ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โธ่ไอ้เหี้ย อย่าทำกรูเดือดร้อน
  • ข้าก ถ่มถุย ชอบจังเลยเฮียใหญ่
    ขอร้องทีนะอย่าทำให้คนอืนต้องเดือดร้อนอีกเลย เว็บอืนก็มีไม่จำเป็นต้องเว็บนี้นี่ ขอร้องนะพอได้แล้ว
  • อย่ามาอ้างการศึกษา คนดีไม่ดีอยู่ที่การกระทำ

เพราะการกระทำที่ผ่านมาของพวกผี ๆ ที่มีการศึกษานี่แหละที่ทำให้คนอย่างเฮียมาร์ค ต้องเดือนร้อน

ซิบอกไห่
  • เหอะๆเป็นไงถูกใจ ฮาทร์คอร์กันมั้ยสาดคะนองมือกันจังปากบอกทำเพื่อประเทศชาติกูอยากถามว่ามึงทำอะไรกันบ้างว่ะ

รักสีเหลือง ชอบสีแดงกูไปดูแม่งดูทุกสีล่ะวันก่อนใส่เสื้อเหลืองไปเดินในม็อบสีแดงตื่นเต้นดีวันนี้ก็ไปมาอีกใครเก๋าจริง

มึงกล้าไปเดินกับกูมั้ย สีเหี้ยไรกูไม่สนอ่ะเพราะแม่งทำเพื่อตัวเองทั้งน้านแดกเหมือนกันหมด พี่น้องถ้าพวกมึงอยากคุย

การเมืองไปเล่น เว็ปการเมืองนี่เว็ปหมาแต่ถ้ามึงเงี้ยนโชว์เก๋าจริงๆอย่าเอาแต่เห่ามึงนัดกับกูได้เลยอยากอยู่ข้างไหนไปด้วย

กันอย่าเอาแต่เห่ากูจัดให้ได้หมด แต่นี่ไอ้สัดแม่งแล่นเอาสถาบันลงมาจริงๆอยากเก็บไอพีแล้วล่าแม่ง แต่ทำไม่ได้เดี๋ยวเว็ป

โดนปิดไอ้สาดดหัดมีสำนึกกันบ้างเค้าทำมาเล่นเสือกหาความเดือดร้อนมาให้ ส้นตีนจริงๆ
  • ในกระทู้นี้ มีข้อความสอเสียด เสียดสี ดูหมิ่น ให้ร้ายสถาบันพระมหากษัติรย์ ยังไม่ถูกลบ หน้า 3-4

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14475&page=3
  • ขอบคุณครับ
    ยอมรับว่าหนักใจและเหนื่อยเรื่องนี้มากครับ
  • พี่เหนื่อย......น้องๆก็เหนื่อย......
    ถ้าพี่หยุด.......แล้วน้องๆจะไปทางไหน
    .......คนดีไม่มีเสื่อม......
  • เหนื่อยแต่ไม่ได้บอกจะหยุดจั๊กหน่อย เด้อ
    มีพวกท่านนี่ละทำให้พี่ไม่เคยรู้สึกว่าสู้อยู่คนเดียว ฮ่าๆๆๆ

มีพิต มีเพื่อน มีความสุข สู้ๆ ครับ
  • ในโลกนี้ยากที่จะหา กษัตริย์ พระองค์ใดที่ยิ่งใหญ่อย่างในหลวงของประเทศเราไม่มีอีกแล้วครับ

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ
  • ว่าง ๆ ไปเยี่ยมกลุ่มผมบ้างนะครับ เฮียมาร์ค เราอยู่กันเหมือนพี่น้อง thaimtb.com

ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน เช่นเดียวกันครับ

สุดยอดครับ
  • ว้าววว เป็นเว็บที่น่าสนใจมากครับ

ในบอร์ดเรามีคนนำเข้าสนใจไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    Bicycle.jpg 50K
  • สวัสดีครับท่านมาร์คนานๆจะเห็นท่านโมโหใจเย็นๆครับ
  • เห็นใจครับ
  • พูดได้ประทับใจมากเลยพี่

คนไทยต้องช้วยกันทุกคนครับ เริ่มจาก ตัวเอง ทำดี พอเพียง ก็ เพียงพอ แล้วครับ
  • คันหลายหมื่นอยู่นะ ส่วนตัวผมขอผ่านก่อนครับ ป๋า
  • เบื่อ ๆการเมือง พวกนักการเมือง

