ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • อ้นพี่ถามมุกให้แล้วเด้อ พี่น้องจิ๊กกี๋ทั้งนั้นเป็นไงครอบครัวนี้หน้าตาดีๆทั้งบ้านไหมละ วันอาทิตย์นี้กำลังคุยกับมุกว่าจะไปเที่ยวน้ำตกกัน ใครไปบ้างครับ เขื่อนคลองท่าด่าน ขับรถชั่วโมงเดียวก็ถึงเอาหมาลงเล่นได้ด้วยครับ ส้มตำ ไก่ย่าง ปลาเผา ลาบน้ำตก เที่ยวไปกินไปครับ
  • 6 โมงปุ๊บ........ฝนตกปั๊บ....
  • บ้านเราฝนตกหรอครับ เป็นไงบ้างสบายไหมครับไม่ได้เจอกันนาน สวนกันร้านพี่เบริด์นิดเดียว วันนั้นผมย้อนเข้าไปเอากระป๋องใส่อาหารหมามาอีกรอบของเค้าดีจริงๆ มดลมหมดสิทธิเข้าเลย
  • หุหุพี่น้อง ทั้งครอก งามทั้งครอกจริงๆ เนอะพี่ยุ่น555+ พี่เอกระวังไม่สบายแบบอ้นนะครับพี่
    ใครไปดหนังมาแล้สบอกด้วยนะว่าแจ่มป่าววววว
  • พี่ยุ่นไปวันไหนหว่าา เวนกำวันเสาร์ พาภัทรไปทำฟันที่ สิงบุรี วันอาทิต มีเรียน จบข่าวครับอ้นเซง
  • พากันไปเล่นน้ำทะเลที่ระยองมั้ยยยยยยยย

ป้าพรจิพาสองแสบไปเล่นน้ำที่ระยอง
    ไฟล์แนบ
    test34.jpg 62K
  • ไปวันไหนป้าพร พี่ยุ่นจิ๊กกี๋ชัวแต่พี่ถ่ายรูปกะทิผมดูรูปแล้วเวียนหัวเลยมันตีลังกา
  • ไปวันอาทิตย์ ที่จะถึงเนี่ย

ล้อหมุนจากบ้านป้าพร เจ็ดโมงครึ่ง อิอิ 0812554791 AIS 0896683044 DTAC
    ไฟล์แนบ
    สามหนุ่ม3.jpg 83K
  • หวัดดียามเช้าคับ..ทุกคน
    ..........พี่ยุ่นคับตอนนี้ลายลูกวัวเหลือ 2 ตัวนะคับ
    ..................อยากไปเที่ยวต่างจังหวัดจัง!..เสียดายวันอาทิตย์ งานเข้า.เฮ้อ!
    ...........เรื่องสถานที่เดี๋ยววันเสาร์..ผมจะออกลาดตระเวณ..เเถวคลองเเละโซนเเม่น้ำเเละจะพยายามให้อยู่ใกล้ๆจุดสำคัญๆที่ทุกคนรู้จักมากที่สุดเพื่อสะดวกในการเดินทาง....
    .......ปล.มีความสุขทุกคนนะคับในวันศุกร์...อิอิ
  • ลืมไปวันนี้ผมมีรูปมาอวดด้วย...อิอิ
    ....พอดีที่ทำงานเขาถ่ายทำVTR..เกี่ยวกับการใช้งานรถตู้ขาดตัวเเสดงที่เป็นพระเอก..อิอิ..(พูดเล่นนะ)เขาเลยให้ไปช่วยเล่นให้หน่อย...
    ก็เลยจัดไป...ระหว่างรอเข้ากล้อง..ช่างภาพก็ถ่ายรูปให้เป็นที่ระลึก...ลองดูกันเล่นๆนะคับคลายเคลียดหรือเครียดมากกว่าเดิม...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    # 020.jpg 31K
    # 019.jpg 33K
    # 018.jpg 33K
  • ทำไมรูปไม่ขึ้นอ่า...เซ็งเลยจะโชว์ซะหน่อย...อิอิ
  • ตอนนี้เรียนไปเรียนมาเริ่มจะเบื่อ กับกลุ่มเพื่อน เริ่มเหนื่อยอ้นพูดอะไรมากไม่ได้พูดไปก็เท่านั้นเพื่อนแมร่งเล่นพวกทั้งนั้น
    แต่ตอนนี้ก็คิไว้อย่างเดียวเพื่อพ่อแม่ เค้าอยากให้เราจบ อีกปีกว่าๆ คงกลับไปเริ่มต้นใหม่ไม่ไหว...คิดไว้ถ้าเราผ่านเรื่องวุ่นวานพวกนี้ไม่ได้..อ้นก็คงไม่ต้องทำงานอย่างอื่นแล้วล่ะครับ..อ้นว่าหมามันยังจริงใจมากเด็กมหาลัยบางคนด้วยซ้ำ

