ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • :018:เมามาก คี เด่ววันเสาร์ไปถึง จัดด้วยนะ เอาแบบ เนื้อตัว ดีๆ:018:
  • พี่ตั้มเปลี่ยนชื่อหมาของพี่คีแล้วคับ ชื่อT-Back ไม่ใช่ T-REX คับ5555
  • อิจฉาคนได้ไปเที่ยวจริงๆ:o066:
  • เด่วเผื่อๆ เบ้นท์
    คีพี่แกล้ง เรียกผิดเฉยๆ
  • เรียกถูกเดี๋ยวไม่ฮ่าใช่ไหมพี่ตั้ม55555
  • พี่ตั้ม ผมคิดมากนะคับพี่

ถ้าพี่ไม่ช่วยผมๆเจ้งแน่ๆเลยคับพี่ หมาผมตัวนิดเดียวเอง ฝากตัวหนึ่งนะคับ พี่ตั้ม

ถ้ามากันแล้วเดี๋ยวผมพา ไปกินข้าวที่ร้านผมนะคับ มากินกันให้ได้นะคับ

พี่เต้ เรื่องที่สั่ง จัดให้ตามนั้นคับ
  • 555+ คิดมากไปแล้ว บูม ถ้าตัวเล็ก ก็ใส่ กล่องไก่ตีไปไง (แซวเล่นเด้อ):013::013::013:
  • :o027::o027::o027::o027::o027:
  • >>>>สวัสดีคราบ เมื่อวานมาวจริงๆ เบ้นมีคนอ่อนกว่าพี่นะนัทไงน้องกลับก่อนไคร ฮา.....ๆ จัดไปๆ
  • >>>>บูม จัดไปน้อง พี่น้องเมืองเลยรถตู้โทรมาบอกแล้วว่าคิวไม่ว่างจริงๆขอโทษด่วยคราบ กลุ่มเมืองเลยเปลี่ยนเป็นรถเก๋งแทน....
  • >>>>คี เด็กน่ารักดีจังดูแลดีๆนะน้อง พรุ่งนี้เจอกันคราบ.............................
  • รถตู้ไม่ว่างก็เอารถบัสไปซิครับ....
  • :013::013::013:ก็ว่าอยู่ พี่เติ้ล
  • ตอนรับตำแหน่งประธานพุทเดิ้นกันรึยังพี่น้อง มีคนใหม่มารับช่วงต่อแระนะครับใครก็น่าจะรุๆๆกันยุ อิอิอิ
  • ใช้ๆพี่นัทกลับก่อน:o003:
  • >>>>อู๋ น้องฝ่ายจะเอาอย่างไง หรือจะเอารูปสาวๆพยาบาลที่บ้านพี่ตอนจูบกัน....... น้องจ๋อมๆคราบอยู่ไหม.. เอิ๊ก.......ๆ
  • >>>>โชคดีนะเราที่ยังมีเบ้นเห็นนัทกลับก่อน...... ฮา.....................ๆ
  • >>>พี่เติ้ล ถ้าเอารถบัสไปสนุกแน่ๆพี่......................................
  • อยากเมาเหมือนชาวเลยจังๆๆๆ......

ห้าๆๆๆๆ.........

คัฟพี่เต้ดูแลอย่างดีแน่ๆๆคัฟ
  • ว่าจะเอาคันนี้ไปอยู่
    ไฟล์แนบ
    tum4.jpg 121K
  • ไปหาไรกินดีกว่า น่าจะเริ่มกลืนได้ล่ะ:013:
  • พี่เต้อย่าเล่นอู๋มากนะพี่เดี๋ยวจะงอนเอา กร๊ากๆๆๆๆ
  • อย่าบอกนะพี่ตั้มโดนพี่วัน บีบคอเอากลืนไม่ได้เลย.... 55555
  • อู๋อย่าแทงพี่เต้มากนะเดี๊ยวพี่เต้แทงคืนใส่แตกเลย>>>55555
  • >>>>เบ้น วันนี้ไปตกปลาหรือปล่าววันหน้าพี่ไปด่วยยยยย.........................
  • ไปมาแล้วคับได้มาทอดจานใหญ่เลยพี่
  • เบนซ์ก็น่าจะรู้ตัวว่าใครอ่อนใครแข็ง ทีตัวเองนี้หนี้เหล้าตรอดเลย วันหลังเจอกันหน่อยเราเอาแบบไม่มีข้ออ้างเลย 555555555
  • งดดื่ม 1 วันเด่วร่างกายไม่พร้อม:015: นัท เด่วพี่โทรหาเด้อ:047:
    พรุ่งนี้ อู๋ อยู่ที่ไหนครับ วังสะพุง - เลย
    เต้ ล้อหมุนกี่โมง ครับ

ต้นอ้อ ไปไสน้อ....:025:
  • พรุ่งนี้เจอกันนะครับ พี่ๆน้องๆ เมืองเลย วันนี้ขอตัวไปวางแผนแอบหนีเที่ยว ทริปนี้ก่อน
  • พี่เต้หายเลยนะคับ
  • >>>>>อยู่นี่คราบเบ้น...... อยากกินปลาหมิจัง....????????
  • Meeitng ครั้งใหม่ใหญ่กว่าเดิม

