลาส่วนตัว ละก็เงิน ถ้าโอเค
    แล้วเรามาคุยกันนะครับ พี่น้องทุกท่าน:o030:
  • หวันโลกมาแล้วคร้าบ เพิ่งสร่าง 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_1032.jpg 107K
    IMG_1030.jpg 100K
  • โลกร้อนขึ้นทุกวัน มาปั่นจักรยานกันดีกว่า พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    DSC_0223.jpg 32K
  • เปลี่ยนจากปั่นจักรยานเป็นว่ายน้ำดีกว่ามั้ยคร้าบบบบบบบบบบบ:m029:
  • :m014:bombeCommentTime7 ชั่วโมงก่อน | April 20, 2010, 5:33 pm
    ขอถามเรื่องความสนใจ เกี่ยวกับงานนี้หน่อยครับ

เป็นงานที่ดีมาก.....เช็ค งาน เวลาส่วนตัว ละก็เงิน ถ้าโอเค
    แล้วเรามาคุยกันนะครับ พี่น้องทุกท่าน

************************************************************************************
    งาน ที่ ท่าน หล้า พูด มา นี้ คือ งาน ไหน คร๊าฟ ท่าน หล้า

งาน ที่ เชียง ใหม่ หรือ ว่า ที่ ตะ พาน หิน คร๊าฟ ท่าน...... ไม่ เข้า ใจ พัก เนี่ย งาน เยอะ:m067:

(ถ้า ท่าน ผู้ ใหญ่ เอา ย๊าง ไง เด็ก อย่าง ผม ก็ เอา ย๊าง งั้น แหละ . . .:m056:)
  • ที่เชียงใหม่ ครับ น้องอัฐ :o037:

งานที่ตะพานหินเขามีกันก็อีกหลายเดือนครับ:o060:
  • คุน อัฏ ไม่ได้รู้อะไรกับเขาเลย ไปอยู่ไหนมาวะ
    แหกตาดูสิคับก่อนถาม เดียวยิงแม่งทิ้งเลย
  • ใจเย็นๆ:o071:คร้าบบบบบ พี่บูมมมมมมมมมมมมมม.........:o045::o060:
  • ถ้าสรุปได้เรื่องยังไงบอกด้วย เดี๋ยวไปดักรออยู่ที่สี่แยกลำปาง
  • :o030:ครับ พี่ออม
    ขอให้วีซ่าผ่านทีเหอะ สาธุ๊.....................:o004::o045:
  • พี่ badboy คับ

ขอเมลล์หน่อยได้ป่าวคับ

เผื่ออยากสอบถามบ้าง

ผมชื่อมอลล์นะคับ

ฝากตัวด้วยคับพี่

หมาผมอยู่แต่บ้าน

ไม่กล้าเอาออกไปไหน

มันดุ เจอหมาด้วยกันไม่ได้เลยคับ

เซงมากเลย อยากเอาไปเปิดหูเปิดตาหน่อยก้อไม่ได้

ตอบด้วยนะคับพี่ ด้วยความนับถึอคับพี่
  • :o001:คุณหล้า....
    มีน้องมอลล์เขาขอเทสสุนัขว่ายังไงครับ....:o002:
  • มะดีมั้ง....ตาเต้...ผมมีแต่บลูลี่ กะ แก๊ฟ...คร้าบบบบบ

ละไอ้แก๊ฟก็ถนัดกัดแต่คนครับ.....:o028:.ฮ่าๆๆๆๆ....ฮิ้ววววววววว:o037:

แต่ถ้าใครจะเทส...ไม่มีถานที่บอกนะ..:o040:.พอมี อยากดูเหมือนกัล....
  • ตาเต้ มะกี๊ ไปคุยกะเพื่อนมา เรื่องเทส
    เอาจริงป่ะ ...มันบอกว่าไอ้ตัวแดง ของตาเต้ลองดูดิ มาที่บ้านเพื่อนผมก็ได้

