ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>ถ้าอยากมากๆนะเอารูปนี้ไป........................................
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[7].jpg 25K
  • พี่เต้ว่าไงไปป่าว
  • พี่เต้ปิดเครื่องทำไมอะพี่.......

โทรไปมะตืดซักเบอร์......เหอะๆๆ
  • :003:-*- ยังไงไม่ใช่อยากแบบนั้นเด้อ
    อยากเจอปอยฝ้าย 555+
    เบื่อแล้วศิลปปินวัยรุ่น อิอิ
  • >>>>พี่ไม่ได้ปิดเครื่องนะคี โทรเบอร์ผิดอะปล่าว รีบโทรหาเร็วๆเลยซิ.....................
  • >>>>เบ้น วันนี้พี่ส่งต้นไปแทนแล้วรับผิดชอบด้วยนะต้น......................
  • เหอๆ ว่ากันไปพี่น้อง กลัวก็อยู่บ้านเลี้ยง เต๊ะ แต๋ม เหอะ เต้:013::013::013:
  • >>>>ต้น แฟนพันแท้ปอยฝ้าย ปอยฝ่ายไม่ไหวๆฟังมันไม่รู้เรื่อง....................
  • วันนี้ นัท บอกจะย่างหมูให้กินครับ:013::013::013: เมื่อคืน เปิด คาสิโน กลางร้าน เลย:001:

อู๋ อย่าลืมมาเด้อ
  • >>>>นั่นไงๆพี่ตั้ม เป็นการท้าทายเบ้นนอนยัง......เเต่งตัวด่วนๆเลยรีบ ฮา............................ๆ
  • รีบๆบิดมาเลย ให้ไวๆ
    ไฟล์แนบ
    y1.jpg 87K
  • >>>>>พี่ตั้ม หมูตั้งแต่เมื่อวานแล้วไม่ใช่หลอพี่ กินหมูข้ามวันกันเลย ของชอบๆน้ำลายไหล...................
  • เหอๆ เมื่อวานง่วงมาก รอ กินไม่ไหว ไปซื้อหมู ตี 1 นะครับ กลับบ้านนอนดีกว่า:015:
  • >>>>ตลาดหมูมันอยู่แถวบ้านล่างไม่ใช่หลอพี่... เอิ๊ก.........................ๆ
  • แบบนี้เค้าเรียกว่าไร อยากได้แบบนี้อะครับ สวยเรียบๆดี แบบเต้ คงไม่ไหว:015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4337.jpg 124K
  • แถวไหนอะ บ้านล่าง-บ้านบน พี่ไม่ยักกะรู้จัก :018:
    ไปบ่อยอะดิ เต้
  • ไปกินเหล้า ดีกว่า อากาศเย็นๆ ดี อยู่บ้าน อากาศร้อน นะ เต้:013::013::013:
  • sr400 คับพี่ตั้มแบบเดิมๆ ของพี่เต้แต่งแบบโหด

พี่เต้ยังไงโทรหานะพี่
  • เด่ว ชวน เจ้า นัท ไปดู โคโยตี้ ดีกว่า
  • >>>>แบบนี้ก็ sr เหมือนกันพี่เดิมๆ แต่ของผมแต่งเป็นวิบากมันดีๆ (แทคเกอร์นะ)
  • แบบนี้สวยดี เบ้นท์
  • :o003:พี่เต้เอาไงพี่ต้องการคำตอบด่วนกำลังกระหายเลย555
  • ไปล่ะๆ เด่วน้ำแข็งจะละลาย
  • 5555+ให้ไวๆ จะอดได้บ่น้อ
  • เจอกันยามสร่างเมา พรุ่งนี้
  • >>>>มันน่าน้อยใจจริงๆพี่ ชวนนัทไปดูโค แต่ชวนผมไปดูกระบือ ฮา................ๆ
  • ผมอยากได้ใจจะขาดแม่ก็ไม่ซื้อให้แม่บอกว่าไม่มีทะเบียนไม่ซื้อให้คับ

