ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ไอ้พวกขี้เมาคับ
    ไฟล์แนบ
    28.JPG 45K
  • ดูกระทู้นี้แล้วมีความสุขแต่เช้าเลยครับ

แวะมาให้กำลังใจ และขอบคุณที่ช่วยกันสร้างมิตรภาพในหมู่คนรักสิ่งเดียวกันเช่นนี้ครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คคับ...เเวะมาดูเเต่เช้าเลยนะพี่...อิอิ
  • เป้..ทำไมตอนบวชตัวขาวจัง..อิ่มบุญเหรอ.....อิอิ
  • สวัสดีทุกๆคนครับ กลับมาแล้วครับพี่น้อง ขอบคุณพี่มาร์คครับที่แวะมาทักทายน้องๆ กลับมาเมื่อคืนฝนตกมาตลอดทางรถก็โคตรติดเลยไอ้ซูโม่กับแม่มันหลับมาตลอดทางนั่งหลังเป็นคุณหนูกับคุณหญิงเลย กลายเป็นคนขับรถไปเลยตรู มุกซูโม่ว่ายน้ำเป็นแล้วพี่พามันไปว่ายน้ำที่น้ำตกคลองลานขับจากนครสวรรค์ไปชั่วโมงกว่าสวยมากๆน้ำเย็นโคตรๆ เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูถ่ายวีดีโอกับภาพนิ่งไว้เพียบ อยู่โน้นเมาตลอดไปหลายที่ส่วนใหญ่อยู่ในเขากับในป่าไม่มีสัญญาณโทรศัพท์เลยไม่ได้โทรหา คิดถึงทุกๆคน วันนี้เลิกงานพี่ไปรับลูกสาวเข้าบ้านแล้วน่ะ จะตั้งชื่อให้มันว่าเจ้า +กะทิ+ มันจะได้อ้วนๆแข่งๆกับซูโม่วัคซีนอายุยังไม่ถึงพี่ใจร้อนเอามาก่อนเลยต้องเอามาทำเองแต่เค้าถ่ายพยาธิมาแล้วใบเพดตามมาทีหล้งพี่เค้าโทรไปเร่งให้แล้วเห็นบอกไม่เกิน 2 อาทิตย์จะส่งมาให้ก็ ok พี่ก็ไม่รู้ว่าจะเอาไปทำอะไรขอให้หมาสวยถูกใจก็พอแล้วเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูน่ะ วันที่รวมพลพาซูโม่ไปฉีดยาชั่งได้ 14 โล หมา 3 เดือนกับไม่กี่วันเป็นไงพอใชได้รึยัง อ๊อดหมาคลอดรึยังอยากเข้าไปดู2วันนี้พี่กลับบ้านเร็วถ้าคลอดจะแวะเข้าไปเยี่ยม อยากเห็นสมาชิกใหม่สีบูลเจ้าหูดาวเทียมของอ๊อดจังเอารูปมาดูมั่งดิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0180.jpg 97K
  • มาเเล้วเหรอคับ....คิดถึงจัง...อิอิ
  • ชอบรูปนี้
    ไฟล์แนบ
    โซนิค.jpg 78K
  • มาแว้ววววววว..ตัวดำปิ๊ดเลยอยู่โน้นกลางวันร้อนมากๆเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0185.jpg 42K
  • พี่ยุ่นไอ้จิ๊กโก๋บ้านผมไม่เคยปิดประตูบ้านมานานแล้ว
    ไฟล์แนบ
    จก1.jpg 70K
    จก.jpg 70K
  • jikopathum
    ตอน3เดือนกับไอ้โตโต้
    ไฟล์แนบ
    jktt22.JPG 58K
  • หุหุหุ ใครจะกล้าเข้าไปละครับแต่ละตัวของมุกมันไซด์จัมโบ้ทั้งนั้น
