ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • แต่อันนี้ของผมนะผมจองคับพี่
    ไฟล์แนบ
    55.gif 12K
    2612.jpg 29K
    2217.jpg 31K
  • :m126: แวะมาทักทายค่ะ พี่มุก jikopathum

หวาน.. หาดใหญ่ เองค่ะ จำได้ป่าวว ??
  • บายนะคับพี่นอนแล้วไม่ไวเดี่ยวเช้าไม่ตื่น

555555555555555555555555555555

ก่อนนอนจัดให้อีกรูปคับ
    ไฟล์แนบ
    3010.jpg 34K
  • จำได้พี่หวานบายดีนะพี่คืนนั้นผมไปนอนหาดแก้ว
    แล้วก็ลงไปนอนไชยากว่าจะกลับถึงก็3วันแล้ว
    ไฟล์แนบ
    2223.jpg 86K
  • สนุกกันใหญ่เลยเชียว.......เสียดายเน็ตมือถือเข้า...pitbullzone ไม่ได้...เฮ้อ!
    ................ปล.ดีใจจังที่มีเพื่อนๆจากหาดใหญ่เข้ามาเเจมด้วย..อิอิ:013:
    .....................:013:..."ไม่ว่าจะไกลเเค่ไหน..ก็ใกล้กันได้เเค่ปลายนิ้วมือ":021:
  • คนใกล้ ขอแจมด้วยยยยยยยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    นอนห้องน้ำ3.jpg 108K
  • หวัดดีคับป้าพร...
    .......ป้าเชื่อไหมคับผมติดตามกระทู้ป้าเเทบทุกกระทู้ใน...pitbullzone ....ตั้งเเต่ปีที่เเล้วที่ผมเข้ามาดู..
    ผมว่าข้อมูลป้าหลากหลายดีคับ..ไม่ว่าจะเรื่องเที่ยว..เรื่องน้องหมาๆ...เเละคลิปนางโกลเด้นสุดท้ายก็น้องเพชรตัวเเสบ..อิอิ:015:
    ตอนเเรกนึกว่าป้าอยู่ต่างจังหวัด.ที่ไหนได้เด็กเทพนี่เอง..:030:
    ....................................................
    ...คราวหน้าถ้ามีมิตติ๊ง..เชิญป้าพรด้วยนะคับ...
    สุดท้ายนี้ถ้าป้าโอนเงินเเล้วโทรบอกด้วยนะคับ..อิ..อิ
    ......................................ขอบคุณคับ...อ๊อดpitbullปทุม
  • เดี๋ยวเย็นนี้พี่ไปรับติ๊กเกอร์เป้มุกตัวต้นแบบ 200 แต่อันต่อๆไปเหลือ 50 บาทครับแต่ต้องสั่ง40อันน่ะจะได้ราคานี้ถ้าไม่ถึงอาจเพิ่มซักใบละ10 บาทโดนของแพงเลยตู เดี๋ยววันเสาร์เอาไปให้ดูใครจะเอาก็ชิวๆแล้วไม่แพงเอาไว้ติดรถติดหน้าบ้านติดหน้าแฟนเวลาเบื่อๆ อิอิอิ ขอบคุณครับอ๊อด ของอ๊อดพี่ก็เอาน่ะ คุณเอกไม่ต้องห่วงผมเลี้ยงเหมือนลูกเลยครับผมอยากมีลูกแต่พยายามมา2ปีก็ไม่มีก็เอาหมามาเลี้ยงเป็นลูกละครับกินนอนในบ้านด้วยกันได้หมด คราวนี้ละไม่ต้องหลับต้องนอนกันของจริงเลยมั้ง 555
  • ป้ากำลังจิไปคลองเจ็ด หมู่บ้านสุภาพงศ์ เยื้องๆ บีเค เมทัลชีท อิอิ

