ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ว้าว ว ว.....เจ๊ดา..สวย เลย นะ เนี้ย!!

อุ๊ย!! ลืม ปัย เมีย ประธาน........... ปัย ดี กว่า เรา.............
  • :006::063::063::006:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1331.jpg 81K
  • น้องบูม...ตอนนี้พี่เข้ามาในชมรมนี้แล้วน่ะ..อดใจไม่ไหวเพราะพิบูลกำลังมาแรง..น้องบูมอย่าน้อยใจน่ะที่พี่เอาพอลล่ามาเลี้ยงก่อนล่ะ.คนมีเงินก็อย่างนี้แหละ55555ล้อเล่นน่ะ..อย่าถือสาล่ะ....ตอนนี้พี่กำลังเห่อพิบูลอย่างแรง..ดีนะที่พี่ไปงานคอนหวันมาไปศึกษางาน..เห็นแล้วทึ่งมากๆๆเพราะทำรายได้มหาศาลเลยนะ..ชีวิตนี้พี่จะมีกับเค้าบ้างมั๊ยเนี้ย....แต่ก็ลองทำน่ะ..ยังไงขอให้ทุกๆคนเป็นกำลังใจให้ด้วยน่ะค่ะ.
  • ขั้นแรกเลยก็ขอ ต้อนรับน้องใหม่ (หน้าเก่าของกลุ่มเราเอง)

อะไรที่ พี่ๆทำกันแล้วมีความสุขก็ทำให้เต็มที่เลยคับ ไอ้เรื่องกำลังใจ ถ้าพี่น้องเราไปได้ดีเราก็สนับสนุนเต็มที่คับ
    ยังไงผมก็อยู่เคียงข้าง พี่ๆเสมอคับ เราเดินมาทางนี้ด้วยกันแล้ว ก็เดินไปพร้อมกันให้สมใจเราปราถนาคับ
    ไอ้ผมมัน คนกำลังขับสูงเลยต้องเล่นของแรงนิดนึงคับ ฝากติชมด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    PicassoXSweetPeafemale23.jpg 21K
  • เล่นของแรงเลยเหรอบูม..แต่พี่ว่าน่ะเจ้าพอลล่าเอาอยู่น่ะ...55555..บูมก็รู้นิว่าพ่อพันธุ์ของพอลล่าเป็นอย่างไร..สุดยอดแล้วล่ะ
  • สวยมากเลยบูม
  • ขอบคุนทุกคำติชมคับ มันไม่ไช่หมาผมหรอกคับ ไปเอารูป หมานอกหมาคับ

ผมไม่มีตังค์ซื้อหมาแล้วคับ หมดแล้ว

ขอบคุนมากคับ บรีส มันไม่ไช่หมาบูมหรอกคับ (แอบเอารูปเขามาคับ เป็นหมานอก)
  • พี่บอย...งานนี้เด๋วเราเจอกัล 5555++++++++++++++++

มีมันครับท่าน...................... โชว์ได้โชว์ไป.....
    อย่าให้ถึงทีผมมั่งนะพี่...ฮิ้ววววววววววววววววว
    แต่ที่สำคัญ ไอ้ชื่อพอลล่า :o004:นี่ดิ ...ฮือๆๆ..ผมคิดไว้ตั้งนานละ...พี่เอาไปใช้ก่อน..
    ผมก็ต้องตั้งชื่อใหม่อ่ะดิ โด่.......มันไม่แฟร์ครับท่านประทาน...........:o019:
  • พี่ศักดิ์ผมขอสารภาพเลยนะ :o004:
    ว่าทุกครั้งที่ไปหาพี่เติ้ล...ผมจะมองข้างร้านพี่เติ้ลก่อนทุกครั้งเลยครับพี่..:o040::o036:.
    แบบว่ามองแล้วอยากกลับไปเยือน พานหินอีก ไม่รู้จบเลยครับ พี่.....:o003::o008::o006:
  • ไม่ ได้ เข้า มา นาน หมา เทพ อยู่ พิษณุโลก เต็ม เลย. .......

หมา จะ เท่ แค่ ไหน มัน อยู่ ที่ คน จะ ฟิต นะ ครับ พี่ ๆ ..............

หมา ของ เค้า สวย ๆ ทั้ง นั้น เลย หมา ของ เรา มี แต่ เนื้อหุ้มกระดูก ................