  • พี่ไม่ปิดก็ไม่มีใครกล้าเข้าหรอก เนอะพี่ยุ่น ขาขาดดิ ปากแต่ละตัววว ฮ่าๆๆๆ
  • เป้เอาจริงเปล่าเดียวยกให้ทั้งกล่องเลย..เอาเปล่า..ขี้เกรียจดูแล้ว..เจ้าของเดิมให้มาตอนย้ายบ้าน(ที่อื่นนะไม่ใช่ที่นี้)...หรืจะเอาแบบโหลดคลิปมาดู.......ถ้าเอาก็ย่องมาตอนดึกๆนะ......หรือจะเป็นตอนสายวันหยุดก็ได้...พูดจริงๆนะไม่ได้ล้อเล่น......****และไอ้รูปดีๆก็ไม่หามาลงเอารูปกำลังจ้อน้ำลายหกมาลง....เดียวสิงซะเลย..
    ไฟล์แนบ
    Photo 18.jpg 58K
  • คุยอะไรกันเนี่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆมีไรดีๆแบ่งมาบ้างก้อไดนะพี่เอก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จ้าวพ่อคลิปนี่หน่าพี่ฮ่าๆแจ๋ววเลยอ่า
  • พี่เอกอย่างนี้มีเปล่าคับพี่
    ไฟล์แนบ
    2228.jpg 63K
  • อ้นคลิปเสร็จยังถ้าคลิปอ้นยังไม่เสร็จไปเอาของพี่kaday
    ก็ได้เล่นเองแสดงเองถ่ายเองสุดยอดเลยพี่
    ไปพรุ่งนี้เลยมั้ยเป้
    ไฟล์แนบ
    1169.jpg 43K
  • หมาบินได้
    ไฟล์แนบ
    จัง.jpg 55K
  • ไม่ได้นอนทั้งคืนเลยต้อนรับน้องใหม่ แมร่งปลุกทุกๆ1ชั่วโมง มุกเป้มันเล่นกันตี1ยังไม่ยอมนอนสุดท้ายพี่จับแยกเอาไอ้ตัวเล็กเข้าไปนอนด้วยทีแรกหลับสบายไปเลยที่ไหนได้มันร้องทั้งคืน 1ชั่วโมงตื่นมาร้องทีแล้วตะกุยจะขึ้นมานอนบนเตียงเราก็คิดว่ามันคงจะหนาวเลยหาผ้ามาห่มให้แต่เหมือนเดิมซักพักใหญ่ๆก็ร้องอีกสุดท้ายตี5พี่ทนไม่ไหวลองเปิดตู้เย็นเทนมให้กินกล่องนึงมันกินแป๊บเดียวหมดกินทั้งเย็นๆเลยตบท้ายด้วยอาหารเม็ดของซูโม่อีกมันกินทั้งแข็งๆเลยไม่ต้องแช่น้ำอุ่นด้วย พอมันกินเสร็จพี่ก็อาบน้ำมาทำงานนี่หละ เพิ่งจะเห็นว่ามุกโทรหาตั้งหลายรอบพอแยกกันพี่เข้าบ้านแล้วก็พาซูโม่ออกไปวิ่งไม่ได้เอาโทรศัพท์ออกไป เดี๋ยวเที่ยงๆพี่โทรปลุกให้น่ะ อิจฉาคนได้ตื่นสายว่ะ แล้วเมื่อคืนไปต่อที่ไหนกันรึเปล่า เป้ไข่ต้มไข่ตุ่นสุดยอดสมบูรณ์มากซูโม่เทียบไม่ได้เลยมันบอกถึงความรักความเอาใจไส่ของผู้ดูแล พี่ต้องใช้สูตรของอาจารย์มุกมั่งแล้ว วันนี้กลับไปจะพาเจ้ากะทิไปฉีดวัคซีนเข็มแรกตามคำแนะนำของท่านอาจารย์มุกละครับ
  • เอารูปมาให้ดูครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0222.jpg 63K
    IMG_0218.jpg 86K
    IMG_0216.jpg 84K