ผมบอกเอาแบบมีทะเบียนก็ได้แต่ราคาก็เยียบแสนนะซิพี่ตั้ม
    ไฟล์แนบ
    DSC00553.jpg 92K
  • คุณพี่เต้วันนี้เราเอาไงคับ:o015::o003:
  • >>>>วันนี้พี่ว่าอากาศไม่เป็นใจตั้งแต่สายๆแล้วเบ้น ฝนตกตลอดทั้งวันพรุ้งนี้ค่อยว่ากันใหม่นะ..............
  • คุณตั้มครับ เด็กปั้มเป็นบ้าง ตอนไปทำวัคซีน(10/10/10)หนักกี่กิโลแล้วครับ
    ไอ้เสือหนัก 5 โล อย่าลืมส่งรูปเด็กปั้มมาให้ผมนะครับ
  • พี่ต้น นี้มันอารมอะไรอีกแล้วพี่ เปลียนแนวมาชอบปอยฝ้าย วันหลังมาร้องให้ฟังหน่อยนะพี่ อิอิอิ
  • พี่ตั้ม วันนี้เพื่อนกลับมาจาก กทม เลยนั้งชดกันนิดหน่อย อิอิ
  • พี่เต้ ทำไมว่านอนสอนง่ายจังเลยพี่ถ้าผมเปนแฟนพี่จะรักที่สุดในโลกเลย

ปล. ล้อเล่นกันนะครับ อิอิอิ
  • >>>>อู๋ ชมพี่หรือมาหลอกด่าพี่วะ อ่านแล้วมันเปลกๆ ฮา.................ๆ
  • สวัสดีคับพี่น้อง:o068:
  • โธ่พี่เต้ไอ้อู๋มันหลอกด่าชัดๆเล่นของสูงซะแล้วนะอู๋เดี๊ยวจับยิงเป้าเลย(เป้าด้านล่าง)5555:o016::o003:
  • พี่คีเงียบเลยนะพี่ ไหนรูปน้องหมาจะได้ดูปล่าวคับคุณพี่คี:o066::o069:
  • มาแล้วๆๆๆเดววันนี้ตัดไห้รูปน้องหมาอะ

ใจเย็นๆๆเน้อ..........ถ่ายรูปไม่ค่อยสวยหว่า.....ห้าๆๆ
  • ตื่นยังพี่น้องพิทเมืองเลย
  • อัพเดท T-Back 2 เดือน 4 วัน
    ไฟล์แนบ
    DSCF6294 (WinCE).JPG 19K
    DSCF6290 (WinCE).JPG 19K
    DSCF6287 (WinCE).JPG 16K
    DSCF6280 (WinCE).JPG 17K
  • (((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((ทำกรงอย่างดีเลยนะพี่คี)))))))))))))))))))))))))))))))))

ของผม 7 เดือน นิดๆคับ
    ไฟล์แนบ
    SP_A3351.jpg 71K
  • ห้าๆๆๆๆๆตรงไหนดี......กรงนกเว๊ยเอามาไห้มันนอนห้าๆๆๆๆ
  • แล้วไปพี่คี เล่นเลยกรงนกทำไปได้แล้วอยู่ในกรงมันร้องยังไงพี่555555555
    http://www.youtube.com/watch?v=5fCzwT5cI40
  • สวัสดีคับทุกๆคน
  • อรุณสวัสดิ์คัฟเบ๊นช์......

พี่เต้หายไปไหนหว่า............
  • พี่เต้น็อคมังคับพี่คี เมื่อคืนก็เมากันคับตำแหน่งสายอ่อนไปอยู่กับพี่เต้แล้วคับ555555555

((((((((((((((((:o002:พี่เต้มารับตำแหน่งกับอู๋ด่วน อู๋ยกตำแหน่งให้คับพี่:o003:)))))))))))
  • งั้นเลยหรา.....เบ๊นช์

พี่เต้มาเก็บตัวกับคลองขอนแก่นไปทำไมเป็นอย่างนี้.....

เสียชื่อหมด.........ห้าๆๆๆๆ
  • เมามากมาย พิมพ์ไม่ไหวจิ้มเอา มือสั่น
  • T-REX สวยดี คี
  • ขอบคุณพี่ตั้มคัฟที่ชม......