ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • อิ่มคับ เพื่อนโต้ง กินตายเลย (จุ้ๆๆๆๆๆ อย่าพูดให้ใครฟังนะคับอาย):o036:

คนรู้ก็ไม่บอกเรา ปล่อยให้เรา ปล่อยเป็ดตัวเบอเร่อเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ห้าๆๆๆ....

อ้ายโต้งมีเรื่องน่าอายกว่าบูมอีก.....

ไม่เชื่อไปถามกู้ภัยข่าวภาพดูคัฟ.....ว่าเรื่องอะไร

กร๊ากๆๆๆๆๆ
  • :o018::o018::o018:

:o038::o038::o038:
  • โต้ง มันมีไร บอกมั่งดิ คี
    อยากรู้อ่ะ..............
  • วันนี้ต้องขอขอบคุณ พี่กลม ที่วันนี้แวะมาเยี่ยม
    และต้องขออภัย:o030: ที่ไม่ได้อยู่ต้อนรับ
    เพราะว่าต้องไปซ่อมไฟฟ้า ที่บางระกำ ด่วน จริงๆ
    ไว้โอกาสหน้า มาเที่ยวใหม่นะครับ:o060:
  • รถมันแบตหมดพี่หล่า....

ต้องไห้กู้ภัยมาพ่วงแบตกร๊ากๆๆ
  • โต้ง.. ได้ข่าวว่า มาว จนรถล้ม ชิมิ.

เต้.คี.ถึงบ้านดึกมั้ย
  • บ้านนี้คึกคักตลอดเลยวุ้ยจะมีงานใหญ่วันไหนบอกล่วงหน้านะครับ
    จะขอความสนับสนุนจากประธานหอการค้าให้

ทั่นประทาน ส่งมาที่
    ณัชพล สุพัฒนะ
    42/302 นิมิตใหม่ 20 แขวงทรายกองดิน เขตคลองสามวา กรุงเทพฯ 10510 ครับ
  • ป๋ามาร์ค ครับ
    หากทีม พิดโลก ติดสติกเกอร์ ก่อนใคร จะเป็นการเสียมารยาท รึเปล่าครับ
    แบบว่าของมันอยู่ในมือแล้วน่ะครับ...........:o008:
  • มันน่าเกลียดมั่กๆ ขอหมายเลข 0001 ประเดิมได้เป่า นะตัวเองนะ
  • คือคุน จ่ายตังค์หรือยังคับ ถ้ายังไม่จ่าย ห้ามติด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (สติ้กเก็อ)

ขอบคุน ป๋า มากคับ ที่ให้ความกรุณาคับ เรื่องจัดงาน คงต้องให้งานใหญ่ๆที่จะเกิดขึ้น ผ่านพ้นไปก่อนคับ ป๋า

รอให้ไม่มีงานไหนเลย และวันนั้นละคับ จะเป็นวันของ พิทบูล พิษณุโลก คับผม

ชิมิ ประธาน บอย หุหุหุ
  • :o045:ได้เลยคับแต่เดียวจะเอาที่หลือไปให้หลวงพ่อที่วัดใหญ่เจิมก่อนนะคับมันจะได้เป็นศิริมงครแก่คนที่เขาไปติดรถ:o045:
  • คุณบูมคร้าบบบบบบบบบบบบ...
    เด๋ววันนี้กระพ้ม จะรีบเอาเงิน ไปให้ท่านประธานคร้าบบบบบบบบ......
    ตอนนี้ขอเอารถไปคาร์แคก่อนนะคร้าบบบบบบบ....

ป๋ามาร์ค ครับไหนๆ ติ๊กเกอร์ก็อยู่นี่แล้ว น้องหล้าขอก่อนนร้า ป๋า นร้า......ห้ามโกรธน้องหล้า นร้า
    มาพิดโลกเด๋วจัดงามๆให้ แคร่บบบบบ....ผมติดก่อนเลยนะคร้าบบบบบบบ จุ๊ บุ ๆๆ
  • รอท่านบอยเอารูปตอนหลวงพ่อเจิมมาลงยืนยัน ใครจะไปรับที่ งานกฐินก็บอกนะครับ
  • ป๋า ครับ ติดก่อนไปงานกฐิน ไม่ดีกว่ารึครับ
    จะได้เป็นขบวน น้ำหนึ่งใจเดียวกัน...
    .....ด้วยความเคารพ ครับ..............
  • :o028::o028::o028:

