ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • วันนี้ที่ม.รังสิตมีอะไรเด็ดๆ
    ไฟล์แนบ
    2122.jpg 64K
    1147.jpg 66K
  • พี่อ้นมีไรหาเบอร์ต้นนะ 082-4834766

เบอร์ที่โทหาพี่วันนี้เปนเบอแฟนอ่าพอดีตังหมดเลยเอาของแฟนโท

เดวเผื่อโทไปแฟนไม่ได้รับอีก เดวต้นจะพลาด อิอิ

อยากเหนรูปสกาไวๆ
  • ไอ้เกิ้ลยืนมองตลอดเลยลมเริ่มพัดฝนเริ่มจะตกกระโปรงก็........
    อยากรู้เดี๋ยวไปถามเป้แล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    390.jpg 86K
  • ตอนกระโปรงเปิดไม่ได้ถ่ายสปิริตครับ
    ไฟล์แนบ
    466.jpg 93K
    544.jpg 91K
    634.jpg 85K
    738.jpg 79K
    829.jpg 97K
  • น้องต้นๆว่างๆก็มาแจมกันบ้างเด้อ
    ไฟล์แนบ
    3332.jpg 92K
  • แจมด้วย 55555
    ไฟล์แนบ
    นอนในรถ.jpg 107K
  • แต่ใครว๊า จะเอาอีโกลเด้นอยู่

ปกติ มันชอบเล่นกะหมาอื่นๆนะ

แต่ถ้าเจอหมาตัวไหนซ่า ไม่ยอมมัน แบบนี้เลย เฮ้อ
    ไฟล์แนบ
    ฌAไม่ยอม2.jpg 74K
    ชAอีโกลเด้นลุย12.JPG 48K
    ฉAอีโกลเด้นลุย2.JPG 64K
    ฑAเอาไม่อยู่4.jpg 69K
  • คร๊าบพี่มุกวานนี้ก็เจอพี่อ้นอ่ารอพี่อ้นเอารูปลงเลย

พี่ผมอยากไปมากๆเลยแต่ผมไม่มีรถไปกะลังบอกพี่อ้นมารับอยู่เนี่ยเวลาไป
  • ฮ่าๆๆๆเออเดียวพี่ ลงรูปให้ พี่มุกวันหลังถ่ายอะZoomหนักๆเลยพี่ น้องๆชอบฮ่าๆ
    อิจฉาไอเกิ้ลวุ้ยแมร่งมองหน้าตาเฉยเลยย
    จริงของพี่อ๊อดว่า ไว้
    พีเป้คร้าบคิดถึงๆๆ
  • ไอต้น ลงให้แล้วนะ งานนี้เจ๊ถ่ายเยอะฮ่าๆ สกา หัวใหญ่ดีครับ แต่พี่ ผอมไปนิด อัดๆด่วน อิอิ งามแน่
    ไฟล์แนบ
    545.jpg 87K
    467.jpg 93K
    391.jpg 77K
    2123.jpg 91K
    1148.jpg 95K
  • อะมาจัดกันต่อ พี่ภัทรชอบมากกกก บอกว่าตัวไปขอแบบนี้มั้งนะ ฮ่าๆๆๆ พี่มุกสรุปแฟนอ้นหลงรักพิทบลู กับบลูลี่ไปแล้ว ฮ่าๆๆดีใจๆ
    ไฟล์แนบ
    1229.jpg 79K
    1149.jpg 90K
    1030.jpg 90K
    929.jpg 88K
    830.jpg 92K
  • กลับก่อนค้าบบฝนมามืดเลยฮ่าๆๆๆ วันนี้สนุกดี ไอสกาเล่นซะปวดไหล่เลยกู
    ไฟล์แนบ
    1323.jpg 78K
  • อ้นเป็นคนถ่ายรูปสวยแต่กับหมาต้องจัดท่าสวยๆหน่อย
    ห้ามถ่ายมุมบนลงล้างจะทำให้หมาดูปากแหลม
    แนะนำหน่อยวันหลังจะรบกวนมาถ่ายลูกหมาให้หน่อย555
  • ลืมบอกไปซูมไม่เป็นพี่เป้ก็บอกแล้วให้ซูมไม่ทันขึ้นรถไปกับแฟนเสียแล้ว
    เจอไม้งามเมื่อขวานบิ่น
  • วันหลังให้เกิ้ลวิ่งไปดึง กระโปรงเลยย

