ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • อืม!!

ลืม ปัย!! วัน นี้ เล่น สโลเวเนียไว้++

เพราะ ว่า พี่ ยุทธ(scuba pit) ต้อง เล่น สหรัฐ แน่ๆๆๆๆ...

ได้ ตังร์ แน่ๆๆ เรา..55+

หวานๆล่ะ อิอิ..
  • วันนี้ไปบุกถ้ำเสือมา 2 ที่ ฮ่าๆ..:o023:.เรารู้ขุมกำลังของท่านหมดแล้วววว 5555555555555:o028:55
  • อะ รัย อ่ะ พี่ หล้า!!

บอก น่อย!!
  • จะอาไรล่ะ โต้ง....ก็วันนี้ไปพานหินมาอ่ะดิ อิอิ
    ถ่ายรูปมาเป้นหลักฐานด้วย
    แต่ยังมะเอามาโชว์ แค่น้าลล เองงงงงงงงงงงง:m030::m106:
  • อ้าวๆๆๆ!!

โชว์ เลย ของ ดี เก็บ ไว้ ทาม ไม!~!

ชิมิๆๆๆ
  • .ใจเย็นๆคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ:o037:
  • เฮ้ย ปล่อยให้น้องหล้ามาล้วงคองูเห่า ได้ไงวะ พี่เติ้ลและก็ เสี่ยด้วย
  • ผมว่าหล้าคงไม่ค่อยล้วงคอหลอก มันน่าจะชอบล้วง..........มากกว่า
  • พี่บาสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส...................

เล่นผมอีกแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววว............:o024::o071:.

พี่สักดิ์คราวหน้า..:o037:.ผมจะไปทุกถ้ำเสือเลยครับพี่ อิอิอิอิ...........:o028:
  • พี่เติ้ลที่กล่าวมาทั้งหมดวีซ่าผ่านรึป่าว???:m012:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1040.jpg 108K
  • ขณะนี้กำลังอยู่ในขั้นตอนของการยื่นเอกสาร และหลักฐานทางการเงินอยู่ครับเจ้..:025::025::025:

แต่ถ้าไอ้เสี่ยไปด้วยวีซ่าผ่านแน่นอน:018::018: เพราะถ้าไม่ผ่านเราจะลักลอบหนีออกนอกประเทศให้จงได้..:019::020::019:
  • พวกผมรอการ มาเยือนของพวก ป๋าๆ อยู่นะคร้าบบบบบ...........:o030::o065::o024:.
  • แต่ตอนนี้ไม้รู้ไอ้เสี่ย มันจะขึ้นเหนือหรือลงใต้นี่ซิครับ

เมื่อคืนบอกไปคอนหวัน แต่ตอนเที่ยงมันจะไปพิดโลก..???
  • ไอ้หมี..มาตามหาพ่อ..??
    ไฟล์แนบ
    Photo-0020.jpg 38K
  • พี่เติ้ล โชวืจังเลยนะคับ เจ้าหมีนี้ เอาลูกสาวผมมาโชว์มั่งสิคร้าบ

:o030::o030::o030::o030:
  • เฮ้ยบูม..!! ไอ้หมีมันเพิ่งได้ถ่ายรูปสองครั้งเองนะ ครั้งแรกตอนเกิด ครั้งที่สองก็เมื่อวันก่อนนี้เองนะ:020::020::020:

ไม่ต้องงอนนะโว้ยไอ้น้อง..ถ้าว่าง(ถ้าว่างนะ) เดี๋ยวเย็นๆจะเข้าไปถ่ายรูปให้ แล้วถ้าว่างอีกทีจะลงรูปให้ดูเน้อ....
    ไฟล์แนบ
    09042010(002).jpg 21K
    DSC00081.JPG 97K
  • :o027::o027::o027::o027:
  • คับพี่ เติ้ล ป่าเจี้ยบ ไป กทม ตั้งสามวัน รบกวนพี่เติ้ลทีนะคับ :o030:

อยากเห็นลูกสาวมากคับ (ลูกสาวผมชื่อ กูเกิ้ลคับ) :o046:

อยากให้คอหมาแดงแถว โขทัย อิจฉาเล่นคับพี่เติ้ล :o028::o028::o028:
  • พี่เติ้ล มันเหลือ 4 ตัวแล้วครับ:026:
  • เฮ้ย!!! อะไรกันครับพี่เหน่ง เมื่อคืนเพิ่งคุยกันอยู่หยกๆ...??

หมาเทพนี่เผลอไม่ได้เลยจริงๆ มันจ้องจะกลับสวรรค์อยู่เรื่อยแฮะพี่...
  • เมื่อวานไม่ว่าง มีแขกมาเยือนครับบูมเลยไม่ได้ไปถ่ายรูปเลย

ตอนนี้บ้านป๋าไม่มีคนอยู่ ต้องรอตอนเย็นนะ...
  • เสียดายจังครับพี่เหน่ง ผมว่าถ้าคิดในแง่ดีก้อคือ ธรรมชาติมันได้เลือกแล้ว
  • คับ พี่เติ้ล ขอบคุนมากคับ

ยังไงวันนี้ จัดมาสักรูปสองรูปนะคร้าบ

:o030::o030::o030::o030:
  • วันนี้ฝนตกตั้งแต่เย็นแล้วอ่ะบูม....
  • รับทราบคับ พี่เติ้ล

:o030:
  • พรุ่งนี้จะพยายามไม่ให้พลาดครับบูม...

เลี้ยงหมาอย่าใจร้อนซิครับ หมาผมยังเดือนสองเดือนถึงจะถ่ายรูปซักทีเลย.....
  • มันไม่ได้ตายยยยย...แต่มันเหลือ 4 แล้ววววว:015:
  • เด็ก ลพบุรี ย่องมาดู

ได้ข่าวว่า ตะพานหิน เค้ามีของดี

ใครเป็นเจ้าของ ลูกหลาน บิซ มาร์กี้

ขอเบิ่งหน่อยครับ

รับทับมั้ยครับ
  • เอ๊ะ!!! ยัง งัย.

พี่ๆๆ พาน หิน มี หมา เทพๆๆ ซุ่ม ไว้ หลาย ตัว แน่!!!

วัน หลัง ผ่าน ปัย ขอ เข้า ปัย ชม น่อย นร้า คัฟ..
  • คุณpungpung08 ตอนนี้มีแต่หลานครับลูกไม่มี แต่ยังเด็กอยู่เลย อันนิดเดียวเอง ยังใช้การไม่ได้ครับ...
    ไฟล์แนบ
    Photo-0004.jpg 32K
  • เชิญได้เสมอเลยครับท่านโต้ง...มากินของขม นั่งชมหมากัน...
  • อ้าว!!!ยังไม่ได้เข้าไปดูเลย โดนจิ้มไปซะแล้วสงสัยวันนี้คงเหลือสาม พรุ่งนี้คงเหลือสองฝีมือจริงๆครับน้าเหน่ง....:063::063::063:
  • เดี๋ยวเหลือตัวสุดท้ายเมื่อไหร่ จะเอา...ที่บ้านไปแลกนะพี่อิ..อิ..
  • เค้าไม่ได้จิ้มนะ
  • ใครจะจิ้มอะไรก็จิ้มไป เค้าขอแบบจิ้มลิ้มน่ารักไว้ก่อนล่ะ.. "-"

แล้วเพื่อน..ไปไหนกันหมดครับ เค้าขี้เหงานะ....
    ไฟล์แนบ
    cfcc8.jpg 73K
  • ป๋าเติ้ล...ทำไมไม่รักครอบครัวครับ:o019:
  • ไปช้าก็บ่น
    ไปไวก็ว่า
    แล้วมรึงจะให้ทำไง...หุๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00043.JPG 124K
  • อ้าว..เฮ้ย!!!แอบถ่ายรูปนัง "SEX BOME"มาลงโดยไม่ได้รับอนุญาติ

ต้องปรับซัก285฿ พรุ่งนี้มรึงเอาค่าปรับมาขวดนึงเลยไอ้เสี่ย...

