ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ได้เลยคับ พี่ตั้ม

ข่าวรั่วจนได้ ฮ่าๆๆๆๆ อย่าเอ็ดไปนะคับอายเขา

เวลาเห็นคนสวยทีไร หน้าผมมันมืดทุกทีคับ ดีนะวันนั้น พี่เต้ จ่ายให้คับ ฮ่าๆๆๆ

ไก่ มันของตายของ ผีแดง อยู่แล้วคับ (ผี แดงจงเจริญ)
  • สบาย ดี มั้ย คัฟ พี่ๆๆ พิด โลก...
  • ขอบตุณนะครับ พี่บอย ไว้เจอกันครับ

ถ้าไปเที่ยวแถวนู้น จะโทรหานะครับ หรือถ้าพี่มาแถวชล โทรหาผมได้เลยครับ 084-638-6235
  • ทำไม วันนี้ ดูเงียบเหงา จัง ...........
    พรุ่งนี้ ต้องเริ่มทำงานซะด้วย...เล่นบอร์ด ดึกๆ ไม่ได้อีก..........
    ไว้เจอกัน พรุ่งนี้ ครับ พี่ น้อง
  • ลิเวอร์พลุน ชนะอีกนัดแล้วครับ 2 นัดติดแล้ว....:013:
    พิดโลก อากาศหนาวยังครับ ... เลย หนาวมาก
  • ลบกวนพี่ๆๆน้องๆๆมีใครสนใจชุดแต่ ฟีโน่ บ้างของผมเองคับต้อนซื้อมาประมาณ 2,700 บาท ไม่ได้ใช่แล้วค้นเจอเลยเอามาขาย
    1,500 บาทคับพี่น้อง ราคาต่อรองกันได้คับ มีกันบังโครนหน้า กันตกหลัง ชุดไฟหน้า:o008:
    ไฟล์แนบ
    33.jpg 99K
    2.jpg 101K
    1.jpg 99K
  • ที่บ้านไม่มีฟีโน่ มีแต่โอโจ้ ได้ไหมพี่บอย :032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_83952.jpg 63K
  • :o008:เวณกำ :o008:
    .....................................................................................
    จ้า เดียวพบกับเวอชั่นใหม่ของ เฮดิส ดูดิว่าพี่จะขุนมันให้อ้วนเป็นหมูได้ปล่าว แล้วเจอกันในอีก 1 อาทิต
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 111K
  • :o003:ซาร่า นับวันยิ่งสวยวันสวยคืน ดีใจจังจิ่มตัวถูกมาอิๆๆๆ:o003:
  • สวยจิงๆพี่ เดี๋ยวนู๋น้อย JAY-R กับ PARTTIME จะตามให้ทันเลยนะ แต่ความสวยคงไม่เทียบ:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8386.jpg 65K
    IMG_8372.jpg 71K
  • คุณ เป้ เด็กเปิดที่เท่าไหร่ครับ
  • ช่วงนี้น้ำท่วมบ้าน
  • พี่กลมจะเอาเองรึปล่าวคับ เดียวคุยกับน้องมันให้ เพราะน้องเขาไม่รู้จักพี่ดิ
  • วันนี้แอบเล่นเน็ต ที่ สำนักงาน เด๋วเย็นๆ เจอกัล ครับพี่น้องงงงง.........:o037:
  • LIVERPOOI GO ON.............:o061::o010:
  • พิดโลกหนาวมั้ย.
  • มันนี่ 11 เดือน แล้ว จร้า....

พี่ หล้า แอบ เล่น เน็ต เดว เค้า จับ ดั้ย นะ....

บูม เงียบ มาก..

พี่ บอย หมา สวย จิงๆๆ พี่
    ไฟล์แนบ
    011120101041-small.jpg 44K
  • อายคับ เพื่อนโต้ง ฮ่าๆๆๆๆๆ

ช่วงนี้ยุ่งๆคับ

พิษณุโลก กำลังหนาวเลยคับ พี่สัก ว่าแต่ที่พานหินหนาวยังคับ
  • เมืองเลยหนาวกว่าครับ
  • พี่กลม ลูกสาวผมสมกับแชมป์ ปล่าวพี่
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 124K
  • สวัสดีท่านบอย

