ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ไอ้เก๋าโต้ง มรัน หายไปไหนหว่า...:o018:

ลูกหมุนของพี่ จะได้มะไร ว้า....รออยู่นะครับ พี่โต้งงงงงงงงงง:o040:
  • แอบ ขโมย คอม เค้ามาใช้ ผมศักดิ์พานหินครับ...
    เต้ไปไหนครับ ไม่คุยกันเลย..
    โต้ง เดี๋ยว:047:คุยกัน..
    หล้า มีเวลาจะเที่ยวหา นะจ๊ะ
    ตี๋ บายดีนะ
    บูมใจเย็นๆ
    บอย หนักแน่น หน่อย...
    ไฟล์แนบ
    0006.jpg 28K
  • เดี๋ยวจะแว๊บไปดูนะ แต่ละคนเลี้ยงกันเยอะจริงๆจะดูแลทั่วถึงรึป่าว........หล้า
  • ผมศักดิ์พานหินนะจ๊ะ
    จัดข้างบ้าน ประธานพานหินไป..
    ไฟล์แนบ
    0032.jpg 123K
  • ถ้าไม่พอ...เอ้าจัดไป..
    ไฟล์แนบ
    000043.jpg 118K
  • นั่น..แสรดเอางานมางอกให้กรูถึงนี่เลยนะมรึง:016::016::016:
  • กลัวน้องๆ จะมองไม่ออก พี่เติ้ลก็พูดเกินไป..จัดหนักเลยกรู..
    ไฟล์แนบ
    005.jpg 60K
  • ใส้รั่วก้อว่าหนักแล้วนะประธาน ระวังใส้ไหลล่ะ เป็นห่วงงงงงง
  • :o001:อย่านอนตื่นสาย อย่าอายทำกิน อย่ามิ่นเงินน้อย อย่าคอยวาสนา เดอพี่น้อง:o001:
  • :m024:พิทบลู พิด,โลก สู้ๆๆ:m024:
  • :o001:วันนี้อารมดีคับ พึ้งไปเอาหมามา หวังว่า คุณพี่ ผี คงไม่มาหลอกอีกนะ:o012:
  • :o071::o071::o071::o071::o071:ผมกัวแว้วววววว:o071::o071::o071::o071::o071:
  • ยู้ ฮู............พิดโลก...........!!!

.........ตื่น กัล ยัง เนี้ย........

พี่ หล้า รูป ที่ ถ่าย อ่ะ พี่ ลงใ หั้ย ดู น่อย จิ...
  • ตื่นกันแต่เช้าเลยนะบ้านนี้..
  • พี่สักดิ์ เดี๋ยว ฮีท 2 มันนี่ มา.......รบกวน หา พ่อ หมา ราคา มั้ย เกิน หมื่น หั้ย น่อย นะ พี่...

แบบว่า...compact...อ่ะ..
  • พี่บอย ตัวเมียหรือตัวผู้ลูกพามทามที่พี่เอามาอ่ะ รับรองกร่างแบบพ่อมันแน่ พามทามเป็นตัวที่จ่ายลูกได้ติดพ่อมากๆ ลองสอบถามพี่จรูญ(ปากช่อง) ดูได้นะพี่ พี่แกทับ พามทามไปแต่ล่ะชุด สุดๆทั้งนั้น (น้องเป้แนะนำคับพี่บอย)

บูม ใจเย็นๆนะ ที่คุยไว้อ่ะ ถูกทางแล้ว แต่ชอบแบบไหนถามใจตัวเองดู ทุกอย่างอยู่ที่ใจ (ถ้าสนใจคอกไหนก็โทรมาปรึกษาพี่ได้เสมอ)
  • :o003:ขอบคุณมาคคคค นะคับเป้ที่แน่นำ จะได้ไม่หลงอิๆๆๆๆ:o003:
  • :o067:สุดติ่ง จิงๆๆ:o067:
  • เดินไปพร้อมๆกันพี่:001::062:

you never walk alone
  • ผมรอให้ พี่ตุ้ย ส่งรูปลูกหมาให้ดูอยู่คับ พี่เป้ น่าจะเอาแน่คับ