:o020::o020::o020:

:o030::o030::o030:
  • ...งานลพบุรี วันที่ 10 ธ.ค. 2010 ลพบุรีรับรองความอลังการและความมันร์แน่นอนคะ...
    ...พี่ พี่ อยากได้อะไรเพิ่มเติมบอกมาเลยนะคะไม่ต้องเกรงใจ..
    ไฟล์แนบ
    DSC077674.JPG 114K
  • เท่าอ่านจาก หมายกำหนดการ ก็โอเค แล้ว ครับ
    พิดโลกไปอยู่แล้วครับ.....:o060:
  • ช่วงนี้เดินสายดูหมาหลายวัน ทั้งคอกบอย บูม หล้า เพลิดเพลินจำเริญใจครับ ธรรมดาของคนชอบหมา ได้เห็น ได้อุ้ม แถมได้พูดคุยกับคนที่รักหมาจริงๆ สนุกดี...เสาร์หน้าถ้าไม่ผิดพลาดจะไปธุระที่กทม. ว่าจะแวะไปร้าน.Kimสวนจตุจักร จะไปซื้ออุปกรณ์ ใครขาดเหลืออะไร ฝากซื้อได้นะครับ
  • ไม่ดึกพี่ศักดิ์....

แค่ เที่ยงคืนนิดๆๆเองพี่.....มัวแต่หลงสาวนครสวรรค์

เพลินไปนิดนุงพี่ๆๆๆ

ห้าๆๆๆๆ
  • พี่กลม ซื้อแค่ลูกหมุน+อุปกรณ์ เสริมที่ต้องการ
    เรื่องสายถัก เด๋วผม ถักให้ได้ครับ
    ไม่ใช่ว่ากลัวพี่เปลืองนะครับ
    แค่อยากช่วยประหยัด+หาค่าเบียร์ คร้าบบบบบบบบบบ.........:o008:
  • ก้าบๆๆๆๆๆ........เป็ดของข้าชนะแล้วเว้ยยยยยยยย...........:o061::o048:
  • พี่ หล้า!!!

เป็ด สุด ยอด.....ฮาๆๆ
  • :o006::o059::o045::o062:อยากจะร้องงงงงงงง ไห้.............:o061:
  • ร้อง มัย อ่ะ พี่....

เป็ด ....มา แร๊ว ว วๆๆๆ....ฮาๆๆ
  • ที่ร้องเพราะดีใจ มันชนะซะที....................:002::006::006::010::010::010::019:
  • พี่หล้า ได้ข่าวว่า บักตอเรส จะมา อยู่ โรงละครแห่งฝันแล้วนะคับ

ท่านเซอร์ บอกว่าเท่าไรก็สู้ หมดตอ แล้ว เหมือนเป็ด.......................ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักที่สุดคือ พ่อหลวง หวงที่สุดคือแผ่นดิน
  • เซง.......เป็ด
  • ตอเรส ก็คงอยากย้ายล่ะ ใครจะอยากลงไปเล่นแชมเปี้ยนชิพ แฟนหงสืก็ยังคงยึดติดกับอดีตเก่าๆ :013::013::013: ปีนี้ไม่หวังแชมป์นอกจากหนีตกชั้นอย่างเดียว:013::013::013::013::013:
  • :026:สวัสดีกลุ่มพิดโลกครับ
    เป็นไงบ้าง สบายดีกันทุกคนนะครับ:026:
  • โต้ง..เข่าหายรึยัง.555
    ...เมาไม่ขับ...
  • ถ้าตอเรส ย้ายไปผีแสดงว่าบอร์ดผู้บริหารของหงษ์ปัญญาอ่อนมั่กมาก:o019:
    คู่รักคู่แค้นไม่ขายให้เว้ยยยยยยยยยย.:o028:................................
    ใจเย็นทุกท่าน ไม่ได้แชมป์มาหลายปี จะไม่ได้อีกที พ้มก็ชินซะแหล่ววววววว.........:o006:
  • ห่านแดง ก็ยังคงไม่ได้แชมป์ไรอีกนาน หมดยุคแล้ว
  • เสียใจด้วยนะคับ พี่หล้า