สวยเชียวครับเจ้าตัวเมียตัวนี้ ว่าแต่เป็นลูกเต้าเหล่าใครครับท่าน

อากาศหนาวแล้ว รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับชาวพิดโลก
  • ขอบคุณที่ชมน่ะค่ะ..ได้มาจากคอกพี่บิวล่ะ..ตัวนี้สุดยอดแล้ว..
  • อ๋อ คอกท่านบิวนี่เอง หมาของ BB นี่สวยๆ
    หลายตัว ได้รางวัล วันงานนครปฐมนี่ก็
    หลายตัว เช่นกันนะครับคุณดา
  • ใช่แล้วค่ะ..เมื่อไม่นานนี้ซาร่าตัวนี้ได้รางวัลที่1มาแล้ว.ให้ติดตามดูต่อไปน่ะค่ะว่าซาร่าตัวนี้ครบ1ปีจะขนาดไหน
  • นั่งปั่นสปอตโฆษณาทั้งวันตั้งแต่เมื่อวาน..ว่างแป๊ปนึงเลยโทรหาบูม คุยเรื่องหมาแดงกัน ลูกหมาของเป้ที่ออกมา สงสัยยังไม่ได้ซื้อเพราะเพิ่งซื้อตัวโต(เจ้าโซโล)มา ..โครตเหนื่อยเลย แรวมันเยอะ พาวิ่งทุกวัน ทั้งคนทั้งหมา ลองแย๊ปๆกับแฟน ว่าอาจจะรอลูกซันนี่ของบูม มีบ่นหน่อยๆ พอดีมีคนมาบอกขายแม่พันธุ์ชิวาวาตังจิ๊ดเดียวโครตสวยเลย อายุปีกว่า เค้าซื้อมา 2 หมื่น ยังไม่ได้คุยว่าเค้าจะขายเท่าไหร่ เมียกับลูกๆชอบ ถ้าโหวตกัน สงสัยชิวาวามาก่อนพิทบูลแน่
  • ไปดูมา 2 รอบแล้ว นังซาร่า กับอีกตัวชื่ออะไรนะ? จำไม่ได้ สวยดี ถือว่าจับมาถูกตัว ถ้าโตขึ้นไม่เปลี่ยนแล้วหาพ่อพันธุ์ดีๆ ใส่ บ้านเราน่าจะมีหมาสวยๆแบ่งกันเล่นอีกหลายตัว แต่ส่วนตัวพี่ชอบอีกตัวที่ปากไม่มอมมากกว่านิดนึง (แบบสเป็คส่วนตัวอ่ะนะ) เลี้ยงไม่ไหวบอกนะ เผื่อช่วยดูแลได้.....
  • เกือบลืม วันที่ 14 ได้ไป ไม่ได้ไป ไม่รู้ แต่เดี๋ยวพี่ช่วยเบียร์ลังนึง จะเอาไปฝากบอยไว้ล่ะกัน...แต่จะพยายามไปให้ได้ ช่วงนี้งานเยอะมาก....
  • มาเลยครับพี่ กลม จะได้มานั่งคุย รับลมหนาวด้วยกัน
    คุยกันสนุกดีครับ พี่............:o060::o062::o071:
  • :o030::o030::o030:ขอบคุณพี่กลมมากกกเลยกาบบบ:o030::o030::o030:
    ..........................อย่างนี้น้องๆๆรักตายเลย.............................
  • เออลืมไปไม่เท่าไรคับ พี่โจ ไม่ได้คุยกับพี่โจนานมากแล้วเนีย พี่ได้ไปงานที่นคร ปล่าวคับไม่เห็นพี่เลย
  • Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine Killer Machine
  • มีไร รึป่าวครับคุณผี ชื่อนี้เป็นของ พี่กอล์ฟ นะครับ
    ต้องการสื่อถึงอะไร ครับ......:o018::o013:
  • กอฟ ไหนวะงง
  • พี่กอล์ฟ ที่อยู่บางระกำ งัยพี่บอย
    วันที่เราจัดมิทติ้ง พี่เขาก็เอา GM มาเป็นรางวัลพิเศษ งัยพี่
    พี่กลม ก็รู้จัก...
    แต่ผม งง มากกว่า ว่าทำไม มีผีมาโพสแบบนี้...........เพื่ออะไร
  • :o003:แสดง ว่า ต้อง มี อะ ไร กับ พี่ ผี แน่ นอน ต้อง หา เหตุ ผล ให้ ได้ ว่า ผี ใบ หวย เลข ไร:o003:
  • :o038:จะมาบอกไรก็เข้าฝันก็ได้คับ จะได้ไม่ งงงงงง:o038:
  • บูม ซันนี่เป็นไงมั่งแล้ว รูปที่พี่บอยถ่ายคู่กับซันนี่ดูดีเลย
    ยังไงก็ขอให้ได้อย่างที่ใจหวังนะ KILLERxxxSUNNY คู่นี้น่าติดตาม
    อัพรูปกูเกิ้ลด้วย ด่วนๆๆๆๆ55555
  • ตื่นกันหรือยังหว่า..
  • เป็นประจำทุกทุกปี กับงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ของพวกเรา ปีนี้จัดไวหน่อย เพื่อจะได้ไม่ชนกับใคร