พี่เป้ลองโทไป บึ้ยยยยย ให้ผมมั่งนะคับ รอคำตอบจากพี่อยู่คับ

สบายดีคับพี่ สัก ผมใจเย็นลงแล้วคับรอแบบใจเย็นๆ
  • จะเดินไปไหนกันจ๊ะ...:030::030::030:
  • สาวก เป็ดแดง เยอะเหมือนกันแฮะ เป้ บูม ศักดิ์ จะเดินไปไหนกันครับ ขอเดินไปด้วยได้ป่าว
  • พี่บาส ดูกันยาวๆ
  • ถึงตอนนี้จะเป็นเป็ดอนาคตจะต้องเป็นเทพหงษ์กลับชาติมาเกิดใหม่อีกรอบคอยดู:o001::o001:
  • ตอนนี้มีลูกสาวเพิ่มคนหนึ่งในบ้านชื่อว่าพอลล่า..เอามาจากเฮียโฟก..พอเอาพอลล่ามาอยู่ในบ้านเรา..เห็นพอลล่ากำลังมีความสุขกับการเล่นของมันมากๆๆเลยนะสงสัยพอลล่าคงจะอยากอยู่กับเจ้าของคนนี้มากๆๆเลย...เห็นแล้วไม่เสียแรงที่เอามาเลี้ยงเลยน่ะ...รอประมาณปีกว่าเราคงจะได้เห็นพอลล่าตัวเก่งเลยน่ะ..
  • สิ้นเดือนนี้เราคงจะได้เห็นลูกสาวอีกคนหนึ่งชื่อว๋า"ซาร่า"..ตัวนี้ได้มาจากท่านบิวมาล่ะ..รับรองตัวนี้ไม่ธรรมดาแล้วล่ะ..เอาตัวนี้มาเป็นเพื่อนกับพอลล่า..
  • นี้คับ พี่เป้ ตัวนี้ จะส่งเครื่องมาให้ผมวะน อังคารหน้าคับ
    ไฟล์แนบ
    PicassoXSweetPeafemale2.jpg 21K
  • ติชมด้วยนะคับ:063::063::063::063:
  • พี่บอย ถ้ามันเยอะเกินก็เอามา ให้ผมเลี้ยงก็ได้นะคับ

จะดูแลอย่างเดียวเลย:o016:
  • จะรอดูผลงานของ ค่าย วราทองนะคับ พี่เป้

ถ้ามีตังผมทิ่มแน่ตัวเฟิ้ตเลย:o048:
  • จัด หนัก เลยนะ บ้านนี้...
  • ขอบใจน่ะจ๊ะน้องบูมที่บอกว่าจะเลี้ยงให้..พี่ว่านะเจ้าพอลล่ามันคงไม่ไปไหนแล้วล่ะ.มันอยากอยู่กับเจ้าของน่ะซิ...มันอยู่กับพี่ทีไรมันดูมีความสุขมากเลยน่ะ..พี่เห็นแล้วก็ดีใจแทนเจ้าพอลล่าด้วยล่ะ...
  • อย่ามาโม้ให้มากเลยคับ ท่านปะทาน

ผมมันคนแรงขับสูงเลยต้องจัดของหนักมาฆ่า บูลี่ เทพ ให้หมด ช่วยเชียร์ด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    PicassoXSweetPeafemale22.jpg 21K
  • แหมๆๆๆ มีความสุขจังเลยนะบอย
    มีเวลาว่างจะไปถล่ม พิทบูล พิดโลก ซะหน่อย.
  • วันนี้เราเหนื่อยกับเจ้าพอลล่าทั้งวันเลย..เพราะเจ้าพอลล่ามันเล่นทั้งวันและมันกินเก่งมากเลยน่ะ..สงสัยเลือดมาจากพ่อพันธุ์เต็มๆๆเลยน่ะ...คราวนี้เราคงจะได้เห็นเจ้าพอลล่าตัวใหญ่ที่สุดในพิดโลกก็ได้น่ะ55555.
  • พี่ไม่ได้โม้นะน้องบูมนี้เรื่องจริงๆเลยน่ะ..วันนี้พี่ดูเจ้าพอลล่าทั้งวันเลยน่ะ.แต่เห็นมันทีไรกลับมีความสุขตลอดเวลาเลย..
  • เต้มันหายหัวหายตัวไปไหนเนี่ย
  • ใจเย็นๆๆน่ะน้องบูมจะฆ่ากันเลยเหรอ..ไม่ใจร้ายพี่ไปหน่อยเหรอ..เราคนไทยด้วยกันรักกันไว้เถิดน่ะจ๊ะน้องบูม5555
  • ต้องขอบคุณชาวพิจิตรทุกท่านด้วยน่ะที่แนะนำให้รู้จักเฮียโฟก..ถ้าไม่มีเฮียโฟกเราคงไม่ได้เจ้าพอลล่ามาอยู่กับเราหรอก..อีกไม่นานพิดโลกบ้านเราจะได้เห็นหมาดีๆๆอย่างพอลล่าที่ใหญ่ที่สุดในพิดโลกก็ได้น่ะ...
  • ว่างๆช่วยถ่ายรูปเจ้าพอลล่ามาดูหน่อยดิ ท่านบอย
    ไฟล์แนบ
    4642.jpg 96K
  • พี่บอย ลูกพามทามที่พี่บอยซื้อมาเป็น ผลิตภัณฑ์ ที่คุ้มค่าเลยล่ะ วันนั้นผมดูแล้ว ไม่มีตัวด้อยเลย พามทามจ่ายลูกแบบที่พี่เห็น ให้มันกินเก่งๆนะ อีก5เดือน รับรอง สุดๆๆๆ

