ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :o001:คุณหล้า....
    เข้าใจกันผิดอีกแล้ว....:o023:
    โทษที่นะครับ...:o008:
    ช่วงนี้สมองเสื่อมๆถึงเวลาจะต้องไปนวดอีกแล้ว....:o028:
  • เต้ พี่ขอไปด้วยคนดิ
  • แซนวิส เลยมั้ยครับ พี่เต้ พี่แมท...กรู้....:o039:

อิจฉาจัง เรามันคนรักเมียอ่ะดิ...:o020:ไม่งั้นขอไปด้วยละ...ฮิ้ววววววววว:o046:
  • เจ้าภาพทางเชียงใหม่ เทคแคร์ดี ขนาดนี้

เป็นงัยเป็นกัน จะอ้อนสุดที่รักให้ยอมไปให้ได้...:o030:

ละป๊ะกั่นเน้ออออ.........น่องเตย :o037:
    ขอเวลาปี้แฮ่ม...อู้กะเมียจ๊าดง้าวจักเตื้อ..
    ถ้าเปิ้ล บ่ ยอม จะย่าดหน้า ฮือหงายเลย..ค้อยดู๋..ละกานนนนนนน...ฮ่าๆๆๆๆ5555++++++++:o023::o023::o028:
  • โคตรโหดเลย น้องหล้าอะ!!!
  • สงสัยชาตินี้ทั้ชาติ ผมคงได้แค่คิดละคร้าบบบบพี่แมทคร้าบบบบ....ฮือๆๆๆๆ....:o005::o007:

จะทำไรหน่อย...ไปไหนมาไหนกะพวกเพื่อนมันก็ด่าเอาด่าเอา...ฮือๆๆๆๆ:o005::o005:

:

:
    :
  • :o001:พี่แมท....
    ยินดีต้อนรับครับ....:o036:
    มีทั้งของในของนอกมีให้เลือก.....:o060:
    อธิบายมากสมองเสื่อมอีกแล้วช่วงนี้หน้าร้อนต้องไปถี่ๆครับ.....:o047:
  • :m001: เอา มา ให้ ท่าน หล้า โดย เฉพาะ คร๊าฟ .. .. . . . .. . . . .. . . .
    vv
    vv
    vvvv
    vvv
    vv
    v
    ..................คาถาบูชาเมีย......................

....รักเมียต้องอดทน...... ต้องเป็นคนเคารพเมีย

....รักเมียต้องส่งเสีย...... อย่าให้เมียต้องสงสัย

.....รักเมียต้องรักเดียว.... อย่าได้เที่ยวไปรักใคร

.....รักเมียต้องทำใจ.................. ถึงอย่างไรเธอก็เมีย

.....รักเมียอย่าขี้เหล้า ..................ถ้าเมียเหงาเราจะเสีย

......รักเมียอย่าอ่อนเพลีย............ คนรักเมียต้องเข็งแรง

.....รักเมียอย่าเที่ยวดึก ...............จะเกิดคึกผิดสำแดง

......รักเมียอย่ารุนแรง ...............ค่อย ๆ แซงอย่าขับไว

......รักเมียต้องยอมเมีย ...............เพราะว่าเมียไม่ยอมใคร

......รักเมียต้องเข้าใจ .................ไม่มีใครใหญ่กว่าเมีย

.......รักเมียอย่าเถียงเมีย.............. คำพูดเมียใหญ่กว่าใคร

....:m002::m015:....ชาติหน้ามีฉันใด.......... จงจำไว้อย่ามีเมีย

( มี เมีย เหมือน มี แม่ มี เมีย แย่ง ๆ เหมือน มี แม่ อีก หนึ่ง คน ):m062::m094:
  • นั่นไง แผนกซ้ำเติม...มาแบบว่องไว....
    :o013:ใช่ซี้.....ไอ้เรามันคนมีเมียนิ...ทำอะไรก็ต้องขอเมีย

แต่ขอบอกโคตร รัก เมีย เลย อิอิ....:o003::o040::o036:
  • จิง อ่ะ ป่าว!!!....พี่ หล้า...

..คริ๊ๆๆ......

อืมๆๆ..มั้ย ดั้ย ดู ซะ นาน.....จะ ปัย ไหน กัล พี่!!.....

บอก ดั้ว เด้อ....
  • ละโต้งหายไปไหนมาล่ะน้อง...
    พวกพี่ๆ ว่าจะไปแอ่วเจียงใหม๊..:o028:กัน....