ดูหมาตัวและแสน มาดูจักรยานคันละหลายแสนบ้างครับ

ออกกำลังกายบ้างนะครับ หากสนในจักรยานผมแนะนำได้ครับ

ในรูป น้องตั๊บ ทีมชาติ ของไทยเราครับ
    ไฟล์แนบ
    698-20080325200140.jpg 72K
  • ท่านวุฒิ ผมนี่ละตัวแทนที่เป็นตัวตนของคนจริงๆครับ มีดี มีเลว ครบถ้วนอยู่ในตัว

อะไรทนได้ก็ทน ทนไม่ได้ก็โวย ปากก็จัดไม่ใช่เล่น และไม่มีเสแสร้งแกล้งทำครับ
    เมื่อก่อนหนักกว่านี้ครับ ชนทุกรูปแบบ แต่ประสบการณ์มันช่วยบ่มเพาะให้นิ่งมากขึ้น
    พวกท่านก็มีส่วนทำให้ผมต้องวางตัวให้เหมาะสม คือพูดง่ายๆว่าโดนบังคับให้ต้องเป็นคนดีครับ ฮา..............

คนเรามันต้องมีสองด้าน ด้านดีและด้านไม่ดีด้วยกันทุกคนละครับ มันจึงจะสมบูรณ์แบบ
    รัก โลภ โกรธ หลง ทุกคนต้องมี ขึ้นอยู่แค่ว่าใครจะคุมกิเลสได้มากน้อยกว่ากันเท่านั้นเอง
    ผมยอมรับเลยว่า ผมได้ฝึกฝนอารมณ์ตัวเองจากเว็บนี้ และนำไปประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันได้เยอะเลยครับ

คนที่เป็นคนดี 100% ตลอดเวลา ผมมันใจว่าไม่มีทางเป็นไปได้ เสแสร้งแกล้งทำแน่ๆครับ
    เชื่อผมเหอะ มันฝืนธรรมชาติในตัวของมนุษย์ คนพวกนี้จะเก็บกดสุดๆ ลับหลังอาจจะไม่เป็นอย่างที่เราคิดก็ได้ ฮ่าๆๆ

ตอนนี้อารมณ์เย็นลงเยอะแล้วครับ ได้ระบายออกมาบ้าง
    และก็เสียใจในสิ่งที่ตัวเองทำไปเช่นกัน ผมจึงอยากให้กระทู้นี้ช่วยเตือนสติแก่ทุกท่าน

ก่อนพูดเราเป็นนายมัน หลังพูดมันเป็นนายเรา คนที่ต้องรับผิดชอบไม่ว่าดีหรือร้ายก็ตัวเราเองอยู่ดี
  • ส่วนตัวนี้ balto ครับ
    ไฟล์แนบ
    PhotoFunia-61b632 (Small).jpg 43K
  • คันที่ผมเอามาลงโชว์ ใครสนใจราคาพิเศษครับ ไม่แพงอย่างที่คิดครับ
    ผมเป็นเอเย่นต์ตัวแทนจำหน่ายแต่เพียงผู้เดียวในบอร์ดนี้ครับ :030::030::030:

หักคอกันดื้อๆแบบนี้เลย ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Bicycle1.jpg 53K
    Bicycle2.jpg 52K
  • สรุป ผมว่าประเด็นเรื่องวันนี้มันไม่ใช่เสื้อเหลืองเสื้อแดงนะครับ อย่าหลงประเด็น ประเด็นคือมันจาบจ้วงเบื้องสูง ดังนั้นต้องหาตัวมันออกมาให้ได้ และแจ้งความด้วย ให้กฏหมายจัดการมันต่อไป ซึ่งแน่นอนว่าเจ้าของพื้นที่เป็นผู้ที่ต้องดำเนินการ ถูกต้องไหมครับ
  • รับทราบครับท่านมาร์ค
  • เดี๋ยวสักพักคอ lowrider ก็มา
    อ้าววว มาสร้างสีสันบันเทิงหน่อยเร็ว แก็งสเต้ออออออออร์
  • น้าผีครับ มันเข้ามาหลายไอพีมาก และมีหนึ่งไอพี ที่ตรงกับคุณเลยครับ ไม่ทราบผมจะตามตัวได้ที่ไหนครับ
    รบกวนคุณโทรหาผมหน่อยได้ไหมครับ
  • อยากเห็นจักรยาน แนวๆ สวยๆในบ้านเรา ย้ำขอบ้านเรานะครับ
    พี่ๆ ใครมี จัดหนักให้ชม กันหน่อยนะครับ แนว ฮิปฮอปโลว์ไรเดอร์ โยะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มันเรื่องไรกันหรองง
    ตกข่าว
  • พักสายตา อย่าเครียดกันครับ มีรูปสวยๆลงแบ่งกันชม ผีอย่างผม ดูอย่างเดียว โพสบ่อด้ายยยยยยยยยยย
  • CommentAuthorGhost CommentTime5 นาทีก่อน | April 22, 2010, 10:33