รอ ช้า ไม่ ได้ แล้ว ต้อง รีบ หน่อย แล้ว เดี๋ยว พี่ ๆ เค้า นำ ไป เยอะ .........................
  • ใครคับนี้ มาคุยวะน่ากลัวเลย หมาใครหนังหุ้มกระดูกคับ (สายกัดหรอคับ)

ไอ้ารีบๆนี้จะรีบไปไหนคับ พามาไปวิ่งหรือคับ (อยากเห็นหมาน้องจัง)
    ไฟล์แนบ
    P1040770.JPG 55K
  • ชอบบอกไหนบอกพี่ได้เลย

จัดให้ตามสั่งคับ
    ไฟล์แนบ
    r36_14.jpg 96K
  • โหๆๆ
    ปืน น่า กลัว ว่ะ.....ปัย ดี กว่า..
  • ฝากบูมครับ...
    ลูก..
    พ่อ..
    ไฟล์แนบ
    HERO.jpg 44K
    HUEY.jpg 45K
  • เอามาฝากคร้าา :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3066.jpg 123K
    IMG_3055.jpg 119K
  • ใครหล่อใครเท่ห์ไปว่ากันเอาเองเน๊อะ...55 :029:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3060.jpg 120K
  • ไอ้คนยืนข้างหลัง แม่ง เท่ ฉิบหาย

ขอบคุน เจ้ อร มากคับ มีแค่นี้หรือคับรูปอะเจ้
  • ลิงค์สกัดดาวรุ่ง ผ่าน5คลิ๊บนี้ไปได้ แสดงว่าจิตใจไม่ปกติ

http://www.liveleak.com/view?i=792_1186941763
    http://www.liveleak.com/view?i=e58_1187043164
    http://www.liveleak.com/view?i=01d_1187129093
    http://www.liveleak.com/view?i=e37_1187214455
    http://www.liveleak.com/view?i=176_1187215494

ผมดูจบแล้ว แทบบ้าไปเลย เกลียดมีดไปเลย
    ใครดูจบแล้วเป็นไงมาเล่ามั่งเน้อ ไม่เหมาะกับคนขวัญอ่อนเด็ดขาด
  • เล่าไม่ถูก เพราะมันพูดไม่ออกจริงๆ สุดที่จะบรรยาย:o007:
  • bombe retrun...........
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ10.jpg 106K
    บอมเบ11.jpg 116K
    ท่าสวย2.jpg 93K
  • อีกนีสสสสสสสสสส...........
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ7.jpg 72K
    ท่าสวย3.jpg 93K
    บอมเบ2.jpg 91K
  • นานๆ มาที....
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ17.jpg 108K
    บอมเบ32.jpg 120K
  • รูปเมื่อวันที่ไปคอนหวัน ใจเย็นๆครับ เด๋วจัดให้
    เสร็จงานมะไร ลงให้เลย ขออีก วัน สองวัน นะครับ พี่ น้องงงงงงงงง.............:o008::o008::o008:
  • พี่ล่าอย่าลืมรูปตรงห้องน้ำนะ......

ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....................
  • ได้ เด๋วจัดหนัก ปายยยยยยยยยย............คริ คริ...:o003:
  • มันหล่อขึ้นเยาะเลยวะ ไอ้ ปอมเป ขนสวย
  • บอมเบ จ้ะเจ๊ บอมเบ ไม่ใช่ ปอมเป...ฮู้วววว.....:m036:

เรียกมาเป็นปี ยังเรียกผิดอีก.......:m073:

สายละ ไปมำงานดีฝ่า..............:m086:
  • :o007:ภาพหลุดดาราฉาว:o007:
  • .
    ไฟล์แนบ
    539.jpg 94K
    441.jpg 85K
    360.jpg 91K
    291.jpg 89K
    1107.jpg 53K
  • ตาเต้ ผมเข้ามาละนะ.....
    ห้ามบ่นล่ะ................:o037:
    พอผมมา พี่ก็หายซะงั้น...โด่...ว่างๆทิ้งตัวกันมั้ย...คริ คริ:o003:
    วันนั้นแนนพูดกให้ฟัง ผมละเสียวแทนเลยพี่..555555555++++++++++:o003::o023:
  • มารับไปยังคุณบูม
  • สิ้นเดือนนี้จะพาพอลล่าไปตัดหูซะหน่อย
  • รัับอะไรคับ เพื่อน บรีส บอกได้เปล่าคับผม

ก็อย่างที่คุยกับ บรีส ละ ยังทำไรไม่ได้เลย เมียมันไม่คุยด้วยเลยคับ (ทะเลาะกันคับ)

เงินทองก็ช็อตไปหมดเลยเมียเก็บหมด ไม่รู้จะทามงัยเลยคับ
  • รับหมาไง
  • อย่างที่บอกเมื่อวานนี้
  • บูมผมว่าคุณยังหาจุดยืนของตัวเองไม่ได้เลย เดี๋ยวหมาแดง เดี๋ยวบูลลี่ ผมว่าบูมไปนั่งหาคำตอบของตัวเองดีกว่าคับ
    ว่าชอบหมาแนวไหน ไม่ใช่เก็บมั่วแบบนี้ ระวังมันจะไม่เป็นดังหวังนะบูม หมาที่มีอยู่ก้มีดีอยู่แล้ว เหลือแค่จะส่งมันถึงหรือป่าว
    หมาดีอยู่คนดี=ดี หมาไม่ดีอยู่คนดี=ดี หมาเทพอยู่กับคนไม่ดี=กระจง หมาก็คือหมาคับอย่าเห็นหมาสำคัญกว่าครอบครัว
    เจ็บป่วยมาหมามันหายาให้กินได้หรอคับบูม หมามันดูแลคุณจนแก่ได้หรอ เห็นบูมกว้านซื้อหมาแล้วเหนื่อยแทนครอบครัวคับ