เสื้อได้ยัง เอามาส่งตอนนี้ได้มั้ย 55555555 คนแก่ใจร้อน
  • :m050: ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค๊า ..
    ไฟล์แนบ
    534.jpg 94K
  • เอาอะไรมายั่วกิเลสอีก..ชอบๆๆๆจัดไป....ถ้าเป็นเมื่อ3-4ปีก่อนสัยอยู่บ้านเก่าเมากับเพื่อนทุกวันตี2ตี3ให้ขับมอเตอร์ไซด์ไปนั่งดูเด็กๆเพือ่นจ่ายอย่างเดียวให้เราไปนั่งเป็นเพื่อนเป็นข้ออ้างแฟน..แต่เดียวนี้ไม่ได้ไปแบบนั้นแล้ว....เป้โชว์แบบนี้......เดียวใจไม่อยู่กับร่องกับรอยหรอก.......เล่นเอารูปมาเลยมิน่าช่วงนี้ร้อนๆหนาวๆ...สงสัยวันเสาร์จะไม่ได้ขายของแล้วกว่าจะไปเอาเสื้อที่เขาให้ก็น่าจะบ่ายๆกลับมาก็คงเย็นๆแต่ 9 โมงเช้าเจอกันเดียวจะเอาเจ้าออสก้าไปด้วยแต่ไม่รู้จะขึ้นรถได้เปล่าตัวมันใหญ่กว่าเบาะมอเตอร์ไซดแล้ว.....
  • ล้อเล่นนะครับพี่เอกวันเสาร์เดี๋ยวผมไปรับก็ได้พี่
    พี่ยุ่นซื้อกรงได้แล้วจะได้ฝึกมันเวลากินเวลานอน
    ของผมหลัง3ทุ่มเงียบกริบไม่มีเห่าต้องฝึกมัน
    เวลาให้อาหารก็เวลาเดิมทุกวัน10นาทีไม่กินเก็บ
    เมื่อก่อนไอ้จังเกิ้ลกินยากมากปล่อยอดอยู่5วันกิน
    แต่น้ำอย่างเดียวกินก็แค่เล็มเข้าวันที่6เริ่มรู้เรื่องวาง
    ไม่เกิน10นาทีหมดเพราะรู้ถ้าไม่กินก็ต้องทนหิวหลายชม.
    สูตรนี้อยากให้หมากินเก่งต้องใจแข็งจำเค้ามาอีกทีครับพี่น้อง555
    ไฟล์แนบ
    jky2.jpg 110K
  • กรงตอนนี้ยังก่อนเดี๋ยวเวลาย้ายบ้านลำบากอีก ทนไปอีกนิดครับคงไม่นานจริงๆแล้วพี่เก๋เค้าชอบให้เลี้ยงไว้ในบ้านด้วยเค้าอยากมีลูก ก่อนออกจากบ้านและกลับบ้านมาทุกวันกอดหอมแต่ไอ้ซูโม่พ่อมันไม่เหลียวตามองเลย เรื่องฝึกมายอมรับเลยว่ามุกสุดยอดของพี่ทุกวันนี้ก็เหมือนเดิมเอามือป้อนให้กินทุกวันแทบจะกราบให้มันกินแล้ว มุกเดี๋ยวเย็นนี้ก็รู้แล้วว่าติ๊กเกอร์จะสวยรึเปล่าพี่ใช้แบบโลโก้ของเราแต่สีพี่เลือกเองหมดใช้แดงขาวน้ำเงินเหลืองเทา
  • อย่าป้อนเลยพี่เมื่อก่อนผมโครตเหนื่อยไก่ทอดไม่กินจะกินไก่ย่าง
    มึงไม่กินใช่ไม่เดี๋ยวกูกินเองต้องใจแข็งพี่ยุ่นผมก็ได้คำแนะนำจากพี่ๆ
    ในวงการนี้แหละครับวันไหนกินหมดห้ามเติมค่อยเพิ่มในมื้อต่อไป
    ห้ามป้อนเลยพี่เดี๋ยวต้องป้อนตลอดชีวิตเลยนะครับมันเหนื่อยนะพี่
    สติ๊กเกอร์ผมเอาด้วยเดี๋ยวออกไปหาลูกค้าสักหน่อยต้มไก่เสร็จแล้ว
    กลับถึงบ้านก็6โมงได้ปล่อยพวกมันวิ่งซัก2ชั่วโมงไปแล้วครับพี่
    ไฟล์แนบ
    ti.jpg 65K
  • 555 นี่สิกูรูของจริง ไก่ทอดไม่กินจะกินไก่ย่างมึงไม่กินใช่ไม่เดี๋ยวกูกินเอง เหมือนพี่เลยว่ะ ตอนนี้ยังเด็กตามใจมันหน่อยเดี๋ยวโตอีกนิดโดนแน่ๆ พี่ไม่ป้อนแม่มันทนไม่ได้เดี๋ยวก็แอบป้อนให้กินอีกอยู่ดี mk อร่อยมั้ยละไม่ได้กินมาหลายเดือนแล้วกินแต่สุกี้ในหมู่บ้านถ้วยละ30 บาท ตามฐานะครับ อิอิอิ แต่ถ้าเป็นน้ำสีเหลืองๆละก็เท่าไหร่เท่ากันนนนนนนน
  • มุกพี่ก็ล้อเล่นบ้างไม่ได้เครียดไปหมด..มีน้องๆน่ารักๆเข้าใจก็ดีแล้ว..แต่น่ารักไม่เท่าที่เป้เอามานะ:m091::m087:
  • :020::020::020::020:
  • หวัดีคับพี่เอกผมล้อเล่นนะพี่ไม่อยากให้พี่เครียดนะ