ขอฝึกมือกับการถ่ายหมาก่อนะพี่ เรื่องหมา เป็นเรื่องใหม่ที่ต้องเรียนรู้เลยครับ เพราะเป็นแบบที่สั่งได้ลำบาก จะฝึกไปเรื่อยๆๆ
  • จะฝึกให้คล่อง รอลูกหมาชุดเทพของพี่มุกเลยย ฮ่าๆๆๆ อยากถ่ายใจจะขาดแล้ววว
  • ....ทรงผมต้นเท่ส์ ได้ใจจริงๆ....ไม่รู้ว่าเสื้อใส่ได้เปล่า!....
    ...น้องอ้นเดี๋ยวช่วยถ่ายรูปเด็กๆให้ด้วยเด้อ..อิอิ...สิ้นเดือนไปเเล้วว่างตอนไหนบอกด้วยคร๊าบบบ..
    .....มุกกับเป้ไปเล่นตรงไหนอะ เเถวนั้นหมาไม่เยอะเหรอ...ทีหลังทำอะไรอย่าให้ไอ้เกิลรู้..เดี๋ยวมันเคยตัวนะจ๊ะจะบอกให้...อิอิ
    ..ป้าพรสงสัยนางโกลเด้นจะหวงน้องนะเนี้ย...อิอิ..
    ..............................................:020:.vios-pitbullpathumthanee
    ไฟล์แนบ
    DSC04749.JPG 25K
  • โครตเท่พี่อ๊อดถ่ายรูปที่ไหนเอ๋ย
  • พอดีไป..เค้าดาว..2010 ที่พัทยามา..ขี่มอไซค์ไปกัน 2 คน กินลมตลอดทางไปค้างมา 2 คืน หาที่พักโครตยากเลย..เเต่มันมากๆ
    .....
    ไฟล์แนบ
    DSC04780.JPG 39K
    DSC04779.JPG 39K
  • สุโค่ยยยยยยยยยยยยยยย

ขี่แมงกะไซค์ ตระเวณทัวร์ นายแน่มั่กๆ ฟิ้วววววววววว
  • สุดยอด พี่อ๊อด คราวหลังขับไป ปาย เลยดีกว่ามั้งฮ่าๆๆ
    ได้เลยครับเดียวหาวันเข้าไปถ่ายให้จร้า
    พี่มุกไอทิกเกอร์เหมือนมันชอบอาหารแข็งๆ อ้นลองปั้นเล่นเป็นก้อนๆใหญ่ๆ แมร่งดันกิน เหมือนมันกินง่านกว่าเดิมด้วยอะ ฮ่าๆ
    ตอนนี้กะลังอัดอยู่ ครับ อยากพาไปว่ายน้ำแต่ยังไม่ค่อยจะว่างเล้ยยย

พี่ยุ่นไหนเนี่ยเงียบเลย กะทิเป็นไงบ้างงกี่โลแล้ววว
  • อิอิ....ป้าพรคับสำคัญที่สุดเลยต้องใจรัก...เมื่อก่อนผมเคยมีรถยนต์จะไปทะเลทุกอาทิตย์คิดอะไรไม่ออกก็ไป บางเเสน ตลอด
    ...มันก็เลยติดเป็นนิสัย....พอไม่มีรถยนต์ก็ยังอยากไปอีก ก็ต้องทนหัวฟู กินลม ตัวดำ กันไป .....
    ...ปล.ถ้าจะถามว่าเหนื่อยมั้ย...เหนื่อย....ถามว่าท้อมั้ย.....ท้อ เเต่ทุกสิ่งทุกอย่างมันอยู่ที่ใจคับ....อิอิ
    .........."ถ้าทำเเล้วไม่ทำให้ใครเดือดร้อน ทำเเล้วมีความสุขทำไปเถอะคับ"ด้วยความปรารถนาดีจาก..vios-pitbullpathanee
    มาดูรูปต่ออีกหน่อยนะคับ...ยังมีอีกนิดหน่อย...
    ไฟล์แนบ
    DSC04769.JPG 21K
    DSC04783.JPG 33K
    DSC04815.JPG 23K
    DSC04824.JPG 20K
    DSC04834.JPG 14K
  • ต่อด้วยสวนสัตว์เปิดเขียว....
    ไฟล์แนบ
    DSC04848.JPG 20K
    DSC04854.JPG 37K
    DSC04856.jpg 43K
    DSC04863.jpg 34K
  • ใส่ได้พี่อ๊อดพอดีตัวเลย แฟนผมเกือบจะเอวลอยเลยแหละเล็กจิง