อย่าอยู่ในโลกแคบ ๆ นะหน้าผี กล้าแสดงตัวบ้าง

มาแนะนำให้ได้ผุดได้เกิดกับเค้า มือไม่พายยังเอาทีนลาน้ำอีก
  • คุณมาเฟียครับ ไอ้คนที่มันมาโพสกระทู้ที่มีปัญหาวันนี้ มันใช้ชื่อว่า longlive thaksin นะครับดังนั้นที่บอกว่ามันตรงกับผมเนี่ยมันยังไงกันครับ ผมไม่เข้า ผมเป็นคนนึงที่เข้ามาอ่านเจอ แลด่ามันด้วยเหมือนๆกับที่คนอื่นด่า กรุณาให้ความกระจ่างผมด้วยครับ
  • นั่งดูข่าว คนไทยแบ่งข้างรบกันเองแล้วเศร้าใจจัง

สรุป เขาสู้เพื่อใครกันแน่ตอนนี้
  • มันมีทั้งหมดประมาณ 4-5 ไอพี โพ๊สในหลายความเห็น และมีอันหนึ่งที่เป็นเลขชุดเดียวกับคุณด้วยครับ

ไม่ใช่ผมไม่อยากดำเนินการนะครับ แต่ว่ามันไม่ใช่เดินไปจิ้มตัวกันดื้อๆได้เลยนะครับ
    มันมีขั้นตอนต้องตรวจสอบอีกมากมาย ว่าหมายเลขไอพี ณเวลานั้น ออกมาจากหมายเลขโทรศัพท์บ้านใคร
    และปัจจุบันผมก็ภารกิจรัดตัว หากคุณอยากดำเนินการต่อ ผมเซ็นต์หนังสือมอบอำนาจให้กระทำการแทนได้ไหมครับ
  • ผมทราบดีว่าคุณก็ไม่ใช่ตำรวจ จะไปตามหาที่ไหนได้ แต่ในฐานะคนไทยผู้รักประเทศและสถาบัน คุณผู้มีข้อมูลอยู่ในมือแต่เพียงผู้เดียว จึงน่าจะดำเนินการตามกฏหมาย ก็เท่านั้นเองครับ
  • เพื่อนผมเป็นตำรวจ ขอให้มันช่วยมันยังไม่ช่วยเลยครับ เรื่องเช็คไอพีนี่ ต้องไปแจ้งความ ไปสอบปากคำ เอาใบแจ้งความไปบริษัทผู้ให้บริการเช็คให้
    และกระทู้ลักษณะนี้ ตอนนี้มีเพียบเลยครับ โดยเฉพาะเว็บเชียร์ทักษิณ ลองหาอ่านดูได้ครับ
    ที่ตะโกนด่าปาวๆกลางม๊อบก็ยังมีครับ หากคุณอยากดำเนินการจริงๆ ผมก็จะสนับสนุนดำเนินการให้ครับ

คุณต้องแยกแยะ และนึกถึงหลักของความเป็นจริงด้วยครับ

ที่ผ่านมาผมจับได้ คือมันโพ๊ส สลับระหว่างผีกับล๊อคอิน หมายเลขไอพีเดียวกัน ผมเลยจับได้ง่ายๆ
    แต่ผมไม่เสียเวลาแจ้งความนะครับ มันยุ่งยากเกินไป เลยส่งคนไปกระทืบเรียบร้อยแล้วครับ

หากอยากเป็นคนดี อย่ามาแบบผีครับ น่ารำคาญ

ขอบคุณครับ
  • ผมไม่ทราบนะว่าคนๆนี้มันเคยโพสกี่ไอพี แต่ไอพีที่มันใช้วันนี้ กระทู้ที่เกิดเรื่องวันนี้มันก็ต้องมีอยู่ไอพีเดียวสิครับ ก็คือไอพีที่มันใช้ชื่อนั้นวันนี้นั่นแหละ หรือผมเข้าใจผิด

ปล. ผมเป็นผีเพราะผมไม่ได้สมัคร ผมชอบแต่รู้ตัวว่าไม่มีเวลาเลี้ยง ไม่ใช่ถอดล๊อคอินเข้ามา ด้วยความสัตย์จริงครับ
  • แค่สมัครสมาชิกง่ายๆ คุณยังขี้เกียจเลย แต่คุณกำลังหางานช้างให้ผมทำเลยนะครับ