จากผีหวังดีเด้อ (คนรักหมาเหมือนกัน)
  • ผมมีจุดยืนของผม ผมมองหาทางที่ไช่สำหรับตัวผมเอง แต่หมาแดงคือ ผมอยู่แล้ว แต่บูลี่ อยากมีใว้จูง กับพี่น้องผมคับ น้าผี

เราเลี้ยงหมาเรารักทุกตัว ไม่มีตัวนั้นตัวนี้คับ

ขอบคุน พี่ผี ที่แนะนำ (ผมซื้อหมามา ไม่สวยผมก็เลี้ยง ไม่ไช่ซื้อมาแล้วไม่สวยไปขายให้คนอื่นนั้นมันไม่ไช่ผมคับ
    นี้คือผม และอีกอย่างผมจะทำไรปรึกษา พี่น้องผมตลอด เพราะผมเป็นคนอยู่ในสังคมคนดี และผมก็เป็นดี ไม่เคยหลอกใครคับ)
  • หวัดดีครับพี่น้อง...:041::041::041:
  • หมาแดงมันคลาสสิต ส่วนบูลลี่มันเท่ห์สะใจดี บูมอยากเห็นสีหมอกจัง
  • นี้คือแนวผมคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_81672.jpg 119K
    IMG_81662.jpg 122K
  • และอีกไม่นาน จะมีแดงๆมาให้พี่น้องเรา จับจองเป็นเจ้าของกันคับ

เพีื่อนโต้ง ถ้าใส่กับ ซันนี่ โต้งเห็นว่าเป็นไงมั่งคับ

พอได้ปะคับ ได้กำหนดจะไปทำมาแล้วคับ (ไปด้วยกันเปล่าคับ)
  • น้องหล้า..ถ้าวันไหนไปเอาหมาที่คอนหวันให้มาหาพี่ที่ร้านก่อนน่ะ..พี่จะฝากซื้อไก่ปดของเจ๊อรให้พี่สัก100ถุงหน่อยน่ะ..
  • ไอ้ สีหมอกมันก็สวยในแบบหมาบ้านๆคับ พี่บอย
    แล้วไอ้ อาก้า เป้นไงมั่งคับพี่บอย ลงรูปให้ดูมั่งนะคับ

ว่างๆมาเที่ยวหามั่งนะคับ
    ไฟล์แนบ
    PicassoXSweetPeafemale24.jpg 21K
  • ไปบิ๊กซีก็ได้ครับ อยู่แถวๆตู้อาหารแช่แข็ง...

ถ้ายังไม่ย้ายที่ตู้ไก่บดแช่แข็ง จะอยู่ข้างๆเสาครับหาดูดีๆ...
  • ถ้า ทำ แร๊ว ขอ เฟริ์ต เร๊ย นะ โว๊ย~~

มั้ย รู้ อ่ะ..กรู จองๆ ๆ ๆ ๆ ๆ...55+
  • เจ๊อรบอกว่าที่บิ๊กซีไม่มีน่ะเพราะเค้าเอามาจากกรุงเทพล่ะ..มันเป้นไก่ของหมาโดยเฉพาะเลยน่ะ
  • ทามแน่คับ เพื่อน โต้ง เดียวรอแปปนะคับ ตอนนี้ว่าจะหา บูลี่เล่นซักตัวคับ

หมาแดงเยอะแล้ว และก็เจอคอกหมาเทพเข้าแล้วคับ (แต่ขอปิดใว้ก่อนนะคับ)
    เดียวมาดูหมาเทพที่บ้าน บูม นะคับ เพื่อนโต้ง จะเอามาฆ่า คอกหมาเทพแถว โรงพัก พิดโลกคับ

พี่บอย เดียวเข้าไปเอา บูลี่เว หนึ่งปุกนะพี่
  • ไอ้ก้ากะลังฟิตโปรแกรมใหม่อยู่ ไม่รู้จะได้กล้ามไหม แต่น้ำหนักลดไปเยอะเลย ขาดก็แต่ไม่มีตังค์ซื้ออาหารเสริมเลย หุหุ
  • ลองให้ กิน บูลี่เว ดูสิพี่ เขาให้กินกล้ามมันมานะพี่บอย

คุนเตย ก็มีขายนี้คับ ที่เจียงใหม่นะคับ ลองใช้ดูนะพี่บอย กล้ามไอ้ ก้า มาแน่คับ

ลงรูปให้ดูมั่งสิคับ พี่บอย อยากเห็นมากคับ