วันเสาร์ไม่อยากทํางานเลยคับ

555555555555555555
  • http://www.youtube.com/watch?v=0PMUsdH2oVA

G_CELL.......ถ้าดูไม่ได้ลองกดที่ YOU TUBE หรือรูปย่อยข้างล่าง
  • พี่ยุ่นคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ อ้นเอาสติกเกอร์ด้วยนะพี่
    เดียวัเสาอ้นเข้าไปเอา ครับ พี่มุกเดียววันเสาร์อ้นเอาtigger ไปให้พี่ชมครับว่าต้องเพิ่มอะไรอีกมั้ง

หวัดดีพี่เป้ เอาแต่รูปสาวๆๆมาลง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    วันเสาร์เจอกัลค้าบบบ พี่เอกคิดถึงเน้อ
    ส่วนต้นวันเสามาด้วย
    พี่อ๊อดเอาฟิโน่มาด้วนน้า อิอิ
  • ตาลาย อ่านไม่ไหว ถ้าไปไหนวันอาทิตย์แล้วไม่ไกลมาก จะหาโอกาศตามไปด้วยนะ - -
  • พี่ช้วนแฮมเมอร์สบายดีนะพี่
    เป้ดูรูปนี้ไอ้ต้มไอ้ตุ่นเหมือนแฮมเมอร์แน่
    ไฟล์แนบ
    360.jpg 109K
    1141.jpg 118K
  • หวัดดีครับน้องอ้น พรุ่งนี้เจอกันครับทุกๆคน
  • ติ๊กเกอร์พรุ่งนี้พี่เอาตัวอย่างไปให้ดูก่อนดีกว่าไหมครับเพราะพี่เลือกแบบตัดสีสวยกว่าและทนนานกว่าร้านแนะนำน่ะครับ มันสามารถเลือกสีได้หมดตามใจเราเลยพี่ไม่รู้ว่าใครจะชอบสีแบบไหนแต่พี่ชอบสีธงชาติขาวแดงน้ำเงินครับร้านเค้าเก็บแบบไว้แล้วแค่โทรไปบอกจำนวนก็เข้าไปเอาได้เลยถูกด้วยทีแรกกะว่าน่าจะเกือบๆ200 แต่ร้านเค้าคิดให้เราใบละ50เองแต่ต้องรวบรวมเยอะหน่อยซัก40ใบถ้าไม่ถึงก็น่าจะเพิ่มจากเดิมซักใบละไม่น่าจะเกิน20บาท เดี๋ยวดูของพี่ก่อนละกันน่ะว่าจะชอบรึเปล่าถ้าokพี่โทรสั่งวันเดียวได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Sample13.jpg 32K
  • พี่เลือกแบบนี้ไป อเมริกันสีแดง พิทบูลสีขาว ปทุมธานีคลับสีน้ำเงิน appc ใช้สีเหลือง ตัวรูปใช้สีบอนล์กับเทาครับ พี่ชอบสีธงชาติครับพี่ว่ามันขรังสุดๆแล้ว แล้วพอติดหลังรถแมร่งแจ่มโคตร เห็นมาแต่ไกลเลยเจอกันที่ไหนก็รู้ได้ทันที *เพื่อนผมครับ* แต่อยากให้คนอื่นได้เลือกในแบบที่ตัวเองชอบด้วยลองมาสรุปกันว่าชอบยังไงปรับเปลี่ยนได้ตลอดพี่แค่ทำเอาไปเป็นน้ำจิ้มก่อนว่าจะชอบกันรึเปล่า ถูกใจมุกละดิหน้าเหมือนจิ๊กกี๋กับจังเกิ้ลไหมละ
  • เป้ติดงานรึน้องเสร็จแล้วก็ตามมาดิจะรอแต่บ่าย3พี่ต้องไปทำงานถ้ามาก่อนได้เจอกัน อาทิตย์หน้าได้น้องใหม่แล้วน่ะพี่รอทำวัคซีนเข็มแรกก่อนเจ้าของเดิมเค้าจัดให้เดี๋ยวน่าจะพุธหรือพฤหัสนี่หละไปรับตัวแล้วมาดูกัน หมูกะทะกันซักหน่อยไหมละแถวๆบ้านพี่แมร่งเพียบกุ้งหอยปูปลาก็มีขาดแต่น้ำเต้ากับกะดานไม่งั้นยักกันมันส์จำกันไม่ได้เลยไม่รู้กรูแทงอะไรมั่ง อิอิอิ แต่ไม่รู้อร่อยรึเปล่าน่ะไม่เคยลอง หรือว่าจะเปิบวิตะถานก็มีดังนี้
    ไฟล์แนบ
    11429301731.jpg 23K
  • ว้าวต้มอึ่งอ่า ฮ๋าๆน่าอร่อย:017:

อยากไปๆๆๆๆๆหืออาจารบ้านี่ก็สอนไม่รู้เรื่องเลยกำ:002:

อยากเหงtiggerอ่าพี่อ้น:002:
  • 555 รู้จักด้วยพี่ไปนครสวรรค์เห็นเค้าขายในตลาดคนซื้อกันเพียบเค้าบอกอร่อยมากๆ เป็นๆก็มีอยู่ในกะระมังสั่งปุ๊บลวกปั๊บยืนดูอยู่ตั้งนานในใจคิดแมร่งแดกได้ไงว่ะเนี่ยน้องแฟนพี่บอกอร่อยมากเอาสเต๊กมาแลกก็ไม่ยอมแต่พี่ขอแดกข้างคลุกน้ำปลาดีกว่า ถ้าว่างพรุ่งนี้เจอกันนะครับ อันนี้ดีฝ่ากับเบียร์กระป๋องเย็นๆอยู่กันได้ยันเช้า
    ไฟล์แนบ
    12440206261.jpg 70K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ..สนุกกันใหญ่เลยนะ....อิอิ
    .........คุณ..chuangz อยู่เเถวไหนคับ..หยุดเฉพาะวันอาทิตย์..หรือคับ..ถ้าอยากเจอกันไม่ยากคับเพราะพวกเรานัดเจอกันทุกวันอยู่เเล้ว
    ...ถ้าสนใจก็โทรมาเลย 0817772711 คับ...
    .....พี่เอกให้ดูอะไรคับเพ่!...อิอิ
    .....น้องเป้ได้นอนบ้างยัง..กลับมาถึงบ้านกี่โมง..พรุ้งนี้รีบทำงานให้เสร็จเร็วๆนะพี่จะรอ.....
    .....พี่ยุ่น เรื่องสติกเกอร์ ผมชอบคับ เอา 2 อัน...ส่วนรายการอาหารเห็นเเล้วนึกถึงที่บ้านเลย..เต็มเลยร้องกันระงมไปหมด...
    ไม่ค่อยเหอเลยนะพี่อะ...จะได้ลูกสาวเเละวุ้ย..อิอิ...ส่วนเรื่องหมูกะทะจัดมาเลยพี่ที่ไหนเจ๋ง...
    .........................................เดี๋ยวมานะประชุมก่อน....อิอิ
  • ช่วงก่อนนี้ผมก็ไปกับเค้าเกือบทุกงาน แต่ช่วงนี้งานรุมเลยหายๆไปหน่อย
  • ยุ่งจริงๆเลยน่ะประชุมตลอด ..พี่ดิยุ่งโคตรๆเปิด net เล่นทั้งวันไม่ได้ลุกไปไหนเลยเพื่อนๆหายไปไหนกันหมดเหงาๆๆ เมื่อคืนฝนตกหนักทั้งคืนสงสัยยังไม่ตื่นกันแหงมๆ มุกเป้เดี๋ยววันนี้พี่กลับบ้านบ่าย3 พาซูโม่ไปฉีดวัคซีนกันหมาบ้ากับรวม6โรคและก็พยาธิหนอนหัวใจด้วยจากนั้นว่างเจอกันไหมเย็นนี้ เมื่อวานสายหลุดพี่ไม่ได้โทรกลับเพราะพี่เก๋นั่งอยู่ข้างๆคุยไม่สะดวกยังไม่ได้บอกเลยว่าจะเอาหมามาเลี้ยงอีกตัวยังหาจังหวะดีๆไม่ได้ เมื่อวานพาไปทำฟันมาเห็นนอนอ้าปากเป็นชั่วโมงท่าจะเมื้อยและหิวเลยยังไม่บอกดีฝ่า อยากเห็นติ๊กเกอร์ไหมละมาดูหลังรถพี่เลยเย็นนี้ หุหุหุ