ขอเชิญเพื่อน ๆ ชาวพิทบูลทั่วประเทศ

ร่วมงาน

มิตติ้ง ลพบุรี 2010 (ครั้งที่ 2 )
    (Meeting lopburi 2010)

วันศุกร์ที่ 10 ธันวาคน 2010
    เวลา 16.00 น.-22.00 น.
    ณ ลายเอนกประสงค์ ห้างโลตัส ลพบุรี
    พบกลับฟาร์พิทบูลขั้นนำทั่วประเทศ
    และกิจกรรมต่าง ๆ มากมาย
    พลาดไม่ได้กับโคโยตี้สาวสวย
    พบกับ Hi light ในงานกับ รางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    และร่วมรับประทานอาหาร
    รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกทีคะ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ด้วยคะ

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

พี่เดช 085-9405552
    พี่เอ 083-9101517
    เป๋า 086-1333585
    bobby 084-5240870
  • ปลาตกได้วันนี้ทอดกินกับส้มตำหมดเลยพี่ตัวไม่ใหญ่เท่าไรพี่เต้
  • :021:จะดูปอยฝ้ายยยยยยยย
  • วันนี้ง่วงจังคับนอนก่อนนะคับ:o038:

อู๋ดูแลบ้านด้วยนะเพื่อน:o033:
  • พี่ก็ชอบตกปลาเหมือนกันเดือนหน้าจัดชุดใหญ่ให้หน่อยได้มั้ยอะ
  • ไม่มีความเห็น อ่านแต่ ไม่ตอบโต้ คุณแม่ขอร้อง
  • ฝากให้พี่ต้นอยากดูปอยฝ้าย
    ไฟล์แนบ
    Poifai-02.jpg 120K
  • เบ้น ทำไม ปอยฝ้าย ผอมจัง

ผอมจนน่ากลัวเลยคับ เบ้น แต่ใครอยู่ข้่างหลังคับ ที่อยู่บนต้นมะขามเทศนน่ะ ซนจัง หุหุ

............ล้อหมุนกี่โมงคับ พี่ตั้ม พี่เต้ ผมได้เตรียมกับแกล้มใว้ให้เรียบร้อยแล้วคับ

ขอให้เดินทางด้วยความปลอดภัยคับ
  • >>>>>สวัสดีคราบตอนเช้าๆ วันนี้อากาศดีแต่เช้าเย็นสบายพร้อมจะออกเดินทางแล้วคราบพี่น้อง.........................
  • >>>>เมืองเลยออกเดินทางแล้วนะคราบ เจอกันที่พิโลกพี่น้อง.. เอิ๊ก.......ๆ
  • เซ็งโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เต้ไปเที่ยวเอาขี้หมาตัวราคาเป็นแสนมาให้ดูหน่อยนะพี่มันจะเหม็นเหมือนตัวที่อยู่บ้านอะปล่าว:o003::o028:
  • เซ็งไรครับคุณอู๋
    ไฟล์แนบ
    DSCF1769uyoiyg9i.jpg 110K
  • การ์ตูนสวยดีนะพี่เอก แม่ไม่ให้ไปงานนครปฐม เลยขี้เกียจฟังแกบ่นเลยตัดปัญหาไปง่ายๆๆๆน่าเบื่อ ไปแบบมีเรื่องในใจไม่อยากไป
  • :m008:ขอเป็นส่วนหนึ่งในนี้ได้ป่ะค่ะ
    นี้ 65 วันแล้วพอไช่ได้ป่ะค่ะ
  • ขอบใจนะเบ้นพรุ่งนี้เจอกันหน้าเวทีเด้อ
    มะนาว 65 วันคือไรคับมีรูปมั้ยเอ่ย
    วันนี้มาวววว 555+
    เซง งานก้อเสดแต่ดันจะมาดูวันจันทร์:002:
    ไฟล์แนบ
    20100108114330_kryptonite.jpg 85K
  • อิอู๋ ของเจ๊ อย่าคิดมากนะจ๊ พ่อทูลหัว เดี๊ยวเจ๊จะไปจาดห้ายสักดอก 5555 ล่อเล่ง อย่าคิดมากนะคับอิอู๋ของพี่ วันหน้ายังมี ยังงัยเราก้อต้องโตเป็นผู้หญ่ายเต็มตัว แม่เราก้อห่วงเป็นทำมะดา กัวกะเทยจะคาบไปรับประทาน เด๊ยวสักวันเราจะต้องไปงานต่างๆอย่างที่อยากไป แล้ววันนั้นพี่จะขอไปทัวตะลอนดูหมาด้วยคนคับ สู้ๆๆๆๆๆ เตรียมมิทติ้งเลยดีกว่า เดี๊ยวจะไปถล่มหั้ยราบเลยยยยยยยยย55555
  • สวัสดีคับทุกๆคน:o068:
  • ขอบคุณพี่เก๋งครับ ผมก็เข้าใจแม่แระเพราะมะวานไม่มีใครอยู่บ้านเลยผลสุดท้ายมันต้องเปนผมต้องดูงานที่บ้านอีกอย่างเล่นไม่ได้บอกแกล่วงหน้า เลยตัดปัญหาไป (ถึงยังไงสังคมพิทบูลไม่มีวันตายมีแต่เพื่อนและความเฮฮา)