อันนี้ตอนเด็กๆแถมให้ ว่าจะซุ่มแล้วนะเนี่ย....
    ไฟล์แนบ
    DSC000682.JPG 107K
  • อ้าว...แล้วเมื่อกี้ พี่เติ้ล แดรกกับใครครับ..
  • อ๋อ..เอาเหล้ามาล่อแล้วแอบไปถ่ายรูปลูกหมาหลังบ้านนี่เอง...

การกระทำความผิดเกิดขึ้นภายหลังจากที่ท่านกลับไปแล้ว

แล้วนำรูปมาลง เพราะฉะนั้นขวดนี้ถือว่าเป็นค่าถ่ายรูปในวันนี้

แต่พรุ่งนี้เอาค่าลิขสิทธเผยแพร่ มาอีก1ขวด เดี๋ยวจะเตรียมกับแกล้มไว้รอ...
  • ผมก็รักครอบครัวเหมือนหล้าแหละครับ

แต่ผมคงไม่มีโอกาสได้มีครอบครัวเยอะๆเหมือนหล้านะซิ

แล้วไปเที่ยวนี้ท่านจะมีครอบครัวใหม่มาโชว์ให้พี่อิจฉาเล่นอีกมั้ยเนี่ย...???
  • น่านนนนนนนนนนน....เล่นผมอีกแล้ววววววววววววววว:o024:

วันงานก็จัดอีกดอกนะพี่...:o013:แล้วมางานศพ พ้มต่อได้เลย:o045: คร้าบบบบบบบบบบบบ:o016::o071:
  • มาแล้ว หลุยส์ การ์เซีย คู่แข่ง รูนีย์
    ไฟล์แนบ
    276-001.jpg 59K
    121212.jpg 57K
  • เป็นคนรักครอบครัวเหมือนกันเลย หล้า:018::031:
  • จริงหรือครับ พี่เหน่ง..ผมยินดีมากครับ ที่ยังมีคนดี อย่างนี้อยู่

อย่างนี้ต้องเรียกว่า คนดี ศรีปากน้ำโพ ครับ:o048:
  • พี่เหน่งครับ ผมต้องขอบคุณ ที่พี่ แบ่ง นังโอเวชั่น มาให้ พี่เต้เลี้ยงนะครับ
    เพราะมันจะทำให้ กลุ่มพิดโลกไม่ต้องขับรถ :m086:ไปรับ ลูกๆ นังโอเว ถึงคอนหวันไงครับ อิอิ..........
    เสร็จพวกเราละทีนี้..:m024:
    พี่เต้ ยอมลำบากคนเดียว ฮุฮุ...:o003:
    ที่สำคัญ แค่กลุ่มพิดโลก ก็จองไข่นังโอเว หมดแล้วคร้าบบบบบบบบบบบบบ:o037::o044:
  • ลูกหมาของพี่เหน่งชุดนี้..ไม่รู้จะพูดงัยดีครับ มันจุกอก คร้าบบบบบบบบบบบบบบบ:o040::o048:
  • จุกอกนี่มันอะไรหล้า ผิดหวังจนจุกใช่มะ 555555
    ไฟล์แนบ
    ra12.jpg 54K
  • ชุดใหม่นี่ เงินไม่ถึงนี่สิครับ จุกอก อยากได้แต่ ตังค์ไม่ถึง:o005:
    ยังไง ผมต้องเอาลูกนังโอเวชั่น มาอยู่ในการครอบครองแน่นอนครับพี่............:o061:.