  • ติ๊กเกอร์ถ้าเอาแบบที่พี่ทำน่ะเลือกสีได้หมดเหมือนกันแต่ใช้คอมทำเค้าบอกภาพจะสวยกว่าจะเหมือนแบบที่ให้ไปเลยถูกกว่าด้วยใบละ30แต่ความคงทนและความสดของสีสู้แบบตัดไม่ได้แบบตัดใช้มือคนทำมันอาจจะไม่สวยกริ๊บเหมือนแบบที่ให้ไป แต่ส่วนตัวพี่ชอบงานhand made ครับมันเข้มขรังดี
  • เฮ้!..ประชุมเสร็จเเล้ว.....ใครกำลังดูอยู่เข้ามาคุยกันหน่อยเร็ว....!อิอิ
  • ผมนั่งคอยจนจะหลับแล้วครับบบบบบบบ
  • พี่ยุ่นว่างเหรอพี่...
  • หมาคลอดยังพี่อ๊อด
  • คุณยุ่นตอนไปรับลูกหมามาก็ให้แฟนอุ้มและเราก็เดินหนีไปห่างก่อนให้เขาเล่นกับหมาไปและถ้าแฟนบ่นก็ปล่อยไปเฉยๆเดียวดีเอง..เมื่อก่อนแฟนผมไม่ชอบหมาเลยเพราะเคยโดนกัด..เราก็พูแต่เรื่องหมาทั้งวันและว่าเราบ้าเพราะเวลาผมสนใจอะไรจะพูดแต่เรื่องนั้นๆเมื่อก่อนผมเลี้ยงนกจุกมีทั้งร้องดีและไม่ดีแต่เราไม่ได้เลี้ยงแข่งไปมา20กว่าตัวแฟนบ่นก็พามันไปด้วยเลยบางทีก็ซื้อก่อนและเขามานับว่ามันเพิ่มขึ้นมาก็บ่นสักพักเราก็เลี้ยงเองล้างเองจะได้ไม่ต้องให้เขาบ่น..พอมาเรื่องหมาว่าเราบ้าง..ตัวแรกผมกู้เงินมาซื้อหมาเงินที่เหลือให้แฟนแต่ก็พาไปดูไปจองพอได้เห็นลูกหมาได้เห็นหมาโตแต่นิสัยยังกับเด็กเขาก้เริ่มชอบ.....จนตัวแรก3เดือนกว่า..เขาเห็นเรดโนสสีช๊อกในทีวี ช่วงท้ายข่าวจำไม่ได้ช่องไหน..ชอบทันที..และช่วงนั้นมีของน้องต้นคลอง4ออกมาเห็นไม่ไกลบ้าน..วันที่จองวันนั้นแฟนจะกลับบ้านที่นครนายกเกือบทุ่มแล้วยังแวะไปดูกว่าจะหาเจอเกือบถอดใจ..ทีแรกจะดูเฉยๆเพราะผมไม่มีเงินจอง..พอแฟนเห็นแทนที่เราจะเป็นคนคุยแฟนผมพูดเองหมดและเอาเงินที่จะกลับบ้านจองเลย...พอไม่นาน3-4เดือนช่วงมีงาน D-1 ผมก็ไปกับแฟนไปแบบงง..ไปเจอบลูแทงค์ของพระราม3..ไปเจอรถเมล์..ไปเจอBJ..ไปเจอเจ้าจอร์ท..และตัวที่ถูกเจ้าของทิ้งที่พี่มาร์คฟิตอยู่แฟนผมชอบมากไปเจอเจ้าโคเคนของคุณบัค..เขาไปลูบคลำจับหัวโดยที่ไม่รู้เลยว่ามันพึ่งมาเมืองไทยไม่นาน....และได้เจอน้องกลุ่มประชาชื่น..ก็ได้พูดคุย..สักพักเจ้าฮาร์เลย์กับน้องโก้ก็มาทีแรกผมก็เฉยๆเพราะคิดว่าคงแพง..สักพักน้องที่รู้จักมาบอกว่าให้ไปดูรูปลูกที่พี่ยุทธ ชลบุรีถ่ายไว้แฟนผมเดินไปดูชอบอีกและก็ไปกอดไปเล่นกับฮาร์เลย์แบบหน้าตาเฉย..เราเองยังเกรงๆไว้ก่อนเลยเพราะตัวใหญ่มาก พอกลับมาก็คุยกันว่าจะจองไหม..ไม่พูดมากพอวันเสาร์ไปอ่างศิลากันเลย...พอถึงวันน้องกลุมประชาชื่นไปล่วงหน้าก่อนโทรบอกว่าหมดแล้ว ทางนี้เซ็งเลย..