ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พี่ตั้มสั่งอะไรของ พี่วิท ไปคับ

ผมสั่ง โซ่คอแปดมิน คับ สี่ร้อยแปดสิบบาทคับ

:062:
  • งานลพบุลีเจอกัลพี่น้องเลย

.....ฮิ้วๆๆๆ
  • งาน ลพบุรี อีกนานเหมือนกันนะคับ เพื่อนคี

ว่างๆมาเที่ยว คอกหมาแดง คลองโคกช้าง บ้างนะคับ

:062:
  • >>>>คี พี่ว่าก่อนถึงงานลพลี มาเที่ยวทะเลหมอกก่อนดีกว่าหนาวบาดใจ.. ฮา...................ๆ
  • >>>>บูม เสาร์นี้ถ้าโคกช้างพร้อมมาเจอกับคลองขอนแก่นได้นะคราบ.. ฮา.................................ๆ
  • จัดไปคับ พี่เต้

ถ้ามาให้เอา (ขอบทอง มาด้วยนะคับ) ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จัดให้หนักกันไปเลยคับ หุหุ

อยากกินอะไรบอกได้นะคับ
  • >>>>บูม พี่งงอะ ขอบทอง มันคืออะไรน้อง.....................งง
  • ป็อกเด้งไงคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ่าคัฟพี่ๆๆไปดูด้วยตาตัวเองเลย...ทะเลหมอก

คัฟบูม ไปแน่ๆๆๆ .....ว่าจะไปอุ่นเครื่องกับพี่หล่าสักวันรอวันว่างๆๆก่อน

เดวแวะหาเพิ้ลบูมแน่นอนคัฟ
  • มาเลยคี ตอนนี้พี่กำลังจะไป ออกรอบกับเพื่อนพี่ ตี 3 กลับ บ้าน
    มีไร สายด่วนนะน้องงงงง........
  • >>>>อ๋อนึกว่าอะไรบูม......จัดไปๆ ฮา.............ๆ
  • >>>>คี อุ่นเครื่องกับหล้าเสาร์นี้เป็นไง......................
  • เต็มที เต็มใจ รับใช้ บริการ
    ตอนนี้ขอเวลา นะครับ พี่น้องงงงงงงงงงง.....บายยยยยยยย........
  • ห้าๆๆๆๆๆคัฟพี่หล่าขอไห้เมียจับด้ายเห้ย...ขอไห้สนุกนะคัฟพี่

จัดไปพี่เต้.....แบบว่าห้ามหนีกลับนะ.....

ขอตัวนอนก่อนพี่ๆๆไม่ไหวละคัฟ ....... บุยๆๆๆ
  • 555+ ตอนนี้อยู่ ภูเรือ โดนลากมาครับ รายงานสภาพอากาส เย็นๆ กำลังจะหนาวครับ
    เต้ คุยกับ พี่บาส เมื่อหัวค่ำแล้ว เดือนหน้าว่าจะพากันมาเที่ยว
    ฝันดีเด้อ คี บูม หล้า และพี่น้องทุกท่าน
    เกือบลืม ต้น นกน้อยด้วย ที่แวะมาดิ้ง เบียร์ :015:
  • รายงานตัวช่วงนี้งานยุ่งมาก
    วันอังคารไปถ่ายรูปที่เชียงคานมา
    เช้าฝนตก บ่ายก้อร้อน:020:
  • :o068:สวัสดีคับ พี่เต้ พี่ตั้ม อู๋ พี่นัท พี่คี พี่บูม พี่หล้า ช่วงนี้ยุ้งๆขอโทษด้วยคับ

ที่ไม่ได้เข้ามาดูแลบ้าน เดี๊ยวว่างจะเข้ามาบ่อยแน่ๆคับ:o003:

"""""""""""""พี่ๆคิดถึงผมอะป่าว555555:o015: """"""""""""""""""
  • หวัดี คัฟ พี่ๆๆ เมืองเลย....

ชอบ เสื้อ พี่ๆๆ จัง+++

................................ปัย เลย......มา แล้ว..........................แนว...
  • สวัสดี ตอนเช้าคับ

ไม่เป็นไรคับ เบ้น ทุกคนใครจะไปว่างมาเล่น บอร์ด ตลอดไช่เปล่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แค่เราคบกัน และมีใจให้กัน แค่นี้ผมก็ สุขใจหาที่ไหนเปรียบไม่ได้แล้วคับ

มีพิท มีพี่มีน้องคับ
  • ...คงไม่ได้จัดงานประกวดแล้วคะ...
    ...เวลาเตรียมงานไม่ทัน...
    ...แต่รับรองว่างานใหญ่คะ...
    ...และวันที่ 10 ตรงกับวันคลองถม คนที่มาชมพิทบูลรับรองมหาศาลแน่นอนคะ..
    ...มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน ผู้ที่สนใจมาร่วงงานติดต่อจองบูธ บูธละ 1000 บาท พร้องโต๊ะจีน
    1. เปิดงาน 16.00 น.
    2. 16.30 น.- 17.20 น. 4 บูธแรก นำสุนัขโชว์บนเวที บูธละ 10-15 นาที พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง โคโยตี่
    4. 17.45 น.- 18.30 น. บูธที่ 5-8 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    5. คั่นด้วยการแจกรางวัลตอบคำถามจากผู้ที่มาร่วมงาน และแจกรางวัลจากหางบัตร
    6. 19.00 น. - 19.40 น. บูธที่ 9-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    7. 19.50 น. ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน
    8. 20.30 น. แจกรางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    9. 21.00 น. รับประทานอาหารโต๊ะจีน ดนตรีและนักร้อง
    10. ปิดงาน
  • สวัสดีพี่น้องชาวเลยครับ ตอนบ่ายๆๆๆๆ
  • วันนี้เงียบกันจังเลย
  • เงียบฉี่..........
  • คิดถุงมากๆๆๆ นายเบ๊นช์...