คุณล๊อคเข้าล๊อคออก ไอพีมันก็เปลี่ยนแล้วครับ ประเทศเรามันใช้ระบบแรนด๊อมไอพีครับ
  • มันเหมือน เนื้อไม่ได้กิน หนังไม่ได้รองนั่ง แถมเอากระดูกมาแขวนคอ แต่ที่ผมพยายามให้มีการจัดการเนี่ยก็เพราะว่า ถ้าพวกคนเลวมันเห็นว่าทำอะไรมันไม่ได้ ต่อไปมันก็ยิ่งเหิมเกริม และอาจทำอะไรให้คุณและคนบอร์ดนี้เดือดร้อนอีก

สรุปว่า ผมเข้าใจคุณครับ และอย่ารำคาญผีเลยนะครับ
  • มันไม่ได้โพ๊สกระทู้เดียวนะครับ ต่างเวลา ต่างกระทู้ หมายเลขไม่ซ้ำ คุณจะให้ผมไปตามอย่างไรครับ

หากจะจับจริงๆ มันไม่เกินความสามารถของตำรวจไทยหรอกครับ แต่มันเดือดร้อนผมและครอบครัวครับ
    ผมเองตอนนี้ เศรษฐกิจแบบนี้ ขอทำหน้าที่หัวหน้าครอบครัวที่ดี ทำมาหากินก่อนดีกว่าครับ สิ้นเดือนดอกเบี้ยหลายแสนรออยู่ครับ
  • กระทู้พาดพิง คุณพิมพ์ค้นหาในกูเกิ้ลขึ้นมาเพียบเลยครับ
    หากคุณอยากจัดการ ตามสบายเลือกเอาเลยครับ

ขออภัยนะครับหากการตอบกระทู้ผมแรงไป
  • เออผมก็เซงครับเรื่องการเมือง ...ตอนนี้ ไม่เชียร์ใครจริงๆ ขอให้ไทยเราสงบรักกันเหมือนเดิมนะครับ คนไทยรักกัน.....จะสีไหนผมก็สงสารครับถ้าเกิดการนองเลือด คนไทยด้วยกันรักกันไว้นะครับ
  • *** สู้ๆๆพี่มาร์คเหนื่อยหน่อยคร๊าบๆๆพี่ เดียวอีกไม่นานคงจบไปเองนะ ***
  • เอ่อออ . . . จักรยานแบบนี้ ไม่มี เบรกหรอ ครับพี่

สวยดี Hip Hop สุดๆ สนนราคา อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ดีครับพี่
  • :018:พี่กรู ของขึ้นเว้ยเห้ย !!! แสดงให้เห็นว่า "ขิงยิ่งแก่ ยิ่งเผ็ด" ฮา....

ผมว่าอย่าเอาความรู้สึกส่วนตัวเกี่ยวกับเรื่องสีนู้น สีนี้ มาคุยกันในบอร์ดเลย มันจะพากันฉิบหายหมด จะพิมอะไร ๆ ก็ระวังกันนิดนึง :011:
  • เออ!!!
    สนใจคันสีส้มพอดีก้เล่นจักรยานสไตร์นี่อยู่อะคับ
    mexican_satarn@hotmail.com
    เปนกำลังใจให้นะคับพี่เจ้าของเวปเราเริ่มจากสามัคคีกันในบรอดเรากันก่อนดีกว่าเหมือนที่พี่เค้าพูดล่ะคับ
  • สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน

ผมตั้งใจทำเว็บเพื่อให้ทุกท่านได้มีพื้นที่มาเจอกัน คุยกันได้ทุกเรื่อง เป็นพื้นที่เพื่อการสันทนาการและมิตรภาพ

แต่แน่นอนในคนหมู่มาก ความคิดเห็นที่แตกต่างมันเรื่องธรรมดา หากแต่เรามีสติ เราก็ไม่เตลิดไปไกลจนลืมเป้าหมายของการมารวมกัน ณ จุดนี้

เถียงกันพอหอมปากหอมคอแล้วก็จบเถอะครับ อย่าติดค้างเอาเป็นอารมณ์ จนทำลายความสัมพันธ์ที่ดีต่อกันเลย

ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • เรื่องจักรยาน ขอเช็คราคาที่แน่นอนก่อนนะครับ
  • ผม ว่า ช่วงนี้ ต้องระวังกระทู้เกี่ยวกับการเมืองครับ ตอนนี้ต่างคนต่างแรง ไม่ใช้เหตุผล เข้าหากัน
    ให้ เรื่อง มันเย็นลงหน่อย พูดหรือ แสดงความคิด ทางการเมือง แบบมี สติ และสร้างสรรค์
    แต่ตอนนี้ เหมือนคนเมา 2 คน ที่พยายาม จะพูดเรื่องการเมือง
    รอให้ สร่างเมาแล้วค่อยมาคุยกัน อาจจะดีขึ้นก็ได้
  • จักรยานสวยอ่ะอยากได้
  • จักรยานแบบนี้ ผมเคยไปดูตามร้านมือสองที่นำเข้ามา ราคาก็ 4000 อัพ

กะจะสอยอยู่แล้ว ลองไปนั่งปั่น ๆ ดู เฮ้ย ทำไมล้อมันไม่หมุนฟรี เวลาเราหยุดปั่น

แล้วเวลาปั่นจริง ๆ ถ้าหยุดปั่น บันไดมันไม่ตีขายเราเข้าให้รึ เบรคก็ไม่มีอย่างว่า

ถามคนขาย เค้าก็ว่า มันเป็นงี้แหละ ขายไปเย๊อะแล้ว

สรุป สงสัยเราไม่เป็นเอง 555

มันปั่นกันยังไง อยากรู้ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย เผื่อไปสอยมามั่ง ฮี่ๆๆๆ
  • จะเอาอะไรกันมากหว่ะ เจ้าของเวปเค้าก็เป็นเสื้อแดง กลัวเดือดร้อนโดนปิดเวป เค้าไม่สนใจหรอก เค้าแค่กลัวความเดือดร้อนเท่านั้น

ต่อไปนี้ไอ้หน้าเหี้ยตัวไหนอยากหมิ่นพระมหากษัติรย์ในเวปนี้ก็เชิญใด้ตามสบาย เดียวเค้าก็แก้หน้าให้โดยการลบกระทู้ก็สิ้นเรื่อง
  • อย่ามาปากเสีย ผมมีสมองคิดเองได้ ไม่จำเป็นต้องสีไหน และไม่มีทางจะให้ใครจูงจมูกด้วย

บอกตรงๆเกลียดแมร่งทุกสีที่ป่นเมืองอยู่ในขณะนี้ อยากให้ทหารเอาปืนกราดให้แมร่งจบๆ
    เอาแมร่งทั้งสองฝ่ายนั่นละ เขาให้คุยกันก็ไม่คุย ตั้งแง่กันอยู่ได้ ต่อรองเอาเพื่อตัวเองทั้งนั้น เงื่อนไขพ่องแมร่งแบบนั้นใครจะรับได้
    จัดการพวกประท้วงเสร็จแล้วก็เอาระเบิดหย่อนตอนประชุมสภา คนใหม่ๆจะได้เข้ามาเล่นการเมืองบ้าง
    เห็นหน้านักการเมืองไทยแล้วจะอ๊วก เบื่อจะตายห่าอยู่แล้ว มรึงด้วยไอ้ผี เมื่อไรจะเลิกเสี้ยมให้คนตีกันเสียที ควายจริงๆ

คนจะทำมาหากินเดือดร้อนไปหมดแล้ว ดูข่าวแต่ละวันเศร้าใจ
    ต่างชาติออกข่าวเสียน่ากลัว ใครจะกล้ามาเที่ยวเมืองไทยวะ

การเมืองมันต้องแก้ด้วยการเมือง ไม่ใช่ไม่พอใจใครก็ ก่อม๊อบไล่

ผมขอเป็นนายกวันเดียว ทุกอย่างจบ

พูดแบบนี้มีปัญหาอะไรหรือเปล่าวะ
  • เบื่อพวกดัดจริตเป็นคนดีวะ สาดดดดดดดดดดดดดดดดดด เช็ดแมร่ง
    นั่งดูข่าวอยู่ตอนนี้อยากให้ใช้มาตรการอะไรก็ได้เอาให้มันจบ ฝ่ายไหนชนะก็ได้ทั้งนั้น แต่ขอให้จบ

สถานการณ์มาแบบนี้แล้ว มันต้องตายไปข้างหนึ่งหรือไม่ก็ต้องแพ้ชนะกันมันถึงจะจบ
    ตอนนี้ผมรอลุ้นอย่างเดียวว่ามันจะเริ่มฆ่ากันตอนไหน สะใจดี ใครตายก็ช่าง อยากเป็นวีรชนกันนักก็ตามสบายเลย

มาเลยไอ้ผี กรูชักสนุกแล้ว ด่ากันมันดีชิผายยยยยยยยย
  • เรื่องสถาบัน ขอร้อง ผมไม่อยากเดือดร้อน อย่าดึงเข้ามา
    อย่าปัญญาอ่อน แกล้งโง่