ไอ้ที่หมดคือพวกจมูกแดง..ที่เหลือเป็นจมูกดำ...มองหน้าแฟนว่าเอาว๊ะไปดูก่อนว่าชอบไม่ชอบ..และเราชอบนิสัยเจ้าฮาร์เลย์ด้วย..ไปก็ไป..ไปถึงพูดคุยกันจนเย็นแฟนผมจับอุ้มทุกตัว...เอาก็เอามาแล้วอย่างน้อยก็ได้เชื้อสายเขา..เลยจองแบบถูกๆเพราะเงินน้อย..และเราก็คุยกันแบบตรงไปตรงมา..น้องโก้ยังบอกว่าไม่เป็นไรพี่....พอโบนัสออกไปรับเขาที่ อ.ต.ก. เพราะพี่ปอนท์ มาส่งให้.......แต่ทุกวันนี้ก็ยังมีที่แฟนผมก็บ่นบ้างตามอารมณ์..บทจะรักก็นั่งนอนกอดเจ้า 3 ตัวที่บ้าน...ส่วนเรื่อง อึ ฉี่ อาหาร ทำความสะอาดต่างๆเราต้องทำให้สะอาดเพื่อไม่ให้เขาบ่น แต่บางทีแฟนก็ช่วยเราทำบ้างก็ดี...แต่ที่บ่นคือมันทำมุ้งลวดพังหมด..ประตูทุกบาน...และอื่นๆอีก..จนกลายเป็นความเคยชินแล้ว..และก็เป็นเหตุที่ยังไม่ได้ปรับปรุงบ้านเพราะรอทีเดียว 555555 ตอนนี้กะว่าทำพื้นทำกรงทำกำแพงแล้วอาจจะมีมากอีกพูดกันตรงๆเลยกะว่าออกจากงาน(เริ่มอิ่มกับการทำงานที่ไกลบ้านมาก) มาหาอะไรที่ชอบทำและบรีทหมาบ้างเป็นรายได้เสริมเพราะเราก็รักมันอยากเลี้ยงให้ดีให้สมบูรณ์...สักวันทุกคนก็ต้องเข้าใจ...ผมว่าแฟนคุณยุ่นไม่ว่าหรอกอาจจะบ่นนิดหน่อย....:m043:
  • พี่อ๊อดแบบตะแกรงเหล็กมีราคาตั้งแต่300-800บาทอันในรูป300บาท
    พี่ยุ่นเอาเข้ามาเดี๋ยวพี่เก๋ก็รักเองความผูกพันนะพี่พิทบูลเลี้ยงแล้วจะหลง
    แต่ความเอาใจใส่ต้องเยอะมากขึ้นด้วยถ้าเลี้ยงหลายตัวความมันจะเกิดขึ้น
    ไฟล์แนบ
    361.jpg 103K
    1145.jpg 108K
  • พี่เอกวันเสาร์ว่าไงพี่ยุ่นพาซูโม่ออกมาเจี้ยวจ้าวป่าวพี่
    เป้นัดผมไว้แล้วประมาณบ่าย3กว่าๆที่ศูนย์ศิลปาชีพ
    ติดแม่น้ำเลยขากลับแวะดูสติ๊กเกอร์ด้วย
    ไฟล์แนบ
    449.jpg 95K
  • เจอกัน 9 .00 โมงเช้า และจะไปเอาเสื้อผ้าแถวตริ่งชัน..ไม่แน่ใจจะกลับกี่โมง..พูดจากใจจริงอยากไปก็อยากแต่ต้องหาของมาขายก่อนแต่คงขายวันอาทิตย์..และช่วงนี้ไม่มีปัจจัย...ยังไงก็เจอตอนเช้า...และยังต้องเจอกันอีกเรื่อยๆ..ไม่ใช่ว่างกนะ แต่ไม่มีจริง..เหนื่อยโครตๆ...ตอนนี้ต้องอยู่แบบพอเพียงก่อน..มีจังหวะเมื่อไหร่ค่อยว่ากัน:005::005:
  • บ้านญาติป้าพรอยู่ คลองเจ็ด หมู่บ้านสุภาพงศ์ เยื้องๆ บีเค เมทัลชีท อิอิ