  • ปทุม ฝนตก ระวังน้องหมา นอนที่ชื้น เป็น ตุ่ม น๊า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    เพชรก๊าบบบ.jpg 39K
  • รักกันเหนียวแน่นครับ อยากเห็นกลุ่มนี้เป็นสังคมต้นแบบของพิทบูลในไทย มีสมาชิกทุกกลุ่มวัย ไม่มีเรื่องผลประโยชน์ มาเกี่ยวข้อง คบกันด้วยใจจริงๆ เห็นแล้วปลื้ม อะไรที่ผมพอจะมีส่วนสนับสนุน ก็ยินดีครับ
  • เกือบลืมเมื่อคืนแกงค์ 3 ช่า หายไป 1 ติดประชุมอีกรึงัยครับอ๊อดเมื่อไหร่หมาจะคลอดทุกๆคนเค้าเอาใจช่วยอยู่น่ะ มุกเป้พี่เกือบลืมช่วงนี้ปลาในบ่อมันป่วยอยู่พวกเราก็ปล่อยลูกๆลงไปตามบายเลยไม่ต้องกลัวมันตุบไข่ลูกๆเราแล้วเมื่อกี๊พี่โทรไป ศ. เอกปทุมแล้วเค้าแจ้งว่าอายุยังไม่ถึงนับไปอีก7วันวันที่ 5 สิงหาคม ถึงค่อยพามาตรวจแล้วคุณหมอจะดูว่าฉีดได้รึยังอาจารย์มุก หมาเกิด 15 มิ ย. 53 นับดูก็ 44 วันเองน่ะ
  • ลป (ลืมไป) อ๊อด ก๊าบบบบบ เสื้อ ได้ยัง อยากได๊อยากได้ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    3662.jpg 78K
    2992.jpg 53K
  • confirm ครับเสื้อสวยบาดใจเลยครับใส่แล้วมันเท่จริงๆ
  • หวัดดียามเช้าคับ..เพื่อนๆ
    ......ถึงป้าพรเรื่องเสื้อใจเย็นๆหน่อยนะคับ....เมื่อคืนโทรไปถามที่ร้านมาบอกว่ายังทำไม่เสร็จเลยเเต่ผมขู่ไปเเล้วคับต้องเสร็จภายในวันศุกร์นี้..ไม่เสร็จโดน..ตื้บๆๆเเน่...อิอิ(พูดเล่นนะคับ)
    .......พี่เบริดของขายดีไหมคับเห็นมีสินค้ามาขายเยอะมากเลย...เดี๋ยวอาทิตย์หน้าต้องไปอุดหนุนสักหน่อยเเล้ว....อิอิ
    ..............พี่ยุ่นผมมาเเล้วคับเเก๊ง 3 ซ่า(เป้-มุก-อ๊อด)...
    พี่ยุ่นคร๊าบๆๆตอนนี้ผมโครตเพลียเลยพี่...ลุกมาดูนังฟิโน่ทั้งคืนเเทบไม่ค่อยได้นอนเลยพี่...
    ผมลืมไปพี่ช่วงที่มันได้-เสียกัน..ผมให้มันอยู่ด้วยกันเป็นเดือนเลยเลยไม่รู้ว่ามันจะติดวันไหนละซิ..
    เเต่ตอนนี้ท้องใหญ่มากๆจะเเตกเมื่อไหล่ยังไม่รู้เเน่เลย.คับไม่กล้าเดาเเล้วเผลอๆอาจจะเป็นวันนี้ก็ได้.....
    .ตื่นเช้ามาต้องรีบเคลียหน้าบ้าน,ข้างบ้านเเละกรงหมาอีก 3 กรง กว่าจะเสร็จก็ไปทำงานสายเกือบทุกวันเลยพี่..ไปสายทีไรอ้างฝนตกทุกทีเลย..อิอิ
    ...ปล.เนี้ยละคับผลของการเลี้ยงหมาหลายตัว..ก็ต้องยอมเหนื่อย..โชคดีที่หมารักผมทุกตัวผม..เหนื่อยเเค่ไหนก็ยอมคับ..ใจมันรัก!
    ...................................................ขอบคุณที่อ่านจนจบ....อ็อด pitbullปทุม