เทสผ่านรับเลี้ยงเลย จริงๆนะ มันบอกมา
    ที่บ้านมันเป็นฟาร์มหมูเก่า มีคอกพอดีเลย...อยากดู...:017:
  • ได้เลเยยไอ้น้อง.....sodamall.....จัดไป....badboy077@live.com...จิงๆๆแว้วพี่ให้ฉะเพราะสาวๆๆนะเนีย....
  • ใครจะไปเชียงใหม่บ้างพี่น้องชาว...พิทบูล....พิด,โลกลายงานตัวด้วยจะได้เตียมรถถูก....ไปเช้าเย็นกับ....เพราะพวกเราน้าที่ที่ต้องกับมาทำงานต่อ....:012:(ที่จิงไม่มีตังค้าง):012:
  • :016:.....สาระนะเนีย.....:016:
  • คุณ..น้องหล้าว่าไงไปป่าว
  • แต่พี่ไปหาเพรชมาเพรชน้าจะไป.....แว้วสวรรโลก....ไปป่าว..บ้านไกลเรือนเคียง...ว่าไงท่านทั้งหลายว่าไงกันคับ.....แต่ส่วนตัวกระผมไปแน่นอนคับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงง..........
  • บูม ขอไปด้วย อย่าลืมนะคับ ขอติดรถไปด้วยคนคับ

ผมตัวเล็กนิดเดียวเองคับ
  • :o001:คุณหล้า....
    อย่าคิดมากนะแซวกันเล่นๆ....:o004:
    แต่ถ้าตัวแดงคงไม่ได้มันสวยเกินจะกัดอะ..... :o020:
    ถ้าสนใจจริงๆแบบว่าซาดิสๆเปิดน้ำหนักมา....:o019:
    ที่โรงงานมีอีตัวเดียวจัดให้...:o023:
    สถานที่เราก็มีเชิญมาได้เลยครับ....:o069:
  • :m002: จะ เอา ยัง ไง ก็ ได้ คร๊าฟ ท่าน .....

:m038: ผม ขอ แบบ สบาย ๆ ชิว ๆ เค้า ไป ไหน ผม ไป นั้น .....:m012:

:m116: แต่ ไม่ แน่ ผม ไม่ เอา ไอ้ ตัว เล็ก ผม ไป นะ .....เดี๋ยว มัน งอง แง เป็น ลิง:m053:
  • อาก้ากลับมาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    222.JPG 53K
  • ยังหล่อเหมือนเดิมไหม พี่น้อง
    พี่บลูโคตรเท่ห์เลยจักรยาน
    ไฟล์แนบ
    53.JPG 60K
    33.JPG 71K
  • ฮ่าๆ:o023: ตาเต้ ที่บอกน่ะหมายถึง:o037:ของตาเต้ กะ น้องเขา ฮุฮุ...พวกผมจามีได้งัยละคร้าบบบบบบ:o028::o028:
  • พี่บอยเรื่องไปเชียงใหม่ไม่ต้องถาม...:m013:.อยากไปเป็นที่ซู้สสสสสสสสสสสสสสส...:m024:.

มันติดตรงที่ว่า งานจะเข้า รึว่า:m049: วีซ่าจะผ่านรึป่าวแค่นั้นคับพี่น้องคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ......

ละที่สำมะคัญนะครับบบบ..:m057:
    .ตอนนี้ไอ้เบ แมร่งไม่รุเป็นเชี้ยอารัย ตุ่มเต็มตัว จะหายทันรึป่าวยังไม่รู้เลยคร้าบบบบบบบ

ละมะคืนมันยังเสือกเอาหน้ากระแทกกรงอีก เป็นแผล...:m125::.หน้าด่างไปละคร้าบบบบบบบ:m053:
  • อ๊ะโห...ตาบอย :o027::o048:ไอ้อาก้านี่มันใหญ่ได้ใจจริงงงงง.....

ชักอยากจะนอกใจไอ้เเม็ก:o037: พานังพอใจไปเสียสาวที่หวันโลกซะแล้วสิ อิอิอิอิ.......

พี่บอยจะว่าเค้ามั้ยเนี่ย...ช่วยไม่ได้:o059: ลูกชายดันหำใหญ่เกินพิกดเองนี่นา..........ฮุฮุๆๆๆๆ:o003::o003:
  • แค่เห็นพิษณุโลกเตรียมตัวจะเดินทางมาร่วมงานเจ้าภาพทางเชียงใหม่ก็ดีใจกันสุดๆเลยค่ะ มีกำลังใจเตรียมงานขึ้นอีกเป็นกอง อิอิ ถ้าอยากได้ที่พักราคาเบาๆโทรจองกะเตยได้นะคะ เดี๋ยวจัดให้เลย