น้องบูม ชื่อนามสกุลคับ วรทอง ไม่ใช่ วราทอง :001:
    มีญาติๆอยู่นครสวรรค์ ฝากด้วยนะ 5 กันยา กาเบอร์ 2 ฝากพี่น้องชาวพิษณุโลกทุกๆคนด้วยคับ:001::062:
  • นี้แหละพ่อพันธุ์ของเจ้าพอลล่า.เป็นไงสุดยอดมั๊ยล่ะ..อีกไม่นานเราจะได้เห็นเจ้าพอลล่าอย่างนี้เลย...รูปของพอลล่าเอาไว้วันหลังจะถ่ายมาให้ดูล่ะ..รับรองได้เห็นเจ้าพอลล่าแน่ๆๆๆ..ขอบคุณที่ติดตามผลงานของพอลล่าล่ะ..
  • ขอให้น้อง " พรหล้า " สวยวันสวยคืนนะท่านบอย...
    :013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • คึกคักน่าดู.........

พี่บอยไวจิงๆๆๆ

ไปเอามาแล้วหรอพี่......สงสัยพี่ล่าอิจฉาแน่ 555+
  • หมาอะไรของประธานอ่ะ ชื่อเหมือนคนเลย ชื่อ หล้า 5555555
  • ไปเอามาตั้งแต่เมื่อวานแล้วล่ะ..ขอบคุณน่ะที่ชมพอลล่าล่ะ..พี่รู้มั๊ยวันนี้พอลล่ากินได้ทั้งวันเลยน่ะกินแบบไม่หยุดเลย..เห็นมันกินทีไรดูมีความสุขมากเลยน่ะ..เจ้าของคงเลี้ยงดีน่ะแหละ..อย่าว่ากันเลยน่ะ5555
  • ...ฝากรูปให้บูมครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSCN2387.jpg 106K
    DSCN2392.jpg 107K
    DSCN2390.jpg 100K
    DSCN2389.jpg 108K
  • ..2 ตัวที่ อุตรดิตถ์ครับ..
    ไฟล์แนบ
    DSC05129.jpg 53K
  • :o001:ขอฝากเนื้อ ฝากตัวสรีภรรยาไว้อีกคนนะคับบบบบบบบบบบบบบ น้องๆๆพี่ๆๆ ผิดผาดประการได้ก็ขออภัยด้วยนะคับบบบบบบบ:o001:
  • อยากจะมีส่วนร่วมในชมรมนี้ด้วยน่ะ..จากก่อนไม่ค่อยชอบหมาพิบูลเท่าไหร่แต่ตอนนี้บอกได้เลยว่า..."ไม่น่าเชื่อเลยน่ะว่าคนจะรักพิบูลได้เยอะขนาดนี้"...พอมาดูงานที่คอนหวันแล้วประทับใจมากๆๆเพราะเฮียโฟต้อนรับได้ดีเกินคาดเลยล่ะ...อีกอย่างเค้ามีหมาพิบูลให้เราได้เห็นด้วย..พอกลับมาก็ปรีกษาพี่บอยไว้ว่าสักวันหนึ่งเราต้องมีอย่างนี้กับเค้าบ้างน่ะ...ขอบคุณชาวพิจิตรทุกท่านด้วยน่ะที่แนะนำหมาพิบูลให้เราได้เรียนรู้หลายๆอย่าง..