  • 555 พี่เข้าใจเลยไอ้เรื่องอดนอน นอนไม่พอนี่เหมือนกันเลยตอนนี้พีโทรมโคตรๆน้ำหนักลดไป 3 โลแล้วด้วยเหตุผลเดียวกัน ก็ใจมันรัก ยังงัยก็ยอม แต่ไอ้เรื่องมาทำงานสายแล้วอ้างฝนตกเนีย อิอิอิ หามุขสำรองไว้มั่งน่ะ ปีนึงฝนมันตกแค่ 4 เดือนเองน่ะครับ เอาไว้เจอกันเดี๋ยวจะบอกให้ไอ้เรื่องแบบนี้พี่กูรูเลยครับ แล้วเมื่อไหร่จะรวมพลกันอีกครับ
  • to..เเก๊งค์ 3 ซ่า(เป้-มุก-อ๊อด+พี่ยุ่น)...
    ............เจ้าโซนิคจะไปอยู่ยุดยาเเล้วนะคับ...เมื่อคืนมีคนมาดูเขาเห็นเขาชอบมันมากเลย..ยืนเกาะรั้วบ้านอยู่ตั้งนานเเต่ไอ้อ้วนไม่ยอมขายบอกว่าสงสารมัน..กลัวมันไปลำบาก..เพราะพี่ที่จะขอซื้อไป...เขาจะเอาไปเฝ้าบ้าน..เขาบอกว่าเเถวบ้านเขาขโมยมันเยอะ..จนผมต้องบอกให้เขากลับบ้านไปก่อน..เดี๋ยวพรุ้งนี้ค่อยคุยกัน..เขาถึงยอมกลับ..เเต่ก็โทรมาหาผมทั้งคืนเลย...
    ..............ส่วนตัวก็สงสารเขาเห็นเขามารอมาดูหมาอยู่ตั้งนาน....อีกใจหนึ่งก็ห่วงกลัวเขาเอาไปเเล้วเลี้ยงไม่ดีเหมือนเรา....ลึกๆถ้ามันไม่อยู่ก็คงต้องคิดถึงมันเเน่..เฮ้อ!
    .......................ปล.ไม่รู้จะทำอย่างไร..คงต้องอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆ.....เเละคงต้องไปดูบ้านเขาซะก่อนก่อนที่จะขาย
    ...............เพื่อนๆช่วยชี้เเนะหน่อยคร๊าบบบบบ...viospitbull
  • คิดถึงแย่เลยเจ้าโซนิคมันน่ารักมากๆนิสัยดีมันไม่ดุจะเฝ้าสวนได้หรอ พี่ว่าถ้าเค้าอยากได้ดุๆเฝ้าสวนน่าจะหาร๊อตไวเลอร์หรือโดเบอร์แมนน่าจะดีกว่าน่ะ แต่ถ้าเค้ารักมันจริงก็น่าจะให้เค้าไปเพราะพี่ว่าที่บ้านอ๊อดมันอยู่กันเยอะแล้วน่ะมันค่อนข้างจะแน่นแล้วน่ะไหนจะที่จะออกมาใหม่อีกแล้วอ๊อดก็ทำงานกลับดึกทุกวัน ถ้าดูแล้วเค้าเอาไปเลี้ยงและรักมันดีไม่ต้องเท่าเราให้ได้ซักครึ่งก็พอแล้ว จะมีซักกี่คนที่สละบ้านทั้งหลัง เตียงที่เรานอนทุกๆวัน รถที่เรารักพามันไปเที่ยวทุกๆที่ๆเราไป ขอแค่ครึ่งนึ่งของเราก็ดีใจแล้วแล้วครับ ไปดูบ้านเขาซะก่อนก่อนที่จะขายอันนี้สำคัญถ้าดูแล้วไม่ดีอย่าให้ไปเด็ดขาดครับ อยู่กับเรา เราก็เลี้ยงให้มีความสุขได้ถ้าเค้าเอาไปแล้วหมาเราไม่มีความสุขเราเองจะทุกข์ใจไปตลอดครับ
  • อ๊อดครับถ้าดูแล้วไม่ดีให้เค้าติดต่อเบอร์นี้เลย ออกตัวให้ดูดีๆหน่อย ดูหน้าแรกเลยเพิ่งมาใหม่ฟรีอีกแล้วครับท่าน

