ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>ดีใจด้วยนะคราบ ได้เมียแล้ว...ฮา..............ๆ

>>>>พี่ตั้ม เสื้อสวยดีซื้อที่ไหนพี่...........................................

>>>>เบ้นฟื้นหรือยังน้อง เมื่อคืนพี่มาวจริงๆตื่นขึ้นมาอยากจะอวก ดีนะพี่ซ้อมมาจากพิโลกรอดตาย ฮา..........ๆ

>>>>ต้น เมื่อคืนกลับตอนไหนอะไม่เห็นเลย ไวจริงๆ

>>>>อู๋ หายไปไหนลายงานตัวด้วยนะ สายอ่อน เอิ๊ก................ๆ ตำแหน่งมันเปลี่ยนไปแล้ว อิ.................ๆ
  • >>>>พี่ตั้ม เมื่อคืนผมว่าพี่วันไม่มาวแต่ไม่เหมือนเดิม เฮฮาสนุกดีผมชอบๆ
  • >>>>พี่แมท ลีโอสวยเหมือนเดิม ผมอยากได้แบบนี้จัง...........................
  • งานนครปฐมจะด้ายไปปล่าวไม่รู้พี่ตั้ม.......

ถ้าไปด้ายเจอกันแน่ๆๆๆ......ห้าๆๆๆ
  • >>>>>คีน้องรัก จัดโปรแกรมวันเสาร์ด้วยนะ อาจจะมีพี่น้องเมืองเลยมาเยือน.......................
  • >>>>นี่ไอ้น้องรัก รับปากกับพี่แล้วนะโว้ย เดี๊ยวพี่กลับบ้านไปเอามีดแทงไส้ไหลเลย ฮา...................ๆ
  • ต้องขอโทษด้วยครับมาช้าไปหน่อยสอบทั้งวันเลย

พี่ตั้มเรื่องเสื้อหรอพี่เอาไว้พรุ่งนี้ผมจะไปดูราคาเสื้อแล้วก็จะดำเนินการเลยพี่
  • พี่เต้ผมฟื้นตั้ง 6 โมงเช้าเลยคับพี่เต้ต้องตื้นแต่เช้าเหมือนเดิมคับช่วยแม่เปิดร้านอะพี่
  • >>>>เบ้น แม่เปิดร้านขายอะไร พี่จะได้ชวนพี่น้องไปมาวที่ร้าน...............................
  • อาหารตามสั่งคับพี่เต้
  • มาเมากันที่หน้าบ้านผมได้นะคับพี่น้อง ทำซุ้มไว้หน้าบ้านเอาไว้นั้งกินเหล้าโดยเฉพาะคับพี่น้อง
  • :o011:เต้ เราว่าตอนเรากลับบอกทุกคนแล้วนะ สงสัยเต้เมาหนัก555+
    วันนี้รถลงข้างทาง แถวบ้านตูบกบ ไปก่ะอาจานย์โคดเซงเลย
  • ดีๆ เบ้นท์ ไว้เด่วไปกินกัน:015:

อู๋ เอาให้เสร็จนะแล้วลงแจ้งเลยว่าจะเก็บเงินค่าเสื้อยังไง ถ้าไม่ทันจะได้มีแผน 2

เต้ พี่แฮงค์ทั้งวันเลย ต้องเพลาๆหน่อยล่ะ เด่วเจอ คี มันจะเย้ยเอา

นัท ได้ตัวเมียมาใหม่หรอ
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวเลย...สบายกันดีนะครับ......

ที่พานหินฝนตกทั้งวันเลยที่เลยฝนตกบ้างมั้ยครับ......

ฝากผลงานของไอ้ตัวนี้ไว้พิจารณาบ้างนะครับ....(รูปจะอัพเดทวันศุกร์นะครับ)
    ไฟล์แนบ
    P10106393.jpg 98K
  • งานเข้าผมแล้วพี่.....

เครียดจริงๆๆเลย......เรื่องที่โทรไปหาพี่นั่นแหละ....เห้อๆๆๆ...เซงๆๆ
  • >>>>คี ไม่ต้องเคลียดน้อง ( กินยาเดี๊ยวมันก็หาย หายไปจากโลกนี้นะ. ) มันไม่เป็นอะไรหลอกแค่แพ้ท้อง.. ฮา.......ๆ
  • >>>>พี่บาส อีกไม่กี่วันได้เจอกันแล้วนะคราบ วันนี้ฝนก็ตกที่เมืองเลยเหมือนกันคราบพี่...................
  • กร๊ากๆๆๆๆ.......

