ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • เปนยังไงน้อพี่ๆๆที่ไปนครปฐมคงสนุกสนานกันมากเลยสิท่า
  • สวัสดีคุณ manow ครับ ชื่อไรหรอครับจะได้เรียกกันง่ายๆๆครับ
  • คัตเตอร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC10860.jpg 31K
  • อีกหน่อยไม่มีไรทำ
    ไฟล์แนบ
    SDC10844.jpg 95K
  • ไอ้ฟัคได้แชมป์ อีกแล้ว :063:
  • อู๋ไม่ได้ไปเที่ยวงานกับเค้าหรือ
  • ไม่ได้ไปว่ะเบนซ์
  • ทำใจเพื่อนงานหน้ายังมี
  • พี่เต้กลับถึงบ้านยังหนอ:o003:
  • มาถึงเมื่อเช้า ตี5 สุดเหนื่อย เลย จ้า
    รูปมีเป็นร้อย รายละเอียดมีมากมายเกินบรรยาย
    สนุกดี แต่ไกลไปไหน
  • เหอๆ เหนื่อยมากๆ ครับ ดีใจ กับ ต้นด้วย ไอ้ fuck ได้รางวัล อีกล่ะ
    อู๋-เบ้นท์ เหนื่อยมากเลยว่ะ น่าจะไปขับรถช่วยกัน:014:(ค่าน้ำมันไป-กลับ น่าจะ3000):013::013::013:เหยียบปานรถสปอร์ต:017:
    นัท ตื่นแต่เช้า แท้ เด่วสักเที่ยงๆจะเข้าไปหาเด้องั้น:015:
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่น้อง:o030:

พี่ตั้ม นัท พี่แคร์ ดีจนะพี่ ที่ขับรถกลับบ้านปลอดภัย เป็นห่วงเหมือนกัน:o008:

เมื่อวานได้ความประทับใจอะไรบ้างคับ ถ้าต้อนรับไม่ดี หรือขาดตกบกพร่องอะไร ก็ขอโทดมานะที่นี้นะคับ:o060:

พิษโลก ถึง ตีหนึ่งนิดๆคับ พี่เต้ซัด ร้อยสี่ร้อยห้า มันๆคับ:o019:
  • ดีครับ บูม หนุกดี แต่ไกลไปหน่อยนึง แบบว่า บ้านไกลเวลาน้อย ครับ ไว้คงมีโอกาสได้ชนแก้วกันครับ
    เอารูปมาลงด่วนๆเลย:013:
  • สงสัยไปโดนน้ำแถวที่เขาออกข่าวเปล่า แถวโนนสูงหรืออะไรนี้ละคับ

พี่ตั้มเล่ามา ผมละอยากเจอกับตัวเองจิงคับ เขาเรียกว่ารถชาติชีวิต แต่ถ้าเป็นรถเก่ง ดูแล้ว เปียกถึงเบาะ เลยมั้งคับ

แล้วงาน ลพบุรี จะมาอีกเปล่าละคับ มาอีกนะ ทีนี้จะเตรียมของเด็ดใว้ให้ได้ ลิ้มลอง กันคับ

มีพิท มีพี่มีน้อง
  • :001:มันทำไมไกล้ แท้หล่ะ เหนื่อยยังไม่หายเลย อาหาร อร่อยดี บูม ต้มปลาจีน แซบ มากๆ
  • เต้ - อาร์ท ขับรถดีๆเด้อ นอนให้พอก่อนค่อยกลับน่าจะดีที่สุด เมื่อคืนพลัดกันชนิดที่เรียกว่า บางช่วง 40 กม.เปลี่ยนก็มี มันเหนื่อยสุดๆว่ะ
    555+ มาถึงบ้าน ตี 5 ย่องเปิดประตูเข้าบ้านอย่างเงียบ หมาดันเห่าหอน แต่ เจ๊ หลับ เลยแอบปีนขึ้นไปนอนอย่างเบาๆ
    เช้ามา เจ๊ เอะ อะนิดหน่อย:001:
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (พี่ตั้ม เกือบได้นอนนอกบ้านแล้วคับ) หุหุหุ

:062:
  • พี่ตั้มได้มาป่าวของฝากผมอ่ะ อิอิอิ
  • เหอๆ อู๋ เสียใจด้วย ไว้เด่วให้นัท ทำให้ ใช้สายเซฟตี้เบ้ว เย็บเอาแจ๋วกว่า
  • เสียดายโครตเลยงงานดีๆๆเเบบเนี้ย
  • เด่วเราก็จัดกันเองก่อนไง
    เอาที่ไหนดี เย็นนี้:013::013:
  • พี่ตั้มยังไม่ได้ซื้อมาหรอพี่
  • ยัง อู๋ งบหมด
  • อ่อครับงันไม่เป็นไรพี่เด่วค่อยสั่งเอา กำลังจะเข้าไปซื้ออาหารให้คัตเตอร์อยู่พอดีเลยจะเข้าไปในเมืองถึงเด่วโทหานะครับ
  • ฝนยังตกอยู่นะเว้ย ใจเย็นๆ เพิ่งเขี่ยกับ เจ๊ ได้ เคลียได้ ไว้คลื่น ลม สงบดีก่อนค่อยว่ากันครับ
  • โทรมาได้นะ:015:
  • พี่ตั้ม.......อย่าลืมพิดโลกเน้อ....

