ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ขอบคุณมากน้องอ้นเจ้งเลย
  • ฝนตกแล้วไอ้โก๋กูกริ๊ดอีกแล้วอายเค้านะลูก
    น้องต้นไปด้วยกันได้เลยแต่ต้องเอาบล๊อกใส่ไปด้วยนะ
    ห้องแอร์เย็นสบายเลย
  • ต้นไม่มีบล๊อคอ่าพี่ มุก ฮือๆ

ทำไงอ่าครับพี่
  • หายืมใตรก่อนก็ได้พาไปแล้วต้องลงประกวดด้วยนะ
    เดี๋ยวพี่ดูให้แล้วกัน
  • ดีๆๆไอต้นเอาหมาไปประกวดเลย ฮ่าๆๆ เลี๊ยงดีๆๆเลยอีกเดือนนึง อิอิจัดหนักๆ กินดีๆไปเลย
    พี่เป้มีไรเกี่ยวกับพวกแบบนี้โทรบอกอ้นได้เลยครับ น้องจัดการให้สบายมาก
    พี่มุกขอบมากคุยกับพี่ทีไรมันทุกทีฮ่าๆๆ

ไปนอนก่อนนะครับบบ
  • พี่ๆมีให้ยืมผมหรอครับ

อิอิดีเลยก๊าบพี่มุก
  • 17 ตุลาคม อีกตั้งนานนนนนนนนนนนน

จิฟิต ไอเพชรทันมั้ยน๊อ 5555555

ตอนนี้ ได้ ฟัน สวย หยั่ง เดียว คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    p23.jpg 66K
  • เมื่อเช้าบรรเลงเพลงเลือดกันอีก..ระหว่างแทรกเตอร์ VS ออสก้า...โดยผู้เริ่มคือสาวG_cell...ไม่รู้มันไปเอาผ้าที่ไหนมากัดกันเล่น...G_cell อยู่กลาง อีก 2 ตัวอยู่ซ้ายและขวา....สาวไม่พอใจโดดใส่แทรกเตอร์สั่งดุให้หยุด..หยุด สักพักออสก้าโจทย์เก่าคราวที่แล้วโดดใส่อีกออกไปช้าแค่ไม่ถึง 3 นาทีได้เลือดสั่งให้หยุดมีชงักและยังไม่เลิกเลยต้องมองดูว่ากัดกันยังไงแล้วคว้าที่โซ่ที่คอของแต่ละตัวจับแยกออกแต่ยังมีอื้อๆบ้างแต่ก็เลิกสงบลงแต่มีอาการเล็กน้อย..ส่วนสาววิ่งเข้าบ้านกลัวว่าเราจะตีเลยชิ่งก่อน......เลยกลับมาทำแผลให้แทรกเตอร์ในคอกและก็ทำของออสก้าต่อ...พอจับออสก้าเข้าโซ่ก็อยู่ข้างคอกแทรกเตอร์มันก็ยืนเลียแผลกัน....แต่มีบ้างพอสาวมันเห่าเจ้า 2 ตัวก็เริ่มอีกเราต้องดุใส่ว่าถ้ากัดกันกลับมาโดนทั้งคู่มันเลยเลิก..แต่ยังห่วงอยู่เหมือนกันมีแค่รั่วคอกขวางยืน 2 ขาก็เจอกันแล้ว...กลับไปต้องไปจัดการ....
  • อย่างกะหนังบู๊เลยพี่เอก อิอิ
    หวัดดียามบ่ายๆครับพี่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    155.jpg 97K
  • น้ำตกที่ไปแล้วน้ำป่ามา ตรงนี้ที่ถ่าย 2ศพ เพิ่งรู้หลังถ่ายเสร็จ
    ไฟล์แนบ
    156.jpg 92K
  • อาหารจานเด็ด รสชาดสุดยอด แม่พาไปกิน 555

ไก่บ้านทอดตะใคร้
    ไฟล์แนบ
    220.jpg 104K
  • เมี่ยงปลา
    ไฟล์แนบ
    323.jpg 88K
  • กะพงผัดพริกไทยดำ เยี่ยมมากกก
    ไฟล์แนบ
    416.jpg 109K
  • ข้าวผัดไส้กรอกปลา
    ไฟล์แนบ
    513.jpg 108K
  • ซักขวดมั๊ยพี่ยุ่น 555+ รสชาดดีมากก
    ไฟล์แนบ
    619.jpg 108K
  • ต่อด้วย วัดพระพทุธฉายครับ สระบุรี
    ไฟล์แนบ
    99.jpg 104K
    716.jpg 106K
  • ชอบภาพนี้จังมองแล้วสงบดี
    ไฟล์แนบ
    1115.jpg 108K
  • ส่วนอัน มัคคุเทศตัวน้อยเล่าให้ฟังว่า เป็นปาฏิหารของพระพุทธเจ้า ทรงสร้างรูปท่านติดไว้ในผาผนัง หินไว้สักการะบูชา หรือที่เรียกกันว่า พระพทุธฉาย นั้นเอง
    ไฟล์แนบ
    813.jpg 96K
  • ครอบครัวนิดหน่อยย
    ไฟล์แนบ
    1010.jpg 98K
  • เดินไปเขาไปอีก270ขั้น เพื่อขึ้นสู่จุดสูงสุดของวัดนี้ เสียดาย ตอนที่ไปกำลังก่อสร้างกันอยู่
    ไฟล์แนบ
    157.jpg 103K
  • บางครั้งความสุข มันก็ บรรยายเป็นคำพูดไม่ได้ ณ ปากเหว สวยชิบๆ ไม่มีคนกล้าไปอ้นโอ๊ตลุยเอง
    ไฟล์แนบ
    1213.jpg 107K
  • ลม เย็น วิวสวย คนไม่มี เพราะไม่มีคนกล้าเดินมา 555+ บ๊าย บายครับบบ
    ไฟล์แนบ
    163.jpg 103K
    1410.jpg 109K
    1311.jpg 99K
  • ไม่ได้เข้ามาดูแป๊บเดียว เพียบเลย สวัสดีทุกๆท่าน อ้นน้ำตกสวยมากเลย อาหารก็น่ากินทั้งนั้น วันงานไปแน่ครับ ไม่พลาด
  • ขอบคุณมากครับพี่ยุ่น วันงานไม่ไปมีงอล อะพี่ 5555+
  • ป้าพร ไปจาริกแสวงบุญ ที่วัดพระบาทสี่รอย มาจ้า
    ไฟล์แนบ
    aทางขึ้น2.jpg 82K
    aทางขึ้น1.jpg 102K
    aทางขึ้น.jpg 73K
  • แจ๋วหวะพี่อ้น ชอบเหวอ่าโดดไปคงสะใจดีเนาะ
  • เสาร์ นี้ไปเล่นนำ ที่ไหนไหมครับ จะได้ ขอไปรวมด้วยครับ แล้วที่เมืองเอก มันอยู่ แถวไหนนะครับไม่ทราบจริงๆ
  • ริมสนามgolfเมืองเอก น้ำใสบึงกว้าง บรรยากาศสุดบรรยายครับ
  • ค่ำคืนนี้พี่น้องเราไปไหนกันหมดครับ
  • เพิ่งกลับจาก เซีย มาพี่ 555+
    ต้นแกโดด คนเดียวดีกว่ามั๊ย 5555+
    ป้าพร วัดจังหวัดดอะไรครับ บันไดทางขึ้นสวยดี
  • กินปูมั๊ยๆๆ อิอิ โลละ400 กินซะแม่บ่นเลย
    ไฟล์แนบ
    ปู.jpg 89K
  • พี่เป้ซื้อโลละ300

ที่เขาตะเกียบวันนั้น

ไปวันเกิดแฟนที่สวนสนคับ
  • กินด้วยคนดิ แถวบ้านมีแต่ปูอัดในsevenจิ้มวาซาบิ ตามด้วยเบียร์เย็นๆ หุหุหุ
  • อ่าวพี่เป้ ไมซื้อถูกกว่าอ้นตั้ง 100 อ้นไปที่เดียวกับพี่เลยย แต่คนละฝั่ง แมร่งโล400 สั่งไป5 โล 5555+อ้นกินตัวเดียว ที่เหลือ น้องๆซัด
  • พี่ยุ่นอ้นออยากกินนี่่เย็นๆๆอ่ะพี่
    ไฟล์แนบ
    620.jpg 108K
  • ที่บ้านยังมีอีกหลายขวด แต่คนละยี่ห้อน่ะยังไม่ได้แช่ จะกินเมื่อไหร่บอกมาใส่ตู้เย็นแป๊ปเดียวได้เรื่อง
    ไฟล์แนบ
    12720941241.jpg 53K
  • อยากกินรีจังวันนี้คอมเจ้งการไฟฟ้าต่อสายผิดตรูละงงจริงๆลองใช้มือถือโพสดู
  • แจ่มพี่ อย่างงี้รอรวมๆกันก่อนดีกว่า หาอาหารมาคนละอย่าง2อย่าง จะได้นั่งกินกันยาวๆ 555+
  • อยากกินรีจังวันนี้คอมเจ้งการไฟฟ้าต่อสายผิดตรูละงงจริงๆลองใช้มือถือโพสดู
  • อ่าวการไฟฟ้าเนี่ยนะ ต่อสายผิดซะเอง 555+ กินเลยพี่ไปกินบ้านพี่ยุ่นเลยมั๊ย 555
    ไฟล์แนบ
    417.jpg 109K
  • พี่มุกไฟยังไม่ติดเลยหรอพี่

เมื่อไรว่างมารวมตัวกินเหล้ากันดีกว่าคับพี่

มากันทุกคนนะ555555อยากเมาจังเลย
  • มาเลยเดี๋ยวแช่ไว้รอเลย กลับบ้านดีฝ่า พรุ่งนี้มีประชุมทั้งวัน นอน3ชั่วโมงอีกแล้ว หมีแฟนด้าๆๆๆๆๆๆๆๆ ตาดำๆรู้จักกันไหม
    ไฟล์แนบ
    6341324595033469561.jpg 98K
  • หวัดดีคับพี่น้อง
  • ดีจ้า เป้ ท่องเนต แต่เช้าเลยน๊า อิอิ

อ่ะ สลัดธัญพืช
    ไฟล์แนบ
    สลัด.jpg 84K
  • หวัดีคับทุกคน.....โดยเฉพาะคุณkaday...หายไปนานกลับมามีเรื่องเล่าเยอะเลยนะพี่...เมื่อไหล่จะว่างละพี่..ไปเล่นน้ำตกกันไหม...
    ....น้องอ้นไปเที่ยวน่าสนุกเนอะ....เห็นเเล้วอยากไปเที่ยวบ้างจัง...
    ...น้องต้นหมาโตเร็วมากเลยนะคับ....เเล้วเวลาพาหมาไปเล่น..ขึ้นรถอะไรไปเล่นอะ....มอไซค์ปะ..อิอิ
    ....พี่ยุ่น...พี่ว่างวันไหนนัดเจอกันหน่อยเร็ว..จะได้กินรีเจนซี่..กับมุกเเละเเก็งค์หมาๆซะหน่อย....อิอิ
    .....ป้าพรเรื่องเเบบช้าหน่อยนะคับให้เพื่อนทำให้อยู่..พอดีงานเค้าเยอะ...พรุ้งนี้น่าจะได้นะถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนเเปลง..
    ..ปล...เพื่อนๆท่านใดว่าง..วันอาทิตย์บ้างคับพาหมาไปเล่นน้ำที่เขื่อนท่าด่าน.....นครนายกกันไหม...ถ้าสนใจขอเสียงหน่อยเร็ว!..
    ไฟล์แนบ
    DSC09656.JPG 25K
    DSC09655.JPG 31K
    DSC09645.JPG 31K
    DSC09589.JPG 40K
  • เปลี่ยนโมเดมมาแล้วเพิ่มเป็น6เมกเร็วสุดๆ
  • ใครว่างวันนี้ร้านส้มตำครับ
    ไฟล์แนบ
    158.jpg 66K
  • ได้เลยพี่ชาย555
  • มุก เป้

จัดท่า ไอเพชร แบบนี้ โอ มั้ย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    p24.jpg 84K
  • หล่อเลยป้ารูปนี้
    ไฟล์แนบ
    223.jpg 76K