ผมก็ช่วยเชียร์ไม่ให้ หงส์ปีก พิการ ไปเล่น ดิวิชั่นสอง หรอกคับ สงสาร เห็นกันมานาน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o028::o027:

บอลไทย ไปมวยโลก ก้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o028:
  • พี่ผี พูดถูกคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถึงเราเชียร์คนละทีม แต่ใจเราคือ คนบ้านเดียวกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่หล้า อย่าเงียบนะคับ ใครก็ได้ช่วย หงส์ หน่อยคร้าบ จะแย่แล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่เชียร์ แมนยู ช่วงนี้ก็ใจหายใจคว่ำเหมือนกัน แม่งเล่นห่า อะไรก็ไม่รู้ จะโดนช่วงหมดเวลาตลอด แต่ก็ชนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แสร่ดดดดดดดด ผีตัวนี้ชอบแมนยู ต้องเจอ ติ๊กเกอร์ รุ่น 1 ปลุกเสกด้วยมรึงงงงงงงงง...........
    พ้มบอกแล้วงัย ว่าชินแล้วที่ไม่ได้แชมป์....เข้าใจคำว่าแฟนคลับ มั้ยยยยยยยย..............
  • สติกเกอร์เอามาไว้ปิดหน้าแฟนคลับ ห่านนั้นล่ะ เวลาเดินไปไหนจะได้ไม่อายทีมอื่นเค้า เปลี่ยนไปเชียร์ การท่าเรือ ดีมั้ยว่ะ
  • หาย แร๊ว คัฟ...

แต่ ระบม นิส นึง...

เมา มั้ย ขับ นะ คัฟ..55+
  • ที่พิดโลก มีใครใช้เครื่องวิ่งบ้างครับ...ซื้อมาเท่าไหร่
  • ฮึๆ ไอ้ผีตัวนี้แม่งเฮี้ยนดีหว่ะ...........
    กรูจะเปลี่ยนไปชอบการท่าเรือทามมายวะ....จะหงษ์ รึ จะ เป็ด กรูก็จะชอบบบบบบบ.......
    มีไรจะปะทะ คารมณ์จัดมา ท่านผี...........จัดเต็ม:o069::o035:
  • โต้งทีหลังใช้สโลวแกน..เมาไม่ขับ หลับบ้านเด็ก..แบบพี่ศักดิ์ ดูดิน่าจะได้ผลอ่ะ ฮิ้ววววววววว.........:o037:
  • พี่กลม ครับเท่าที่รู้มา คนอื่นไม่แน่นะครับ แต่กลุ่มพวกเรา ยังไม่มีใครใช้ ครับ:o060:
  • ....เหรอ....จ๊ะ....
  • เก่งนักหรือคุณ bombe
  • ป๊าวววววว............
    :o059:ก็ไม่ได้เก่งไรมากมาย...แต่ก็ไม่ใช่นักเลงคีย์บอร์ด ที่ไม่มีตัวตน..:o028:
    มาบ่อยๆก็ดีหว่ะ ช่วงนี้พิดโลกเงียบๆ:o013:
  • 55555...ผีมาหลอกนายหล้าอีกแล้ว..ดีเหมือนกันน่ะบ้านเราจะไม่เงียบเหมือนน้องหล้าบอกล่ะ:m030::m030:
  • ใจเย็นๆกันคับ

แค่เรื่องนิดเดียวอย่าให้เป็นประเด็นมา ทะเลาะกันเลยคับ พี่น้อง

จะรักใครเชียร์ใคร ยังไงเราก็ไทยด้วยกันคับ อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมเด็ก ผี แต่ก็เอาใจช่วย หงส์แดง เหมือนกัน ถ้าขาดหงส์ไป มันก็จะไม่มี วันแดงเดือด นะคับ หุหุหุ
  • พี่หล้า ถ้าว่างวันไหนนัดนั่งเล่นกัน หรือนัดให้มาหัดถักสายจูง กันดีเปล่าคับ พี่

สายจูงมันจะขาดแล้วคับ พี่หล้า ช่วยหนูด้วยคับ

:o030::o030::o030:
  • ผี กวน ตีน......!!

เจอ กะ กรู ป่าว...

อย่า ปาก ดี.........มั้ย ชอบ ว่ะ.