ผมยิ่งเซงตั้งแต่คดีหอยละพี่.....เจอหมาอีกโอ๊ยๆๆๆ

หิวเบียจริงๆๆๆๆ...ห้าๆๆๆ
  • >>>>เบ้น นัดวันมาเลยถ้าสถานที่พร้อมแล้ว จริงไหมพี่ตั้ม........................

>>>>ต้น รถลงข้างทางเป็นอยางไรบ้าง รถพังหรือปล่าว......................................

>>>>นัท หายไปไหน มาแวปเดียว................
  • >>>>คี พี่ว่าคดีหอยน่าจะคำหล้าโดนมากกว่า... ฮา..................ๆ
  • รถอาจารย์ลง เราขับตามฝนตกถนนลื่นมาก
    รอรถยกนานโคด ตำรวจแมร่งก้อกวนตีน
    ถามวาชนเสา ป้าย ของหลวงป่าว
    บอกมันว่าไม่ชน มันบอกโทรแจ้งอู่เลย กวนป่าวอ่ะ
    :016:
  • >>>>แบบนี้แหละตำขวด มันไม่โดนแบบเรามั่งให้รู้ไป.. เอิ๊ก.................ๆ
  • ใช่ๆๆๆๆๆๆๆ ถ้ามันโดนเองนะ จะเอาตัวนี้ไปอัดถั่วดำมัน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    P9212379 ย่ออีก copy.jpg 125K
  • >>>>สวัสดีตอนเช้าๆคราบพี่น้อง......................... เอิ๊ก......................ๆ
  • สวัสสดีคับพี่เต้
  • ตื้นแต่เช้ามาออกกำลังกายหรอพี่เต้ อิ...........
  • ว๊าวๆๆๆพี่ผมตื่นแต่เช้าไปไหนพี่เต้.......

ชาวเลยตื่นแต่เช้าเลยนะ...........อากาศที่เลยคงจะดีมากๆๆๆอิจฉาวุ๊ย
  • คับพี่คีสบายดีนะพี่
  • สบายดีจร๊า เบ๊นช์

ว่าแต่เดวนี้เบ๊นช์.......วิชาแกร่งกล้าขึ้นเยอะไหมเดวจะไปดวลอีกไม่นาน....ห้าๆๆ
  • เบ้น ซื้อลูกหมุนมาแล้วหรือ ถูกใจเปล่าคับ พี่ว่าโครตถูกใจเลยมั่ง

พี่ว่าจะสั่ง โซ่ พี่วิทหน่อยแต่ยังไม่พร้อมคับ หุหุหุ

พี่วิทแก ก็เคยเรียนที่ พิษโลกนะ คับเบ้น เป็นคนพิษโลก
  • ชิ้นงานของพี่วิทดีจริงพี่คีสวยมากๆ
  • ไม่ได้หายไปไหน หรอก พี่ๆ ชอบอ่านมากว่าพิม
    เมื่อคืนที่ตั๋ม หาย ไปซื้อหมูมากิน หายซะงั้น
    วันนี้ได้ยินว่าจะเลี้ยงใหญ่หรอ ไปมันทุกวันละผม
    มาเด้ออ
  • พี่นัทจำเบนซ์ได้อะปล่าว:o003:
  • สวัสดีพี่น้อง มะคืนเมาอีกแระผมเพิ่งตื่นครับโอ้พี่นัทพูดน่าสนนะ อิอิ
  • หวัดดีครับ เมื่อคืนรอนาน นัท ขาดตอน ง่วง เลยกลับบ้านก่อน (สงสัยอยู่ว่าพากันฆ่าเองเลยรึป่าว โคโย เนี๊ยะ):029:

ต้นเมื่อคืนโทรหาพี่หรอ พอดีลืมเอาโทรศัพย์ลงจากรถ .....มีไรรึป่าว

พี่บาส ณ ตะพานหิน....รออัพเดทครับ:015:

ตกลง เมื่อกี้ อู๋ โทรมาบอกเรื่องเสื้อคงจะไม่ทันงานน่ะ เอาแผน 2 กันมั้ยพี่น้อง เสื้อยืด สกีนผีตาโขน ไรประมานเนี๊ยะ
  • :015:ไปไหนกันหมด ตื่นแต่เช้า แล้วนอนต่อกันละมั้งเนี๊ยะ อากาศดีแบบนี้:015:
  • อยู๋นี้ละพี่ตั๋มจะไปไหนได้ อยู๋น่าคอมทั้งวัน แอด เอ็ม มาเลยพี่น้อง
    loeiscooter@hotmail.com ว่างจัดไปหาอะไรทำตอนเย็นๆๆ มัย
    พาหมาไปว่ายน้ำอะไรแบบเนี้ย

เมื่อคืนเนื้อหมูเหลือ กินไม่หมด วันนี้จะไปสังหาร
  • เหอๆ จะพาไปว่ายที่ไหนครับ นัท ตอนเย็นเจอกัน เจ๊อ้อน เลี้ยงปล่อยผี กำลังเข้าไปดูนี่อยู่www.thaiscooter.com
    กำลังศึกษาหาข้อมูล เผื่อคันขึ้นมา แล้วตอนนี้ นัท เลิกขับมอไซค์แล้วหรอ ที่บ้านเหลือรถไรบ้าง:015:
  • มาดูเองดีกว่า ไม่ได้เลิก มอไซอยู่ในสายเลือดแล้ว เจอ กัน คับ
  • พรู้งนี้จูงหมาเป็นไงคับพี่น้องอยากจะเห็นหมาของพี่นัทตัวเป็นๆคับ พี่น้องจะว่างกันหรือปล่าวคับ

((((((((((((((((((((((((((((((พี่เต้คงว่างนะพี่))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
  • เบน พี่ไม่ได้เอาหมามาด้วย คงไม่ได้เห็น อะ
  • ดูทิศทาง ฟ้า ฝนด้วยนะครับ รูปยังไม่ได้เอาลงเลยเที่ยวก่อน
    นัท ตกลงนัทจะเดินทางยังไงครับ ไปกับ แค 2 คนหรอที่นั่งเต็มยัง เผื่อพี่จะไม่เอารถไป รอถาม อู๋ ดูก่อน:015:
  • จ้อนบอย ไปเที่ยว 3สลึงด้วย:013:
  • ตอนเย็นอยากเข้าไปหาเด้ ชิดลม ไปที่ไรมีหลายอารมให้เราต้องเรียกที่จะเจอ ห้าๆๆๆๆๆ

อารมสบายๆๆต้องไปกับแฟนชิบเบียร์เย็นๆๆๆ

สนุกเฮฮ่าต้องไปกับกลุ่ม LLP อิอิอิ

ถ้าซีเรียสต้องนั้งคนเด่วไปก่อนจะได้สบายใจขึ้นหรือยกเบียร์ชักเหยือกแล้วค่อยมาระบาย ฮ่าดี อิอิ

ปล.แชวกันเล่นนะครับจะได้ไม่ต้องคิดไรมาก อิอิ
  • อู๋มาเลย วันนี้ ชิดลม จะคุยเรื่องการเดิน
  • นั้นไง จัดไป เจอกันชิดลมจ้า:015:
  • :015:เต้ เบ้นท์ ว่างก็บิดมอไซค์ มาอีกเด้อ
  • :021:สงสัยจะไม่ได้ไปแล้วแหละ เพราะวันที่ 17 นี้ มีคอนเสริต นกน้อย อุไรพร อยากดูมาก คอนเสริตในใจ
  • >>>>มันเกี่ยวอะไรกับวันนี้อะต้น รีบมาชิดลมด่วนเลยประชุมใหญ่แบบจริงๆจังๆรีบมาไวไว พี่ตั้มผมส่งตัวแทนไปเเล้วนะคราบ..เอิ๊ก...ๆ

ต้นไม่ไปคอนเสิต แม่นกน้อยก็ร้องได้.. ฮา......................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1713.jpg 80K
  • :m024:เต้ไม่เข้าใจอ่ะ เคยอยากมากๆป่าว อารมนั้นเลย อิอิ