เดวผมไปเลยพาไปที่บอกมั่งนะ ....... ขอนแก่นอะ....

กร๊ากๆๆๆ.....
  • คราวนี้ไม่มันคราวหน้ามันแน่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF6319 (Large) (Medium).JPG 75K
    DSCF6316 (Large) (Medium)2.JPG 85K
  • จัดไป คี
  • ว้าวๆๆเสื้อสวยดีเป็นไงแผน สอง หล่อๆๆกันหมดเลย
  • พี่อาทวินาทีสุดท้ายจริงๆๆๆ
  • :015:อู๋ ไปไหนป่าววันนี้:015:
  • อยู่บ้านแระพี่เข้าไปซื้อ F1 มาให้ลูกชายจะโทหาก็กลัวไปอยู่ในสนามรบของพี่เลยไม่เอาดีกว่า 555555
  • เลยกลับมาเล่นกับคัตเตอร์ที่บ้านแทน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    434.jpg 96K
  • ครับ พักรบสัก2-3วันก่อน โทรถาม เต้-อาร์ท กำลังขับกลับกันมา ไม่รู้ได้พา อาร์ท ไปลองขี่ม้า พิดโลก ป่าว:013::013::013:
  • เสียดาย อู๋-เบ้นท์ ต้น ก็ติดไปดูปอยฝ้ายซะงั้น
    ไฟล์แนบ
    tum12.jpg 93K
  • ชอบตัวนี้มากเลย อู๋
  • ไปล่ะ ต้องพา เจ๊ไปกินข้าวก่อน
    ไฟล์แนบ
    tum122.jpg 97K
  • วันหลัง พี่ตั้ม พามากันให้หมดเลยนะคับ

เดี๋ยวมี เมนู เด็ดๆจัดใว้ให้ ต้อนรับทุกๆคนเลยคับ

คิดถึงความสนุกที่เราไปลุยกันนะคับ
  • อืมสวยงามมากพี่ เสียดายโครต
  • เอาคัตเตอร์ไปอยู่ด้วยป่ะล่ะพี่
    ไฟล์แนบ
    รูปที่หนึ่ง.jpg 92K
  • ต้อง ขอ โทษ พี่ เต้.ด้วย นะ พี่!!.......ที่ ผิด คำ พูด!!:o030::o030:

ผม จะ ทำ หั้ย ดี ขึ้น คัฟ พี่!!:o008:
  • ห้าๆๆๆอ้ายโต้ง.......เสียดายสิมุง

อู๋คัฟงานหน้าหวังว่าด้ายร่วมทางกันแน่ๆๆๆ......ห้าๆๆ
  • สวัสดีครับ พี่น้องชาวเลย..มีโอกาสเจอกันที่ไหนก็ได้ มะไหร่ขอให้บอก..
    ว่างๆพี่เต้ กับพี่ตั้มพาน้องๆชาวเลยมาเที่ยวที่พิดโลกมั่งนะครับ(น้องๆผู้หญิงเด้อ) คริ คริ.......ฮิ้วววววว
  • >>>>สวัสดีคราบทุกๆท่าน ถึงบ้านแล้วววววว..........................................................
  • >>>>หล้า มาหาที่เลยดีกว่า เมืองเลยไปเยือนพิโลกแล้วนะ.................

>>>>ไม่เป็นไรคราบโต้ง เอาไว้ปีหน้าไปกันใหม่............................
  • พี่เต้งั้นเค้าขอถามเมียดูก่อน นร้าาาา...........
    แบบว่าอยากไปจริงๆ อ่ะ...
    เค้าชอบตั้งแคมป์ + นอนตากน้ำค้าง + นั่งกินเหล้าอากาศเย็นๆ อ่ะ
  • >>>>หล้าที่เมืองเลยสุดยอดแล้ว มาดูพระอาทิตย์ขึ้นด้วยกัน................................
  • >>>>>นอนแล้วนะคราบ ฝันดีนะพี่น้อง......................................................?
    ไฟล์แนบ
    208.jpg 76K
  • ถึงบ้านกันกี่โมงระคับ......อย่าลืมที่คุยกัยไว้นะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0426.JPG 117K