ฝากประชาสัมพันธ์ด้วยคนครับ อยากจะขอให้ผู้ใจบุญที่สนใจอยากหาสุนัขไปเลี้ยงเพื่อเฝ้าบ้าน หรือเฝ้าสวน เพศเมีย 1 ตัวครับ สนใจติดต่อมาได้ที่ 083-0424819 ขอบคุณมากคับ
  • ขอบคุณมากคับพี่ยุ่น....เดี๋ยวมาคุยใหม่พี่..งานเข้า...
  • ประชุมอีกแล้ว อิอิอิ office นี้ประชุมกันบ่อยจัง สิ้นปีโบนัสตรึมแน่เลย พี่ดินั่งเล่น net ทั้งวันปีนี้โดนลดขั้นแหง่มๆ แต่ก็สบายกว่ากันเยอะเลยอยู่เฉยๆดีฝ่า สบายกว่า วันนี้หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง ฝนตกอากาศดีจังน่านอนเดี๋ยวอีกแป๊บกลับบ้านนอนมั่งดีฝ่าคิดถึงซูโม่
  • ไปไหนกันหรือจ๊ะ....ถ้ามีโอกาสขอติดไปด้วยคนนะ..เป้..มุก..อย่างมองพี่อย่างนั้นซิแค่มีไว้ดูนิดหน่อยไม่ได้ขาย...อยู่กับใครๆโดนอำตลอดตั้งแต่เด็กยันแก่..ไม่ดีเดียวเข้าใจผิดกันใหญ่...ถ้าชอบว่างก็ไปนั่งดูหนูๆกันให้เป้นำร่อง..แต่ต้องไปเงียบๆนะ...คุณยุ่นพาเด็กๆสามช่าไปไหนกันหรือครับบอกอ่างเทิดเทิงบ้าง...ลูกหมาขาใหญ่ดีครับ..รอลุ้นไว้เป็นสะใภ้ที่บ้าน....เป้แบบที่ชอบพี่ว่าไปดูด้วยตาเองดีกว่า:021:
    ......อ๊อดถ้าเสื้อที่เหลือเสร็จยังไงเก็บแผ่นกับบล็อคไว้ให้พี่ด้วยนะ...อาจจะไปทำแบบเฉพาะกิจ..แบบที่รีดด้วยความร้อนบนเสื้อคอวี แบบของผู้หญิง(ของแฟนพี่) และเสื้อทรงอื่นๆแต่ราคาอาจจะสูงเพราะ 1 ตัวก็รับทำ
    ****ต้นพี่ไม่ใช่เจ้าพ่อคลิปนะ...เดียวเดือดร้อนหูฉีก...
    ****เล่งเองถ่ายเองพี่ว่าไม่ใช่พี่แล้วมั้ง....เหมือนจะชำนาญเลยนะ..รู้ขั้นตอนรู้ราคา...แต่รอบหน้ามุกกับเป้มาเล่นให้พี่สักรอบดิ....รับรองขายดีแน่ๆ เอาแบบล้อมรั้วเก็บตังส์แบบเมียงู:032::032:รอบหน้ามีอะไรไม่บอก
  • หวัดดีตอนบ่ายคับ...ใครว่างส่งเสียงหน่อยคับ...
  • :001:ฮิ้วๆพี่จะสอบแล้ว ช้วงนี้ต้องอ่านหนังสืออีกและ