พี่อ๊อด...........ภาพแรกอ่าเท่จิง

..........แต่ภาพสุดท้ายเนี่ย....แบ๊วเชียว ฮ่าๆ
  • พี่kadayพี่ยุ่นหายไปไหนครับ
    ไฟล์แนบ
    2125.jpg 89K
  • ของพี่ XL ยังเกือบลอยนิดๆเลยต้น ฮ่าๆ
    พี่อ๊อด เป็น อ๊อดไรเดอร์ไปแว้วว อิอิ
    พี่มุกกินข้าวยังงง
    เนี่ยอ้นยังป่วยๆอยู่เลยไม่เรียนมา สี่วันละ แต่ดันแอบไปหาน้องต้นได้เก่งป่าวล่ะ
  • พี่ไม่ค่อยสบายหนักเหมือนกันแต่ใจสู้เหมือนลูกชายตอนเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    2227.jpg 68K
    11111.jpg 71K
  • สวัสดีครับ คุณอ๊อด มาเที่ยวแุถวพัทยา ไม่บอกกันเลยนะครับ

ถ้าที่พัก ที่พัทยา โทรถามผมได้เลยนะครับ วันหลังจะช่วยหาให้ครับ
  • น้องต้น..ต้องขอโทษทีเรื่องเสื้อ size s ตัวเล็กจริงๆยอมรับคับ...เเต่ยังพอใส่ได้อยู่เนอะ..ใช่ปะ...อิอิ
    เดี๋ยวคราวหน้าจะ QC ให้มากกว่านี้โทษทีนะจ๊ะ...อิอิ
    ....ไม่ทราบว่าเพื่อนๆยังอยากได้เสื้อกันอีกหรือเปล่าตอนนี้ยังเหลือ size L 1 ตัว,size XL 1 ตัว.
    ............................................................โปรโมชั่นโทรมาตอนนี้ส่งฟรีถึงบ้านท่านก่อนสิ้นปีหน้า....อิอิ
    ....พี่เอก,พี่ยุ่น..เสาร์นี้ว่างเปล่าเพ่!.....ว่าจะไปเที่ยวเเถวคลอง 3 สักหน่อย...คิดถึงเจ้าออสก้าเเละเจ้าซูโม่มัน....
    ...................................................................................................................มุกกับเป้ไปเปล่า!
  • ขอบคุณมากคับคุณ tb...ขอเบอร์ด้วยคับ ?....เบอร์ผม 081-777-2711...อ๊อดคับ
  • ฝนตกอีกแล้วพาหมาวิ่งได้ชั่วโมงนึงอากาศดีแบบนี้กินกระจายเลย
    ใครจะอัดหมาให้หนาๆช่วงนี้แหละเหมาะสุดต่อด้วยหน้าหนาวรับรอง
    กินเก่งกว่าเดิมอีกกว่าจะถึงหน้าร้อนอีกหลายเดือนบ้านเราเลี้ยงหมา
    สู้ต่างประเทศไม่ได้ก็เรื่องอากาศนี้แหละเจอ38องศาเข้าไปหมาไม่กินแน่
    ไฟล์แนบ
    b12.jpg 101K
  • ช่วงนี้อัดอยู่พี่ แปลกๆไม่ค่อยพาเดินไม่ค่อยพาว่ายน้ำ ดันไม่กินข้าวเลย อ้นนั่งปั้น แล้ววางไว้ถึงกินงงกับมันจริงๆ
    ตอนนี้อ้วนขึ้นเยอะทั้งคน ทั้งหมาเลย เพราะไม่ค่อยพาออกไปไหนเลย อัดอย่างเดียว วิตตามิน เวย์ อาหาร เนื้อน่องติดสะโพกตุ๋น
    เพราะโครงไก่ให้กินหลายทีละ อึเปนน้ำเลยย ลอยลองเปลี่ยน ทำตามที่พี่บอกหมดค่อยมาเจอกันใหม่อิอิ
  • ขอเสดจากงานทั้งหลายทั้งปวงของออ้นและภัทรก่อน จะมาฟิตหมาต่อ อิอิ ปิดเทอมมะไหร่มันแน่

พี่มุกประมาณ6เดือนให้ลากยางได้ ยังอะครับ
    ถ้าพี่มียางรถยน หรือพี่ๆคนไหนมีแล้วไม่ใช้ น้องขอซักเส้นนะค้าบพี่ๆๆ
  • ตื่นๆๆๆกันรึยัง วันนี้มีเรียน สี่ โมงเย็นเลยอ้น ฮ่าๆๆ
    อย่าลืมทานข้าวกันนะคร้าบบบบ
  • ชอบตัวเมียตัวจัง หยั่งกะตัวผู้เลย
    ไฟล์แนบ
    74030.jpg 62K
  • ไม่ตัดหูเหมือน ทิกเกอร์เลย เลี๊ยงไงวะเนี่ยเอาแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    Hunter1.jpg 45K
  • ทำมากลาก กันหน่อยมั๊ยๆๆ
    ไฟล์แนบ
    otto11k.jpg 61K
    jse_Snow_Weight_Pull_Magnum_Dec_15__2006_048.jpg 52K
  • ของพี่มีไอ้โก๋เดี๋ยวรอรีดไขมันก่อนตอนนี้แค่สปิงโพลก่อน
    เคยให้มันลากยางรถเก๋งลากได้ซัก30เมตรมันก็หยุด
    ส่วนไอ้เกิ้ลกล้ามเป็นมัดเลยสังเกตขาหลัง
    ไฟล์แนบ
    547.jpg 114K
    739.jpg 104K
  • ไอโก๋น่าลอง หวะพี่มุก รูปร่างแจ่มเลย ส่วนเกิ้ลมันหล่ออยู่แล้วพี่ฮ่าๆๆๆ วัวนมเป็นไงบ้างพี่ติดมั๊ยๆๆ อยากรู้แล้ว

หมาที่บานพี่กินข้าวกันเยอะปะช่วงนี้ แปลกtigger กลับดูเบื่อๆอาหาร ฮ่าๆ สงสัยอ้นไม่ได้พาออกไปไหนเลยในช่วงกือบ สองอาทิต กินๆแล้วนอน มันคงเบื่อๆไม่ได้ออกกำลัง
    เดี๋ยวรอtigger หกเดือนก่อน ค่อยไปหาชุดลากจะได้ถูกวืธีจริงๆซะที
  • สวัสดีทุกๆคน เข้าได้แล้วโว๊ย ต้องใช้วิชามาร 555 คิดถึงทุกๆคนครับ บ้านเสร็จแล้ว เหนื่อยชิบ...เลย เป้ มุก อ๊อด ต้น คุณเอก สบายกันทุกคนน่ะครับ ขึ้นบ้านใหม่เมื่อไหร่ต้องมาน่ะ วันนี้อยู่ถึง5ทุ่ม ใครว่างมาคุยกันบ้างคิดถึง
  • โหวพี่ยุ่นนึกว่าหายไปไหนห็นเงียบไปเลย ตกใจหมดฮ่าๆๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับบบ
    ขอตัวไปเรียนก่อนะครับบบ บบายครับทุกคน
  • net มันเข้าwebไม่ได้
  • อย่างกะหอยหลอดเลยนะพี่ยุ่นต้องเอาปูนขาวหยอดรู้ถ฿งจะโผล่ขึ้นมา
    ฝากหยอดพี่kadayด้วย
  • ได้เลย เดี๋ยวจัดให้ มุกถึงบ้านแล้วหรอ
  • รูปเด็ดขอพี่ยุ่นยังอยู่ในมือถือเลยมีอีกป่าวพี่เค้าเรียกศิลปะ
  • มุกกรงนี้ขาย3500เอง
    ไฟล์แนบ
    6341843550977837501.jpg 61K
    87-U1185307-634184334785908750-1.jpg 55K
  • ปัจุจุบันยังเหมือนเดิม
    ไฟล์แนบ
    3ตัว.jpg 79K
  • 10กรงส่งด่วนขอดูรูปใกล้ๆหน่อย
  • พื้นสแลต มีถาดลอง กั้นแบ่งได้ 2ประตู เจ้าของซื้อมา15800 ขาย 3500 พี่เข้ามาไม่ทัน แต่บอกเค้าว่าพี่ให้ 5000 ถ้าคนประมูลได้เค้าไม่มาเอา ถ้าได้ก็จบเลยเรื่องกรง
    ไฟล์แนบ
    1039-1.jpg 84K
  • ผมประมูล10000แถมคนในกรงด้วยป่าวพี่เอาไว้อาบน้ำหมา