แต่ขอดูความชัวว์ ก่อนคร้าบบบบบบบ:o048::o061:
  • :012:ใครจะไปบ้างคับ.....โทรหาผมด้วยนะ....โชพลังกันหน่อย....พิด,โลก-วัลโลกฯลฯ..ไกลเคลียง....จะไปด้วยกันก็โทรหาผมได้นะ...085-5934744...น้องเติ้งว่าไงท่าน้องไป....ไอ้พวกรักครอบครัวมันไปแน่นๆๆ....น้องติ้งไปเป็นแมม่ย่านางน้าสรถให้พี่หน่อยดิ.....จะได้มีแรงจูงใจหน่อย...นะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:012:
  • :m001: พี่ ๆ งาน เชียง ใหม่ ก็ โอ เค อยู่ นะ

วันงานตรงกับวันเสาร์พอดีเลยวุ้ย...ไม่มีเรื่องอารัยที่น่าเป็นห่วง

จะมีก็มีอยู๋เรื่องเดียวที่น่าห่วง:m014:...คนรักครอบครัวรวมตัวกันยังไม่น่าเป็นห่วงนะ....แต่ดันไปแอ่วเชียงใหม่ด้วย

(คิด ดู เอา เอง ทั้ง ขาว ทั้ง อวบ ไหน มี ความ หวย มา อีก ตา ตี่ ๆ นิด ๆ :m056:)หัว หน้า ชม รม พูด ได้ คำ เดียว

ที่ เชียง ใหม่ มี (อาบ...:m065:อบ...:m025:นาบ...:m063:) อะ ป่าว จร๊... ผม รู้ นะ ที่ ไป เชียง ใหม่ นี้ งาน หมา ส่วน หนึ่ง แต่ ที่ ไป หลัก ๆ

นิ ผม ว่า เนิน หญ้า ที่ เชียง ใหม่ อ๊ ป่าว ทั้ง ขาว ทั้ง เนียน (โดน ใจ ใคร บาง คน เลย)
  • บูม ไปด้วยนะ คน อย่าลืมชวนนะคับ
    ขอติดรถไปด้วยคนนะคับ
  • พูดได้ดี...aoJvoJ123...มาก....อิๆๆๆๆๆๆ....จัดไป
  • ไม่เอาละวุ้ย...ใครจะนอกใจเมียก็ตามใจ:o059:

เค้าไม่เอาด้วยหร้อกกกกกก..................:o071:...

รักเมียจร้า :o036:...วู้............:o044:
  • พี่บอย วันอาทิตย์นี้ :o060:ผมจะไปหาดใหญ่ เอาไร ป่าว...

ถ้าเอา ตังค์ด้วยนะ..:o069: (ฝากซื้อนะ ไม่ซื้อมาฝาก อิอิ).....:o003:
  • :m005: พี่ หล้า หาด ใหญ่ มี ลูก หมุน อ๊ ป่าว คร๊าฟ . . .

:m013: ผม อยาก ได้ ลูก หมุน เอา ตัว ใหญ่ ๆ นะ (ไม่ เอา ลูก ข่าง และ ลูก หมู หมุน ข้าง ทาง นะ)จะ เอา ลูก

หมุน ที่ ปาย เชือก สาย จุง . . . . . .:m053:(ไป หาด ใหย่ ไป ลง อ่าง อ๊ ป่าว นะ พ่อ คน รัก เมีย):o039::o039:
  • แวะมาเยี่ยม ไปหละ555
  • น้อง อัฐ ลูกหมุนมีขายที่เดว ร้าน คิม จตุจักรเลยคร้าบบบบบบบ..........:o001:.

ลงอ่างที่หาดใหญ่ไม่อาวอ่ะ ฟังชื่อดิ หาดหย่ายยยยย....:o024:.น่ากลัวอ่ะ..อิอิ:o003:
  • เอเอเอ....อ......................:o018:พักนี้พี่แมทแวะมาเยี่ยมบ่อยเเฮะ...55555+++++:o028:
  • คิดถึงสาวๆพิดโลก เอ้ย พี่น้องพิดโลก อิอิ
    อยากไปพิดโลกน้อ
  • นี่ตาบอย ตะกี้ผมไปเอาหมาที่บ้านตาเต้มา
    บ้านใหม่สุขเกษม....ไอ้ทาซาน มันแรงเยอะโคตรๆ