วันเสาร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2553
    เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป

กิจกรรม
    เป็นงานเลี้ยง สังสรรค์ทั่วไป มีการแลกของขวัญระหว่างกัน
    มีการแจกของชำร่วยเล็กๆ น้อยๆ และจับรางวัลใหญ่
    มีการแสดงดนตรี คาราโอเกะ เหมือนทุกปี อาจจะมีรายการพิเศษแถม

สถานที่ ศูนย์ฝึกสุนัขดีวีน ซอยกรุงเทพกรีฑา 33 ศรีนครินทร์

จึงเรียนเชิญทุกท่านมา ณ. ที่นี้ครับ

หมายเหตุ
    งานครั้งนี้จัดวันเสาร์ เพื่อให้ท่านสนุกกันเต็มที่ไม่ต้องห่วงวันรุ่งขึ้นต้องไปทำงาน
    เราไม่เน้นโชว์สุนัข เพื่อให้ท่านไม่ต้องพะวง จะไดมีเวลาพบปะพูดคุยกันได้อย่างเต็มที่
    งานนี้เน้นให้แต่ละทานได้มีเวลาพูดคุยทำความรู้จักกันครับ
    ..............................................................................................................................
    มีใครจะไปกับผมบ้าง แต่ที่รู้ๆๆพลระขับต้องไป แล้วมีหน้าที่ทอดไก่ไปด้วยนะคับท่าน บูม พี่เอาเบียไป 2 ลัง เองเอาไก่ไปเดอ แล้วน้องหล้าระไปปล่าว ป๋าแก่อย่ากรู้จำนวนคนที่จะไปคับกระผม โทรแจ้งด้วยเดอ ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จัดไปคับ พี่ชาย ที่เคารพฮัก

งานดีๆต้องไป จะให้เหมือนครั้งที่แล้วไม่ได้นะคับ (เซ้งนิดๆวะพี่)

มีพี่มีผม ชิมิ พี่บอย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บูม ของ เป้ ว่าไงเค้าบอกให้ถาม บูม...:015:

หล้า...วันนี้มียูฟ่าแชมเปี้ยนลีก มีทีเด็ดไรใบ้ด้วย...:013::013::013:
  • พี่บอย วันที่ 27 นี้เลยหรอ...สงสัยจะยาก ถึงยากมาก...
    เพราะ 27 นี้ เป็นวันเสาร์ ก็จริง
    แต่วันที่ 29 ผมต้องไปสัมนาที่ ตจว. กับเจ้าหน้าที่ ที่ อบต. ครับพี่
    ทำงัยดีเนี่ย....งานดีๆแบบนี้ อดอีกแล้ว สถานการณ์ไม่อำนวยเลย......:o029::o004:
  • บูมเรื่องสายจูงไม่ต้องห่วง....เด๋วจัดให้.....
    ที่นี่ เร็วๆนี้... COMMING SOON.............

สวยว่ะ
  • หวัดดีครับป๋ามาร์ค..........
  • โหหหหหหหหหห..............คุณพี่ตั้ม แร่งส์..........
    หงษ์ไม่ได้เข้ารอบ ยังมาแซวอีกกกกกกก..........

เอาไปเลยพี่ ผี+อินเตอร์+บาซ่า......3ทีม 80 เปอร์เซ็นต์....:032::032:
  • :013::013::013: จัดไป หล้า ...ถ้าโดนเข้ามามีเฮ:015:
  • โอเช พี่...............
  • ปีนี้ ผมได้คุยกับท่าน เซอร์ เอล็ก แล้วเขาบอกว่าปีนี้ หงส์แดง เขาซ้อมใหญ่

อาจจะไปซ้อม แถวๆ ดิวิชั่น สอง มั่งเห็นเขาว่างั้นนะ ฮ่าๆๆ

ถ้า หงส์ ไปจิงคงไม่ได้เห็นวัน แดงเดือด แล้วละ คงคิดถึงแย่เลยคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แซวเล่นกันนะคับ (เดี๋ยว ผี มาเล่นอีกคับ)
  • กอล์ฟพ่อมึง