หยุดเรียนมา5วันเต็มๆได้คิดอะไรมากมาย ...สุดท้ายต้องกลับไปใหม่ อยู่ให้ได้เพื่อ อนาคตตัวเอง

เฮ้อ
  • เอามาให้ดูกันเล่นๆ tigger ครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=1UsNt6qU3Q4&feature=search
  • อิจฉาคนป่วยอยากพักบ้างวันนี้ต้องไปพัทยาอีกขับรถอาทิตย์นี้
    3000กว่าโลปวดขาจัดแวะนวดแม่งเสียเลย
    ทิกเกอน่ารักจัง
  • 555+ขอบคุณคร้าบพี่มุก ภัทรมันถ่ายเล่นคนเดียว
  • (ขอโทดที่ตอบช้าครับ พอดีมีงานยุ่ง)วันเสาไม่มีเรียนครับพี่อ๊อดคุมน้องแข่งเชียอย่างเดว พี่จะมากี่โมงหรอครับ

tigger แจ่มไปเลยพี่อ้น
  • หวัดดีครับทุกๆท่าน วันนี้เป็นงัยครับวันศุกร์ ขอให้มีความสุขทุกๆท่าน โชคดีโคตรๆเลยอาทิตย์นี้ได้หยุดเสาร์อาทิตย์เหมือนชาวบ้านเค้าแล้ว 2 เดือนจะมีซักครั้ง พาคุณเมียไปเที่ยวไหนดีหว่า
  • อ้นเปิดดูรูป tigger ไม่ได้ว่ะ สงสัยเครื่องมันรวนอยากดูมั่งจัง
  • ขอบคุณครับต้น พี่ยุ่นเที่ยวไหนอะเนี่ย กะทิน่ารักเกิน555+ ต้องให้มันยืนแล้วถ่ายอีก 555+
    พรุ่งนี้อ้นไปสิงบุรี คงกลับเย็นๆเลยไปกับภัทร2 หน่อ ไปทำฟันไม่รู้นานป่าว อยากเที่ยวเหมือนพักนี้เบื่อๆ
    ทำไมพี่ยุ่นเปิดดูไม่ได้หว่า 555+ ในคลิปไม่มีไรมากพี่ พอดีเจ้าภัทรเล่น แท็กมือกับ ทิกเกอร์

ดูมันนอนน่ารักดีจัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0269[1].jpg 87K
  • เป็นคลิบหรอ ถึงว่าดูไม่ได้ ที่ทำงานแม่ง lock มันให้ดูได้แต่รูปนิ่ง ขับรถกันดีๆเด้อ คุณพระคุ้มครอง กลับมาค่อยว่ากัน
  • ไปอ่านเจอ พี่มารค์นี่สุดยอดเลย ขอเอามาให้เพื่อนๆดู
    พิตบูล มันหมานักสู้ มันดุ มันแข็งแรง มันกล้าหาญ มันอดทน มันกัดเก่ง มันทนความเจ็บปวดได้สูง มันชอบทำกิจกรรม ฯลฯ
    และที่สำคัญมันมีความเป็นนักฆ่าอยู่ในสายเลือดของมัน ใครเลี้ยงไม่เป็น มันอาจจะกัดเจ้าของตายได้
    ท่านลืมกันไปแล้วหรือ และสิ่งที่ผมกล่าวไปทั้งหมด มันก็คือสิ่งที่นำให้ผู้คนมาสนใจในตัวมันไม่ใช่หรือ
    เรากำลังเล่นกับความท้าทายในสิ่งที่แตกต่าง คนที่มีความคิดพื้นๆ ธรรมดาจึงไม่เหมาะเลยที่จะครอบครองหมาพันธ์นี้