เสื้อได้แล้ว เอามาส่งที่นี่ก็ได้จ้า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0442.jpg 19K
  • พรุ่งนี้สรุปเจอกัน9โมงใช่ปะครับ แต่อ้นคงไปบางไทรต่อไม่ได้น่ะครับ มีธุระ ต่อ แต่อยากมาเจอพี่ๆจะเอาหมาไปให้พี่มุกชมนิดนึง อิอิ..เนื่องจากน้องมือใหม่ 555+....พี่ยุ่นคร้าบบบพรุ่งนี้เอาแบบมาชมเลยยยอ้นอยากได้
    กระทู้เรามันเหมือนกระทู้โคโยตี้ละมั้งเนี่ยสาวๆๆบาน555+
    พี่เอกพรุ่งนี้มาป่าว
    สรุปพรุ่งนี้มีใครมาบ้างคร้าบบขอเสียงหน่อยยยยยยยยย
  • 555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • มันป่าวอ้นว่างวันไหนโทรมาได้เลย
    ไฟล์แนบ
    s14.jpg 73K
  • ง่าๆ :002:เปนไงกานบ้างไม่เหงเอามาเล่นให้ฟังกันบ้างเลยอ่า

ฮือๆๆพลาดอีกแล้วอ่าเซงเลย

เลยไม่ได้เหงtiggerพี่อ้นเลย

ฮ่าๆ:013:
  • ขอบคุณครับคุณเอก มุก สำหรับคำแนะนำดีๆ ผมก็มั่นใจว่าเค้าไม่ว่าหรอกเพราะจริงๆแล้วเค้าก็รักจะตายไปแต่อาจจะบ่นเรื่องสถานที่เพราะพื้นที่จำกัดตัวเดียวยังพอไหวแต่ 2 ตัวมันจะคับแคบไปถ้าย้ายบ้านก่อนแล้วค่อยเอามาสบายไม่มีปัญหาแน่แต่ผมใจร้อนกลัวว่าถ้าช้าเดี๋ยวก็ไปซะอีก2-3ตัวแล้วเล็งๆอยู่พอตัดสินใจเอาแน่ๆโทรไปขายไปซะแล้วตัวนี้มันอยู่ในงบที่ตั้งไว้ด้วยเลยต้องรีบอยากให้ซูโม่มีเพื่อนเร็วๆ(จิงๆอยากได้ลูกสาวเค้าว่าตัวเมียนิสัยน่ารักขี้อ้อน)เพราะเจ้าซูโม่มันขี้หงุดหงิดกับแฟนไม่ค่อยยอมให้จับให้กอดมันชอบกัดแขนกัดมือกัดเท้าแต่กับผมมันไม่ค่อยกัดน่ะเป็นแต่กับแฟนผมคนเดียว แฟนผมเค้าชอบเล่นกับหมาถ้าวันไหนอยู่บ้านเล่นกับหมาทั้งวันจริงๆแล้วเค้าน่าจะเหมะกับหมาพุดเดิ้ลหรือชิวาวาแต่พิทบูลไปเจ๊าะแจ๊ะกับมันมากๆมันลำคาญครับพอมันเต็มที่มันก็งับเอาผมเห็นแล้วก็สงสารทั้งคนทั้งหมาละครับ คนก็รักอยากเล่นกับหมาแต่หมามันลำคาญมันก็กัดเอาที่นี้ก็เดือดร้อนเราละครับเพราะเค้าจะว่าหมามันไม่รักเค้าต้องมานั่งอธิบายให้ฟังว่ามันไม่ใช้หมากรุ๊งกริ๊งที่จะเอามานั่งตักกอดหอมฟัดเล่นได้ทั้งวัน ส่วนหมามันลำคาญอยากนอนหมาเด็กด้วยมันชอบนอนพอเคริ้มๆจะหลับเอาอีกแล้วอุ้มกรูขึ้นมาอีกแล้วกรูจะนอนแหย่กรูอยู่ได้สุดท้ายสุดจะทนแล้วมันก็งับเอาเดือดร้อนกรรมการครับ อิอิอิ..