เซงเลยกัวเกรดน้อย :002:
  • พี่อ๊อดเหมือนพระเอกหนังเกาหลีปิ๊ด ปี้ ปิ้ด
  • เป้เงียบไปเลยแอบไปหาพี่kadayรึป่าวเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    2124.jpg 88K
  • เอามายั่วน้ำลาย
    ไฟล์แนบ
    linda.jpg 64K
    b1.jpg 101K
    Platinum7-28-10.jpg 78K
    Goldmine.jpg 101K
  • ** ฝากขายหน่อยนะ 5555

Old school Gotti line
    สายเลือด หลาน Kurupt สายทางแม่
    พ่อหมา ลูก Black Ace

ลูกหมา 6 เดือน หุ่นไม่น่าสูง เวอร์ แต่ไม่เตี้ยมาก เอาเป็นว่ากลางๆ

081 4433838
    ไฟล์แนบ
    DSC09710_resize2.JPG 34K
    DSC09668_resize2.JPG 38K
    DSC097342.jpg 111K
    DSC09663_resize22.JPG 49K
  • จำรูปนี้ได้ป่าวใครถ่ายวะนั่นวันก่อนผมดำวันนี้ผมทอง
    ไฟล์แนบ
    17_(1).jpg 92K
  • 55555555555555555555555555555

น้องเป้นอนไม่ค่อยหลับคับพี่ๆๆๆ

อยากได้คับ
    ไฟล์แนบ
    1175.jpg 52K
  • จัดไป
    ไฟล์แนบ
    14904anigif.gif 107K
  • เป้นอนยัง..พี่พึ่งเคลียหมาเสร็จวะ!นอนไม่หลับเลย...
  • ไอ้ฟี่โน่คลอดยังคับพี่อ๊อดนอนไม่หลับเหมือนกันหรอพี่
  • อ๊อดครับตีหนึ่งกว่าพึ่งเคลียหมาเสร็จ 555 เหนื่อยไหม ของพี่ก็ไม่ต่างกันหรอกมันเล่นกันไม่ยอมนอนสรุปเมื่อคืนเอาเข้าห้องนอนทั้งสองตัวแต่จับแยกให้มันนอนข้างเตียงอยู่คนละฝั่งแรกๆก็ดีแยกกันหลับแต่พอเราหลับมั่งมันปลุกครับ สู้กันไม่ยอมนอนคืนนี้คงต้องหักดิบแล้วจับนอนนอกห้องทั้งคู่ ให้มันเล่นกันจนสว่างไปเลยดูซิว่ามันจะมีแรงเล่นกันไหม คุณเอกเสื้อแบบใหม่ถ้าทำผมเอาด้วยครับ คอวีผมชอบ เสื้อโปโลผมก็เอาทำเมื่อไหร่แจ้งด้วยเดี๋ยวโอนเงินไปให้ ผมอยากได้เสื้อโปโลจะได้ใส่มาโชว์เพื่อนที่ทำงานบ้าง อย่าลืมผมน่ะขอผมเอาด้วยคน มุกเรื่องทะเลที่คุยกันเมื่อวานไปเช้ากลับเย็นถ้าตามนั้นและตรงกับวันหยุดพี่อยากไปด้วยแต่ต้องขออนุญาติศรีภรรเมียก่อนน่ะถ้าเค้าทำงานพี่หยุดไม่ต้องขอแต่ถ้าเค้าหยุดตรงกับพี่ เดี๋ยวก็หากิจกรรมให้ตรูทำอีกช่วงนี้โค้งสุดท้ายเหลืออีกนิดบ้านจะเสร็จแล้ว ต่อไปก็หากรงให้ลูกๆได้แล้วมุกไปเลือกด้วยกันน่ะจะเผื่อจะรบกวนขนกลับบ้านด้วยถ้าร้านเค้าไม่ไปส่ง
  • เช้านี้ทำไม่เงียบจังพี่น้องเราไปไหนกันหมดครับ วันนี้เอาเจ้ากะทิมาทำงานด้วยครับ หุหุหุ ตัวเหม็นน้ำลายไอ้ซูโม่ชิบเมื่อช้าวรีบลืมเช็ดตัวมันก่อนมา กลิ่นใช้ได้เลยมาถึงห้องทำงานมันขี้ก่อนเลย อิอิอิมันจองนี่ห้องกรูรรรรรรรร
  • เล่นแต่เช้าเลยนะพี่ยุ่นผมพึ่งตื่นเลยเปิดเข้ามาดูคับ

น้องกะทิเป็นไงบ้างคับวันหลังเดี่ยวผมเอาไอ้ต้มไอ้ตุน

ไปเล่นกับเจ้าซูโม่กับน้องกะทิคับพี่
  • ตอนเด็กคับ
    ไฟล์แนบ
    825.jpg 25K
  • พี่มุกไปไหนคับ5555555555555555

หรือไปหาพี่เอกคนเดี่ยวไปไม่ชวนผมเลยนะ

55555555555555555555หวัดดีพี่ทุกคนคับ