พอดีพี่ผมจะเอาไปเลี้ยงบนเขา เฝ้าฝูงแกะ แต่ดูจากอาการแล้ว
    สงสัยมันจะแด็กแกะหมดฝูงแน่ๆหว่ะ พี่ อิอิ............:o003::o003:
  • บอย ไอ้ก้านี่น่ารักจิงๆ 555
    มันจะใหญ่ไปไหน
  • :o001:คุณหล้า....
    ลืมบอกว่า...อาหารหลักชอบกินไก่....:o008:
    อาหารว่าง.....ไม่แน่อาจจะเป็นแกะแกะแกะ....:o016:
    อะล้อเล่น....:o036:
    ขอบคุณทอมและหล้ามากครับ....:o030:
  • มันมีไรขายบางละ....หาดใหญ่ ....เอาเด็กมาฝากได้ปะ.....พี่ชอบดำเนียนนะจัดได้ปะ....น้องหล้า
  • เอาแล้วเรื่องไป...เชียงไมนะเอาไงกันหึ
  • ติดต่อที่....ธศ....พี่เลยแล้วกัน....ที่ไอ้ตัวประธานคนรักครอบครัวนะ...ปล.เป็นธุระให้พี่หน่อยนะ....น้องหล้า(ประธาน..คนรักครอบครัว)
  • มีไรให้ช่วยบอกครับ ตาเต้ ไหนช่วยได้ เต็มที่ครับ..:o015:

ที่หาดใหญ่ มีของเยอะแยะ..:o037:.แต่ดำเนียนมะรู้จะมีป่าวดิพี่ บอยยยยยย..........

เรื่องไปเชียงใหม่เอางัยเอากันครับบบบบ............:o015:.
  • :o001:คุณหล้า...
    เหลืออีกหนึ่งอย่าง....:o018:
    เพื่อนหญิงงานมิทติ้งอะ....:o020:
    ถึงจะนานแค่ไหนเราก็ไม่ลืมนะจ๊ะ.....:o023:
    :o069:
  • :o001:รับปากกับเราแล้วอะ...:o019:
    ว่าจะให้....:o020:
    ไม่ได้ทวงนะ....:o008:
    แต่เราต้องการอะ.....55555:o039:
  • สวัสดีค่ะพี่น้องพิทบูลพิษณุโลก รวบรวมกำลังพลได้เมื่อไหร่รบกวนโพสบอกเตยด้วยน๊าค่ะ เจ้าภาพจะได้ประมาณการจัดเลี้ยงรับรองได้ถูกค่ะ เอ่อ...ลืมบอกไปว่างานนี้เรามีโคโยเต้า เขย่าโลกด้วยนะค่ะคุณๆ อิอิ แล้วพบกันวันงานค๊า
    ไฟล์แนบ
    44.JPG 38K
  • เอาแล้วดิ ตาเต้ เด๋วก็งานเข้าหรอก..ตู...:o037:

เรื่องไรแซวได้:o019: ยกเว้นเรื่องนี้ครับ เมียเข้ามาอ่านบ่อยจร้า...

ข้าน้อยขอร้องงงงงง.........:o030:..
  • ระวัง นะ หล้า เดียว เมีย มา อ่าน เจอ :o007: .......... ก็ เรื่อง จริง ผ่าน จอ :o026: ............ พอ ดี :o028: 55+

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

:o001:พี่ บอย คิดดีๆ เรื่อง ที่ คุย กัน นะ หา แนว ที่ พี่คิดว่า ชอบที่ สุด แล้ว จัด เด็ดๆ มา สักตัว ครับ ผม ว่า เอาดีๆ ไป เลย พี่ ...

...................หมาอะไร ก็ กินพอๆกัน + ค่ายา พอๆกัน + เสียเวลา พอๆกัน ....... แต่ โตมา สวย ไม่ เหมือน กัน นะ ครับ .......................:o010:

.................................................................................................................................................................................

ตา เต้ ไอ้ แรมโบ้ ผม ตอนนี้ กิน น้อย มากๆ เบื่อ อาการ ร้อน จัง ดู แล เด็กๆ ที่ บ้าน ให้ ดี เนอ

....................................................................................................................................

ว่าไง บูม อี ลิง แดง ซน ได้ ใจ ชิมิ :o028: 55+ ดีเซล กล้าม มัน มา แต่ เล็ก แล้ว เชื่อ ดิ โต มา แจ่ม คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

............................................................................................................................................

น้อง อัด ฮันเดต น้อง อะ ฉีดยา ให้ คบ นะ ครับ ร้อนๆ แบบนี้ โรค มัน ระบาด ง่าย :o025:

...................................................................................................................

ปิดท้าย น้อง โต๊ง

คิดดี ๆ เอา แนวไหน แล้ว ลุย ไป เลย ครับ

เลิก เศร้า ได้ แล้ว น้อง คน เรา เดิน ช้า ดี กว่า หยุด เดิน นะ ครับ เพราะ เดินช้า ยังถึง จุดหมาย แต่หยุดเดิน ก็คง จบ

..................................................................................................................................................................................

ส่วน เรื่องใคร จะไป ไหน ใครอยากจะทำอะไร กัน ก็ คุยๆ กันให้ดี ครับ ฝาก ด้วย ครับ :o032:
    ไฟล์แนบ
    0girls2.jpg 81K
  • เฮ้ย....ตาเพชร...3 พะหน่อนี่ใช่ผู้หญิงป่าวอ่ะ:o013::o018::o037:

โดยชาเพาะแม่คนกลางอ่ะ....โหดมาเชียววววววววว:o071:
  • ผมถามพี่หล้าว่าเอาไม่เอาละโหดๆแบบนี้ ผมยอมตายคานมคับพี่

ตามที่คุยกันคับ พี่เพรช เชียงใหม่ อยากไปหาประสบการน์คับ
  • อ๊ะ เอาก็เอาวะ ฮี่ฮี่....:o037:
  • น้อง หล้า ก็ ต้อง เข้าใจ พี่ ด้วย ว่า รูป สาวๆ พี่ ไม่ค่อย มี อะ

วันๆ เล่น เว๊ป ก็ ดู แต่ หมา อิอิ :m073:

แต่ ถ้า รูป หมา ขอ บอก มี ทุก แนว ครับ พี่ น้อง 555+
    ไฟล์แนบ
    20090809122722_20090615224652_bullmaster33.jpg 68K
  • พี่เพชร ตาเต้ไปเชียงใหม่ด้วยป่ะ:o013:

ถ้าไปฝากซื้อแคปหมู ฉองถุงดิ :o037: อิอิ.....:o003:.พริกหนุ่มด้วยนะ:o069:
  • แล้ว หล้า ไม่ไป ไง น้อง พี่ ว่า จะ ติด รถ :m086: หล้า ไป นะ ครับ :m117:
  • พี่บอย เด๋ววันศุกร์นี้ ตอนเที่ยงๆ จะเข้าไปหา:m086:
    กะว่าจะคุยเรื่องไปเชียงใหม่นี่แหละ:m021:

ตอนเช้ามีธุระ ต้องไปงานแต่งงานเพื่อนครับ...
    ไว้คุยกันครับ....ละอยู่บ้านด้วยเด้อ...ไม่อยู่หมาหายนะจ๊ะ:m021::m116:
  • นี่ไงครับกำลังจะไปคุยอยู่อ่ะ...พรุ่งงี้รู้ผล:o010:
  • ชุดนี้ ฝาก ให้ น้อง บูม สาวก หมา แดง ครับ
    ไฟล์แนบ
    cutty2.jpg 60K
    11fEB07B.jpg 40K
    20100125214746_PICT0221rez.jpg 59K
    021807Max2D22.jpg 33K
    1-0-ynifivgb-8.jpg 89K
  • ฮ่าๆๆๆ..........อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน ชาวพิดโลก......

วันนี้วันศุกร์ ใคนมีโปรแกรมไร ดีๆ บอกมั่งเด้อ...
  • ผม ชอบ แดงๆๆ แบบ เนี้ย จัง คัฟ พี่ เพรช!!

..ว่า จะ ยืม ตังร์ แม่.............จิ้ม หมา แดง พาน หิน ซัก ตัว....

......หมา แดง มี เสน่ห์ ที่ สุด......................................จิง มั้ย คุง บูม....................55+
  • วันนี้ บ่ายๆ คิดว่า ว่างๆ:m086::o013: จะเข้าไปดูหมา ท่านๆ ชาวพิดโลกซะหน่อย
    ไม่ได้เข้าไปดูหมา ท่านๆนานละ ไม่รุ มันถึงไหนกันแล้วววววววววววววววว:m050:
  • รับทราบคับ ทั้ง พี่เพรช และ คุงโต้ง หมาแดงมันมีเสน่นะผมว่า
    ยังไงคุนโต้งก็ไปเอามาให้ได้นะหมาแดงพานหิน

ไปเชียงใหม่ว่าจะเอาหมาแดงสองแควไปเอารางวัลที่เชียงใหม่นะคับ
    ขอให้พี่น้องเป็นแรงใจด้วยนะคับ
    ขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับ ไม่มีอะไรที่เราทามไม่ได้ แต่ที่ไม่ได้คือเราไม่ทามคับ

ใครไปขอคนตัวเล็กติดรถไปด้วยคนนะคับ และหมาอีกตัวนะคับ
  • :022::022::022:ขอบคุนพี่ bad boyมากนะคับพี่

อยากจาสอบถามไรหน่อยอ่ะคับ

ตอนนี้ผมกะลังเคียดเลย

ขอโทดนะคับที่รบกวนคับ

ผมมีเบอพี่แล้วเด๋วจาโทไปนะคับพี่
  • เรื่องไรไอ้น้อง
  • โว๊ะ บ้านนี้คึกคักกันจริง คนมาตรึมนึกว่ามีงานบุญขึ้นบ้านใหม่หรือบวชนาคเสียอีก