ยาวเลยมาต่อกันครับที่ผมใจร้อนอยากได้ลูกหมาตัวเมียเพราะอยากจะให้แฟนเค้าได้เลี้ยงให้เค้าดูแลเองเค้าจะได้ผูกพันธ์กับมันเลี้ยงเล่นในแบบที่เค้าต้องการเลยเป็นหมาของเค้าเลยโดยมีเราคอยดูแลและแนะนำอยู่ห่างๆ เพราะเค้าชอบบ่นว่าซูโม่มันรักผมคนเดียวมันไม่รักเค้าชอบกัดเค้าอยู่คนเดียวเค้าจะได้รู้จักนิสัยหมาพิทบูลมากขึ้นมันไม่ใช้พุดเดิ้ลไม่ใช่ชิวาวา จะได้รู้ซะทีว่ามันคือพิทบูล มันไม่ใช่หมาคาบลูกบอล มันคือพิทบูลถ้ามันรักใครแล้วละก็มันจะรักคนๆนั้นคนเดียวจนกว่าจะตายจากกันไปเลย
  • น้องต้นเจ้าtiggerของอ้นน่ารักมากๆครับขนนุ่มมากๆเลย มันเล่นกันกระจายเลยเดี๋ยวอ้นเค้าคงจะเอารูปมาให้ดูละครับ เสื้อเสร็จแล้วครับสวยถูกใจครับแต่งานเร่งไปนิดครับบางตัวสียังไม่แห้งเลยครับพวกเราก็เลยนั่งตากกันจนแห้งโดยปล่อยให้ลูกๆวิ่งเล่นกันมันสนุกกันใหญ่เลย อ๊อดเอารูปสมาชิกใหม่มาลงให้ดูหน่อยดิ อยากเห็นจัง
  • คุณเอก มุก อ้น อ๊อด เป็นไงกันบ้างครับ ไปต่อที่ไหนกันครับผมอาบน้ำเจ้าซูโม่เสร็จพาออกไปฉีดยาออกมาเห็นยังนั่งกันอยู่เลยแต่ตอนกลับมาไม่เห็นแล้ว ผมมาถึงที่ทำงานเพลียหลับเนี่ยเพิ่งตื่นมา555 ตื่นเสร็จก็เตรียมตัวกลับบ้านละครับ หุหุหุ สบายๆ เดี๋ยวพรุ่งนี้ขับรถพาซูโม่ไปเที่ยวนครสวรรค์ กลับวันอังคารละครับไว้จะเก็บรูปมาให้ดูน่ะครับ ไม่อยู่ 2 วันคิดถึงทุกๆคนแย่เลยเดี๋ยวจะโทรหาบ่อยๆน่ะครับมุกว่างขับรถมาเที่ยวดิชวนอ๊อดกับเป้มาด้วยไม่ต้องค้างก็ได้ถ้าไม่สะดวกมานั่งกินเหล้ากันบรรยากาศสุดยอดครับบ้านติดแม่น้ำเจ้าพระยาเลยครับมีชายหาดเดินลงแม่น้ำได้เลยมาแล้วจะติดใจขับรถมา2ชั่วโมงเอง ถ้ามาพี่จะไปตลาดซื้อกุ้งหอยปูปลามาปิ้งย่างให้กิน จะโชว์ฝีมือทำน้ำจิ้มเองเลยพี่ขนไวน์ไปเพียบกินกัน 2 วันก็ไม่หมด มุกสมาชิกในบ้านพี่ตัวต่อไปก็ลูกจิ๊กกี๊แล้วน่ะ รีบหน่อยช่วงนี้จะเก็บตังค์ไปก่อนมีแบบผ่อน0%รึเปล่าครับ อิอิอิ
  • พี่ยุ่นเค้าว่ายน้ำเป็นกันทุกตัวแล้วนะวันหลังพาซูโม่ไปว่ายด้วยกันนะพี่
    อันตื่นยังอยากดูคลิปว่ะ พี่อ๊อดกี่ตัวพี่
    ไฟล์แนบ
    1152.jpg 77K
    458.jpg 105K
    357.jpg 67K
    289.jpg 110K
  • อ้นมารายงานตัวครับพี่ยุ่น พี่ อ๊อด พี่มุก พี่เอก พี่เป้ ที่หายไป1วันเนื่องจากเล่นกับหมามากไปลืมไปจ่ายค่าเน็ทครับ งานเข้าเลยยยยย
    เรื่องคลิปครับ รอแฟนอ้นตัดต่อก่อนนะ อิอิ น้องต้นคร้าบบบบบน่าจะมาหวะ อย่างมันนนน
    พี่ยุ่นครับ น่าจะไปบางไทรต่อนะครับ อย่างมัน tigger แมร่งว่ายกับ กี๋ อย่างมัน ได้ความรู้เยอะม๊ากกกกกกกกกกกชอบๆๆ
    ไว้ว่างๆมาเจอใหม่นะคร้าบบบทุกคน

เจ้าต้น...มาด้วยนะ- -