อีกนิดจำพี่เค้ามาน่ะ อย่าลืมว่าพิทบูลเค้าเลี้ยงไว้เพื่อกัดกัน พี่เค้านี่ตัวจริงเสียงจริงเลย ผมตกเป็นแฟนพันธ์แท้ของพี่เค้าแล้ว 555
  • ช่วงนี้มำไมมันเบื่อๆยังงี้หน่อ......
  • เล่นกับลูกๆไปครับ เวลาผ่านไปเร็วโคตร นั่งเล่นกับมันแป๊บๆผ่านไป1วัน อยู่ไหนครับ
  • ใครเบื่อๆเรื่องงานหรือเรื่องเรียนมาดูตรงนี้...จ๊า!
    ....ผมเอารูปลูกหมาคอกเเรกในชีวิตมาให้ดูคร๊าบ..อิอิ
    .........เกี๋ยวกับวิธีการเลี้ยงเเบบบ้านๆเเต่ได้ผลดี..เริ่มด้วยการบดกล้วยให้หมากิน...มาดูกันว่ามันชอบเเค่ไหนคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07663.JPG 75K
    DSC07666.JPG 72K
    DSC07667.JPG 71K
    DSC07668.JPG 72K
    DSC07671.JPG 72K
  • อุปกรณ์ไม่มีอะไรยุ่งยากคับ..1.กล้วยน้ำว้า 2 หวี
    ...............................2.กระถางหรือชามอาหาร
    ...............................3.มือสะอาดที่สุด.....
    ...................นี้เเค่ออเดิฟมื้อเช้านะคับ...มาดูว่ามันชอบกันเเค่ไหน...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC07672.JPG 83K
    DSC07673.JPG 80K
    DSC07674.JPG 80K
    DSC07675.JPG 75K
    DSC07676.JPG 70K
  • เหมือนคนเลย ที่รู้มาสมัยก่อนเค้าก็เลี้ยงลูกด้วยกล้วยน้ำหว้านี่หละ สถานที่ว่างัยครับปิ๊งๆที่ไหนบ้างรึยังครับ
  • ยังมีอีกคับดูเล่นๆไปเรื่อยๆคับ...
    มื้อเย็นก็จะเป็นอาหารเม็ดบดละเอียดผสมนมกับไข่ต้มคับ...หมดไม่มีเหลือ...กลัวท้องมันจะเเตกตายจริงๆ....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC07749.JPG 23K
    DSC07757.JPG 24K
  • To..มุกพี่เอารูป.m1เเละ m4.ให้ดู
    ......มาดู m1 ก่อนเลย........ตอนนี้ไปอยู่เเถวลำลูกกาเเล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC07746.JPG 30K
    DSC07712.JPG 77K
    DSC07711.JPG 69K
    DSC07709.JPG 57K
  • มาดู m4 ตัวนี้ว่าจะไม่ขายอยู่เเล้ว..พอดีน้องเขามาจากชลบุรีก็เลยใจอ่อนให้ไป...เฮ้อ!
    .........หน้าตาจะเหมือนพ่อมากที่สุด...
    ไฟล์แนบ
    DSC07732.JPG 31K
    DSC07719.JPG 29K
  • แล้วตัวไหนไข่ตุ๋นกับไข่ต้มละครับ คิดถึงละดิเอารูปเก่าๆมาให้ดูกัน แล้วครอกปัจุบันละครับคุณพี่ ชาวบ้านเค้าอยากชมกัน ไอ้ครอกในรูปมันไปหมดแล้วไม่ใช่รึครับ เจ้าโซนิคเป็นไงมั้งก็ไม่รู้ เห็นแล้วคิดถึง ในโทรศัพท์พี่ยังเก็บรูปมันไว้เลย มันเป็นเพื่อนตัวแรกของเจ้าซูโม่ ถ้าเป็นคนเค้าก็เรียกว่า*เพื่อนรัก*มันจะจำกันไปตลอดครับ
  • คุณยุ่นวันไหนหาเวลาให้มุกเป้ออนทัวร์คอกพี่เรก..เอาไหมครับ......
  • พี่อ๊อดพุ่งนี้มามั้ยพี่

