ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • ของผมพอไหวไม่คับ อายุ 10 เดือน
    ไฟล์แนบ
    kaka22.jpg 93K
  • :063:มาเลยคับ จะได้ รู้ จักกัน

กร่าง ดี คับ

เยี่ยม:063:
  • นี้ไง พี่ โดม top Gun

สาย ทาง ARMY ชิมิ หวาน

เดี๋ยว พยายาม แต่งให้ เหมือน เลย

พี่ โดม และกะทู้นี้แหละ คับที่ ผม บอกว่า แม่หมา โดนใจ สุดๆ ชอบ แม่ มันสวยดีคับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15805
    ไฟล์แนบ
    Copy of 2.jpg 7K
    350.jpg 8K
    189.jpg 14K
  • :007:สวัสดียามเช้าทุกท่าน ใกล้ ถึงวันงานทุก ที แล้วนะ คับ:006::008:
  • :013:10 โมงกว่า แล้ว ไม่มี ใคร อัฟ กะทุ้ เลย

สงสัย วันจันทร์ เคลียร์ งาน กัน ใหญ่ 55+
  • ดู ๆ ไป tutie ทั้งเพ่ 555+:001:
  • :004:เมื่อคืนดูบราซิล ตอนเช้าตื่นหกโมงเก็บขี้หมา ฝนตกอากาศดีสุดๆ เลยกลับไปนอนอีกรอบดีกว่า อิอิ:004:
  • แล้วไม่ไป ทำงานเหรอ พี่ โดม แล้วเย็น นี้ วิ่ง อ่ะเปล่า
  • เย็นนี้ประชุมครับ
  • ดูบราซิลแล้วตื่น 6 โมงเช้านี่สุดยอดไปเลยครับ เวลานอนแค่สองชั่วโมงกว่าๆ เอง
    ถ้าผมทําได้อย่างนั้นบ้างก็ดีสิครับ สรุปบราซิลยังสุดยอดและฮอลแลนด์ดูดีที่สุดในทีมยุโรป เฮ้!!!:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC062793.JPG 80K
    DSC06345.JPG 68K
  • เย็นนี้เจอกันครับคุณเอก ตูตี้ คุณโดม คุณหมอ และน้องหวาน (ถ้าไม่มีอ๊อกซิเจน เอ๊ย เอ๊กซิเดน) แล้วจะโทรไปถามทางครับ คุณเอก...
  • นัดหมอตั๊มไว้ตอนเย็น จะเอาแพนเตอร์ไปตัดหู ถ้าจะหยดยาเห็บด้วยไม่รู้ได้ป่าว
  • :004:เกือบแย่เหมือนกันครับท่าน TEK ที่ต้องตื่นเพราะลูกเริ่มงอแง อิอิ:004:
    :004:ไม่น่ามีปัญหา ท่าน Panther:004:
  • ประชุมที่หนาย เพ่เอก !!?
  • เฮ้ย...จะถึงวันงานแล้ว UP กระทู้ให้เป็นเรื่องเป็นราวหน่อยเว๊ย..!!
    ตัวทำงานหายไปไหนหมด..............??
  • :004: มาอัพแล้วท่าน หลังจากซุ่มเงียบไปนิด ดังคำที่ว่าท้องฟ้าสงบ ก่อนพายุฝนฟ้าคะนอง :004:
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15858&page=1#Item_8
  • มีของใหม่แต่ยังไม่ทิ้งของเก่า อัพขึ้นมาอีกคร๊าบบบบบบบบบ
  • up แล้วคับ 55+
  • กลับบ้านแล้วววววววว
    เตรียมตัวไปงานค๊าบบบบบบบบ
    เด๋วเจอกัน
    จะพาไอ้สองตัวที่บ้านไปด้วยยยยยย
    แต่ตอนนี้กะลังหาบ๊อกให้พวกมันอยู่
    แล้วเจอกันคับบบ
  • ว่านและคนที่สนใจ เรื่องบ็อกลองโทร.หาหมอตั้มดูครับ
  • อย่า ลืม ห้องนี้ นะคับ ชาว หาด ใหญ่ เข่ามาตอบ กันบ้างนะคับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 045.jpg 51K
    Picture 0412.jpg 72K
    Picture 0522.jpg 99K
  • :006:นี้ เลย คับ ซ้อม เดิน ใหญ่ เลยคับ

ดูท่านายแบบ ซะ ก่อน เดิน แบบสบายๆ สไตล์ พี่ เค้าเลยคับ 55+

:030:
    ไฟล์แนบ
    Picture 040.jpg 60K
  • พี่ โดม พี่เอก ทุกท่าน ด้วย โหด จริงๆ ดูคลิป นี้ แล้ว ยัง

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15921
    ไฟล์แนบ
    Picture 0303.jpg 49K
  • :004:วันนี้จะมีแขกบางส่วนทยอยมาแล้วครับ ยังไงทีมงานเตรียมพร้อมไว้ก่อน คาดว่าคงได้ไปต้อนรับกันที่ริมสระน้ำโรงแรมครับ:004:
  • คนพร้อม ทุกอย่างพร้อม พรุ่งนี้รอพบ Super Star กันได้เลย.........เย้ ๆ ๆ ๆ ขอ มือ หน่อยยยยยยย
  • ทีมงานแจ๊คมาเลย์มาแตนด์บายแว๊ววว ที่โรงแรมก๊าบบบ !!! รอแพทริออทส่งพี่หลุยส์กะทรัคมาประกบอีกกก สู้เว๊ยยยยย ส่วนทางพี่แขกสุราษ !!! มาแจมอีกหลายหน่อ .... เจอกันทุกท่านคร๊าบบบ !!!
    ไฟล์แนบ
    P1110874.JPG 99K
  • เชียงใหม่ก็พร้อมแล้วจ้า ออกเดินทางคืนนี้ พรุ่งนี้เจอกัน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊าคุณเจ้าภาพ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-322.jpg 38K
  • :008:เย้ๆๆๆๆ ชาวเจียงใหม่ กำลังจะมา:008:
  • เดินโดยสวัสดิภาพ คับชาวเชียงใหม่ ทุกภาค ของประเทศไทย
    ไฟล์แนบ
    Picture 027.jpg 40K
  • ....BUFFALOBLUE KENNEL ....GO!..:020:
    ไฟล์แนบ
    CSC_0706.jpg 55K
  • พรุ้งนี้ แล้ว นะคับ ดูแล ตัวเอง กันหน่อยนะคับ ทุกท่าน