เดวจะไปเยือน.....ห้าๆๆๆๆ
  • จ.เลย ทั้งงหลายคับ ไปจองสติ๊กเกอร์รนึยังเดียวได้เลขไม่ดีนะคับ
  • หวัดดีครับ ช่วงนี้ท่องล่องอย่างเดียว ไม่ค่อยได้อยู่กับที่ โปรแกรมแน่น

สติกเกอร์ไรครับ ประธานบอย:003:

วันเสาร์นี้ งดจูงนะครับ สมาชิกไม่ว่าง ไม่อยู่ อยู่กันน้อยขอเป็นอาทิตย์หน้าโน่นเลย

เต้ ถ่ายรูป เด็กมาดูด้วยเด้อ:001:
  • อะไรครับ คุณพี่ตั้ม ไปว่าผมกลัวเมียที่ห้องพิดโลกได้งัย

ผมไม่ได้กลัวคร้าบบบบบบบบ...ผมแค่ไม่อยากเถียงมรัน คร้าบบบบบบบบ........
    แบบว่าเถียงไม่ค่อยทันคร้าบบบบบบบบบ........ฮิ้ววววววว......
  • รายงานตัวพี่น้องชาวเลย
  • พากันไปไหนหมดเนี้ย
  • อยู่ๆครับว่าไงครับ ....ใครครับเนี๊ยะ:001:
  • คนที่หัวฟูๆอยู่เมืองเลย
  • สงสัยวันนี้อากาศดี พี่ๆน้องๆ เลย พักผ่อนกันเต็มที่ แว่วว่าเมื่อคืนหนักๆกันทั้งนั้น:027:
  • 555+
    มิน่า ตื่นแล้วบ่น้อง หนักละสิท่า ระวังจะอดไปเด้อ เสาร์นี้น่ะ
  • มาถึงกินเหล้ากับพี่หนึ่งจนถึงตี3
  • ตอนเย็น ไปเจอกันที่ ชิดลม วางแผนการเดินทางก่อนเด้อ อย่าเมาซะก่อน พี่ไปถึงล่ะ จับนอนหนาวให้หมดเลย:015:
  • ไปต่อที่ไหนกันอีก ถึงบ้านนอนเลย ง่วง
  • บ้านพี่อ้อน
  • สายอึดแท้น้อ ....แล้วว่างเปล่า จะเอารถไป ถ่ายน้ำมันเครื่อง:013:
  • ช่วงเย็นได้มั้ยพี่
  • สวัสดีพี่หัวฟู อิอิ

ช่วงไม่ได้ออกไปไหนเลยพี่ตั้มเพื่อนกลับมาจากต่างจังหวัดนั้งชดกันอยู่ที่บ้านทุกวันเลย

เอาไว้อาทิตย์หน้าเปิดเทอมแล้วเจอกันพี่คิดถึง อิอิอิ
  • เหอๆ นึกว่าทำอะไรอยู่ที่แท้ซุ่มซ้อมคอ กลัวได้เป็นประธานสาย นี่เอง :013::013::013:
  • KK จัดหนักไปเลย สายอึดสู้ตายคาแก้ว
  • เต้-อาร์ท ลุกได้ยังน้อ:027:
  • เงียบจริงๆวันนี้
  • ฝากให้ตั้มกะเต้ครับ รูปไม่ค่อยดีเท่าไรมันไม่อยู่เฉยเลยต้องจับถ่าย

เรียงตามนี้เลยครับ

M 1, F 1, F 2, F 3, F 4 ครับ
    ไฟล์แนบ
    22102010046.jpg 52K
    22102010047.jpg 54K
    22102010045.jpg 50K
    22102010044.jpg 55K
    22102010043.jpg 52K
  • พี่ๆแก๊งพิทบูลเมืองเลยคับผมขอถามไรหน่อย คือ ถ้าเราชักว่าวแล้วนึกถึงหน้าคนอื่นมันจะเป็นการนอกใจมัยคับ
  • โห

ช่างน่าสงสาร....อะไรเช่นนี้

แล้วน้าผีคิดถึงหน้าใครอะคัฟ......หุๆๆ
  • มั้ย เปง การ นอก จัย หรอก คัฟ น้า ผี!!

ผม ว่า ผู้ ชายๆๆ หลายๆ คน คง เคย แหละ คัฟ....

ทาทา ยัง....สุดยอด........ฮาๆๆๆ
  • เซงจังฝนตกออกไปกินเหล้าไม่ได้
  • อยากไปนอนด้วยจังคับ พี่ตั้ม

หนาวๆต้องมีสาวนอนด้วย จะได้ไม่หนาว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้ามันดียังไงบอกด้วยนะคับ เดี๋ยวไปเที่ยวหาคับ