พุ่งนี้ผมว่างอ่าครับ

พอดีมีแข่งเชียเลยไม่ได้เรียนแค่ไปดูน้องอ่าครับ
  • คุณยุ่น...เปลี่ยนรูปดีกว่าไหมครับ....
  • ok ลบแล้วครับ ขำๆนั่งทำงานฝนตกมันง่วงเลยแหย่เล่นครับ เอารูปนี้ละกัน
    ไฟล์แนบ
    12776905088.jpg 61K
  • น้องต้นพี่ไปเเน่นอนน่าจะบ่ายๆคับ...
  • แถวบ้านมีบ่อตกปลานิลหรือเปล่าแบบชั่งออกก้ได้ไม่ได้ตกนานแล้ว..หาปลากินดีกว่า..
  • คลอง5หลังวัดมูลมีครับ แต่ปลาดุกเยอะมากตกแล้วก็ปล่อยไป สวายก็เยอะไปไหมละว่างตรงกันผมเข้าไปรับที่บ้านเลย ซื้ออุปกรณ์มาใหม่ 2 ชุด ยังไม่เคยลงน้ำเลย
  • พี่อ๊อด ลูกหมาน่ารักมากๆๆๆครับ อ้วนแล้วๆ555+ ต้องกินๆเยอะแล้วจับมาถ่ายรูปอิอิ อยากกินปลาเหมือนกันฮ่าๆๆ
  • อ๊อดพี่ งง สรุปรูปเจ้าตัวเล็กๆนี่มันคอกเจ้าโซนิคหรือว่า ครอกล่าสุด เห็นมีเหมือนเจ้าโซนิคอยู่ด้วย พออ้นทักพี่เลยสับสนช่วยขยายความหน่อยครับ
  • เออวุ้ย...สรุปแล้วไงหว่า ก็อ้นเห็นพี่อ๊อดมีชุดใหม่มาแล้วนี่หว่า 555+ สรุปไงเนี่ยเดียวอ้นพา งง
  • อยากได้แบบนี้จัง
    ขออนุญาต เจ้าของมาลงนะครับ
    ลูกHitman
    ไฟล์แนบ
    sniper12.jpg 125K
  • ปลาบึก เอามาทำต้มยำอ้นสุดยอดหนังมันจะเหนียวๆเคี้ยวนุ่มลิ้น หรือลวกจิ๊มก็ไม่เลว จิ้มน้ำจิ้มซีฟู๊ด ในราชมงคลมีอยู่ร้านนึ่ง โคตรลาบเป็ดร้อยเอ็ด ทำอร่อยถูกด้วย นมย่าง ยำปลาดุกฟู กุ้งแช่น้ำปลาและอีกเพียบ เดี๋ยวพี่พาไปกินชวนมุก เป้ อ๊อด ไปด้วย
  • ร้านนั้นมันเทพอยู่แล้วพี่ไปวันไหนมารับด้วยนะ 5555+
    ไอต้นเคยไปกินป่าววะเด็กคลอง6ต้องไปกินนะ เดียวเรียนไม่จบ 5555+
  • ว่าแล้วเชียว ว่าต้องเคยไป ที่สำคัญหญิงตรึม กินไปดูไปเพลินครับพี่น้อง มุกขับรถออกมาจากพัทยาแล้วเพิ่งคุยกันเสร็จซักพักก็ถึงพาเจ้าจิ๊กกี๋ไปด้วย 555 เห็นบ่นตอตลอดทาง (คนหรือหมาว่ะ)เข้ามาทันดูรูปคนจูงหมาพี่รึเปล่า
  • ลูก Hitman หน้าตาเอาเรื่องแต่เล็กเลย สวยมากลายเสือซะด้วย เค้าไม่มี 0 เปอร์เซนต์เด้อ อิอิอิ ของท่านมุกครับ 0 เปอร์เซนต์ 10 เดือน
  • โหวพี่ยุ่นสาวไม่สน อ่ะ อาหารแมร่งเยี่ยม เสียอย่างเดียวเด็กเสริฟกวนติงนั้งนานละกว่าจะมารับออเดอ 55+
    อย่าลืมพี่ อ้นมองสาวไม่ได้แล้วเดียวงานเข้า555+ เอาไว้ไปกินกัน มีตติ้งเล็กๆ แบบไม่มีหมามั้งดีกว่า ไอต้นมันจะได้มาด้วยใกล้ๆ
  • ตัวไอดอลๆ ชอบมาก อยากให้ทิกเกอร์ ได้แบบนี้ซักนิดพอใจแล้ว
    ไฟล์แนบ
    omegaring.jpg 49K
  • หรือว่าหมูกระทะก็ได้ แถวๆบ้านพี่มีเพียบ หัวละ 99 มีกุ้งมีปูด้วยพวกเราตัวใหญ่ๆทั้งนั้นกินคุ้มมันส์ดีด้วย ทำเองกินเอง พี่ชอบได้ฟิวส์ดี
  • เป้ มุก วันจันทร์ ติ๊กเกอร์ที่สั่งได้แล้วน่ะพี่สั่งไป 5 ใบ ตกใบละ 100 น่ะถ้าสั่งน้อยเค้าคิดใบละ 150 อีก 3 ใบที่เหลือพี่ติดรถพี่ที่บ้านอีก2คัน เหลือ 1 ใครจะเอาบอกได้น่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0180.jpg 97K
  • อ้นๆเอาครับบบบบบโหวพี่ยุ่นทำตอนไหนเนี่ยยังเหลืออีกอันใช้มั๊ย น้องเอาอันนึงเก็บไว้ให้ด้วยนะครับบบ อาทิตหน้าพี่ว่างวันไหนบ้าง อาจจะพาทิกไปว่ายน้ำวันอังคารนี้พี่ว่างป่าว....พี่อ๊อดครับเรื่่องมีตติ้งว่าไงครับพี่..แล้วเราต้องทำมุดปักพื้นไว้รึป่าวครับ..อ้นว่าน่าจะทำเหมือนกันเนอะ น่าจะสะดวกดี