และเดิน โดยปลอด ภัย ทุกๆ คน
    ไฟล์แนบ
    Picture 0053.jpg 58K
  • พี่เอก เงียบ จัง หายไปไหน คับ ท่าน
    ไฟล์แนบ
    Picture 002.jpg 54K
  • ว้าว งานดีๆกำลังจะเริ่มขึ้นแล้ว

เป็นคนสงขลาแท้ๆ แต่กลับต้องมานั่งเอาใจช่วยอยู่ที่กทม

ขอให้งานไปได้สวยนะครับ

ขอให้ทุกท่านที่เดินทางไปหาดใหญ่ ปลอดภัยทั้งไปและกลับ

โชคดีมีชัยทุกๆท่านครับ

ElephantJoE

ปล.คุณหมอตั้มครับ กับคุณหวานครับ เดี๋ยวเดือนหน้าผมรบกวนเอาเจ้าหมาไปตัดหูที่ร้านด้วยนะคับ
  • เก็บของแล้ว พร้อมครับ:063:
  • เมื่อคืนลงสนาม ฟิตซ้อมรอบสุดท้าย กลับมาตีสาม
    หมดแบล๊คไปหนึ่งลิตร กับไฮเนเก้นส์อีกสองขวด

คาดว่าลงสนามจริงคืนนี้คงไม่มีอะไรผิดพลาด สภาพเกินร้อย
    หากผมกระพริบตานาน เกินสิบนาที อย่าปลุกนะครับ เดี๋ยวอ๊วก ฮ่าๆๆๆๆ
  • ผมก็เช่นกันครับ เตรียมงานไปๆมาๆ 1กลม กะ3แบน เด็กๆเต้นกันนัวเนียเลย
  • ซ้อมทุกวัน เลยนะคับ พี่ มาร์ค วันจริง ต้องสู้ ให้สม ศักดิ์ เลยนะคับ 55+
  • :008:รูปถ่ายวันงานครับ:008:
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15966&page=1
  • สวัสดียามเช้าคับทุกท่าน

:008:เช้าวันจันทร์ เป็นวัน เริ่ม งาน วันใหม่ ของสัปดาห์:008:

ก็ขอให้ทุกคนสนุกกับ งาน พร้อมกับอดทน เจอกับคนที่ ไม่ชอบในที่ทำงาน สู้ๆ คับ:015:

สนุกกับ งาน เลิกงาน ค่อยมาสนุกกับหมา 55+:030:
    ........................................................

พี่โดม เย็นนี้ ลาก เปล่าพี่ ถ้าลากก็เข้ามาเลย:019:
  • แวะมากล่าวคำขอบคุณ พี่น้องชาวหาดใหญ่ทุกท่านครับ
  • สวัสดีพี่น้องชาวหาดใหญ่นะค่ะ ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่แสนจะอบอุ่น สนุกมากมาย เตยยังหาทางกลับเชียงใหม่ไม่ถูกเเลย หุหุ อย่าลืมอัพรูปให้ชมนะค่ะ
  • ทางทีมงานหาดใหญ่ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านที่เดินทางมาร่วมสนุกกันในครั้งนี้ และถ้าต้อนรับไม่ทั่วถึงทางทีมงานก็ต้องขอภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ทางทีมงานว่างานหน้าขอแก้ผ้าใหม่
    ไฟล์แนบ
    654682.jpg 80K
  • โห พอเหอะพี่ หมดเบียร์เป็นเข่ง กะจะเอาเรานอนที่นั่นให้ได้ ยอมแพ้ครับ
  • พี่ๆชาวหาดใหญ่สุดยอดครับ มีอีกไปอีกครับ:006::006:
  • ประทับใจท่านโต้งและน้องผู้หญิงมาก
    ไปด้วยใจจริงๆ
  • ถ้าเป็นไปได้อยากไปคนเดียวมากกว่าครับพี่มาร์ค จะได้ค้างกับพวกพี่ได้

แฟนไปด้วยทำอะไรไม่ค่อยสะดวกไม่เต็มทีครับ เสียดายอย่างแรงเลยนิ!! 55:002:
  • :032: รายงานตรงจากคลินิกหมอตั้มเขต 8 ... วันนี้เฮดทุกท่าน ... มีเลี้ยงสมน้ำหน้าคุณมอบรางวัลเฮดดีเด่น สรุปงาน 555 ที่ไหนยังไง จะโทรบอกกันต่อไปทอดๆอีกทีนะคะ ... เวลาดีไพร์มทาม ซัก 1 ทุ่มเป็นไง ... แต่ประมาณ 4- 5 โมงที่สกายปาร์ค ใครว่างมาช่วยยกเต๊นท์คืนชุมขนด้วยเด๊อ !!! ... เ๊อ๊อ !!! ว่าแต่พี่มาร์ค อูบุนตู้ไปกี่รอบคะ อิ อิ ...:021:
  • เฮ้ย ใส่ร้าย
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ :o003: